Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Fun9h1h1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ Poll ] Backstreet Boys, Westlife, Michael Learns To Rock hay Linkin Park? Đâu

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 5-8-2013 11:14:31 | Chỉ xem của tác giả
Có thể chọn tối đa 4 lựa chọn, nhưng trong lòng em chỉ có Westlife thôi ^^.
Bản nhạc quốc tế đầu tiên em chăm chú nghe chính là My Love, cái hồi mà tiếng anh chỉ biết How are you với I'm fine .
Các anh mãi là tượng đài trong lòng em {:418:}.
Us Against The World!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 5-1-2014 11:11:58 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Backstreet Boys...
  Band nhạc mà mình thích tất cả các thành viên .. Tới bây giờ vẩn còn thích nghe nhạc của nhóm này
Thích Bài as long as you love me ... Get down
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 5-1-2014 12:00:22 | Chỉ xem của tác giả
BSB và WL là 2 nhóm nhạc mình nghe nhiều nhất khi còn nhỏ. Đặc biệt thích giọng anh Shane của WL nhất ;;
Dù vậy vẫn vote 1 phiếu cho BSB ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 5-1-2014 13:37:38 | Chỉ xem của tác giả
Westlife huyền thoại^6. BTB cũng chỉ mới nghe mấy bài, còn MLTR mình ấn tượng nhất là hồi nghe TMTYH,hihi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 7-1-2014 11:53:02 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn thấy BSB, Westlife là lao vào ngay . Những bài hát của các anh = Kí ức đẹp đẽ <3
Mình không có quyền vote nhưng xin bỏ một phiếu cho Westlife Không cần bàn gì thêm nhiều về những bài hát như mật rót vào tai  

Tự nhiên nhớ cái hôm 1/10 ấy quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 5-2-2014 12:46:47 | Chỉ xem của tác giả
Westlife và Backstreet Boys đều là hai nhóm nhạc thời thơ ấu của mình, nhớ lúc đó còn nhỏ dì út của mình hay mở nhạc hai nhóm này nghe, lúc đó nghe thấy rất hay, mà ko biết là hát gì, có nhiều lúc nhẩm nhâm theo, hát vu vơ theo mà có biết gì đâu, ko hiểu gì cả, hát cũng sai bét, giờ lớn rồi vẫn còn nghe nhạc hai nhóm này, tuy Westlife tan rã rồi, tiếc thật, nghe lại mấy bãi cũ hay ghê, nhớ lại ngày xưa dễ sợ

Sau này thì thì có nghe thêm MLTR, nghe rồi mới biết thì ra có nhiều bài hồi nhỏ mình nghe nữa nè, giờ thì biết thêm nhiều, nhóm này hát cực hay luôn, mấy bản ballad thật tuyệt,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách