Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: tuhuyenconuong
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn thích nữ chính nào nhất trong ngôn tình

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-1-2015 08:42:59 | Xem tất
ko có Trịnh Vi của Anh có thích nước Mỹ ko nhờ
mấy truyện trên đa số mình đọc hết zòi
cũng ấn tượng với Nhược Hy nữa
Thời gian quả là 1 thứ đáng sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-1-2015 14:35:16 | Xem tất
Nữ chính của huyền huyễn thì vẫn luôn ấn tượng nhất với Phượng Cửu
Sao mà Bạch Thiển trong Thập Lý Đào Hoa thì sướng thế, chỉ ngược Dạ Hoa là chính mà đến Chẩm Thượng Thư thì tình cảnh lại đảo ngược thế hả giời?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-1-2015 16:18:49 | Xem tất
Mình thích Mặc Sênh.
Cơ mà sao mình thấy thiếu Trịnh Vy của Anh có thíhc nước Mỹ không? và Úc Noãn Tâm của Bảy ngày ân ái,Lạc Tranh của Dụ Tình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2015 14:10:01 | Xem tất
Ừ đúng là không có Lạc Tranh thì quả là một thiếu sót lớn
Lạc Tranh là nữ chính tài giỏi, xuất sắc, mạnh mẽ và đáng ngưỡng mộ nhất của Ân Tầm cơ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-2-2015 21:50:23 | Xem tất
Chắc mình là 1 trong số ít người thích Tô Vận Cẩm, một cô gái bình thường "may mắn" lọt vào mắt xanh của chàng trai xuất sắc, đẹp trai, con nhà giàu Trình Tranh. Chính cậu cũng phải thừa nhận cô là đồ máu lạnh, ích kỷ... nhưng có lẽ chính tính cách có chút lạnh của cô đã để lại ấn tượng sâu sắc khi mình gấp lại cuốn truyện.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2015 01:06:35 | Xem tất
Mình vote cho Đồng Tuyết , Nhược Hy , Giản Dao , Mộ Thiện , Hoa Giao
Họ đều là những nữ 9 có cá tính và không quá bi lụy , phù hợp với gu của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2015 08:03:00 Từ di động | Xem tất
Mình hâm mộ mẹ Mặc nhiều lắm (Đinh Mặc í) nên đầu tiên mình chọn Giản Dao, một cô gái thông minh dũng cảm cùng với Bạch Cận Ngôn làm nên một câu chuyện về tâm lí tội phạm hấp dẫn, bộ đầu tiên đưa mình vào hố của thể loại này.
Tiếp theo là mẹ Rùa Cố Mạn này, Bên Nhau Trọn Đời phải gọi là kinh điển rồi không bàn cãi. Cơ mà sao không có Bối Vi Vi nhỉ?
Cuối cùng mình chọn Li Tâm của Chu Ngọc (đạo tình), đây lại là bộ hắc bang đầu tiên cũng như sợi dây đưa mình vào hố ngôn tình.Chị mạnh mẽ nhưng trong tình yêu thì chỉ số EQ còn thấp quá. * cơ mà nó là nét đáng yêu của chị*
Mình không đọc cổ đại, xuyên không,... nên toàn chọn mấy chị hiện đại thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2015 19:54:23 | Xem tất
Giản Dao, Bạch Thiển, Phượng Cửu, Ly Tâm...
Thực tế thì đọc ngôn tình cũng chỉ nhows được soái ca là chính, cũng chả như nhung gì lắm mấy bạn nữ chính đâu
Chỉ muốn nhảy ngay vào thay thế mấy nữ chính thôi :v
Thích nhất trong này là Giản Dao, mình chỉ thích nữ chính kiểu mạnh mẽ, có cá tính thôi vs cả thích thể loại tâm lý, trinh thám nữa cho nên Giảo Dao no 1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-3-2015 01:49:25 | Xem tất
Xem ngôn tình nhiều nhưng vẫn thích Giản An Kiệt của VSDA nhất. Tính cách lạnh lùng vậy mà làm boss Tịch chết lên chết xuống
Còn couple thích nhất là Hà luật sư và Triệu Mặc Sênh. Có mấy ai có đc tình yêu đẹp như thế trong đời ^^. 7 năm xa cách, gặp lại nhau, dày vò nhau, làm tổn thương nhau nhưng vẫn yêu nhau đến trọn đời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2015 19:40:54 | Xem tất
không có chế nào mền thích cả
nhưng nếu được chọn thì mền chọn Triệu Mặc Sênh
vì xem film thấy quá là dễ thương lôn
)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách