Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: tuhuyenconuong
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn thích nữ chính nào nhất trong ngôn tình

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-9-2014 21:33:51 | Xem tất
cho tiểu cốt đầu 1 phiếu .

yêu là yêu hết mình

hận cũng là vô cùng tàn nhẫn  và rất tuyệt tình .

thích cái cách xử lý của bé cốt

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2014 20:27:56 | Xem tất
hợ hợ... sao không có giang nhân ly của ai hiểu được lòng em , ss thích tính cách của chị này nè em, rất thẳng tính và không tốt bụng lắm đâu.. nói chung là ss thích cái thể loại bad girl này
bên nhau trọn đời là truyện ngôn tình đầu tiên ss đọc nên ít nhiều cũng ấn tượng chị sênh sênh, thế nên quyết tâm vote cho chị ấy 1 phiếu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2014 11:40:29 | Xem tất
SS chưa đọc nhìu ngôn tình lắm đâu, nên trong cái list này ss chỉ biết chưa tới chục người))

Nói thik thì chủ yếu khi đọc, ss toàn nghía nam chính ko hà em, ít khi để tâm nữ lắm) Em đưa Quân Phất vô mà ko đưa các nữ còn lại trong Hoa Tư Dẫn. SS thik Oanh Ca của HTD thôi, chứ ko thik nữ chính Quân Phất.

Và nói đúng hơn thì ss có thik 1 nữ chính mạnh mẽ, bá đạo kiện cường, ko giống với các mẫu nữ chính tưng tửng, nhẹ nhàng thông thường khác. Đó chính là Thẩm Ly của Bổn Vương Ở Đây, ko có trong list này)

CÒn nếu chỉ tính riêng list em đưa, chắc ss thik nhất là Tam Sinh, cô gái vừa nhẹ nhàng lại vừa mạnh mẽ, ko kém phần tưng tửng đáng iu. Nhưng em cho tới 6 vote, ko muốn phí, nên vote thêm cho mấy bạn ss biết chứ chưa hẳn là thik như: Hoa Thiên Cốt, Bạch Thiển, Bạch Phượng Cửu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2014 20:30:23 | Xem tất
thực ra ss thích nhất nhân vật Giang Nhân Ly trong cuốn
ai hiểu được lòng em í
nhưng trong ni không có
nên ss vote cho Mặc Sênh này

Bình luận

Tả Nhĩ của Tô Hữ Bằng í  Đăng lúc 16-10-2015 09:37 AM
cậu hơi cho mình hỏi sign cậu phim gì vậy :D có dương dương :">  Đăng lúc 12-10-2015 02:08 PM
nhưng mà ta ko thể poll được nữa  Đăng lúc 4-10-2014 05:46 PM
e mới bỏ vào đó ss  Đăng lúc 4-10-2014 05:41 PM
chứ sao nữa,không bỏ vào là phí  Đăng lúc 4-10-2014 04:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2014 13:59:00 | Xem tất
Mình thích tính cách của Bạch Thiển và Quân Phất, có nét ngây ngô nhưng không ngu ngốc, đọc rất mắc cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-11-2014 19:44:04 | Xem tất
Tạ Tiểu Chu ( Chuyện cũ của Lịch Xuyên )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2014 00:04:40 | Xem tất
Mình thích nhất Kim Kiền trong Đến Khai Phong phủ làm nhân viên công vụ. Vừa thô bỉ vừa bựa vừa ham sống sợ chết, hay nịnh hót, lười biếng và tùm lum thói xấu khác nhưng mà vẫn rất thông minh, giải quyết được rất nhiều việc quan trọng chứ không vô dụng xíu nào.
Nói chung là truyện hài nên nhân vật càng hài mình càng thích :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-12-2014 03:28:01 | Xem tất
Mình là mình thích nhất Sam Sam - nhân vật truyện ngôn tình đầu tiên mình đọc và đọc nhanh đến như thế.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-12-2014 03:44:59 | Xem tất
Không thể ưa nổi mấy nữ chính ngây thơ ngốc nghếch và yếu đuối.
Thế nên ưng nhiều nhân vật nữ của Tân Di Ổ. Ai cũng mạnh mẽ, lý trí và thông minh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2014 17:28:32 | Xem tất
Toàn là những ngôn tình mình thích đây mà, cơ mà vẫn thích nhất là chị Mặc Sênh trong Bên nhau trọn đời
Mặc Sênh với Dĩ Thâm đúng là 1 cặp trai tài gái săc, thích chết đi được, sắp tới lại phim truyền hình về truyện này do Chung ca và Đường tỷ đóng lại sắp được chiếu nữa chứ, hóng quá đi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách