Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 10682|Trả lời: 34
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn thích nữ chính nào nhất trong ngôn tình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nhắc đến ngôn tình, thường thì sắc nữ và độc giả sẽ chỉ nghĩ đến soái ca ( cái này khỏi nói rồi ) và "mẹ đẻ" của cuốn ngôn tình đó ( có nhưng mà chắc cũng không nhiều )
Đã bao giờ bạn nghĩ mình thích nhân vật nữ nào trong ngôn tình chưa!?
Xinh đẹp như Phượng Cửu, thanh cao như Bạch Thiển, mạnh mẽ, bướng bỉnh như Quân Phất, kiên cường như Giản Dao, nhẹ nhàng như Tô Vận Cẩm, nghịch ngợm, trẻ con như Mặc Sênh, Tiểu Cốt, nổi bật như Ly Tâm.
Hãy bỏ phiếu và chia sẻ tại đây, xem ai là nữ chính trong ngôn tình mà bạn yêu thích nhất
Chọn nhiềuKhảo sát: ( Có thể chọn tối đa 6 lựa chọn ), Có tất cả 102 người đã tham gia

Khảo sát này đã kết thúc

7.20% (19)
9.85% (26)
5.68% (15)
1.52% (4)
4.92% (13)
4.55% (12)
15.15% (40)
6.82% (18)
1.14% (3)
2.65% (7)
6.06% (16)
3.41% (9)
8.71% (23)
1.14% (3)
4.55% (12)
3.79% (10)
1.89% (5)
3.03% (8)
3.03% (8)
2.27% (6)
1.89% (5)
0.76% (2)
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
DungDương + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-6-2014 20:55:34 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng hay xem mấy tiểu thuyết ngôn tình cho lắm
Nên chọn đại vài người có thể nói là hơi quen quen thôi
Mình làm một phiếu cho Triệu Mặc Sênh, một phiếu cho Nhược Hy một phiếu cho Hoa Thiên Cốt và một phiếu cho Quân Phất thôi

Bình luận

<3  Đăng lúc 19-1-2015 10:41 PM
bạn cũng thích quân phất ư, bắt tay cái nào  Đăng lúc 20-6-2014 09:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-6-2014 14:17:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì thích Triệu Mặc Sênh của Bên nhau trọn đời, , Bạch Lăng Lăng của Mãi Mãi là bao xa và Tạ Tiểu Thu của chuyện cũ của Lịch Xuyên
Cổ đại cũng có đọc nhiều nhưng ko hiểu sao ko quá thích nhân vật hay tính cách nào hết, có lẽ hiện đại nó gần gũi hơn nên để lại được ấn tượng hơn chăng?
Nếu thêm nữa thì là Ly Tâm và Bạch Thiển, cũng thích nhưng ko tới mức quá thích để bình chọn, hehe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-6-2014 11:00:02 | Chỉ xem của tác giả
chị Mặc Sênh cũng đông fan giống anh Dĩ Thâm nhể
nhưng em trót trao trái tim cho Cô Cô Bạch Thiển nhà thập lý đào hoa rùi ạ
cô cô nhà em vừa xinh vừa dũng mãnh vừa đáng yêu mà
ngoài ra cũng thích Tam Sinh trong Tình kiếp tam sinh nữa, dám yêu hết mình nhưng cũng dám từ bỏ hehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-6-2014 11:17:32 | Chỉ xem của tác giả
Một phiếu cho Hoa Thiên Cốt nhé
nghe tên thấy đyêu nên vote )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-8-2014 15:04:25 | Chỉ xem của tác giả
Cho Triệu Mặc Sênh của Bên Nhau Trọn Đời một phiếu ^^

Quá ngưỡng mộ mối tình đẹp như mơ của chị với Hà Dĩ Thâm

tình cảm của Luật sư Hà dành cho chị suốt 7 năm qua thật đáng ngưỡng mộ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-8-2014 12:17:49 | Chỉ xem của tác giả
Ui, mình cũng biết kha khá các nàng trong list này
Nhưng thích nhất vẫn là Ly Tâm, Bạch Thiển với Giản Dao
Ly Tâm của Đạo Tình thì mình đọc từ lâu lắm rồi nhưng đến giờ vẫn thích, rất thích tính cách tưng tửng của chị Tâm, không sợ ai. . . ngoài chồng
Còn thích Bạch Thiển là vì TSTT-TLĐH là 1 trong những cuốn huyền huyễn ít ỏi nhất mà mình đọc, nguyên lai là mình không thích thể loại này lắm, nhưng rất thích nhân vật cũng như cốt truyện của TLĐH
Giản Dao thì vì mình thích mấy cuốn tâm lý tội phạm của Đinh Mặc, Giản Dao thấy tính cách cũng ổn lắm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-8-2014 08:01:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình là mình thích nhất Triệu Mặc Sênh trong Bên nhau trọn đời, nó là truyện ngôn tình đầu tiên mình đọc và đọc nhanh đến như thế.
Tiếp nữa là Sam Sam, mới đây vừa xem xong Sam Sam đến đây ăn nè chuyển thể thành phim xong, chết đứ đừ couple Đại Boss - Thỏ trắng, hí hí, làm sao mà có thể không thích Sam Sam cho được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-9-2014 09:50:29 | Chỉ xem của tác giả
Một phiếu cho thượng tiên Bạch Thiển.
Có thể nói Bạch Thiển là mẫu hình nữ chính mà mình thích nhất.
Vừa thông minh tài giỏi, có khả năng ăn nói, không chịu thua thiệt một ai, pháp lực phi thường, ...
Nhưng trong chuyện tình cảm cũng chín chắn, yêu hận rõ ràng. Nói chung là cực kì hoàn hảo.
Nữ chính mình tâm đắc thứ hai là Tam Sinh (Tình kiếp tam sinh). Rất dễ thương, có phần nghịch ngợm, nhưng một lòng một dạ yêu Mạch Khê suốt ba kiếp và cả sau này nữa.
Cuối cùng là Triệu Mặc Sênh. Mặc Sênh thì hơi khờ khạo hơn so với BT và TS. Nhưng trong tình yêu lại rất chung thủy, 7 năm vẫn một lòng một dạ với Dĩ Thâm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-9-2014 19:55:00 | Chỉ xem của tác giả
Chị Mặc Sênh ạ! Dù chỉ qua lời truyện nhưng mình cũng tự tưởng tượng ra chị là một người đáng yêu và chân thành đến mức nào!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách