Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Fun9h1h1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ Poll ] 5 boyband thần tượng Đài Loan đình đám nhất thập niên 2001 - 2010

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 21-4-2013 10:53:02 | Chỉ xem của tác giả
Fahrenheit (Phi Luân Hải) is always in my heart.
Vote cho các anh, thích nhứt bro Ngô Tôn, phim nào của anh em cũng thích hết ạ (Nàng Juliet Phương Đông, Con trai con gái,..). Thích cả anh Uông Đông Thành nữa, kết nhất vai của anh trong Thơ Ngây, dù là nam phụ nhưng anh cũng diễn hết sức thành công vai này (theo cảm nhận của em ạ)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 21-4-2013 20:26:48 | Chỉ xem của tác giả
Phi Luân Hải :v
Tình yêu một thời cấp 2 của mình :)) nhớ thời đấy quá đi :v Ngày nào cũng nghe nhạc, thuê đĩa Phi Luân Hải về xem, mất ăn mất ngủ, còn cuồng hơn Kpop bây giờ lun :))
Giờ vẫn còn giữ poster lun à :) Thick nhất là Uông Đông Thành, đáng iêu dã man con ngan :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 21-4-2013 22:07:19 | Chỉ xem của tác giả
Vote cho F4, nhớ lại cái thời chạy đi mua hình của ZaiZai về dán đầu giường.                                                                              
Đến giờ cái phòng hồi nhỏ mình ở vẫn còn dán nguyên xi mấy hình của nhóm F4
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 22-4-2013 14:04:02 | Chỉ xem của tác giả
He he, ngày xưa suốt ngày cứ mua mấy tờ báo Hoa Học Trò về cắt ảnh các anh F4 để dán khắp phòng mình. Bây giờ vẫn còn đó. Mình còn cuồng anh Châu Du Dân tới mức cắt tóc giống anh ý luôn. Lãng tử bồng bềnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 24-4-2013 15:27:59 | Chỉ xem của tác giả
Chắc có lẽ là F4 quá
Hồi đó phim mấy anh này đúng là làm điên đảo luôn
Đẹp trai, hát hay, đóng phim cũng ổn nữa
Giờ tuy không còn nổi như trước
Nhưng có lẽ không ai quên được nhóm này đâu nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 12-5-2013 02:19:06 | Chỉ xem của tác giả
Uh mình cũng zị,hồi đó toàn tìm báo nào có hình của F4 mà mua
cực kì thích a Châu Du Dân trong nhóm đó luôn
Tìm hình dán đầy phòng lun..                                                                                       
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 13-5-2013 00:26:45 | Chỉ xem của tác giả
Dù có bao năm sau, người ta vẫn sẽ nhớ về F4 như một huyền thoại của làn sóng phim Đài Loan, là những người tiên phong cho trào lưu thần tượng.
F4, đúng hơn là Zai zai đã gắn liền với cả thời cấp 1 và 2 của em.
Bây giờ thì yêu biết bao nhiêu người nữa rồi, có người thì mãnh liệt hơn, có người thì ko bằng nhưng những ấn tượng đầu tiên thì vẫn đáng nhớ nhất.
Còn Zai Zai đối với em cứ như mối tình đầu ấy, lần đầu tiên biết ngưỡng mộ ai đó, biết đi mua ảnh về treo đầy nhà, biết viết tên anh tràn lan cả quyển vở, biết ngêu ngao hát thứ tiếng mà mình chẳng hiểu gì,...
Kết lại là mình mê zai quá sớm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 26-5-2013 20:46:52 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất không thích Vườn sao băng nhưng mê F4, thực ra chỉ mê 2 chàng là Vic và Ken thôi. Tại mê cái phim "Cơn lốc tình yêu" đó mà. Ôi giời ơi, cứ kể lại là lại nhớ anh Lục Dĩnh Phong với Triệu Gia Lạc, cái trò mua kẹo mút về ăn cho giống Triệu Gia Lạc, đến giờ vẫn nhớ
Mình mù mờ về trai đẹp lắm nhưng lần đầu tiên phải thừa nhận là Vic quá đẹp trai, hic. Sự thật không thể chối cãi. Đẹp nhất là hồi 2002 - 2004 đó.

Túm lại là F4 No1, mấy nhóm khác cũng nổi nhưng sao bằng được F4. 183 Club thì biết mỗi Minh Đạo, Phi Luân Hải biết Ngô Tôn và Uông Đông Thành, mấy người kia đâu có nổi bật gì đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 26-5-2013 22:20:28 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự là tớ không rành về âm nhạc Đài Loan- Trung Quốc lắm, là một người mới mày mò vào C-pop cách đây vài năm nhưng nhóm nhạc Phi Luân Hải là nhóm nhạc có thể nói là phủ sóng nhiều trên đài truyền hình của VN từ âm nhạc tới phim ảnh khiến một người mù như tớ cũng không lạ lẫm, không chỉ là những hoàng tử bước từ trong truyện tranh ra họ còn rất có tài. Vote cho các anh {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 29-5-2013 15:54:47 | Chỉ xem của tác giả
Có lẽ nhóm nhạc thần tượng mình yêu quý của đài mãi chỉ có 1 mình F4
Xem vườn sao băng cái thơi còn cặp vở ,yêu thích tấc cả mọi thứ trong Vườn Sao Băng
Vì thế F4 là 1 phần kỷ niệm đẹp thời còn trên ghế nhà trường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách