Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4806|Trả lời: 29
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Plan Man) tiết lộ bức ảnh mới nhất của cặp đôi diễn viên chính Jung Jae Young v

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hai diễn viên Jung Jae Young và Han Ji Min đã có màn “lột xác” thành công trong quá trình quay một bộ phim sắp được trình làng là “Plan Man”. Quá trình quay phim bắt đầu diễn ra từ 29/07 và câu chuyện xoay quanh một anh chàng luôn đặt ra những kế hoạch tỉ mỉ cho mọi thứ trong cuộc sống. Cuộc sống của anh chàng đã bị đảo lộn khi anh ấy gặp phải một cô gái có tính cách hoàn toàn đối lập với mình.

Trong bức ảnh để quảng bá cho phim, Jung Jae Young thì trông có vẻ cổ điển và đáng yêu khi nhìn vào camera. Còn Han Ji Min thì trông hoàn toàn khác biệt so với những vai cô ấy từng đóng. Cô ấy phải nhuộm tóc để vào vai mới với vai trò là một ca sỹ có sức quyến rũ rất riêng của một ban nhạc sống.

Jung Jae Young cho biết “Tôi vô tình đã tham gia và đóng nhiều phim kinh dị liên tiếp, nên thật không dễ để đóng một bộ phim ấm áp như vậy đối với tôi. Nó cho tôi một cảm giác hoàn toàn mới. Bộ phim “Plan Man” là sự pha trộn giữa sự lãng mạn với tiếng cười một cách hoàn hảo. Tôi rất vui khi biết tin Han Ji Min và thầy Jang Gwang đều tham gia bộ phim này.”
Trong khi đó nữ diễn viên Han Ji Min cho biết “ Tôi rất vui khi được kết hợp với tiền bối dày dạn kinh nghiệm mà tôi rất tôn trọng và muốn được kết hợp là tiền bối Jung Jae Young. Tôi sẽ làm hết sức có thể để làm tốt vai trò của mình trong “Plan Man” là một cô gái đáng yêu và khó đoán”

Dàn diễn viên tham gia bộ phim “Plan Man” bao gồm Jung Jae Young, Han Ji Min, Jang Gwang, Kim Ji Young, Cha Ye Ryun và rất nhiều diễn viên khác dự kiến sẽ được lên sóng vào khoảng nửa đầu năm 2014.

Source: http://sg.entertainment.yahoo.co ... -jae-035400845.html
translated by [email protected]

PS: Có ai tò mò muốn biết ss Min làm ca sỹ như mình không? (tự hỏi tự biết ) ít nhất là cả nhà của Min ở đây. Mà đợi phim lâu quá cơ...{:182:}

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
peCong + 5 Bài viết hữu ích
Joongie_4rever + 5 Ủng hộ 1 cái!
tmn + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-8-2013 18:52:19 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn chị HAN JI MIN xinh ngất ngây luôn

Trước giờ qen nhìn hình ảnh tiểu thư ữn tính của chị rồi

Giờ nhìn phong cách bụi bậm, make up đậm cóa chut lạ lẫm nhưng vẫn thấy xinh {:309:} {:309:}

Bình luận

Min thay đổi phong cách đa dạng lắm bạn..chờ phim nhé!^^  Đăng lúc 6-8-2013 09:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-8-2013 18:53:13 | Chỉ xem của tác giả

Ghế gỗ..ghế gỗ...mất sofa rùi

mới đi có một chút xíu moà ss Nga đã tung news rùi nhanh quớ làm êm mất sofa rùi
ui ,  tạo hình của ca sỹ Min nhà mềnh sao moà cá tính dữ vậy nè
còn bác JJY nhìn giống nhân viên văn phòng quá
tạo hình của 2 người đối lập nhau quá , không biết 2 người iu nhau thế nào choa được
làm ta hóng phim quá đi ^^
cảm ơn ss Nga nhiều nhoé ! {:444:}  sao em hông thấy hình ss post ?

Bình luận

hehe, chiều lượn qua nhà thấy source kêu gọi dịch là ss nhào dzô à..luôn và ngay...hihi  Đăng lúc 6-8-2013 09:09 AM
Do cẳng ta hơm dc dài nên dù là chạy vào mà vẫn trang 3  Đăng lúc 6-8-2013 09:03 AM
:)) ss ngủ chưa? Em cũng còn 10p nữa thôi, nhiều bài, nhiều còm quá :)) Mai gặp lại ss ợ. ss ngủ ngon^^  Đăng lúc 5-8-2013 11:12 PM
ối, dã man ~~~  Đăng lúc 5-8-2013 10:35 PM
ss chắc chắn có đúng ko? ss Fire đâu ớ, ss cho em đi, cơ mà lội thì vẫn phải lội, hnay ko lội, hôm sau em còn đứt hơi hơn á :))  Đăng lúc 5-8-2013 10:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-8-2013 19:12:25 | Chỉ xem của tác giả
Không biết JM sẽ đóng vai này như thế nào?
Hóng đây.
Đó giờ toàn là mấy vai hiền lành bây giờ lại quay sang làm ca sĩ sao?

Bình luận

ss Min hát cũng hay lắm đó bạn ^^  Đăng lúc 6-8-2013 09:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-8-2013 19:20:07 | Chỉ xem của tác giả
Nổi loạn mà vẫn xinh đẹp, vẫn gây nghiện ta ơi
Tóc nài đang mốt nà, nắm bắt xu hướng ghê
Hóng coi mợ Min nổi loạn cỡ nào
Có quằn quại bốc lửa trên sân khấu như mềnh đang tưởng tượng hơm

Bình luận

tưởng tượng sao cho đến đầu năm sau vẫn sống sót nhé, chỉ sợ cả nhà chờ lâu quá chịu hok nổi thui hihi  Đăng lúc 6-8-2013 09:11 AM
khe..khe..mở vừa hát vừa chơi đàn ghita mới ghê chứ ^^ ss cũng mong "quằn quại bốc lửa " như êm tưởng tượng ha..há  Đăng lúc 5-8-2013 07:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-8-2013 19:23:34 | Chỉ xem của tác giả
kaka... đề tài này thú vị đấy...
Hai người này sẽ đấu khẩu chan chát lun cho mà xem... được được...
Hóng phim... ủa mà phát kênh nào zậy thớt... chứng nào phát sóng? sang năm hả?
Thanks thớt nha...

Bình luận

thanks em mèo nhìu nhoa! chiều qua dịch xong rùi bay đi có việc liền nên không kịp trả lời các mem, so sorryyy :D  Đăng lúc 6-8-2013 09:12 AM
cảm ơn bạn đã ủng hộ news nhoé ^^ !  Đăng lúc 5-8-2013 07:36 PM
khe...khe....movie coi đở tốn thời gian mà ^^ hơn nữa đây là movie tình cảm kèm hài hước nữa nên xem không chán đâu ^^  Đăng lúc 5-8-2013 07:36 PM
hic... mềnh ko thik movie... sao ko làm nguyên 1 bộ coi cho sướng nhỉ...? bùn wá... Thanks nha  Đăng lúc 5-8-2013 07:33 PM
Đây là Movie he..he..dự kiến sẽ công chiếu vào nửa đầu năm 2014 á ^^  Đăng lúc 5-8-2013 07:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-8-2013 19:28:51 | Chỉ xem của tác giả
Xin lỗi ss bận, chiếm chỗ mãi mà giờ mới viết trả lời tử tế cho em được.
Đầu tiên phải cảm ơn em Nga dịch tin nóng hổi này nhé. Cảm ơn cả em mèo nữa nhé.
Ss tò mò muốn xem phim lắm rồi em Nga ơi.
Nhìn ảnh thế này lại càng muốn nhanh chóng được xem hơn thôi.
Phim này không xem thì tiếc đứt mất :))
Tạo hình của Min rất tuyệt. Được xem nàng đánh đàn với hát nữa thì còn gì bằng.
Yeahh

Bình luận

:D e cũng dịch xong là bay lượn chỗ khác nên giờ mới trả lời mọi người nè! ^^ thấy bà con ngóng chờ wa!  Đăng lúc 6-8-2013 09:13 AM
em chào ss^^  Đăng lúc 5-8-2013 08:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-8-2013 19:30:25 | Chỉ xem của tác giả
thks bạn dịch tin
ss Min đậm chất rocker lun, thích wá
dòm dòm 1 hồi thấy hai người xứng đôi wá, dễ thương dã man
2ng có chemistry thì xem fê fải bjk

Bình luận

:)) Min đứng với ai cũng xứng mới chít chứ...người gì đâu mà...rõ là...đẹp :D  Đăng lúc 6-8-2013 09:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-8-2013 19:34:31 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn ảnh cảm nhận đầu tiên là chú JJY có tạo hình trông trẻ trung hơn phim trước
và Min thì sao gầy quá, quay phim xong đến lúc công chiếu đi tuyên truyền thì ss tẩm bổ béo lên nhé
trước khi phim chiếu, có MV nào đó bài Min thể hiện trong phim thì hay quá {:180:}

Bình luận

xem ra sau phim này các mem trong nhà lại xôn xao về ca sỹ Minnie rùi :D  Đăng lúc 6-8-2013 09:15 AM
Chuẩn :x ko thì way thành hẳn 1 MV riêng nhỉ :))))))))  Đăng lúc 5-8-2013 07:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-8-2013 19:48:40 | Chỉ xem của tác giả
hóng film này của ss Min {:313:}
ng đâu mà đẹp dịu dàng vs thánh thiện, thích ss từ RP, cười tươi như toả nắng vậy <3
hình tượng mới nhưng nhìn rất hợp, pha chút mạnh mẽ và chic, chúc film thành công *màu tóc đẹp toẹt zời*

Bình luận

kiểu rock chic cá tính từ trong ra ngoài bạn nhỉ :)  Đăng lúc 6-8-2013 09:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách