Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2691|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Plan Man) Jung Jae Young chia sẻ rằng anh ấy là một fan hâm mộ lớn của IU / "Plan Man" phát hành OST do Han Ji Min thể hiện

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Jung Jae Young chia sẻ rằng anh ấy là một fan hâm mộ lớn của IU

Nam diễn viên Jung Jae Young đã nói rằng anh ấy là một fan hâm mộ lớn của IU.

Vào ngày 07 thang 01, Jung Jae Young và Han Ji Min, hai diễn viên chính của Movie “ Plan Man”,  đã xuất hiện ở chương trình SBS Power FM 'Cultwo Show'.

Trong chương trình, Jung Jae Young bẽn lẽn nói rằng anh là một fan hâm mộ lớn của IU, và nói: "Tôi  thực sự  cảm  thấy xấu hổ khi nói về phụ nữ."

Khi các DJ hỏi Jung Jae Young ,anh ấy thích IU hay Han Ji Min hơn, và Jung Jae Young trả lời: "IU là người tôi yêu thích nhất , và Han Ji Min là một nữ thần. Họ thuộc 2 lĩnh vực khác nhau."

Cư dân mạng để lại ý kiến: "Ngay cả Jung Jae Young, cũng là fan hâm mộ của IU", "IU cũng là một nữ thần...", "Nghe có vẻ như Jung Jae Young thực sự thích Han Ji Min", và "IU và Han Ji Min giống nhau".

Trong khi đó, Han Ji Min đã thu hút sự chú ý bằng cách nói rằng cô ấy không thích  những anh chàng không thể uống rượu.

Ngày 07.01.2014, Plan Man phát hành OST chính thức

Trong Album OST có 7 bài do nữ diễn viên Han Ji Min thể hiện

Han Ji Min (한지민) - 플랜맨 (Plan Man) (Ballad Ver.) [Plan Man OST]

http://youtu.be/oaZknuOW3h0

Han Ji Min (한지민) - 유부남 [Plan Man OST]

Han Ji Min (한지민) - 삼각김밥 [Plan Man OST]

Han Ji Min (한지민) - 플랜맨 (Plan Man) (Ukulele Ver.) [Plan Man OST]

Han Ji Min (한지민) - 플랜맨 (Plan Man) [Plan Man OST]

Han Ji Min (한지민) - 개나 줘버려 (Give It To The Dogs) (Club Ver.) [Plan Man OST]

Han Ji Min (한지민) & UV (유브이) - 개나 줘버려 (Give It To the Dogs) (Feat. Jung Jae Young 정재영) [Plan Man OST]

Nguồn: starnnews, Naver
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
crab + 5 Ủng hộ 1 cái!
baotrang84 + 5 hát cả 7 OST luôn
Joongie_girl + 5 Ủng hộ 1 cái!
minhthai201 + 5 Ủng hộ 1 cái!
bjmbjmxjnh + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-1-2014 00:37:35 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên phải chúc cho phim Plan Man hôm nay công chiếu lập kỷ lục luôn ^^

Anh JJY tiền bối bao năm trong nghề đã khen là phải chuẩn, hahaha, Jimin nhà mình thật là tuyệt vời ông mặt giời quá đi

Giọng Min cũng rất tuyệt nữa, mình là cứ bật đi bật lại bài Min hát thôi. Dù không hoàn hảo nhưng thật sự là rất cuốn hút, cứ muốn replay thôi.

Cuối cùng là cảm ơn bạn dịch tin Cảm ơn cả chủ thớt đăng tin đẹp nữa G9 chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-1-2014 01:12:43 | Chỉ xem của tác giả
Ss Minnie's House đăng tin giờ độc^6!
Trước hết em xin chúc mừng Plan man của mợ và chú JJY đã thành công. Thứ hai, cảm ơn chú JJY cũng xem mợ của cháu là nữ thần, cháu đồng ý với chú hai tay hai chân luôn, hí hí. Đối với cháu mợ chính là nữ thần, là nữ diễn viên cháu ngưỡng mộ rất nhiều. Thứ ba, giọng mợ thật nhẹ nhàng, bài này hay thật *với nhà em* dù không hoàn hảo như một ca sỹ chuyên nghiệp trình bày, với nhà Min như vậy là quá tuyệt cú mèo rồi . Thứ tư, em mong mợ trong năm nay làm một drama cho cả nhà mừng. Và cuối cùng, chúc mợ ngày càng thành công và sớm tìm được hạnh phúc của mình nga, hắc ^^
Em cảm ơn ss đã dịch tin ạ, chúc ss ngủ ngon *có khi giờ chỉ còn mỗi mình em chưa ngủ thôi, tội lỗi, wi-fi mới có lại lúc 12h*
P/s: ghế gỗ ngồi hơi ê mông tý nhưng mà được cái mát mẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-1-2014 01:27:47 | Chỉ xem của tác giả
Vui nhỉ chú Jung Jae Young là fan IU mà IU nhà em là fan ss Ji Min đó ạ

ss Han thì nữ thần chuẩn quá rồi hóng phim này xem ss diễn quậy thế nào

Mà ss nghỉ ngơi xong chọn drama nào chứ nhớ quá!!!

p/s: giọng ss hay nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-1-2014 06:20:11 | Chỉ xem của tác giả
Cái bài cuối quá ư là bá đạo. Không hiểu gì hết nhưng mà nghe thấy vui vui. Mẹ mình cũng thích chị này lắm lắm luôn, thích từ hồi Lee San kìa. Sau này coi Rooftop Prince hài khủng khiếp, hay thiệt là hay. Mong là chị mau máu đóng phim truyền hình nào mới để tụi em có dịp ngồi hóng. Chúc cho bộ phim mời của chị và anh JJY thành công. Em cũng rất thích mấy bài OST của chị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-1-2014 09:55:13 | Chỉ xem của tác giả
Hí hí hí, bác zai là fan hâm mộ của IU sao
không fải ss Ji Min của em à
ss Min xinh đẹp, tài giỏi của em vậy mà không lọt được vào cửa fan nhà bác à
đang hóng sub fim nì của ss, xem ss hóa mèo hoang ra sao
bây giờ ss còn hát OST cho fim nữa chứ
thật là tuyệt vời mà
hóng xem ss ca hát ra sao nhé
iu ss nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-1-2014 10:01:10 | Chỉ xem của tác giả
hic, Min hát thật dễ thương , giọng nghe mộc mạc nhưng cảm nhận được tình cảm tâm tư trong từng câu hát ..
đối với mình thì ss Bo young và ss Min là 2 nữ thần duy nhất trong lòng mình thôi
Hy vọng plan ma sẽ thành công ngoài mong đợi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-1-2014 10:29:21 | Chỉ xem của tác giả
Jung Jae Young là fan của IU ư aigoooooooooo

kkkkk IU cũng thik Han Ji Min nghe nói IU và Han Ji Min giống nhau kia
Mừng dùm iem nó hahahahaha
Mà cũng chưa pit chú ấy là ai nữa

Bình luận

Oh vậy hả bạn thế chú ấy là diễn viên thực lực gạo cồi rồi ^^  Đăng lúc 9-1-2014 11:10 AM
hehehe, chú ấy là diễn viên kì cựu bên mảng movie đó , chú ấy chuyên đóng phim hành động thôi :))  Đăng lúc 9-1-2014 10:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-1-2014 10:33:17 | Chỉ xem của tác giả
ôi mợ Min của em mợ hát hay quá
bài cuối nghe ngộ ngộ, ấn tượng kinh ,nhất là cái đoạn mợ kêu tiếng mèo ,chó í
chúc phim thành công hóng sub của subteam quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-1-2014 10:41:01 | Chỉ xem của tác giả
anh JJY là fan hâm mộ bé IU là đúng rồi bé ấy xinh đẹp , đáng iu , giọng hát hay nữa chứ
bé  IU thật làm người khác ngưỡng mộ mà , có  anh JJY là diễn viên kì cựu bên movie là fan nhá

còn chị Min nhà ta ôi thôi , đúng là bợm nhậu chính hiệu rồi hôm trước đóng phim uống hết 2 chay soju
giờ lại phát biểu 1 câu xanh rờn : "không thích  những anh chàng không thể uống rượu" định lấy chồng cũng là bợm nhậu luôn hả chị Min

Plan man mới công chiếu hôm nay nhưng thành tích phòng vé rất ấn tượng , hy vọng trong nhiều ngày tới sẽ tiếp tục tăng hạng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách