Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Pics/Vietsub] 28/10/2014 Happy Camp: Lý Dịch Phong, Lưu Diệc Phi, Đường Yên, Gỉa Nãi Lượng| Vietsub xem online page 15

[Lấy địa chỉ]
141#
 Tác giả| Đăng lúc 9-11-2014 23:00:47 | Chỉ xem của tác giả

Tên show: Đại bản doanh vui vẻ (Happy camp)
Tên gốc: 快乐大本营
Thể loại: Truyền hình thực tế
Nghệ sỹ: MC Hà Cảnh, Tạ Na, Duy Gia, Ngô Hân, Hải Đào
Khách mời: Đường Yên, Lưu Diệc Phi, Lý Dịch Phong, Giả Nãi Lượng, Trương Lương Dĩnh
Đài phát sóng: Hồ Nam
Thời gian phát sóng: 08.11.2014

C-zone Subbing Team

Translators: tieu_zai, watashibee94, qiuxuan,
TrangRuby1, binidiamond26, Chi Trịnh, katzy
Editors: hai2an
Timers: Candy-Zhou, petitecyndi, khicautreo, tainsyan_wang,
nbhoai, ha9780, ivynguyen23, .Me.
Typesetter: .Me.
Encoder: zickie
Poster: yuujiro046
Uploader: C-zone

cre by [email protected]
Link: http://kitesvn.com/thread/-tv-sh ... on--439454-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
 Tác giả| Đăng lúc 23-11-2014 20:14:55 | Chỉ xem của tác giả
Xem Online

Link down: http://kitesvn.com/thread/-tv-sh ... on--439454-1-1.html

Cả nhà xem xong vào soi hint nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 23-11-2014 20:49:23 | Chỉ xem của tác giả
Xem cái này em cực kỳ khoái anh Lượng, chời ơi ảnh làm em cười đổ ghế luôn với cái câu 'Tôi đi tự sát' đây Ảnh với con ảnh dễ thương quá, mà ảnh với Phong Phong cũng dễ thương nữa. bữa em thấy ảnh fan chụp chân bạn hôm đó dán băng keo quá trời quá đất làm lòng mề em đau nhói T^T Ba chị trong này cũng dễ thương nữa, chị Phi phong thái hào sảng dễ sợ, mà giọng chỉ hay quá, em không ngờ luôn. Phong trong này em thấy bắn gian tình nhiều nhất với chị Ngô Hân nha T^T Một lần muốn làm chị Hân, được bản ôm.

Bình luận

cục cưng của thầy từ hồi PP mới vào nghề lận rùi em ơi  Đăng lúc 23-11-2014 10:31 PM
em thấy thầy Hà rất là ấm áp và tinh tế chị ha. Nhìn thầy cho phong mượn vớ thấy xúc động ghê luôn, thầy rất là quan tâm PP nha :'3  Đăng lúc 23-11-2014 09:30 PM
nói tới khúc băng keo, nhờ thế lại soi đc hint Phong Hà đó e:))))))  Đăng lúc 23-11-2014 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 23-11-2014 20:58:02 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói sau khi xem sub rồi e cực kỳ ấn tượng với anh Lượng (Nãi Nãi) 1 người cha cực kỳcuồng cô con gái nhỏ của mình . E chỉ biết Gỉa Nãi Lượng chứ chưa bao giờ xem phim anh đóng bao giờ, qua show này thì thấy anh ấy thật hài hước nhất là khi chơi trò chơi Hãy Tin Tôi e cười muốn rớt hàm khi ảnh bịa con khỉ thông minh thích chơi angry bird . Ấn tượng thứ 2 là bạn Phong nhà mình cực kỳ bá đạo khi nắm trúng sợi dây đỏ với chị Hân bé liền giật mạnh sợi dây và chị Hân về phía mình ( ôi e ước gì mình là chị Hân lúc đó ) khi được thầy Hà hỏi thì bá đạo tuyên bố "cô ấy là của tôi " , chị Hân lúc ấy thì lại vừa mắc cười vừa sợ

Bình luận

chẳng an toàn cho bé tí nào. Mà em bé cũng lỳ thật k khóc tí nào :D  Đăng lúc 23-11-2014 09:27 PM
vâng @@ sau khi chiếu đoạn đó ảnh còn năn nỉ nhà đài cắt đi đừng để chị Lộ thấy dc nữa mà chi, cái cầu tuột đó vừa cao vừa dốc nữa  Đăng lúc 23-11-2014 09:26 PM
clip ấy dễ thương nhưng có vụ anh Lượng để bé tuột cầu trượt ss coi 1 cái là đã toát hết mồ hôi rùi, ss ko ủng hộ trò ấy với con nít, nguy hiểm quá  Đăng lúc 23-11-2014 09:21 PM
cái khúc nào của ảnh làm e cũng mắc cười hết :)) mà e thích nhất lúc đài chiếu hình ảnh Lượng chơi vs con gái >.<  Đăng lúc 23-11-2014 09:15 PM
ss buồn cười cả khúc chơi ăn tôm, rõ là ảnh vừa hỏi chơi thế nào xong đến khi bắt đầu thì nói sai luôn:))))))  Đăng lúc 23-11-2014 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
 Tác giả| Đăng lúc 23-11-2014 21:09:23 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận anh Lượng đáng yêu dễ sợ luôn, cái khúc kêu bảo cho cả 2 người tầng bình lưu gì đấy đi hết đi, cute dã man

Còn PP thì chẳng qua nhà đài cắt hết hint của ẻm thôi chứ hint ẻm với ss Ngô Hân là bề nổi còn hint Phong Đường, Song LYF, Phong Hà là bề chìm ấy. Nếu có hứng thú tớ sẽ mở mục soi hint fancam của ẻm với anh/chệ trên

Bình luận

ủng hộ hai tay hí hí  Đăng lúc 23-11-2014 09:31 PM
nhà đài cắt quá trời luôn chị -_- e thấy hint Dịch Hân ,Phong Lượng, Phong Gia Phong Phi là nhiều nhất đấy chị, hint lộ k à, hint ngầm thì phải soi cam roài ^^  Đăng lúc 23-11-2014 09:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 23-11-2014 21:57:28 | Chỉ xem của tác giả
Ở trò chơi " Hãy tin tôi", Phong cứ nhắm vào Đường mà chọc , nhưng khi sang trò chơi leo lên cầu khi nghe Đường nói trên đó cao, cảm giác ở dưới đất và trên cầu khác nhau thì bé Phong lo lắng hỏi lại bị Đường phán 1 câu: leo lên thì sẽ biết
Đúng là tội cho bé, mà cũng ngờ  Đường cũng sợ độ cao

Bình luận

e đã địa dc câu " tôi chỉ chọc mình chị" của bé như lời chị kể hbua hehehe  Đăng lúc 24-11-2014 08:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
 Tác giả| Đăng lúc 23-11-2014 22:30:45 | Chỉ xem của tác giả
summerfun gửi lúc 23-11-2014 09:57 PM
Ở trò chơi " Hãy tin tôi", Phong cứ nhắm vào Đường mà chọc , nhưng khi sang tr ...

Em thấy Phong Đường cứ như kiểu thay nhau mà đá xoáy, ít em soi ra cũng đến 4,5 lần ý ss

2 lần bé Phong bị ss Đường bơ: 1 lần chơi trò Hãy tin tôi, lúc bé hỏi ss ấy cách nào thì ss ấy bảo "Không nói cho cậu biết", đắng lòng thằng bé. 1 lần lúc như ss nói, chuẩn bị leo lên, bé hỏi "Có cao không?" ss cũng phũ 1 câu "Cậu leo lên thì biết".
Còn PP "bắt nạt" ss đừng thì e để dành từ từ tiết lộ

Còn có cả Song LYF nữa đấy nhé, hint ra phết luôn nha ss *nhá hàng*

Bình luận

chị làm e tò mò quá :(((  Đăng lúc 24-11-2014 08:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 24-11-2014 12:41:09 | Chỉ xem của tác giả
mới coi bản vietsub xong trong HPC kì này chỉ thích 2 phân đoạn thôi 1la Phong và Hân song ca công nhận giọng của Phong ấm ghê hình như 2 bạn được điểm cao nhất thì phải trên youtube có người bảo thấy Phong luôn cố bắt chuyện với Đường nhưng mình xem hết chẳng thấy đoạn mà họ nói cả còn phân đoạn mà mình thích nhất là lúc Phong và Phi ở trên cao nhìn Phi là con gái mà còn tự tin thấy sợ chẳng như Phong nhà mình hình như run dữ lắm đứng cũng không dám đứng thẳng nữa nhưng được cái là nhìn Phong và Phi rất dể thương xem xong tự nhiên thích cặp này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
 Tác giả| Đăng lúc 24-11-2014 14:58:23 | Chỉ xem của tác giả
kitty43 gửi lúc 24-11-2014 12:41 PM
mới coi bản vietsub xong trong HPC kì này chỉ thích 2 phân đoạn thôi 1la Phong và Hân so ...

Em xem xong cũng thích Song LYF nè ss. Em nghĩ chắc Phi đóng khá nhiều phim cổ trang nên cũng quen với việc treo dây cáp với lại có thể Phi cũng vững tâm lý hơn Phong vì bé Phong nhà mình sợ độ cao. Em thích nhất cái khúc Phi hét lên 1 cái, Phong liền đưa tay ra nắm tay Pho rồi vội nói "Mình vẫn ở đây, mình vẫn ở đây" để trấn an Phi. Khúc đấy chẳng cảm giác Phong sợ gì nữa mà ngược lại còn thấy bé nhà mình như "điểm tựa" cho Phi vậy, xem mà xoắn hết lên với 2 bạn trẻ.

Em thì thấy đoạn PP cố tình loại ss Đường ở phần "Hãy tin tôi" thì cũng giống như đoạn PP cố tình "chen" vào gia đình anh Lượng thế thôi ạ. Đó cũng chỉ là cách để PP tạo không khí khi tham gia 1 gameshow thôi. Nói thể chứ em cũng là shipper của Phong Đường nữa nên cũng khoái khúc ấy

Bình luận

e cũng thấy y như ss luôn  Đăng lúc 25-11-2014 01:21 AM
HPC kỳ này chị thấy không vui bằng HPC kỳ trước nhưng bù lại có 2 người đẹp kế bên giũa Đường và Phi thấy ai cũng xinh dể thương hết  Đăng lúc 24-11-2014 09:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 4-12-2014 21:17:57 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào cả nhà
Em vừa trở về, lâu lắm mí vào đây quấy cháo tí cho nó xui động :v
Hé hé Xem happy camp mà cảm giác thấy chả đủ :v nói chung là nhà đài chiếu toàn Giả Nãi lượng với cả gì gì đó, mất hết cả cái thể hiện của FF!
Với cả em dạo này cứ mong ước FF đóng phim nào đó mà hun hít mãnh liệt một tẹo Em ko thích cái kiểu hôn phớt đời của bé nhà mình :v cảm giác nhạt nhẽo Chắc tại em coi phim Tây nhiều rồi :v

Bình luận

ss thấy HC phân cũng đều mà, PP cũng khá nhiều mà e  Đăng lúc 4-12-2014 09:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách