Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
Thu gọn cột thông tin

[Pics/Vids] 2/12/2014 Lý Dịch Phong tham dự lễ trao giải thưởng ""11th Man at his best"/ Chúc mừng Phong Phong đoạt giải "Nhân vật có tầm ảnh hưởng mới trong năm"

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 4-12-2014 01:32:37 | Xem tất

cre: weibo

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-12-2014 08:45:46 | Xem tất

Cre:aguo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-12-2014 08:51:25 | Xem tất

Cre:aguo

Bình luận

Thằng Bé sợ đụng hàng hay muốn khoe bàn chân trắng gì đó. haha... nhưng hôm nay PP ngoan rồi. :)  Đăng lúc 4-12-2014 09:26 AM
chị nói em mới để ý nha, Phong toàn thích diện style khác người đi giày mà ko đi tất =))  Đăng lúc 4-12-2014 09:19 AM
Mấy bữa đi sự kiện Bé Phong mình ngoan đã cố gắng mang vớ. haha...  Đăng lúc 4-12-2014 09:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-12-2014 09:05:44 | Xem tất

Cre:weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-12-2014 09:12:01 | Xem tất

Cre:Ariesui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-12-2014 09:25:11 | Xem tất

Cre:FH-TX

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
qiuxuan + 5 Ảnh đẹp quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 4-12-2014 14:25:43 | Xem tất
Trích bài phát biểu của Phùng Thiệu Phong tại Lễ trao giải " Man at his best" của tạp chí Esquire và nhắc đến Phong Phong:
Có rất nhiều người giơ chữ "Feng" (Phong), tôi nhìn thấy chữ "Feng" kia kìa. Nhưng sau đó tôi nghĩ, hình như nó không phải là tôi, đúng không, Lý Dịch Phong? Đều là "Feng" cả, à, của tôi cũng có. Nghĩ đến năm đó, cả hội trường đều là "Feng" của tôi. Lúc đó tôi vẫn còn trẻ trung, đẹp trai. Nhưng mấy năm gần đây tôi đã bị điện ảnh làm cho tàn tạ mất rồi. Cho nên, Lý Dịch Phong này, anh khuyên em một câu, đó là: Anh thực sự cho em một lời khuyến cáo, em ở trong làng giải trí này, nhất định là phải tránh xa Hàn Hàn ra ấy.

Link: http://www.56.com/u32/v_MTMyMDUwNTMz.html

Bài phát biểu của Lý Dịch Phong tại Lễ trao giải " Man at his best" của tạp chí Esquire:
Xin chào các bạn, tôi là Lý Dịch Phong. Thiệu Phong hiện giờ đi phỏng vấn rồi, thật ra tôi muốn nói với anh ấy là: Trong trái tim tôi anh ấy mãi mãi trẻ trung, đẹp trai. Xin cảm ơn Esquire trao giải thưởng này cho tôi.  "Sức ảnh hưởng mới", thế nào là "Sức ảnh hưởng mới"? Tôi hiểu điều này là: Kiên định với chính bản thân mình, kiên định với phẩm chất của mình, kiên định sự đổi mới, thì bạn nhất định sẽ là một người có sức thu hút. Khi bạn có sức thu hút thì bạn nhất định sẽ có phong độ. Hy vọng mọi người sẽ cùng tôi trở thành những người trẻ tốt có sức ảnh hưởng mới. Xin cảm ơn.

Link: http://www.56.com/u72/v_MTMxOTg3Mzg5.html

Bình luận

PP phát biểu hay quá! Mà thằng bé còn biết nịnh anh Phong lớn nữa. :)  Đăng lúc 4-12-2014 02:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách