Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kevin1320
Thu gọn cột thông tin

[Pics] Hình tổng hợp của Yoon Eun Hye - Update Yoon Eun Hye tại sân bay Incheon xuất phát đi Singapore chiều ngày 13/05/2015

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-9-2011 15:22:14 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2011 15:23:41 | Xem tất
Ji Hwan, ngày...tháng...năm,

Thế là tôi thật sự đã phải chia tay vai diễn mà tôi yêu quí.Tuy hơi buồn vì rating của phim không tốt,nhưng quả thật tôi đã có một khoảng thời gian rất vui vẻ với đoàn làm phim và với.....những người mà tôi yêu thương.

Tôi chẳng biết do quá nhập tâm nên không thể dứt mình ra khỏi vai diễn,hay do tình cảm thật của tôi mà ra,nhưng tôi thấy lạ khi ở bên cô ấy.Trong suốt sự nghiệp điện ảnh của mình,tôi đã có cơ hội làm việc chung với nhiều diễn viên nữ xinh đẹp,và cũng đã không ít lần dính tin đồn tình ái,nhưng tôi thề rằng mình chư bao giờ dao động trước bất cứ một ai.

Nhưng lần này thì khác.Tôi biết cô ấy là một diễn viên có tài qua những vai diễn cô ấy từng đóng.Những ngày đầu tiên quay phim,cũng như mọi dự án tôi từng làm,cô ấy đơn thuần chỉ là bạn diễn.Khi tiếng "Action" hô vang,chúng tôi có thể là người yêu,là vợ chồng,nhưng khi đóng máy thì chỉ là những người bạn không hơn không kém.

Cho tới tận khi bộ phim quay những tập cuối cùng,tôi mới chợt nhận ra tình cảm dành cho cô ấy.Cô ấy nổi tiếng là một nữa diễn viên có gu,xinh đẹp,dáng chuẩn,cũng tài năng nữa,nhưng tôi không thích cô ấy trong vai trò là người của công chúng,mà yêu cô ấy bởi chính những nét tính cách mà cô ấy được số mệnh ban tặng.Cô ấy có nụ cười tươi sáng nhưng dịu dàng như ánh nắng của mặt trời bình minh.Nước da mịn màng như da của một đứa trẻ còn đang ở tuổi ẵm bồng.Cô ấy lạc quan,trong trẻo,hài hước hơn bất cứ một người phụ nữa nào tôi từng gặp.Nhưng tôi yêu nhất là đôi môi của cô ấy.Đôi môi mọng đỏ,căng đầy và quyến rũ.Mỗi khi được chạm vào bờ môi ấy,dù chỉ là phân cảnh trong phim,nhưng lí trí của tôi cứ chập chờn hình ảnh chính tôi và vai diễn của tôi,vì tôi không thể nào xác định được cái cảm giác ngọt ngào mà tôi đang cảm nhận là của nhân vật Hyun Ki Joon hay là của Kang Ji Hwan.Cái tôi của bản thân gào thét được thoát ra ngoài mỗi khi tôi ở bên cô ấy.Từng đường nét,từng cử chỉ của cô ấy dù là nhỏ nhất cũng khiến tôi xao xuyến.Lúc nào trong mắt tôi cô ấy cũng giống như một nữ thần với vẻ đẹp giản dị,nhưng không kém phần kiêu sa và sang trọng.Phải chăng tôi đã yêu người phụ nữ ấy?Một người có vẻ ngoài tầm thường như tôi liệu có xứng với người con gái hoàn hảo như cô ấy không?Những câu hỏi này cứ lởn vởn trong đầu khiến tôi suy nghĩ nhiều lắm.

Rồi cái ngày mà tôi không mong chờ cũng đến.Bộ phim đóng máy.Sau dự án này,tôi sẽ có thời gian nghỉ ngơi,lẽ ra tôi phải vui chứ,nhưng lòng tôi lại đang rộn lên cái cảm giác tiếc nuối khó tả.Tôi sẽ phải rời xa cô ấy,và mối quan hệ của chúng tôi chỉ dừng lại ở mức bạn bè.Tôi không muốn điều ấy chút nào.Nhưng tôi lại không có đủ dũng khi để nói rằng tôi thích cô ấy,tôi yêu cô ấy.Một phần bởi vì bản thân tôi còn chưa dám đối diện với tình cảm của chính mình,và mặt khác,tôi sợ sẽ nghe cô ấy nói "không".

Cả hai chúng tôi đều đang dốc sức gây dựng cho sự nghiệp của mình.Có nên không khi muốn yêu nhau ngay vào lúc thành công đang ở ngay trước mắt.Nếu tôi nói ra tấm lòng mình,có  thể sẽ có người đón nhận chúng tôi,có thể sẽ có người phản đối.Tôi thì không sao,nhưng cô ấy sẽ phải đối mặt với búa rìu dư luận thế nào.Và quan trọng hơn cả,tình cảm của cô ấy đến giờ vẫn luôn là một ẩn số đối với tôi.Liệu cơ hội có đến với tôi không?Tôi phải làm gì đây?.........

-------------------------------------

Eun Hye,ngày ...tháng ....năm,

Quả thật là thời gian không bao giờ đợi bất cứ một ai.Từ xưa đến nay luôn là như thế.Bộ phim đã đóng máy khá lâu,nhưng những dư âm còn đọng lại vẫn nằm trong tiềm thức của tôi,và có một điều tôi biết là chưa bao giờ vụt tắt:cảm giác bồi hồi mà tôi dành cho anh ấy.

Tôi đã bước chân vào ngành này đủ lâu để được gọi là một “kiều nữ” của showbiz.Tôi không chỉ có cơ hội được nhận những vai diễn hay,mà tôi còn được hợp tác với nhiều  nam diễn viên tài năng và điển trai.Nhưng anh ấy mang đến cho tôi những rung động mới mẻ lắm.

Những lần đầu gặp nhau trên phim trường,chúng tôi đơn thuần chỉ là bạn diễn,muốn giúp đỡ nhau để mang đến một tác phẩm hay cho khán giả.Lúc đạo diễn hô thật to “Action”,chúng tôi có thể nắm tay nhau,ôm nhau,hôn nhau.Nhưng khi tiếng “Cut”vang lên thì tôi lại trở về là chính tôi,ngượng ngùng quay mặt đi nơi khác vì tôi cảm nhận thấy anh ấy đang nhìn tôi rất chăm chú.

Cho đến một ngày nọ,khi chúng tôi bắt đầu quay những mới,trong tôi trào dâng một cảm giác hoàn toàn khác lạ khi ở cạnh anh.Tôi đỏ mặt khi anh trêu đùa tôi.Tôi vui khi được quay những cảnh thân mật cùng anh.Và ánh mắt tôi dành cho anh cũng đổi khác đi nhiều.Ánh mắt tôi nhìn anh không chỉ đơn thuần là khích lệ sự cố gắng như mọi khi,mà len lỏi trong từng tia nhìn của tôi là cảm giác khao khát,yêu thương và tôi còn thấy trái tim tôi loạn nhịp.

Phải chăng tôi đã yêu?Yêu anh bởi chính con người thật của anh chứ không phải là một nam diễn viên của công chúng.Anh chăm sóc cho tôi tận tình.Anh động viên tôi khi tôi mệt mỏi.Anh trêu chọc để khiến tôi vui.Và đôi khi anh nhìn tôi như thể tôi là điều kì diệu,quan trọng nhất cuộc đời anh.

Những cảm xúc,cử chỉ mà anh dành cho tôi liệu có giúp tôi hiểu rằng anh cũng có tình cảm với tôi giống như cách tôi đang rung động trước anh.Hay chỉ là bản thân tôi lầm tưởng,mơ mộng hão huyền về một tình yêu không hề có thật?
Tôi chẳng dám nói là tôi thích anh,tôi yêu anh,vì cũng như bao người khác lúc bày tỏ tình cảm của mình,đều sợ phải nghe tiếng “không”.

Cho đến tận bây giờ,những lời muốn nói tôi vẫn chưa thể thốt lên thành lời,phải chăng tình cảm tôi dành cho anh là chưa đủ tiếp thêm cho tôi sức mạnh để tiển về phía trước.Hàng ngàn,hàng vạn câu hỏi như thế vẫn ngày ngày len lỏi và làm rối tung cõi lòng tôi.

Tôi rồi sẽ ra sao nếu anh ấy nói không?Chúng tôi sẽ cùng nhau đi được đến đâu của quãng đường đời còn dài phía trước nếu như cả hai nhận ra tình cảm dành cho nhau?Fan của tôi và anh sẽ ra sao?Chúng tôi sẽ đối mặt với dư luận thế nào?

Tôi đã từng muốn gạt bỏ đi tình cảm của mình.Nhưng mỗi lần suy nghĩ ấy chập chờn trong đầu thì tôi lại thấy không nỡ.Giờ đây,anh đã là một phần không nhỏ trong cuộc sống của tôi.Tôi yêu thích cách anh vui vẻ,yêu cái dáng đi,cử chỉ,và yêu cái nốt ruồi nhỏ trên mũi anh mà không ai có.Tẩt cả khi nghĩ tới điều khiến tôi mỉm cười hạnh phúc.
Tôi phải làm gì bây giờ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2011 15:25:18 | Xem tất
Thưa các cụ iu quí
Ta may mắn đc góp mẹt trong page1
Nên có chút wà mọn gửi đến các cụ
Mong các cụ sẽ vui khi thấy wà của ta nhé

SUPER SOI BTS

Vào năm 2010,dự án Love Song của Yoon Eun Hye  bị hoãn lại vô thời hạn. Cô kiên nhẫn chờ đợi vì lòng trung thành của mình đối với công ty sản xuất. Ji Hwan tham gia đóng  Coffee House và bất hòa với Hiệp hội Giải trí do tranh chấp hợp đồng chưa được giải quyết. Sự việc khiến KJW rút khỏi dự án Faith

Đến năm 2011, Love Song cuối cùng cũng đã bị hủy bỏ thay vào đó Eun Hye đồng ý với nhà sản xuất sẽ đóng  rom-com sắp tới của họ…(và chúng ta đều biết rom com đó rồi phải ko ah)……… vâng đó chính là Lie To Me. Vào thời điểm này  Ji Wan cũng thoát khỏi lệnh cấm vận nhưng Faith cũng ko còn... Và Lie To Me đc chuyển đến cho chồng. (Điều đó cũng có nghĩa là vợ và chồng đã chính thức hợp tác trong LTM…. báo hiệu một cơn sốt coffee couple trên toàn Châu Á…keke)

Tại buổi họp báo cho LTM,cả hai đã nhắc đi nhắc lại nhiều lân về mong muốn đc hợp tác cùng nhau nhìu như thế nào…(ui…ui). Kang Ji Hwan tuyên bố trong một cuộc phỏng vấn với Cosmo rằng anh ấy thậm chí ko hề biết nhân vật Huyn Ki Joon là người thế nào ( có lẽ muốn nói đến việc chồng ko hề đọc kịch bản mà đã nhận lời ấy). Nếu đó là sự thật thì lí do nào đã khiến anh nhận lời xuất hiện trong LTM ? Và câu trả lời đã khá rõ ràng đó là vì anh ấy muốn làm việc cùng với Eun Hye. Cả Yoon Eun Hye và Kang Ji Hwan đều tỏ ra khá thoải mái với nhau trong cuộc họp báo và hơn thế nữa họ đã có những biểu hiện chứng tỏ cho việc rất thân thiết với nhau khi liên tục thì thầm vào tai nhau suốt cuộc họp báo…(tèng…téng…teng)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2011 15:25:51 | Xem tất
Bài được anhkiu sửa lúc  2011-9-2 18:40

Và sau đây là phần hấp dẫn mà mn mong chờ….
Super Soi BTS
Cái gì cũng phải có thứ tự có trên dưới đúng ko ạh
Thế nên ta xin mở đâu màn super soi này bằng BTS của ep1
Các cụ sẵn sàng chưa…………….chúng ta cùng xem nhé

Trong BTS của tập 1,Ki Joon và Jung Ah lần đầu gặp bên ngoài câu lạc bộ và vợ bất tỉnh do ngộ độc nọc ong và rượu, chúng ta  có thể thấy rằng  chồng(Kang Ji Hwan) giúp vợ( Yoon Eun Hye)đứng  lên sau mỗi cảnh way…(tay nắm tay nhé…cái này là vì lòng tốt hay đang lợi dụng hoàn cảnh thế chồng.. haha).
Và tại một cảnh vô tình lọt vào tầm ngắm, ta thấy vợ nhẹ nhàng chạm chân của chồng và chồng liền xoa nhẹ vào cổ vợ ( trong một cử chỉ
thoáng wa rất nhẹ…và để thấy đc thì các cụ nên vận dụng hết công lực super soi của mình nhé…hehe)

BTS ep2 đến rồi đây
Trong BTS cho cảnh khách sạn nơi Ah Jung bị ngã do bất cẩn và làm đổ nước ép tomato vào người,thì ta lại thấy chồng tỏ ra hết sức lo lắng và quan tâm đến sự an toàn của vợ nhé.Chồng đã dành lun phần việc của Staff sắp xếp những chiếc gối một cách cẩn thận để đảm bảo vợ được an toàn và thoải mái trong suốt cảnh quay này….(oh …ho)

Trong BTS cho cảnh đạp vịt,Ah Jung và Ki Joon đứng bên bờ hồ để thảo luận về tình hình hiện tại của họ và lặn xuống nước để cứu người,chồng (Ji Hwan) đã đưa cho vợ túi giữ nhiệt của mình( của chồng ấy) để giữ ấm cho vợ. Và khi 2 vợ chồng đang ở trên  chiếc thuyền cứu hộ, chồng để tay trái ra xa hơn cần thiết và đặt lên trên đầu gối của vợ….(là.. lá…la)
Sorry các cụ…ta ko kiếm đc pic cảnh hot này…mong các cụ bỏ wa cho ta nhé

Chúng ta đi tiếp nào…cảnh say rượu…hoàn cảnh dẫn đến anh đào kiss vô cùng lỡ mợn ( cơ mà bị hụt rùi….bk cho dân tình chúng ta đu dây mà…)
Trong BTS cho cảnh Ah Jung say rượu, lúc ấy vợ gần như chạy đến một chiếc xe đang lao tới và chồng đã giữ vợ lại bằng cách ôm chầm lấy vợ và ghì chặt vợ vào long…… sau đó thì các cụ có nhớ…chuyện gì đã xảy ra ko?...Đó là vợ nôn vào chồng đấy
Và BTS là như thế này .:…

Khi đó vợ giúp chồng đặt túi nôn giả lên người, chồng nói nhỏ về phía máy quay "Eun hye của chúng ta rất chu đáo"……….. và rồi vợ có vẻ khó chịu đáp lại rằng " Xong rồi” như để ngăn chồng nói thêm gì nữa. Nhưng ko may lúc chồng nói " Eun Hye của chúng ta " thì máy quay đã ghi lại đc….(haha…bằng chứng đấy…)….(ko biết vợ lo chồng nói thêm gì nhỉ…hihi.. ta mún biết wá các cụ ạh)

Cụ nào thích kem nào…..
Trong BTS cho Ice-Cream kiss, vợ được yêu cầu hãy nói gì đó về chồng, và vợ nói rằng "Anh ấy có một làn da tuyệt vời như nên trông sẽ đẹp dù thế nào đi nữa và hơn nữa anh ấy trông khá đẹp trai (so sánh với trang phục trên người) khi mặc nó "…keke… Trong thời gian này chồng đang cầm một chiếc quạt máy để quạt mát cho vợ….  Chồng (Ji Hwan ) xấu hổ khi nghe lời khen của vợ( Eun Hye ) và  hướng chiếc quạt máy về phía mình “ Cô ấy (vợ) lun nói điều này suốt”…(ái... cha.... cha…..hihi…vợ nói suốt sao chồng…khả nghi wá…)

Thưa các cụ nếu đọc đoạn trên rồi mà các cụ vẫn chưa thấy phởn thì xin hãy đọc tiếp đoạn dưới đây….chắc chắn các cụ sẽ giống ta…ngất ko kịp ngáp…haha
Đây cũng là đoạn mà ta thik nhất trong bài này…….

Trong cuộc họp giữa bộ phim truyền hình báo chí, chồng và vợ luôn làm những cử chỉ giống nhau khi chụp hình. Điều đó luôn luôn chỉ ra một điều : một trong 2 người liên tục nhìn về phía người kia…và do đó vô thức làm theo những gì người kia đang làm  ..keke….Việc này cũng giống như khi bạn ngáp vậy. Nếu bạn đã xem Playful Kiss,  thì bạn sẽ thấy một cảnh rất dễ thương trong phim là khi Baek Seung Jo ngáp, đột nhiên tất cả các cô gái trong lớp cũng ngáp theo….. bởi vì,…………. họ quan sát cậu ấy suốt cả thời gian đó…..
Úi………..úi.. …ta chẳng cần biết ai trong họ nhìn người còn lại cả..chỉ cần biết có người nhìn là ta đủ phởn rùi…….áh….. ta đi chết đây…….ko trans tiếp đc rùi….

Giỡn thui…các cụ bình tĩnh nhé..
Ta trans tiếp đây…hehe…

Trong cuộc phỏng vấn sau đó, vợ  gọi chồng là “oppa”. Đây có lẽ là do vợ vô tình gọi thế ( hehe…chit vợ rùi nhé.... phởn woh đê). Và dường như chồng có vẻ rất thích khi đc gọi là “oppa” đấy nhé…(hihi)

Tại cuộc phỏng vấn BTS Ji Hwan trên đảo Jeju trong một cảnh quay cho ep 11, chồng đc hỏi thích gì ở phụ nữ. Chồng nói rằng chồng thích những cô gái có bàn tay và đôi chân đẹp.
Và h thì chúng ta hãy nhìn vào những cảnh  holdhand của 2 vc trong một số cảnh khá là tình củm trong Lie To Me (..những cảnh khiến dân tình mất máu toàn tập ấy…haha)
Nói thêm để biết rằng vợ nổi tiếng trong ngành giải trí là diễn viên có bàn tay và đôi chân đẹp.. (mà đẹp thật ấy…).......(chồng ám chỉ đến vợ sao chồng ……..? )

Chồng  cũng nói trong cuộc phỏng vấn báo chí rằng chồng  muốn có đc sự nghiệp như tiền bối Choi Soo Jong(Comrades, President),, một trong những diễn viên thực lực đc tôn kính nhất trong ngành giải trí. Điều gì là đáng chú ý là ngoài đời Choi Soo Jong đã kết hôn cùng nữ diễn viên hàng đầu Ha Hee Ra. Họ là một cặp đôi quyền lực trong ngành giải trí( giống Brangelina chăng…?). Và khi Hee Ra mang thai, Choi đã làm hết việc nhà, nầu nướng, để cho Hee  Ra có cơ hội nghỉ ngơi…việc này khiến anh ấy đc rất nhiều phụ nữ hâm mộ và cánh đàn ông thì xem thường.

Trong một cuộc phỏng vấn truyền hình vào đầu năm 2010, Ha Hee Ra thú nhận rằng chồng cô thậm chí còn là một người quản gia tốt hơn cảcô. Và Choi Soo Jong vẫn thường xuyên nhắn tin và gọi điện cho cô lúc đang quay phim. Hôn nhân hạnh phúc của họ là một trong những đáng chú ý nhất trong ngành công nghiệp giải trí, và họ cùng đóng vai chính trong Tổng thống hồi đầu năm nay (vào vai một cặp vợ chồng).

Vợ cũng đã tuyên bố rằng vợ không ngại nếu chồng tương lai của vợ không làm việc (chồng đã có lệnh cấm của mình trong hai năm) ở nhà và làm các việc nhà (chồng cũng đã chia sẻ trong một cuộc phỏng vấn là chồng rất thích ở nhà và làm việc nhà).  Có vẻ như 2 vc đã ngầm cho nhau biết họ là hình mẫu lí tưởng của nhau thì phải…
Haha….(thật ra đã có lần ta đề cập đến chuyện ss yoon có í ám chỉ KJW rùi… cũng dẫn chứng bằng câu này lun…nhưng hình như lúc ấy ko ai nghĩ giống ta thì phải…h thì phát hiện ra thêm một người  rùi…ta có máu soi từ trc nhá các cụ…ta khâm phục mình woh đi…haha)
Trong cuộc phỏng vấn ở đảo Jeju, chồng  cũng bị bắt gặp đang nhìn vợ với đôi mắt sáng như sao trên trời… .( chồng bị lóa mắt rùi ……vợ đẹp thế kia mà…)

Chúng ta hãy cùng xem gif này nhé: ngón tay cái của chồng vuốt ve bàn tay của vợ, ở nơi camera ko quay tới đc và xem vợ khều nhẹ lại tay chồng kìa… ( haha đến chết vs 2 vc này…)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2011 15:26:53 | Xem tất

cre: tumblr

Bình luận

hế lô, cho xin 1 đô .......  Đăng lúc 7-9-2011 05:22 PM
Mod sid nhắc rồi, edit không là xoá thớt đó cụ ...  Đăng lúc 5-9-2011 06:24 PM
edit  Đăng lúc 5-9-2011 05:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2011 15:27:11 | Xem tất

Khi được hỏi chồng muốn làm gì cho cô gái mà mình yêu thương, chồng nói rằng chồng muốn mở một tiệm kem …để cô ấy có thể nếm đủ hương vị kem mỗi ngày. Ba mươi ngày với 30 hương vị khác nhau…..( ôi…. chồng thật cool mà)
Và bây h các cụ thử đoán xem..... ai thích kem nhất nào…
À vâng đó chính là vợ yêu quí của chúng ta

Đó là lí do có nhiều cảnh quay với kem ấy ạh…… wá nhiều cho một drama thế này…(keke….ta ngất mất thôi…ta nói ko biết các cụ có thương ta ko…chứ ta cũng thích kem lắm áh…)

Chồng và vợ đã tự biên tự diễn rất nhiếu cảnh trong LTM. Dưới đây chỉ là vài cảnh đã đc xác nhận….(nhờ nó mà dân tình đau tim ko ngừng ấy…haha)
Em thật sự mún chia tay vs anh ( oppa) sao?

Ôi anh thật đáng yêu khi giận dữ thế này…( yêu..anh woh đê)…câu sau ta tự biên tự diễn nhá..keke

Anh muốn được ở cùng em tối nay….(ghê wá nhá chồng…âm mưu gì đê..hihi)

Màn lau áo quá mức cần thiết, dài hơn so với kịch bản…(cái này là chồng  lợi dụng hoàn cảnh rùi nhé……keke)

Vợ  nói “Kamsamnida” khi vợ nắm tay chồng bước vào trong xe limo và chồng mỉm cười mãn nguyện ngay sau đó …(ta tủi thân lém rùi…vợ với chồng cứ thế này …ôiiiiii.. ta cũng mún kiếm đc  một anh như chồng thui…có mơ wá ko ta?...)

H ta mới để ý chồng nhà này đúng là doanh nhân giỏi
Chẳng chịu lỗ bao h…haha

Thỏa thuận thời gian gặp gỡ, chồng  kì kèo trả giá tới 7:20 thì vợ bật cười ……trong khi cảnh này đáng lẽ dừng ở đoạn vợ nói 7:30…(chồng lời rùi nhé…keke)

Cảnh vợ đút  cho chồng miếng bánh ngọt sau khi vợ đã cắn một miếng...(…đây là do vợ tự thêm vào đấy nhé…và ta cũng có nguồn tin đáng tin cậy cho hay…cảnh này ko có NG…nghĩa là sao các cụ…haha…là vc lão đã ăn chung một miếng bánh….và bên Hàn theo ta đc biết thì phải rất thân thiết mới cùng ăn một miếng bánh với nhau như thế….haha…..một dấu hỏi to đùng cho 2 vc nhé…)

Cảnh chồng say rượu ngủ lại nhà vợ, vợ đã tự hôn má và nghịch lông mi của chồng mà ko thèm hỏi í bk hay đd nhé…… ( h ta thấy vợ cũng biết lợi dụng ko kém ……2 vc đều giống nhau cả….haha)

Trong suốt cảnh quay thổ lộ tình yêu trước công chúng, chúng ta thấy rõ chồng luôn cầm tay vợ thật chặt mặc dù lúc đó camera không quay nữa…… ( nắm đc rùi thì nắm lun…dại gì mà bỏ ra…phải ko chồng…keke).

Tay chồng cầm quạt kìa, quạt cho vợ hử chồng….
(vợ thích nhé…mát vợ wá…mát lòng mát dạ woh đi…haha)…Hai vc này ngọt ngào wá thể….

Còn đây là tấm hình vợ lén nhìn trộm oppa của vợ (chồng ấy…hihi) khi hai vc đang chụp ảnh cùng đoàn làm phim…………( vợ ơi…sao mà để bị chụp lại thế kia….thế thì giấu làm sao đc….haha..ta phởn wá…mong các cụ thông cảm..)

Tại bữa tiệc đóng máy, việc hai vc lun cố ý né nhau hiển nhiên đã gơi lện trong chúng ta ( những người có đôi mắt cú vọ thâm sâu…) một mối nghi ngờ vô cùng lớn…….ko có tật tại sao lại giật mình…(haha.) Và trong một khoảnh khắc ngắn ngủi, chúng ta có thể super soi…để thấy rõ hơn là…. vợ nhìn chồng với ánh mắt giống hệt ánh mắt mà Ah Jung dành cho Ki Joon…(vậy là ko phải diễn rùi nhé…hihi)

Vợ liếc nhìn chồng…( khổ wá vợ ơi…muốn người ta ko chộp đc thì vợ đừng nhìn chứ….cứ né rùi thì h lộ hết rùi…aigoooo….haha)

Chồng nhìn lại vợ kìa….( cái này là ngắm chứ ko phải nhìn nhá…uiiiiii)

Vợ xấu hổ khi anh diễn viên đóng vai Jea Bum đang định nói gì đó…bèn quay về núp bên chồng….(keke).(chúng ta còn có thể super soi để thấy…tay vợ chạm tay chồng kìa..còn hơn nữa ko thì ta ko thấy đc…các cụ nào tinh hơn thì soi tiếp dùm ta nhé…keke)
Bật mí với các cụ là anh đóng Jae Bum nói gì đó…sau khi đc MC yêu cầu anh phát biểu, rồi bảo  " 2 người bọn họ đã chụp ảnh rồi còn gì"..(ấy chít…chụp ảnh gì thế 2 vc …..ảnh gì mà khiền vợ ngượng thế kia chứ…keke…thui ta ko dám đoán đâu……)..mà cũng có thể là đoạn chồng kiss má vợ trên đảo Jeju ấy…..cái áo đồng phục mà cả nhà ta đang mặc áh…hihi)
Những ánh mắt liếc nhìn âu yếm…cuối cùng cũng đã gặp nhau…

Cả hai cùng nhìn xuống phía dưới vào cùng một thời điểm. Chẳng lẽ cái bánh đó trông ngon mắt như vậy ư…(ko là vì tâm ý tương thông ấy ạh….haha)
Part1 super soi đến đây là hết…xin các cụ đón xem Part2 sẽ đến trong nay mai
Thanks các cụ đã nhiệt liệt đón xem nhé…
Và xin gửi lời chúc mừng đến Coffee Couple của chúng ta
Chúc mừng Ji Hwan và Eun Hye đã cùng nhau tạo nên một câu chuyện tình yêu hoàn thiện, rất đỗi chân thật mà chúng ta được biết đến trên màn ảnh nhỏ.
Còn ngoài màn ảnh nhỏ….thì chúng ta hãy cùng hy vọng và chờ đợi vì những bằng chứng trên các cụ nhé
Iu các cụ và nhà mình nhắm nhắm…..keke.......

Bình luận

Chỉ hiểu theo nghĩa vui vui phải không ? Đó chỉ là những khoảnh khắc tình cờ . Vả lại YEH cũng khá dễ gần mà . Nhìn mấy cái này mà nhớ tới Goong quá  Đăng lúc 9-12-2011 03:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2011 15:27:42 | Xem tất
Thêm vài tấm xinh xinh của sis trong Sam Sung event nữa nhá!

Soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2011 15:31:06 | Xem tất

TÌnh cảm quá di
ôi I love thich scene
nhìn iu quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2011 15:32:11 | Xem tất
Bài được anhkiu sửa lúc  2011-9-2 18:37

twitter/bluesalt2011

yeh.net
♥ Airport style ♥

Bình luận

Chân chị ấy vẫn rất đẹp tuy là nhìn nó không được thon  Đăng lúc 9-12-2011 03:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2011 15:32:50 | Xem tất
Bài được anhkiu sửa lúc  2011-9-2 18:37

yeh.net
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách