Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3632|Trả lời: 36
Thu gọn cột thông tin

[Photo + Cip] Ảnh sưu tầm (Những events Sun tham gia trước 2009) (Ảnh không chủ đề, ảnh phỏng vấn ...

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-10-2011 08:13:32 | Xem tất |Chế độ đọc
Thread sưu tầm những ảnh ngày xửa ngày xưa của Sun trước năm 2009^^

cre: YG Ent.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2011 09:38:01 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2011 10:16:11 | Xem tất

cre: baidu

Bình luận

làm những clip do Sun hát ếh =)) làm phim chi nữa :))  Đăng lúc 9-10-2011 03:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2011 20:19:18 | Xem tất

cr: baidu

Bình luận

khóa rồi cưng, k bê qua được đâu =)))))))))))  Đăng lúc 9-10-2011 03:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2011 20:37:57 | Xem tất

ss Cer: khôn thấy sợ!!! (vụ khóa rồi đó)

Mấy clip đó chị Phanlinh làm rồi mà , chỉ cần khổ chủ mang vào up là xong, hỏi xem khổ chủ rảnh ko, hem rảnh thì tụi mình mần lun
Em thật sự xl mn. Máy tính hư rồi .
Không tài nào um ảnh hay clip đc.
Càng không thể làm su...TT...TT_TT.
(vì em chỉ vào bằng máy công cộng trong trường, mún xác minh thì đi kiểm tra IP đi . Còn lâu lâu mần đc j là xài máy bạn. bạn mà bạn em toàn làm luận văn nên......)

P/S: to ss Cer! TT cái máy em nó dở chứng ròi ạ. ko sửa nữa. Khoảng tháng 12 em mua cái mới
Còn về lực lượng. ss thấy ai làm đc thì Bắt buộc đi!!! . Ko làm thì ko chơi nưã, đây về sau ra đường ko nhìn mặt lun Bảo đẩm công hiệu :->
Nói thật, làm cái j thì chung tay nhau làm. Nhà có rất nhìu người chứ sít đâu. Mỗi người một chút thì làm mau lắm. Chứ có vài người chủ động làm thì bít tới đời nào xong.
ss hem thấy đăng lý nhiệt thình thì ss đi giao nhiệm vụ nhiệt tình vô

Bình luận

@@ c Phanlinh: :) ^^  Đăng lúc 13-10-2011 11:41 AM
đã tập hợp hết show về đó rồi, chỉ cần up lại ra đây thôi ạ,^^  Đăng lúc 12-10-2011 09:40 PM
sorry mình k cùng làm với mọi người được lúc này T.T còn mấy cái show sub bên kia, chị Cer vào thread tám ( tức thread GHS ở đây ý, do chị Chuối mở ý ạ), tụi em...   Đăng lúc 12-10-2011 09:39 PM
*đát đít* sửa máy ngay cho tui rồi tập hợp lực lượng nào b-(  Đăng lúc 12-10-2011 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2011 12:51:12 | Xem tất

Người hâm mộ Sun thì nhiều. Người có khả năng cũng không ít. Nhưng chúng ta còn nhìu cái làm mà thiếu nhân lực???

ss Cer! Nếu làm sub clip khoảng 5 phút, rồi 10 phút thì mất bao lâu thời gian ạ?

Người Trans từ Eng ra ko thiếu đâu. ss mần đc thì em đầu mối cho . Có người trans, ss chỉ cần làm thôi. Nếu ss bận thì nhờ người nào bít làm mần cũng đc.
Em mới thấy bên sp có cái clip mới chát của Sun ở BIFF ấy.
Thấy mà ko làm đc j trong lòng bóng lên đây này
.

Bình luận

he he đúng ùimai ko làm thì ko chơi nữa,cũng có gì đâu nhỉ,ss thì giốt lắm nhưng mà dễ dễ thì ok,cô ko có máy thì hu hu,tháng 12 nhớ có nha!  Đăng lúc 14-10-2011 12:58 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
Cerberus -1 ý bảo tui làm hết áh b-(

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2011 16:10:19 | Xem tất

*nức nở*...
..hự hự
...Cái câu nào nói ss làm hết đâu....

Bà già này

Người ta bảo là ko có time thì giao việc cho người khác làm mà...hự hự...tự nhiên trừ $
Ý người ta là ss cảm thấy ai làm đc thì giao việc thẳng tay vào. cấm từ chối
Kể cả em mở ngặc, ngoại trừ mấy việc liên quan đến máy tính TT

P/S: làm mấy cái clip chắc nhanh mà. Có chút xiu thôi, ráng lên bà chị thân iu quý mến ạaaaa!!!
ss thấy hem, nàng Sun làm rồi đó. Đáng iu quá chừng . Mỗi người làm 1 clip thì số clip cũng bộn rồi :p. Còn phim thì phân công . KO có việc j khó, chỉ sợ mình ko làm, ko phân công-bắt buộc làm!

Làm tốt mọi thứ thì tự nhiên thu hút nhiù người tham gia!!! Mà mình cũng tự tin đi dạo chắp tay sau đít vòng vòng kst

@@ ss Thanhvu: Lớp du!!!

p/s: ss Cer: thấy hem,  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-10-2011 21:17:36 | Xem tất

Bình luận

Bạn mần đc khâu nào trong sub ế hỉ :)  Đăng lúc 22-10-2011 07:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-1-2012 12:58:06 | Xem tất

Bình luận

mình thấy bạn Cer nói đúng đấy, dạo này nhà ta ít cập nhập tin tức về Sun quá, nếu muốn nhà Sun phát triển chúng ta cần phải tích cực hơn  Đăng lúc 29-1-2012 01:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-1-2012 22:16:24 | Xem tất

Nói đi cũng phải nói lại . Sun nhà mềnh ít có hoạt động j nhìu. lâu lâu mới có 1 phim.
hok bik năm nay có khác hơn ko.
Nhưng vẫn ủng hộ cho Box Sun phát triển.
E dành phần trans nhé ss anh và trung.
khi nào có show j qua fb réo e nhé.

Bình luận

em là đứa lào, cho s xin nick :">  Đăng lúc 30-1-2012 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách