Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

[Phỏng vấn Vương Khải] Hỏi khó Vương Khải: Làm thế nào mới có thể ngủ cùng Vương Khải – Khải Khải nhận xét về Hồ Ca, Hoắc Kiến Hoa, Mã Tư Thuần

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-10-2015 15:02:17 | Xem tất
cothuxanh gửi lúc 20-10-2015 09:54 AM
ngày trước chỉ thích CP 2H thôi, sau đợt này có thêm CP Đông Khải nữa, máu hủ càng ...

bắt tay, bắt tay..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2015 15:12:20 | Xem tất
Tiêu đề bài viết có vẻ hot quá, mình phải đọc xem thế nào
Đã đọc xong bài và thấy anh Khải này trả lời khá khôn ngoan và thành thật, mình thích nhất đoạn anh ấy kêu gọi đừng mua quà cho anh ấy, như thế là chuẩn đấy, cứ dính đến tiền nhiều là mình không thích
Còn cái đoạn fan đòi ngủ với anh ấy thì đúng là fan quá cuồng rồi

PS: Mình chưa xem phim Hãy nhắm mắt khi anh đến và những phim trước đó của bạn này, nhưng thấy news do em Lộng_Nguyệt trans nên vào đọc thôi, ai dè em lại bảo phải trả lời mới được đọc tiếp nên mình phải trả lời vậy

Bình luận

Ok Lộng_Nguyệt, chị sẽ nghe em down thử Kẻ ngụy trang về xem :)  Đăng lúc 21-10-2015 12:31 PM
Chị thấy mọi người khen ghê quá nên mới xem thử mà, nhưng phim điều tra vụ án nhiều chị ko khoái lắm vì sợ quá  Đăng lúc 21-10-2015 12:30 PM
Em nói chị xem Kẻ ngụy trang đi mà không nghe hi hi  Đăng lúc 20-10-2015 04:45 PM
em tưởng chị nói chờ phim ra gần hết mới xem =)) Phim nếu nói nội dung thì cũng hơi sợ, điều tra các vụ án giết người hàng loạt, tội phạm tâm lý biến thái   Đăng lúc 20-10-2015 04:45 PM
CHị vừa thử xem tập 1, có vẻ phim hơi sợ :(  Đăng lúc 20-10-2015 04:33 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Lộng_Nguyệt + 5 Lâu lắm mới gặp chị

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2015 15:28:00 | Xem tất
Hẳn rồi :3
couple mới nổi :3
Lang Gia Bảng truyện và phim đều hay~
tiếc là không thể bê hết từ truyện vào phim được!
tiếc lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2015 15:31:41 | Xem tất
Tui đọc trên face, thấy cái tiêu đề hấp dẫn quá trời : "Làm thế nào để ngủ cùng Vương Khải " nên ngay lập tức phải lao vào đây comt .
Nhà báo thật là biết cách câu người xem nha, gì mà, người xem vào truyện tình Hồ Hoắc, rồi tập đoàn Tĩnh Vương Phi ). Anh ơi lúc xem Kẻ ngụy trang em đã phát cuồng anh rồi, giờ 1 câu của Tiểu Thù, "Tĩnh vương điện ha, ta chọn ngài" làm em giờ điêu đứng, chân đạp mấy thuyền rồi đó  .
Chúc sự nghiệp anh tiếp tục thành công hơn nữa.
Thanks các bạn đã trans news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2015 15:35:12 | Xem tất
Trước tiên phải đa tạ chủ thớt đã trans một cái tin dài ơi là dài thế này cho con dân thỏa lòng mong ước
Mình vừa xem xong ''Lang Gia Bảng'' và bây giờ đang xem ''Kẻ ngụy trang'' nên dư âm về CP vẫn còn mạnh mẽ quá,. Vì xem Tĩnh Tô trước nên là bây giờ xem Minh Lâu-Minh Thành em chỉ nhớ đến CP kia thôi.
Chưa kể giờ VK còn đang đóng cặp HKH, bảo sao bị cho cái tên ''người thứ 3'', anh quả là số nhọ

Bình luận

Thuyền Tĩnh Tô ngược tan nát con tim. Thuyền Lâu Thành thì lại vô cùng ngọt ngào êm dịu, 2 anh em cùng vẽ tranh, tấu nhạc, vai kề vai chiến đấu bí mật, quá lãng mạn   Đăng lúc 20-10-2015 03:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2015 15:58:46 | Xem tất
Cảm ơn bài phỏng vấn đã được dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2015 16:31:25 | Xem tất
He he, lót dép đọc tin tức của tĩnh vương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2015 16:46:06 | Xem tất
Làm thế nào để ngủ cùng anh á???? , em muốn đi chơi với anh và ngủ cùng Hồ Ca cơ. Xem phim mà em ghen lòi mắt ra với anh, 1 câu Cảnh Diễm, 2 câu Diễm Cảnh, em muốn có anh, có anh là có được Mai Trường Tô, muahahahahahahaha

Bình luận

đại tỷ à, xin hãy hiểu cho nỗi lòng của 1 đứa Hồ Mao Mao-holic như em, meo meo.  Đăng lúc 20-10-2015 07:39 PM
âm mưu cao sâu quá vậy, lại còn "có anh là sẽ có MTT" :P  Đăng lúc 20-10-2015 04:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2015 16:50:21 | Xem tất
Bận quá, hôm nay mới lội thớt, thay ngay tiêu đề này bá đạo này nhưng nó cũng nói trúng tâm can mình. Sau khi xem Kẻ ngụy trang chính thức đổ gục anh Khải luôn, giờ mới lại cày tiếp Lang Gia Bảng nhưng cp Tô-Diễm thì thích từ lẩu từ lâu rồi.
Đọc bải dịch của chủ thớt lại càng thêm yêu Khải ca - trả lời quá ư là khéo.

Bình luận

trả lời thẳng thắn vậy mà ^^  Đăng lúc 20-10-2015 04:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2015 17:29:47 | Xem tất
Xem xong 2 bọ Lang Gia Bảng và Kẻ Ngụy Trang thì chính thức bị đổ bạn Khải . Hôm trước đọc được bạn nói việc cô độc ở sân bay ra sao, bị nhận ra rồi trốn trong nhà vệ sinh thế nào, thấy thương bạn kinh khủng . Đúng là cuối năm nay bạn trẻ bùng nổ CP thật , từ đại ca, tới Tiểu Thù, đang hóng Nhắm Mắt xem bạn có moment nào với Bạc Meo không đây .
Lảm nhảm xong rồi, em đi đọc nội dung chi tiết đây, cám ơn Nguyệt Lão Bà Bà nhiều <3
-
Bạn trả lời phỏng vấn nghiêm túc thật, phóng viên hỏi theo kiểu troll mà lão trả lời chân thành hết biết . Người từng trải qua khó khăn , khó kiếm vai diễn, nên với sự nổi tiếng kiểu thịt tươi nhỏ thế này không quen cũng là điều dễ hiểu. Nhưng mình thích bạn ấy vì mình tin là cho dù đột nhiên nổi tiếng thế này, thì bạn vẫn sẽ trân trọng từng vai diễn, đầu tư nghiêm túc cho từng nhân vật, mà không bị sự hào nhoáng nhất thời làm cho mờ mắt (mà thực ra mình lo xa rồi, lão né còn chả xong chứ đừng nói là bị ru ngủ :v )
Yêu cầu của anh cao thế thì chừng nào mới kiếm được Tĩnh vương phi chân chính đây , chẳng lẽ học tập 2 bạn Hồ Hoắc, mãi không thèm lấy vợ à

Bình luận

dạ :)  Đăng lúc 20-10-2015 05:47 PM
Là fan thật sự, biết chừng mực, thì đã chẳng có gì để nói  Đăng lúc 20-10-2015 05:46 PM
sau đó cũng thích ứng được. Khải rồi cũng thích ứng được thôi. Còn fan thì e là càng nổi tiếng càng phức tạp càng khó kiểm soát,  Đăng lúc 20-10-2015 05:45 PM
cũng từng rất ấm ức, mỗi lần đi giao lưu bị hỏi mấy câu hỏi bất nhã như kiểu anh có phải gay không? hoặc bị ép chơi mấy trò nhạy cảm,.. cũng khá stress  Đăng lúc 20-10-2015 05:44 PM
Về cơ bản, có lẽ trong mắt một số người thì diễn viên vốn là người diễn trò, mua vui cho khán giả thôi ^_^ thời Hồ Ca mới vào nghề nổi tiếng với Lý Tiêu Dao   Đăng lúc 20-10-2015 05:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách