Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phỏng vấn Vương Khải] Hỏi khó Vương Khải: Làm thế nào mới có thể ngủ cùng Vương Khải – Khải Khải nhận xét về Hồ Ca, Hoắc Kiến Hoa, Mã Tư Thuần

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 20-10-2015 11:33:45 | Chỉ xem của tác giả
Xem Lang Gia Bảng vì mấy cái caption rất mời gọi trên fb của Kites, xem xong đổ cái rụp trước Tĩnh Vương.
Thế là bắt đầu chuỗi ngày làm fan gơ đi lùng sục đọc tất tần tật tin tức liên quan đến Vương Khải, đến mức có lúc giật mình vì không ngờ bản thân mình cũng già đầu rồi mà có lúc "cuồng" như thế.

Bình luận

hẹn chồng ra ngoài ăn trưa bù đắp cho cả tháng trời bỏ rơi =)))))  Đăng lúc 20-10-2015 11:41 AM
Thôi yên tâm nàng không cô đơn đâu. Đến như mềnh đây chồng con quấn chân đêm vẫn bật Ipad Tĩnh Tô Tô Tĩnh như thường. Hết phim phải ngay lập tức  Đăng lúc 20-10-2015 11:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 20-10-2015 11:44:02 | Chỉ xem của tác giả
Trời không hiểu sao dạo này mọi người cứ thích ship các anh với nhau thế? Hủ hay không hủ cũng vậy trời ạ. Chắc chỉ có mình là fangril trong sáng muốn các anh ấy yêu các chị em cho tui còn mơ mộng!
Năm nay công nhận Hoắc với Hồ nổi thật, nhưng mà anh chàng VK này cũng đâu có vừa, tần suất xuất hiện trải đều ở tất cả các phim mới kinh.

Bình luận

ừa, thì cũng như phần đông nói, là một cách đùa vui thôi bạn à. Nếu để 2 anh yêu nhau thật trong phim thì lại chả vui nữa đâu  Đăng lúc 20-10-2015 11:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 20-10-2015 11:56:20 | Chỉ xem của tác giả
câu hỏi ít có "biến thái"
Khải ca ca
Cảm ơn bạn đã dịch bài này, khá là dài nhưng mà thông tin cực chất, rất đáng đọc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 20-10-2015 11:59:10 | Chỉ xem của tác giả
Thanks bạn đã dịch bài phỏng vấn này.  Thích Khải Ca từ Kẻ Nguỵ Trang đến Lang Gia Bảng, diễn xuất hay lại còn đẹp trai lai láng nữa. Nhờ những bài phỏng vấn thế này mới càng thích con người anh hơn. Chân thành, thẳng thắn lại còn dễ thương nữa chứ. Bị cuồng Tĩnh Tô thành ra cứ thấy anh với Hồ Ca là ưng ghê lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 20-10-2015 12:13:40 | Chỉ xem của tác giả
vừa xong Lang Gia Bảng là mình bay qua Kẻ Ngụy Trang liền, trúng độc nặng cha này rồi :'( mê quá đi D~ xong kẻ Ngụy Trang là màn tiếp HNMKAD luôn ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 20-10-2015 12:27:17 | Chỉ xem của tác giả
Tui là tui mê mệt anh này rồi. Người gì mà chân dài, dáng chuẩn, mặt lạnh, cool ngầu thế này là cùng.
Lúc thì là "cô vợ nhỏ" suốt ngày trêu chọc Lâu ca, sau lại là Diễm Diễm một lòng một dạ hướng về Tô Tô. Cảm giác đã thành hủ rồi a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 20-10-2015 12:31:49 | Chỉ xem của tác giả
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 20-10-2015 12:44:32 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hix hix. Tui quen chèo thuyền Hồ Hoắc rồi. Nhìn Hồ làm công quen rồi. Hồ đóng cặp với Vương Khải lại thành thụ. Đắng lòng con shipper như tui lắm. Anh Khải cứ đóng cặp với anh Đông thôi. Phóng viên đợt này máu hủ trào dâng hỏi liều thật đấy

p/s: tinh thần gương mẫu của anh Khải thật đáng hâm mộ. Có gì sẽ cho anh chức trợ lý của Hồ Hoắc FC

Bình luận

Tô yếu ớt bệnh tật vậy thôi chớ đẩy xuống dưới Tĩnh thì cũng tội lắm :P  Đăng lúc 20-10-2015 12:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 20-10-2015 13:16:13 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay là năm của Vương Khải roài.
Nổi đình đám k thua gì Hồ Ca và Hoắc nhé
Bản thân tớ cũng đổ rầm rầm trước anh ý và Cận Đông lun
Một sức hút không hề nhỏ tẹo nào đâu.
Sự nghiệp của anh bắt đầu lên theo gió rùi =D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 20-10-2015 14:51:01 | Chỉ xem của tác giả
Hẳn là hủ nam đây rồi chứ đâu! các bác đạo diễn cũng hiểm quá cơ sao cứ để cho anh ấy tan vỡ vì nam-nam thế này! đến bao giờ nữa chính mới xuất hiện trong đời anh đây!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách