Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5823|Trả lời: 46
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn diễn viên Han Ji Min nói về tình bạn của cô với Jung Yoo Mi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Han Ji Min đã thể hiện sự ghen tị với bạn mình Jung Yoo Mi, người đang xuất hiện trên chương trình "We Got Married" gần đây.

Nữ diễn viên Han Ji Min gần đây đã thực hiện một cuộc phỏng vấn với tờ báo StarN tại một quán cà phê ở  Palpan-dong, quận Jong-ro, thành phố Seoul và cô đã nói về tình bạn giữa mình với Jung Yoo Mi, người bạn diễn trước đây trong bộ phim "Rooftop Price".

Jung Yoo Mi hiện đang tham gia chương trình của đài MBC "We Got Married" mùa thứ 4 với Jung Jun Young là bạn đồng hành.

Trong suốt cuộc phỏng vấn, Han Ji Min nói rằng cô thật sự ghen tị khi thấy Jung Yoo Mi xuất hiện trong chương trình này.

Cô nói, "Thỉnh thoảng tôi có xem chương trình này và nói với Jung Yoo Mi về những gì tôi cảm nhận được. Tôi đã nói với cô ấy rằng cảnh quay của cậu là thú vị nhất."

Han Ji Min cũng nói rằng Jung Yoo Mi trông rất đáng yêu trong "We Got Married", và nói "Tôi có thể nhìn thấy được những khía cạnh khác của cô ấy mà tôi chưa từng biết. Tôi thực sự yêu mến nụ cười của cô ấy và nhìn cô ấy cười thường xuyên trong chương trình."

Nói về Park Yoo Chun, người đã xuất hiện trong buổi công chiếu đầu tiên dành cho VIP của bộ phim điện ảnh "Plan Man", cô nói "Tôi biết rằng cậu rất bận rộn với lịch trình của mình, và tôi cảm thấy rất biết ơn về sự có mặt của cậu ấy."

Cô nói thêm, "Chae Jung Ah và Yoon So Yi cũng đã sắp xếp lịch trình của họ để tham dự buổi công chiếu đầu tiên, tôi cảm thấy rất biết ơn mọi người, những người đã ủng hộ cho bộ phim mới của mình, và tôi sẽ đến bất kì buổi công chiếu đầu tiên nào cho bộ phim của họ."

Trong khi đó, Han Ji Min gần đây đã diễn xuất trong bộ phim điện ảnh "Plan Man" đóng vai Yoo So Jung.

Cr: hikpop
Trans: -Lá@kites.vn

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Cảm ơn bạn
tmn + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-1-2014 10:12:23 | Chỉ xem của tác giả
có nghe mọi người nói là sau khi đóng xong HTGM Han Ji Min và Jung Yoomi thành đôi bạn thân thiết luôn

phải công nhận một điều là chị Min sau khi đóng phim xong vẫn luôn duy trì mối quan hệ tốt với các bạn diễn  cả nam lẫn nữ,  chị Chae Jung Ah đóng chung Cain and Abel bao năm rồi vẫn luôn thân thiết với chị Min , ngày xưa đám cưới chị ấy chị Min làm cô dâu phụ nữa đấy   
hy vọng họ sẽ mãi thân thiết như thế này ! dạo này chị Min có nhiều phỏng vấn quá ! nhưng mình đọc không hiểu gì vì toàn tiếng Hàn , cảm ơn chủ thớt đã  dịch  nhá ! cho mình mang tin bạn dịch vào nhà chị Min nhá !

Bình luận

:))  Đăng lúc 11-1-2014 03:47 PM
bạn meocon cho mình ké sofa với nhé ^^. Nice day bạn^^  Đăng lúc 11-1-2014 11:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-1-2014 10:17:13 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hai người đẹp là bạn thân với nhau sướng quá . Chị min ghen tị với chị my à . Nhưng có một ông chồng là lão 4d kia cũng mệt mỏi phết đấy chị ạ ))) may la chị my cũng 4d chả kém . Hi vọng chị my sẽ mời chị min thăm quan nhà ở wgm nhé . Lúc đấy chắc vui lắm đấy , chị min sẽ được chứng kiến anh chồng 4d hâm hâm của chị my )) hóng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-1-2014 10:22:29 | Chỉ xem của tác giả
wow k ngờ là 2 ss vẫn còn liên lạc, k những vậy còn là bạn tốt của nhau nữa ^^

mọi người tr đoàn phim RP chắc thân với nhau lắm nhỉ

cũng đã xem vài bộ phim YC đóng, thấy YC với ss Ji Min là đẹp đôi nhất

hình như RP là phim duy nhất của ss JM mà mình xem thì phải

tuy k ship couple này nhưng mà thành đôi mình cũng mừng à ^^

nói thật xem RP chả ghét ss YM đc vì lỡ thích ss ý qua bộ Đá Quý rầu

cơ mà ko nhớ bữa chiếu VIP Plan Man ss YM có đi k nhỉ, mình chỉ nhớ có mỗi YC thôi

Bình luận

YooMi có đi đó bạn ^^  Đăng lúc 11-1-2014 11:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-1-2014 10:39:47 | Chỉ xem của tác giả
Tình cảm giữa Han Ji Min và Yoo Mi tuyệt vời quá.
Khi Han Ji Min lại ghen tỵ với Yoo Mi trong We got married chứ.
Mong Han Ji Min xuất hiện trong we got married. hjjj!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-1-2014 10:51:08 | Chỉ xem của tác giả

Tình cảm giữa Han Ji Min và Yoo Mi tuyệt vời quá.
mong 2 chị bền lâu và mãi mãi hihihi :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-1-2014 10:52:20 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy ss han Ji Min tính tình rất dễ gần , diễn chung với chị
ai cũng trở thành bạn bè và lại  thân thiết nữa chứ , phỏng vấn
ss Han Ji Min  về tình bạn giữa chị và  Jung Yoo Mi họ thân thiết
và ss Han Ja Min  còn ghen tị với sự xuất hiện , của Jung Yoo Mi
trong WGM ...Tại sao không mời ss Han Ji Min diễn vai một người
yêu , người vợ trong WGM nhỉ , tính cách của ss sẽ làm cho ông
" Chồng " phải mê dắm đuốc mất ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-1-2014 10:54:12 | Chỉ xem của tác giả
Thôi chị ơi, đừng ghen tỵ làm gì ạ, gặp phải anh chồng 4D như kiểu chồng chị Mi thì chắc chị sẽ không nói vậy đâu ạ
Hy vọng sẽ được xem những dự án mới của chị..
Cảm ơn chủ thớt dịch tin

Bình luận

có ông chồng 4D chắc chị Ji min khóc ròng,vì không đủ sức chống chọi  Đăng lúc 11-1-2014 12:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-1-2014 11:14:06 | Chỉ xem của tác giả
Sau Rooftop Prince, mình thấy cả đoàn film thân thiết với nhau, và đến giờ vẫn còn liên lạc với nhau nữa dễ thương quá.
có lúc đóng film xong, mọi người còn tụ họp qua nhà Chun để ăn uống nữa.
Hy vọng cả đoàn đến giờ vẫn thân nhau và thường xuyên liên lạc nhau dù không đóng chung film với nhau nữa ^^

Nói về Park Yoo Chun, người đã xuất hiện trong buổi công chiếu đầu tiên dành cho VIP của bộ phim điện ảnh "Plan Man", cô nói "Tôi biết rằng cậu rất bận rộn với lịch trình của mình, và tôi cảm thấy rất biết ơn về sự có mặt của cậu ấy."

=> hôm đó ông Chun đánh úp, không có thông báo trên schedule mà ở đâu xuất hiện, làm không tốn công mình chờ đợi mỏi mòn từ sáng ngày hôm đó ^^
Nhớ Min còn nói "Hôm đó từ khóa tên cậu ấy cũng lọt vào top tìm kiếm tại thời điểm thực, lúc đi qua tôi cậu ấy còn đưa cho tôi xem bức ảnh chụp lại nữa." => cả 2 thiệt là nhí nhảnh mà

Bình luận

<3  Đăng lúc 11-1-2014 11:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-1-2014 11:21:36 | Chỉ xem của tác giả
dàn diễn viên Rooftop Prince sau khi quay xong vẫn thân thiết với nhau nhỉ

hôm trước có thấy news Chun chụp chung với chị Yoo Mi nay thì thấy chị Ji Min nhắc tới mà tính chị chắc phải kím người nào lãng mạn chút chứ 4D như chồng chị Yoo Mi thì cũng hơi mệt mà cũng nhờ cái cặp của chị Yoo Mi mình mới coi lại WGM sau Adam cp

mong phim mới của chị, từ sau hồi RP thì chưa xem phim nào của chị cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách