Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: violetrose
Thu gọn cột thông tin

[Phòng Tâm sự_Tư Vấn] Tản mạn Bin ♥ Những dòng cảm nhận... Ký sự fangirl - những

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-3-2012 14:31:42 | Xem tất
sis_wanabe gửi lúc 21-3-2012 13:08
hự.....
em đang ngồi trong phòng trọ... tay go gõ... mắt lăm le...
SG thì sấm chớp mưa ...

huhuhu{:435:}, ôi em tức chết mất, muốn khóc quá, chị mod ới, cả nhà ới...........
em vào " Tản Mạn Bin", em đọc tất cả những bài viết của các chị em, xong em viết 1 bài dài... dài... chưa bao h em viết đc nhìu như thế,.............. chuẩn bị xong, em add thêm mấy cái mặt cười cho thêm phần sinh động thì, em click chuột phải, em click nhầm " tải lại" ôi, công sức của em đi theo gió, hết rùi
Thấy cả nhà viêt bài, em cũng muốn viết, gửi tặng chị Tím, chị Mod,..... cả nhà, em đọc tất cả nhưng em ko còm lại, vì em nghĩ, em cũng muốn viết...dài như thế, nhìu cảm xúc như thế, bởi 200 kí tự ko đủ cho tâm tình của em.{:301:}{:301:}
Lần đầu em vào nhà, với những lời chào hỏi nồng nhiệt hết sức của em Cà, em Jin, em nghĩ, đã có phần yên tâm, vì em ko nghĩ em sẽ dừng chân ở 1 nhà nào đó, khi em bit trong KST, có rất nhìu nơi như thế, nhưng lần em đưa ra quyết định đk mem.. đó là sự đúng đắn ko thể đúng hơn, vào nhà rùi, dc chào đón em nghĩ trong KST ko phải nơi nào cũng như nơi nào....vì nơi đây có cả 1 gđ đang đợi em, nói chuyện tâm sự hàng ngày, hàng đêm, dù ở xa đến nơi nào đi nữa, ko phân biệt giàu nghèo*^^){:444:}{:444:}em nói vậy vì em bit, trong nhà có nhìu người có quần đề mặc, nhìu ng không, nhưng kể cả thế,.... mùa đông cũng ko bao h thấy lạnh bởi tình cảm luôn nồng nàn, ấm áp
Cả nhà ko bit nỗi khổ của em đâu, em viết bài mà vừa Ctrl + A vừa Ctril+ C, ko là em công cốc.....{:266:}
Em xin tiếp tục với cảm xúc của em,
em qua nhà lán, bởi đó cũng là nơi đầu tiên em biết đên ở HBH, nhớ lại lần đầu tiên, em còn nghĩ em ko thể nào ngốc hơn thế, em bit đường vào lán, khi ở trên bản đồ- tấm bản đồ làm em tò mò... em vào đó, nhung lúc đó,e nghĩ, sao ko có gì mới, có mỗi 1 trang sao??/( đến cả việc next page em cũng hok bit) em khổ sở, vất vả lắm mới tìm đc đến các trang tiếp theo, em vui mừng khôn xiết, thiết nghĩ cảm ơn em Hành vì em ý có lúc đã chỉ đường cho em{:263:}, rùi mới bit cách 888, còm, post bài.. em có đọc qua nội qui của c Mod, cũng có phần lo lắng và hơi sợ Mod, vì là Mod mà, nhưng cho đến khi nhận đc những lời dặn dò chỉ bảo từ chị thì em yên tâm rùi{:406:}. Chị Tồ là người chỉ cho em bit nhìu thứ, nhiu người trong nhà mà em chưa bit....
Lần đầu tiên em vào theard này của C Tím, em cũng chưa bit nhìu về chị, nhưng muốn góp sức cho thớt ngày càng đông đủ
Em cố gắng tìm hiều HBH, em vào khu tổng hợp thông tin, mắt miệng em luôn ở trong tình trạng OOOOOOOOOOO,AAAAAAAAAAAAAAAA, khi em tìm đc đến những nơi có Bin... HYUN BIN....
vô số ảnh của anh, vô cùng những điều em chưa biết về anh mà nhờ có HBH em đã biết.....{:311:}

EM vào nhà với vô vàn điều thắc mắc cần giải đáp, sao có 1 ty lớn như thế ở nơi này, sao mọi người lại thân thiết với nhau đến vậy kể cả khi chưa bit mặt nhau ntn, sao lại làm đc những sản phẩm về Bin hay thế, sao lại có nhìu Theard vậy, bao h mới đọc hết...v...v, nhưng dần dần em đã hiểu, những thứ đó đc dệt nên bởi tình yêu vô bờ bến và tình cảm luôn nồng ấm..........
Em cũng muốn góp công sức nhỏ bé của mình để làm nó nồng ấm hơn, khó phai hơn..............
em iu mọi người....................*H*B*H{:290:}{:290:}
P/S: thật vất vả khi phải liên tục  Ctrl + A vừa Ctril+ C,, em viết đến đây đã nha, hum khác em viết tiếp

Bình luận

khổ thân chị tui  Đăng lúc 29-3-2012 03:08 AM
h em bit rùi c a, ui, gian khó:))))))))))))))  Đăng lúc 22-3-2012 11:45 AM
next page mà cũng ko biết, tội em tôi :(((((((((((((  Đăng lúc 22-3-2012 07:01 AM
Rõ tội thân e, viết một bài mà cứ phải liên tục Ctrl + A rồi Ctrl + C là sao :|  Đăng lúc 21-3-2012 10:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-3-2012 18:17:39 | Xem tất
pronto gửi lúc 21-3-2012 11:43
Gớm con bé này, trưa mò vào đọc tâm sự của em mà ngổn ngang quá )))))
Kẹo ko ch ...

Ơ hơ em chỉ thấy chị nhảy chồm chồm lên thôi chứ có nghe thấy c gọi em đâu
Nào em có hay nào em có biết đâu chị Tồ của em ơi
Nhớ lại vụ chia tay chia chân lại làm em hận chị Giấy lắm,ai bảo trước đấy vào quán cafe c í k đi luôn 1 thể điNhư em này,đi luôn 2 lần nên về sau trong khi mn thì cuống quýt hết cả lên vì "bí" em đây vẫn nhởn nhơ{:288:}
Em nghĩ đợi thêm vài năm nữa khi đấy mn đều ổn định cả rồi thì vụ ọp ẹp xuyên quốc gia  sẽ thực hiện đc thôi chị ạ.Khi đấy mấy bé nhà mình cũng đi học cả rồi nên chắc k còn phải lo vấp phải sự phản đối của gia đình nữa.Còn Trà Vinh,Thái Nguyên,Đà Lạt với Lạng Sơn của em là nhà mình chưa đến thôi.K biết em có kể sót nơi nào k nhở?

Bình luận

Khổ thân con bạn mềh, đi đc có 1 bãi "nhẹ" mà bị hết ng này jục đến người kia hận :))))))  Đăng lúc 23-3-2012 12:05 AM
Chị gọi Jin ơi Jin ơi, rồi vẫy tay loạn xạ, mãi mới thấy e và cả nhà từ từ bước tới, rồi nhỏ nhẹ cười duyên =))))  Đăng lúc 21-3-2012 10:12 PM
chỉ tính những vùng có mem nhà mình nhưng k có đk đi off thôi c ơi.Ơ mà nếu thế thì làm gì có LS nhờ=)))  Đăng lúc 21-3-2012 09:04 PM
chỉ tính những vùng có mem nhà mình nhưng k có đk đi off thôi c ơi.Ơ mà nếu thế thì làm gì có LS nhờ=)))  Đăng lúc 21-3-2012 09:02 PM
nhà chị nhà chị, miền trung^0^, nữa Jin ơi  Đăng lúc 21-3-2012 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2012 02:00:56 | Xem tất
Đêm khuya lắm rồi, Bin chắc đã ngủ say {:414:}
Khi ngủ Bin em có đẹp hoàn hảo như này ko?

Hay a lại gáy o o như xay lúa và đạp tung chăn chiếu, rồi mê sảng luyên thuyên?
Chị em nhà mình ngoài một con cú đêm ra {:438:} thì nàng nào nàng nấy cũng trương thây lên rồi chứ gì {:424:}
Viết vài dòng trước khi Tồ cũng leo lên giường đi ngủ cho đúng nhịp sinh học nào {:398:}
Mắt cứ sáng như đèn pha thế này thì ngủ làm sao đây? Bắt chước e Sel đếm cừu nhảy qua hàng rào, hay bắt chước anh Tửng đếm hoa nhỉ. Tồ chọn đếm hoa, một thói quen tao nhã mà lị {:443:}

Một cánh yêu anh
Hai cánh yêu nhà
Ba cánh anh ơi anh à
Bốn cánh nhà à nhà ơi
Năm cánh Mod hỡi mod hời
Sáu cánh Cán chổi quét quét
Bảy cánh e Sao thị xẹt
Tám cánh e Bow chăm ngoan
Chín cánh Ếch ộp đầu vàng
Mười cánh Ha đấy - nữ hoàng chấm than

Mười một Mẩu xinh nhất làng
Mười hai Po Ú mỡ màng làm sao
Mười ba Tà đạo đâu nào?
Maya mười bốn,(c) muốn vào gặp e
Mười năm Susi thân quen
Mười sáu Jin ngốc cứ thèm Mansoo
Mười bảy Chạch lẩn bất ngờ
Mười tám chị Tím bao giờ về đây
Mười chín Midory này
Hai mươi Windy gió đó
Hai mốt nhớ Út bé nhỏ

Hai hai Ki ơi lấy chồng đi
Hai ba mạnh khỏe chị Hậu của em
Hai tư Toét đâu tung hoa
Hai năm còn thiếu bé Cà trùm văn
Hai sáu phải đếm Hành ko em nó kiện
Hai bẩy Nấm ơi chị díp mắt vào rồi
Hai tám chị Ason ơi e đi ngủ sớm như chị đây
.....
Năm mươi anh ơi anh à
Năm mốt nhà à nhà ơi
.......................
Cái ngủ đến sát mắt rồi, thôi Tồ ko đếm nữa mà đi ngủ đây {:446:}
Còn thiếu ai lúc nào mất ngủ Tồ lại đếm tiếp nhé {:418:}

Bình luận

Bin gáy o o như xay lúa Tồ à, Joon Young bảo thế :)))))))  Đăng lúc 7-9-2012 02:31 PM
e cung muon gap chi :x  Đăng lúc 29-3-2012 05:21 PM
đời em ko thoát khỏi cái cán chổi sao =)))))))))))))  Đăng lúc 29-3-2012 03:24 PM
đêm đến, c Tồ mơ màng* anh à anh ơi*, là Bin hok ngủ đc luôn đó c a  Đăng lúc 28-3-2012 07:01 PM
Po Ú mỡ màng =))))))))))))))))  Đăng lúc 28-3-2012 12:23 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
DinhDinh + 5 Like mạh :X :))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-5-2012 00:58:25 | Xem tất
Em chào cả nhà ạ
Sau 2 ngày lặn lội trong nhà mình, em bắt đầu có cảm giác thân quen với thành viên trong nhà Bin - những người chưa từng quen biết. Dù chỉ qua những bài post, những comment, em đã nhận thấy tình cảm thân thiết mọi người dành cho nhau, đúng như chị em một nhà. Em tự nhủ mình đã tìm được đúng nơi rồi, một ngôi nhà, tuy chỉ là trên mạng, nhưng chất chứa bao tình yêu, bao cảm xúc. Thật may mắn biết bao...
Secret Garden nổi đình đám khi em học năm thứ nhất, và vẫn còn ở phòng kí túc xá. bọn bạn em, túm tụm xem phim và bàn tán. em ngó qua, quyết định không xem vì....nam chính gầy quá, trông chẳng có sức sống gì cả (giờ nghĩ lại thấy xót cho anh quá, anh vất vả biết bao để cống hiến cho khán giả 1 bộ phim tuyệt vời như thế {:285:})
Em cũng ít xem drama của HQ, vì sợ bị sa đà, k dứt ra được. Thế mà chẳng hiểu trời xui đất khiến thế nào mấy ngày trước em tìm lại SG để xem. Có lẽ vì biết trước rating của phim khá cao, nên muốn "thể nghiệm" 1 lần đã 3 năm nay, chưa bộ phim nào khiến em xem liên tục k dừng lại được như thế {:301:} em đã hoàn toàn bị cuốn hút và chinh phục!! Ấn tượng với Binnie trong phim làm em có động lực xem My name is KSS, Late autumn.
Không thể phủ nhận, ngoại hình là 1 phần khiến anh tạo ấn tượng với em {:308:} ôi em ngất lên ngất xuống với cái má lúm đồng tiền k thể duyên hơn của anh {:265:} trong MNIKSS thì khi chiếu đến đoạn anh chờ KSS trên núi, em "đứng hình" luôn! gương mặt đẹp rạng ngời, mái tóc ướt ướt rủ trước trán. Sao lại có người vừa duyên, vừa manly như thế chứ
Và rồi em bắt đầu tìm đọc các news về anh. Càng tìm hiểu, em càng thêm khâm phục, quý mến anh. Để theo đuổi đam mê với nghề diễn, anh đã chịu bao vất vả, gian khó. Anh trau dồi khả năng diễn xuất và có từng bước tiến trong mỗi giai đoạn, đạt được những thành công nhất định. Ngoại hình hoàn hảo khiến anh được nhiều người yêu quý, nhưng lại càng đáng quý hơn là đức tính khiêm tốn, sự nỗ lực không ngừng của anh. Khi được khen đẹp trai, anh còn ngại ngùng và nói không chú ý lắm đến việc đó, rằng "xung quanh tôi còn nhiều người đẹp hơn nữa kia". Sao mà k yêu cho được chứ {:306:}
Chính con người anh, chứ không chỉ những vai diễn của anh, đã làm em yêu mến anh như thế, khâm phục anh như thế.
Biết đến anh muộn hơn rất nhiều so với mọi người, em thấy mình vừa k may lại vừa may k may vì đã k biết đến Binnie tuyệt vời sớm hơn, còn may vì em sẽ chỉ phải chờ anh hơn 6 tháng nữa, trong khi mọi người phải chờ tận 21 tháng (nhưng sao em vẫn thấy 6 tháng là lâu quá hic)
Em biết đến krfilm, rồi bây giờ là kites, nhưng cũng chỉ coi đây như một trang tin tức đơn thuần, thỉnh thoảng vào tìm phim. nhưng sau khi biết đến tình yêu Binnie và Hyun Bin's House nhà mình, em reg nick sau bao năm tháng làm SR. chỉ vì 1 mục đích là chia sẻ tình yêu với Binnie và tìm sự đồng cảm từ mọi người. khi đọc các post phía trên của mục này, em rất thích thú khi thấy nhiều người có cùng suy nghĩ với em, nhất là những chia sẻ của chị VR: "Có người sẽ bảo mình điên rồ, hoang tưởng, sống không thực tế, mơ mộng viễn vông về 1 người xa lạ, ở nơi xa xôi và có thể cả đời sẽ không thể gặp mặt. Tình yêu ấy chỉ có thể được thấu hiểu tại Hyun Bin's House này, làm fangirl điên cuồng cũng duy nhất tại nhà chúng ta, đó thật sự là một niềm vui sướng khó diễn tả thành lời. Sự đồng cảm và hiểu thấu tâm tư của một fangirl từ cả nhà mình, đem đến cho mình nhiều sự cổ vũ, làm tình yêu mình dành cho Hyun Bin ngày càng nhiều thêm." thật vui sướng biết bao khi tìm thấy những suy nghĩ giống mình, em đọc và mỉm cười 1 mình, cảm giác vui thật là vui {:310:}
Nơi đây là một ngôi nhà đích thực, có các chị các em vui vẻ bên nhau, chia sẻ tâm tư. Và đặc biệt là tình yêu với Binnie - không thái quá kiểu các fan cuồng, nhưng luôn luôn nồng ấm, thắm đượm yêu thương. Chẳng cần hô hào quá nhiều, cứ lặng lẽ như thế dõi theo anh, ủng hộ anh, mong anh mạnh khỏe, thành công. tình yêu ấy thật đáng quý biết bao...
Lần đầu vào nhà, em thấy mọi người thân quen hết với nhau, em run lắm luôn. Nghĩ mình là mem mới, chân ướt chân ráo thế này k biết có bị mọi người cười là gà mờ k, ai lại giờ mới biết đến Hyun Bin cơ chứ thế nhưng thật ngạc nhiên và sung sướng, câu hỏi đầu tiên của em đã được quan tâm giải đáp (cho em gửi lời cảm ơn một lần nữa đến chị Star4u ạ ) 2 ngày, chắc hẳn em là mem mới nhất trong nhà, em mới chỉ kịp làm quen với mọi người qua các post, comment. và gửi lời chào đến chị Tồ, em Hành, bạn Cà (nickname mọi người goi nhau nghe thân yêu quá đi sự thân thiện của mọi người làm em thêm yêu quý nhà mình hơn, và giúp em bớt run hơn nữa Mong rằng càng ngày em càng làm quen được với nhiều chị em hơn nữa, có cơ hội gặp mặt và trò chuyện với nhau, tăng tình đoàn kết của thành viên nhà Bin ♥
hichic lâu lắm rồi em chưa viết bài dài như thế này, lại viết trong tình trạng cảm xúc lẫn lộn nên câu cú lộn xộn lủng củng mọi người cũng đừng la em nhé yêu cả nhà nhiều thật nhiều {:290:} {:290:} {:290:}

Bình luận

*ôm ôm* welcome em vào nhà :x đọc bài em viết lại càng thấy yêu nhà mình hơn :xxxx  Đăng lúc 21-5-2012 12:21 PM
Chào em nhé!Chị là fan già nhất nhà mình đấy,nhưng em cứ gọi chị Hậu là được rồi.Bài cảm nhận của em viết hay lắm.Like^^  Đăng lúc 18-5-2012 03:41 PM
ôm hôn nào >:D<. chào mừng em vào nhà >:D<  Đăng lúc 18-5-2012 12:07 PM
Ôm ôm.^_^.................................. Với chị, Secret Garden luôn là số 1.  Đăng lúc 18-5-2012 10:51 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
p14111995p + 5 :X:X:X:X
sis_wanabe + 5 *ôm nào* ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-5-2012 01:34:07 | Xem tất
the.road.ahead gửi lúc 18-5-2012 00:58
Em chào cả nhà ạ
Sau 2 ngày lặn lội trong nhà mình, em bắt đầu có cảm giác thân q ...

chào em,
chị VR ko onl, nên chị tiếp bài em vậy
mà như phong cách của chị VR hình như phải là "the.road.ahead thân mến" )))))))
em vào đây báo danh và đăng ký pro5 nhé

http://kites.vn/thread/-lien-tuc ... -nhe--6117-1-1.html

chưa biết tuổi em nhưng thôi cứ xưng em vậy, chị lê la ở nhà này hơn năm, cũng thuộc hàng lớn tuổi mất rồi )
tên em dài quá, chị gọi em là Rô được ko {:438:}
tên thân mật nhà mình thì nhiều lắm, chị kê thêm mấy cái cho em đỡ bỡ ngỡ nhé
sis_wanabe => Si, hay còn gọi là Si đa
yk_nhubinh => Nu
zenkyhn  => Sao
DinhDinh  => Po
p14111995p => Ếch
redapple => Táo
sut => sứt
mynam911 => nấm

còn thiếu ai ko nhỉ, thôi tạm thời thế ko em nó rối , còn tại sao có tên này thì từ từ biết

nhanh thật ấy, sắp đến kỷ niệm 5 năm sinh nhật nhà rồi
nhớ thời điểm này năm ngoái nhà rộn ràng chuẩn bị
đến đêm tiệc thì bất ngờ, vì những món quà và tình cảm mọi người dành cho nhà
mem mới đến, mem cũ về
hi vọng năm nay chúng ta sẽ có một buổi kỷ niệm sinh nhật và ấm áp như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-5-2012 06:38:24 | Xem tất
the.road.ahead gửi lúc 18-5-2012 00:58
Em chào cả nhà ạ
Sau 2 ngày lặn lội trong nhà mình, em bắt đầu có cảm giác thân q ...

Vừa sáng sớm mò vào nhà thì đọc thấy bài tâm sự của em rồi ^^
Chưa rõ em bao nhiêu tuổi nhưng cái đấy từ từ tính {:438:}
Hồi xưa ai lần đầu tiên reg nick vào đây cũng trong cùng 1 trạng thái ngơ ngác như em vậy,
hix lần đầu tiên ra mắt của chị nó còn "khờ dại" hơn em nhiều, nhưng thôi xí hổ lắm chả dám nhắc lại đâu{:436:} em thế này là đã khá lắm rồi đấy chứ.

Trước tiên là em cứ nghĩ 1 cái tên bao gồm ngắn-hay-dễ gọi mà em thích nhất đi nhá,
để mọi người tiện gọi nhau thôi, rồi mai này các chị có nổi hứng lên thêm thắt vào sau đó thì tùy

VD: tồ >> tồ tẹt {:408:}

Chị xem bài của em đến đoạn "ko phải fan cuồng" thì hoang mang quá, ko biết kẻ nào đó đọc thấy những dòng này có chột dạ chút nào ko nếu em lội page 2 ngày gần lại đây, sẽ thường xuyên thấy 1 gương mặt "rất có tố chất fan cuồng" xuất hiện bên cạnh Bin , đây là nhân tố được liệt vào thành phần nguy hiểm, lúc nào cũng phải có sự giám sát nghiêm ngặt của cả nhà, tránh trường hợp đáng tiếc xảy ra, lại trở tay ko kịp, chắc em cũng biết ai chứ nhờ

Bình luận

quả là "khờ dại" =))))))))))  Đăng lúc 21-5-2012 12:24 PM
Đúng là fan cuồng có tố chất nguy hiểm.^_^  Đăng lúc 18-5-2012 11:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-5-2012 09:09:23 | Xem tất
Selly gửi lúc 18-5-2012 01:34
chào em,
chị VR ko onl, nên chị tiếp bài em vậy
mà như phong cách của chị VR hình nh ...

hihi các chị cứ gọi em là Ngố như ở nhà ạ :"> em rất vui được các chị chào đón như thế này, thực sự rất bất ngờ tìm được gia đình nhà mình em vui lắm lắm luôn. đọc xong những dòng post của các chị, trạng thái của em đang ở mức xúc động k nói nên lời (nhưng tay vẫn type post tiếp các chị đây hehe) {:418:} em sn 91, chắc nhỏ tuổi hơn nhiều chị trong nhà mình ạ

Bình luận

vâng, em cũng thấy tên Rô dễ thương lắm ạ :x được chị đặt tên cho là vui lắm r. em nhận luôn tên này chị nhé hehe  Đăng lúc 18-5-2012 06:13 PM
mà chị thích gọi em là Rô cơ :((( nó ngắn nhanh gọn =)))))))))))))))))  Đăng lúc 18-5-2012 10:02 AM
sang đây t8m với nhà nhé em http://kites.vn/thread/-nha-lan-888-hyun-bin-s-family-em-yeu-nha-em--5363-1075-1.html  Đăng lúc 18-5-2012 10:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-5-2012 09:31:25 | Xem tất
sis_wanabe gửi lúc 18-5-2012 06:38
Vừa sáng sớm mò vào nhà thì đọc thấy bài tâm sự của em rồi ^^
Chưa rõ em bao nhi ...

chị ơi vụ fan cuồng mà em nhắc là kiểu như mấy vụ xì căng đan gần đây: khán giả hôn ghế của Bi, bỏ nhà đi xem liveshow của thần tượng... đọc những tin như thế, em thấy thương cho bố mẹ các bạn ấy, thương cả các bạn ấy nữa. thần tượng ai đó k phải việc xấu, nhưng theo em các bạn ấy đã thái quá tình cảm ấy lên, khiến nó k đẹp nữa, gây phản cảm trong mắt mọi người.
chứ còn "cuồng" như các chị trong nhà Bin thì em miễn bình loạn vì mỗi lần đọc em lại cười lăn lộn, k nhịn nổi ))) mọi người vui tính thật đấy, em rất mong có dịp được gặp gỡ các chị {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-5-2012 09:48:38 | Xem tất
the.road.ahead gửi lúc 18-5-2012 09:31
chị ơi vụ fan cuồng mà em nhắc là kiểu như mấy vụ xì căng đan gần đây: khán giả ...

Đấy đấy, may mà em tuy non nớt mới vào nhà nhưng lại ko bị ảnh hưởng bởi những luồng dư luận xấu
Chẳng như ai kia mang danh lãnh đạo mà chủ quan duy ý chí quá mức )))))))))))))
Mừng vì nhà Bin có một mầm non như em bao nhiêu, chị lại quá thất vọng vì mầm già ấy bấy nhiêu
Nhà này ai cũng muốn tiếp tay cho âm mưu đồi bại hóa Tồ ta , rồi sau đó lại đem ta ra bêu rếu
Thế có phải là vừa đc ăn vừa đc nói hay không
Thôi thì phần xấu xa hủ bại tôi xin nhận hết, để chị em cái nhà này tươi đẹp long lanh mà khoe sắc với đời

Bình luận

May mà còn có chị Hậu thương em =)))))))  Đăng lúc 18-5-2012 03:52 PM
Chèng ơi!Sao lại ở đây một mình khóc lóc vầy nè chời!Tội nghiệp Tồ quá à!Dúng là oan thị Mầu mờ!Xương em gái quá hè^^  Đăng lúc 18-5-2012 03:47 PM
gớm cái emo cuối gét thế =))))))))))) mầm già này lại hổ thẹn rồi =)))))  Đăng lúc 18-5-2012 09:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2012 07:18:50 | Xem tất
Cuộc thi: “VIẾT VỀ ANH”

Chào cả nhà Bin,

Ngày 06.12.2012 chính thức là ngày Hyun Bin xuất ngũ, nhà mình có dự định sẽ viết 1 bài về anh để đăng trên Tập san Kites say hi! số tháng 11, trong chuyên mục Idol của tôi, nhằm cung cấp thông tin về Bin và giúp cho mem Kites hiểu thêm và yêu mến thêm Hyun Bin của chúng ta. Vì vậy thay mặt các mem nhà Bin, VR mở cuộc thi “Viết về anh” để cả nhà ta cùng tham dự nhé.

Đối tượng dự thi: Mem nhà Bin có đăng ký tại nhà (bao gồm cả BTC và nhà tài trợ ^^)

Nội dung:

Gồm 2 phần (nhưng gộp và liên kết chung thành 1 bài, có thể tham khảo các bài đã đăng trên các số Tập san trước đó):

- Phần 1: Những cảm xúc về Hyun Bin, đặc biệt viết về các tính cách, cuộc đời, sự nghiệp của anh mà mem cảm thấy qua đó yêu thích anh nhiều.

- Phần 2: Tóm tắt những hoạt của Hyun Bin (trước, trong, sau khi xuất ngũ, ưu tiên các tin tức cập nhật nhất, Mod có thể chỉ mem nơi nào lấy tư liệu viết bài được hok?)

Hình thức: Văn hay thơ đều được, có kèm ảnh minh họa càng tốt. (Tập san sẽ des lại bài sau)

Các bạn cho nội dung bài viết vào code hide nha! Bài sẽ mở để vote sau khi kết thúc hạn nộp.

Giải thưởng: 1 giải duy nhất – 1 quyển lịch Bin 2013 do VR tài trợ ^^, giải này cho bài được vote nhiều nhất bởi mem nhà mình (lưu ý vì đây là bài mang tính PR cho Bin nên cả nhà vote công tâm nhé, trường hợp cuối cùng nếu có tranh chấp, mọi quyết định thuộc về BTC và Mod nhà Bin).

Thời gian nộp bài: Từ nay đến hết ngày 20.10.2012.
Thời gian vote: 21->24.10.2012
Công bố: 25.10.2012

Mem đoạt giải sẽ chịu trách nhiệm chỉnh sửa nội dung (nếu có) để bài hoàn chỉnh theo yêu cầu của Tập san.

Mong là các bạn sẽ tham gia đầy đủ và chất lượng nhé. 

Thay mặt nhà Bin.
VR (đang là staff PR team và Tập san team :xxx)

PS: em post dùm chị tím thông báo này, bổ sung giải thưởng 1000 Kite$ cho bài viết đc chọn, mỗi bài dự thi thưởng nóng 100Kite$ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách