Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ChủTịchXã
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phòng Tâm Sự] ¶µx€¶)ø - hoahong100 | Điểm hẹn hò của 2 người.

[Lấy địa chỉ]
1101#
Đăng lúc 30-3-2012 21:41:11 | Chỉ xem của tác giả
Mời gia đình cô chú với các ss ^^!!

+ Ngày mai Sun và Hâm thị ( tức Yuri907) chính thức lên xe bông về nhà chồng.

+ Nhằm phát thiệp mời, mời tất cả các tỷ tỷ đến tham gia buổi kết hôn của Sun và Hâm thị.

Sun mong mọi người ngày mai có thể bỏ thời gian đến dự lễ cưới của vk ck Sun và vk ck Hâm thị...

Tại buổi lễ cưới sẽ có 1 món quà bất ngờ... đó là xem ai sẽ là người nhận được hoa cưới trị giá 1000$...[ 2 bông nhé, mỗi bông 500$]

Đây là thiệp mời của 2 vợ chồng Sun và Hâm thị....

Thân mời :

Còn đây sẽ là nơi tham gia tổ chức tiệc cưới
http://kites.vn/thread/wedding-_ham-va-xi-pam-couple-233466-1-1.html

Xin chân thành cám ơn ^^!!!

Thay mặt !!!

Sunnie

Bình luận

:)))))))))))))))))))) em xem râu f:)))))))))))))). ba ss ngần chắm :))  Đăng lúc 1-4-2012 11:44 PM
e xem đơn xin hủy hôn of bố ss kìa =)) *chỉ chỉ xuống dưới* :))  Đăng lúc 1-4-2012 11:43 PM
lâu rồi con mới thấy cô.. cơ mà vk ck cô tính khi nào cưới thế LX  Đăng lúc 1-4-2012 03:29 PM
con kamila là con dưới đít đấy =))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 1-4-2012 03:27 PM
=))))))). chẹp chẹp.. ừ, ở Bian đấy, ss tham ra đi em àm hôi trưởng k lo bị đá ^^ ở đó hay có gameshow lắm ^^  Đăng lúc 31-3-2012 09:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1102#
Đăng lúc 1-4-2012 14:40:41 | Chỉ xem của tác giả
không biết nói gì  xin gửi tới toàn thể quý phường

Đơn Xin Hủy Hôn

Tình hình do hưởng ứng giờ trái đất hôm qua .Mình tắt  điện thoại  , vợ mềnh năm llần bảy lượt gọi điện kêu về , nhưng không liên lac được chạy về nhà mẹ ngoại mấy . Sau giờ giải quyết hợp đồng ăn nhậu hưởng ứng vói bạn bè xong xuôi về nhà , thấy vợ bỏ đi đâu không biết , liền bật điện thoại và gọi điện thoại cho vợ gọi về thấy đầu dây bên kia kêu ...ò í e chủ nhân của quý khách hiện đang tắt điện thoại do hưởng ứng giờ chái đất " .
Úi zời hưởng ứng cái khỉ gì trong khi mình trên đường về nhà thấy đường đông ơi là đông , người người xe xe phóng vù vù  khói bụi mịt mù không thở ra hơi nữa . đúng là tiết kiệm năng lượng phá hoại môi trường

Chợt nghĩ chắc vợ đi đâu chơi tý về . muốn làm cái gì đó vừa hưởng ứng giờ trái đất vừa điên rồ tí . là tắt hết đèn ngồi ghết sofa chuổng cời  . à còn mấy con gái gọi điện bảo sang nhà ngoại ngủ không được về đây . nhưng gọi mãi các cho các coan thì đt nào cũng ... ò í e số máy của quý khách đang hưởng ứng giờ trái phép   . bọn trẻ dạo này nhạc chế chuông kinh quá  . thôi hủy kế hoạch tắt đèn ghế sofa Chuổng cời .

Mở tủ lạnh lôi chai bia lên , lôi con  mực và lọ cồn trèo lên nóc nhà nướng  ăn tạm ( do vợ mình dặn trước hưởng ứng giờ trái đất cầm điện nước nấu ăn tại có thói quen ăn khuya rồi   không ăn nhẹ không ngủ được )

Ngồi xơi mãi con mực chả thấy vợ về thấy các coan nó về , coan về sớm hơn vợ chả có nhẽ lại bỏ về nhà ngoại rồi à . bảo các coan xơi nốt con mực . do nướng nhiều quá xơi không hết tưởng nướng trước cho cả nhà nhai luôn khi đi ngủ . thế mà thiếu vợ
Xách cái xe đẹp à chính xác ra là cái xe đạp sang nhà ngoại tìm vợ , đến lúc thấy vợ trên phòng gọi vợ về vợ bảo không về .
mình chạy lên nói chuyện :

Mình : Sao không về thế hở vợ  
Vợ : không về là không về thì làm sao
Mình : rốt cuộc là có chuyện gì với vợ thế
Vợ : tại sao tắt điện thoại hở
Mình : à giờ trái đất
Vợ : trái đất trái cam gì . Tòm tem ở đâu phải không .   mau khai thật đi
Mình : Tòm tem gì ,  thôi vợ về nhà đã rồi nói
Vợ :không về bằng cái xe đẹp rẻ rách không có tý thành ý nào cả
Mình : à bảo vệ môi trường,   với lại nhà có xa lắm đâu . mà lôi ô tô ra
Vợ : ô tô nào ,
Mình : Taxi ý
Vợ : này thì đùa này ... bốp .. binh...chát
Mình : vợ mình đúng là đai đen nhj đẳng phim găng tơ
Vợ : thôi anh  vác xe đẹp xe xấu  hay xa đầu gấu về đi   .  em ở đây hưởng ứng giờ tự do mai em về

thế là thất thiểu ra về . để sáng hôm nay không thấy về , trưa nay chả thấy mặt  quyết định làm đơn "Xin Hủy Hôn" để tham gia hưởng ứng giờ độc thân

Mong quý phường giải quyết cho ạ

p/s : Chào mừng cá tháng tư . chúc vui vẻ

Bình luận

kèo này bố câu con cá bự quá xá roài =)))))))) trết mất thôi bố ơi :))))))))))  Đăng lúc 1-4-2012 11:34 PM
=))  Đăng lúc 1-4-2012 11:09 PM
trết mớt thâu mềnh ạ =))))))))))))  Đăng lúc 1-4-2012 08:16 PM
Chủ tịch xã là con cá to nhất nhể =))  Đăng lúc 1-4-2012 08:01 PM
chấp nhận li hôn. nộp phạt mỗi người 10 000 KST done all thêm việc lừa tình mọi người mà lỡ đâm đơn là ko có đầu quay lại. Chúc các bạn vui vẻ.  Đăng lúc 1-4-2012 04:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1103#
Đăng lúc 1-4-2012 15:25:27 | Chỉ xem của tác giả
¶µx€¶)ø gửi lúc 1-4-2012 14:40
không biết nói gì  xin gửi tới toàn thể quý phường  

Đơn Xin Hủy Hôn

Oà oà oà *đeo bám*, nhất định không "nhả" ra đâu

--------------------------------------------------------------------------
*Đá đít* biết ngay là giở trò mà {:430:}

Đem cái này qua lầu chắc câu được nhiều cá ấy mềnh ơi

Hi hi hi

2 vợ chồng mềnh song kiếm hợp bích lừa bà kon 1 vố đi mềnh

Bình luận

Chị Hồng tính khi nào cưới. khổ nỗi nhà minh cú tuong em làm cá hahaha cá hum qua cũng có cái hài của cá. đi lừa tinh biêt bao nhju người cơ mà nghi lai de làm rule lun ahha   Đăng lúc 2-4-2012 10:35 AM
con gái có mặt =))  Đăng lúc 1-4-2012 11:40 PM
chỉ có mềnh mới hiểu anh mênh mông nhường nào =))  Đăng lúc 1-4-2012 08:00 PM
chấp nhận li hôn. nộp phạt mỗi người 10 000 KST done all thêm việc lừa tình mọi người mà lỡ đâm đơn là ko có đầu quay lại. Chúc các bạn vui vẻ.  Đăng lúc 1-4-2012 04:25 PM
cái gì tren dó vậy chị? chả hiu gì cả. viêt cái đơn hay viết tấu hài thế ạ  Đăng lúc 1-4-2012 04:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1104#
Đăng lúc 1-4-2012 22:17:29 | Chỉ xem của tác giả
Các coan mềnh chạy đi đâu hết rồi . mà chả quan tâm tới cái nhà này thế .
chắc là sốc con ốc ở đâu rồi nên không dám comment nhể

Tình hình phải chọn ngày đẹp tháng xinh nào để làm đây mềnh nhờ

Bình luận

hên cho anh là hum qua e vui tính ghé vào nhá chơi =)))))))) chứ hum qua mạng internet nó ko xài dc  Đăng lúc 2-4-2012 10:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1105#
Đăng lúc 1-4-2012 23:32:27 | Chỉ xem của tác giả
¶µx€¶)ø gửi lúc 1-4-2012 22:17
chắc là  ...

Mềnh ưi đang coi Mặt trăng mặt trời mềnh ạ

Khóc hết nước mắt rôi đây

Trẻ con mà đóng hay quá mềnh ạ

Lâu lâu cũng có mấy đoạn vui vui nhưng hầu hết là buồn mềnh ạ

Aigoo, mưa dầm dề cả 2 ngày nay

cứ trùm chăn mà luyện phim mà vẫn thấy lạnh. Gru...gru...

Bình luận

thấy chưa, con đã bảo phim hay lắm cơ mà h mẹ mới chịu xem  Đăng lúc 2-4-2012 02:33 PM
Coi nhớ để ý bác thái giám nhá =)))))))  Đăng lúc 2-4-2012 09:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1106#
Đăng lúc 1-4-2012 23:39:01 | Chỉ xem của tác giả
¶µx€¶)ø gửi lúc 1-4-2012 22:17
chắc là  ...

con đây con đây bố ợ :))

cái đơn này hay đó bố, con ủm hộ 2 tay

cơ mà nhỡ cá cắn câu, cá giận, cá cho bố die thiệt thì chết mất =))

Thế bố mẹ tính chừng nào đám cưới? mà tiền đâu mà cưới hả bố ;))

14 couple đk kết hôn mà hủy hôn hết 6, còn 3 couple xanh biển thì đang trong tình trạng ngàn trấm =))

trong đó có nhà mình :)) lúc nãy con xem ùi, bố có 1962 K$T àh, ko đủ tổ chức tiệc cưới bố ơi :(

Bình luận

huhu, con đâu có biết a Chip zô đây đọc đâu :(( Con phi tang roài mẹ ơi *cười nham hiểm*  Đăng lúc 3-4-2012 09:04 PM
mày nhá, cái tội mỏ nhọn có ngày chúng quánh cho sưng mỏ nhá =)), hô hô hô  Đăng lúc 3-4-2012 02:05 PM
ẹc, nói xấu a Chịp mà quên edit, thôi e đi phi tang chứ cứ mới đc :))  Đăng lúc 2-4-2012 08:49 PM
cưới xin chi cho tốn kém. Có giấy Đăng kí kết hôn rồi thì ở vậy luôn ;)) giành tiền tiết kiệm mua sữa cho con  Đăng lúc 2-4-2012 07:37 PM
mọi lời nói trong ngày hôm nay đều ko có giá trị mà mẹ =)) phạt 10 triệu nhà mình cũng ko ngán :))  Đăng lúc 1-4-2012 11:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1107#
Đăng lúc 2-4-2012 09:13:32 | Chỉ xem của tác giả
Chào buổi sáng cả nhà .
Chẹp tình hình cưới sin chắc để vài bữa đợi hết mùa bóng này sẽ tổ chức .
mấy chủ tịch xã có thông cảm sẽ dời vài ngày thôi cả nhà ạ

tạm thời cưới chui cho nó mốt

bên nhà E hôm qua câu được mấy nghìn con cá quá bộ phim Siêu anh hùng báo thù ý . chỉ vấn đề quan tâm là nó mới bị mắc câu thôi

Suýt chết vì cắn câu

Bình luận

hô hô hô, kiếm tiền làm đám cưới mềnh ưi, cưới xong người ta ở nhà lầu, em với mềnh nhà tranh vách đất há mềnh há =)))))))  Đăng lúc 2-4-2012 04:24 PM
=))  Đăng lúc 2-4-2012 02:34 PM
Con cá 10000 K$T BTC nộp cho 2 vợ chồng nhà anh mới phải chứ . chả nhẽ BTC lại muốn tự hủy hôn nhà này đấy à =))  Đăng lúc 2-4-2012 11:12 AM
thâu lỡ ui giám câu BTC thì giờ giao nọp 10000 KST mau mau  Đăng lúc 2-4-2012 10:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1108#
Đăng lúc 3-4-2012 14:04:37 | Chỉ xem của tác giả
¶µx€¶)ø gửi lúc 2-4-2012 09:13
Chào buổi sáng cả nhà .
Chẹp tình hình cưới sin chắc để vài bữa đợi hết mùa bón ...

Chừng nào cưới đây mềnh

em muốn cái mề đay nhẫn cưới mềnh ưi =))

mềnh nhanh nhanh mươn nợ, hông thôi cầm sổ đỏ ngân hàng

cho em cái mề đay xinh xinh đê mềnh ưi

Chúc cả nhà ngày mới nắng đẹp, không bão bùng, không ẩm ướt

mấy bữa nay sàn nhà mưa gió cứ ẩm ướt lạnh lẽo ngán hết cả người đây...

Bình luận

Trong Nam nắng kinh người, cháy cả da cả thịt :(  Đăng lúc 3-4-2012 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1109#
Đăng lúc 3-4-2012 22:19:25 | Chỉ xem của tác giả
hoahong100 gửi lúc 3-4-2012 14:04
Chừng nào cưới đây mềnh

em muốn cái mề đay nhẫn cưới mềnh ưi

Mình ơi vô đổi kèo đi

đánh over thẻ 500
kèo chính AC : 500
Xỉu : 500

Trận này căng lắm . Hy vọng AC phòng ngự số đông và may mắn hạn chế ghi bàn . mà đã hạn chế ghi bàn chắc phải phạm lỗi thẻ vàng thẻ đỏ cũng phải chơi hết mềnh ạ

p/s : ngô kiến ngu chứ ngô kiên huy giề,  mà chả quan tâm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1110#
Đăng lúc 6-4-2012 14:54:04 | Chỉ xem của tác giả
Cả nhà vô nghe bài này cho nhận xét nào .

mới nghe được 2 hôm rồi . chắc phải nghe 2 tuần nữa .

thích nhóm 2AM lâu lắm rồi mới được nghe bài mới hay như vậy {:309:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách