Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ChủTịchXã
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phòng Tâm Sự] MrStyle - foreverlove | Điểm hẹn hò của 2 người.

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 3-3-2012 11:28:13 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 19-1-2012 10:20
)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
ôi giồi ơi chị ơi )) em thì thích ăn bơ lắ ...

Vợ vào đăng ký gia phả cho chồng đi kìa..

.

Đăng ký nhanh để còn cưới kìa

Bình luận

http://kites.vn/thread/happy-restaurant-216326-1-1.html  Đăng lúc 27-3-2012 06:13 PM
thông báo tại cổng Box  Đăng lúc 26-3-2012 08:43 AM
anh oi anh co onl yh ko the  Đăng lúc 3-3-2012 11:18 PM
Mình à, CTX tìm mình kìa '_'  Đăng lúc 3-3-2012 01:19 PM
mình à, mình có bố mẹ, anh chị em ruột, anh chị em nuôi, vợ lớn vợ bé nào thì liệt kê ra để em làm danh sách nào =))  Đăng lúc 3-3-2012 01:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
 Tác giả| Đăng lúc 6-3-2012 16:38:50 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người quay lại trò chuyện bình thường nhé
riêng couple thì nhớ đi họp

đã check xong.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 28-5-2012 14:30:39 | Chỉ xem của tác giả
Em phát thiệp mời.. Mong cả nhà thông cảm cho em

Happy birthday Hyo Min

Welcome!!!

Chào mừng các bạn đến với BOX Core Girls của đại gia đình chúng mềnh...
Ngày 30/05/1989 là ngày trên Trái Đất chào đón thêm một sinh linh mới, là ngày mà có 1 gia đình ở Hàn Quốc tràn ngập trong tiếng khóc thánh thót của 1 bé gái kute, bụ bẫm. Và cho đến ngày hôm nay, bé gái đó đã trưởng thành, trở thành một cô nàng hát chính, nhảy chính và Rapper của nhóm nhạc T-ara - Park Hyo Min. Và chỉ còn 2 ngày nữa, là đến ngày vô cùng quan trọng đối với QUEENS như chúng mềnh....và cũng là ngày đánh dấu mốc quan trọng cho cô nàng đầy tài năng HYO MIN trở thành thiếu nữ 23 tuổi...

Vì hôm đó là ngày vô cùng quan trọng đối với mỗi QUEEN như chúng mềnh, nên mình cùng với tất cả các đại thành viên trong gia đình Core Girls quyết định mở tiệc, cùng với gameshow nhằm tạo không khí sôi động, vui vẻ cho ngày quan trọng đối với hyo Min của chúng mềnh.

Nội dung chương trình cho ngày 30 như sau:

Tiệc buffet.... Vào thời gian này, mọi người có thể ăn uống, nhậu nhẹt, đập phá tan bành...Tiệc sẽ chính thức mở vào lúc 4h chiều... Cùng thời gian này, sẽ ra mắt DINO hội của chúng tớ

Cùng nhau thử tài hiểu biết...GAMESHOW... Đây là khoảng thời gian để mọi người giải trí, cũng là cơ hội tốt để mọi người dinh "Xẻng" về cho chính bản thân mình. Gameshow tổ chức vào lúc 7h tối.

Nội dung gameshow:

Vòng 1: Trả lời những câu hỏi BTC đưa ra, tất nhiên liên quan Core Girls...
Gồm: 15 câu.. 50$/1 câu.
BTC sẽ đưa câu hỏi, các thí sinh trả lời những câu hỏi đó bằng hình thức "Bình Luận" [ biểu tượng tách cafê].
Vòng 2: Đoán tên bài hát.
BTC đưa 1 đoạn nhạc, sau đó thí sinh nghe và đoán bài hát đó.
Gồm: 15 bài... 50$/1 bài.
Vòng 3: Thử tài...
Vòng này, BTC sẽ đưa ra 1 bài, trong đó có những ẩn số quan trọng, thí sinh tham gia bắt buộc phải tìm ra những ẩn số mà BTC đưa ra.
Gồm: 10 ẩn số.. 50$/1 ẩn số.
Câu đặc biệt: BTC sẽ đưa ra 1 tấm hình và câu hỏi, yêu cầu thí sinh phải ghép lại rồi cap hình đưa cho BTC và trả lời câu hỏi đó.

Trị giá: 250$.
Trao giải thưởng.
Ngoài ra, BTC còn trao giải TEM câu trả lời nhanh nhất thông qua những con số may mắn BTC đã đưa ra... 50$/1 tem
Vòng 1: TEM ở câu: 1.5.7.10.15
Vòng 1: TEM ở bài: 2.5.7.13.15
Vòng 1: TEM ở ẩn số: 3.5.7.8.15

Link: http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=328251&page=1&extra=#pid2449095
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 18-7-2012 20:44:20 | Chỉ xem của tác giả
ối, zậy là k có cặp có đôi là k dc vào hả?
sao cái tiêu đề sốc thế
ta là tại sốc lắm nhá
vậy cho ta vào hay đuổi ta ra
suy nghĩ kỹ nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách