Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phòng 888] ღ*♥*ღNơi yêu thương không thể nói bằng lời ღ*♥*ღ

[Lấy địa chỉ]
71#
 Tác giả| Đăng lúc 20-8-2014 03:09:04 | Chỉ xem của tác giả
Mục lục cuốn sách ảnh "Khoảnh khắc" của Lý Dịch Phong

Chapter 1: Khi bạn thực sự muốn làm điều gì đó, cả thế giới sẽ giúp bạn

Khi còn nhỏ tôi khá thích ca hát, trước đây ở Thành Đô có " Đài phát nhạc tình ca" sẽ phát một số MV, bố tôi rất thích xem chương trình này. Lúc đó tôi rất ngưỡng mộ họ hát trên sân khấu và cảm thấy làm một ca sĩ thật thú vị. Khi lớn hơn chút nữa thì suy nghĩ cũng thay đổi, tôi nghĩ thôi bỏ đi, bỏ đi, mình nên thực tế một chút, những điều này quá xa vời với mình. Nhưng rồi sau đó tôi lại cảm thấy việc gì cũng đều có thể xảy ra, dần dần tôi nghĩ có thể sau này dùng nhiều cách khác nhau, chẳng hạn như làm MC trước, sau đó thông qua cách này để đi.

Chapter 2: Mỗi người đều có thể tự tin.

Thật ra nhiều khi tôi cũng không có tự tin, nhiều khi còn xấu hô. Lúc đi học, các bạn nữ đến chào hỏi tôi, tôi cũng rất ngại ngùng. Khi mới vào ngành, kí giả đến phỏng vấn tôi cũng thế, tôi nói rất ít khiến cho họ có chút hiểu nhầm tôi, kiểu như là cái người này đang tưởng mình là sao chắc, hỏi chuyện thì không trả lời, hoặc có thể họ cảm thấy bạn sẽ không chuyên nghiệp, không hiểu gì về phỏng vấn cả. "Tôi cảm thấy cũng tạm được" - đó là câu trả lời cơ bản nhất của tôi. Tôi nghĩ có chút hiểu nhầm nhưng không biết phải nói sao cả. Giờ tôi khá hơn trước đây rồi nhưng vẫn chưa đủ, vẫn phải học hỏi thêm nhiều người khác. Khi phải đối mặt với rất nhiều ống kính, rất nhiều người để nói về suy nghĩ của mình thì cũng khắc sẽ tự tin hơn trước.

Chapter 3: Thường nhớ về những khi còn nhỏ.

Từ mẫu giáo lên đến đại học, mỗi thầy cô giáo chủ nhiệm trong lớp đều có quan hệ rất tốt với tôi, đều rất thích tôi. Khi mới bắt đầu vào cấp 2, thầy tổ trưởng các lớp cấp 2 lần đầu tiên nhìn thấy tôi liền nói với bố mẹ tôi: Thằng nhóc này sau này sẽ phải gặp nó khá nhiều đây. Bố mẹ tôi hỏi vì sao?. "Anh chị xem, nó trông như đứa thích gây chuyện ấy, rất nghịch ngợm", sau đó bố mẹ tôi không nói gì nữa cả vì bố mẹ biết tôi là đứa trẻ rất ngoan. Khi lên lớp 8, thầy tổ trưởng gặp lại tôi, sau đó nói chuyện với tôi, "Thầy đã làm thầy giáo nhiều năm rồi, lần đầu tiên được mở rộng tầm mắt, em thật sự là một đứa trẻ ngoan". Chính vì vậy, cần phải dùng hành động để chứng minh bản thân mình.

Chapter 4: Nhớ về em, người xa lạ

Đã bao giờ trên máy bay hay trong một chuyến du lịch nào đó bạn gặp được một người, rồi các bạn nói với nhau một số chuyện, sau đó sẽ không bao giờ gặp lại nhau nữa?

Chapter 5: Những việc đã dạy tôi

Sinh mệnh là do suy nghĩ tạo thành. Chẳng có việc gì ép bạn phải không vui hay phiền não, tất cả đều từ chính bản thân mình.

Chapter 6: Học cách yêu

Khi còn nhỏ, mẹ nói với tôi rằng: Con đừng đi gây chuyện với người ta, nhưng nếu người ta đánh mình thì mình nhất định phải đánh lại.

Chapter 7: Qúa trình hưởng thụ

Máy bay, khách sạn hoặc lộ trình từ một thành phố này đến một thành phố khác là cái cảnh mà tôi quen thuộc nhất.

Chapter 8: Người đàn ông tốt, yêu công việc.

Là một người nghệ sĩ, một thần tượng, một diễn viên, cuộc sống thật sự như thế nào nhỉ?

Chapter 9: Bản thân nguyên sơ nhất

Nhớ lại những kỷ niệm tươi đẹp nhất trong hồi ức của tôi đều là trên ghế nhà trường, trân trọng những năm tháng này, xin hãy đừng quên nó, bởi vì nó khiến cho bạn tìm lại tất cả những thứ nguyên sơ nhất, bản thân nguyên sơ nhất.

Chapter 10: Không sợ đụng phải đối thủ mạnh, chỉ sợ gặp phải bạn xấu.

Tình bạn đẹp thật ra còn khó tìm được hơn cả một tình yêu đẹp.Tình yêu rất rất dễ khắc cốt ghi tâm, nhưng tình bạn như dòng nước cứ trôi, có quá nhiều cuộc chia ly hội ngộ, không cẩn thận là sẽ "giải tán" ngay.

Chapter 11: Những hạnh phúc nhỏ bé nhưng đời thường trong cuộc sống

Người Thành Đô là những người mà đem cả cuộc đời đặt vào việc ăn uống.

cre by: Khoảng khắc - Lý Dịch Phong
Trans by me

P/s: Đã đọc xong cuốn sách của bạn Phong, cảm nhận chung của mình là rất yêu thích cuốn sách này và có 1 niềm vui không hề nhỏ khi biết rằng vai diễn mà bạn Phong muốn đóng nhất chính là vai Cha Tae Sik của Won Bin nhà mình trong phim "Ajusshi". Vì yêu thích cuốn sách nên mình cũng sẽ cố gắng "siêng năng" trans được bao nhiêu hay bấy nhiêu

Bình luận

lúc mình đọc đến khúc PP nói về Ajusshi thì ko tin vào mắt mình đang đọc đoạn đó nữa, nói ko ngoa chứ phải 1 lúc mới định thần lại luôn:))  Đăng lúc 20-8-2014 01:13 PM
chương đó, PP chia sẻ rất nhiều suy nghĩ của bạn ấy về tình yêu, mình thích cách bạn ấy kể về mối tình thời trung học đó lắm lun  Đăng lúc 20-8-2014 01:10 PM
@little: bạn đoán hay quá, đúng là chap ấy PP viết về tình yêu nhưng ko phải "love at the first sight" mà là mối tình thời trung học của bạn ấy, mình rất thích   Đăng lúc 20-8-2014 01:09 PM
Thix cái Chap4, tittle rất gợi mở nhé, có khi nào là một "love at the first sight" nào đó của PP ko? ;)) bạn PP cũng lãng mạn lắm chứ :D Con trai nhân văn có khác :))   Đăng lúc 20-8-2014 11:32 AM
thế là 2 tình iu của b cũng có điểm chung rùi, b chăm chỉ quá :x  Đăng lúc 20-8-2014 11:30 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Me. + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 20-8-2014 12:10:00 | Chỉ xem của tác giả
mấy hôm nay bận học quá nên k thể vào chăm page, up hình nói chuyện với mn được
bây giờ vô thấy lên được tận 2 page, lại có nhiều tin hay thấy mình tậu lẫu ghê
mà t là t hóng bài trans sách ảnh nha nếu được thì scan hình lên cho t ngắm nữa

Bình luận

ai mà may mắn thế  Đăng lúc 23-8-2014 09:43 PM
n ơi, t mới có phát hiện "vĩ đại", coi bộ ta đã biết đc dung nhan bạn gái PP hồi trung học rùi, dễ thương, xinh xắn, đáng iu lắm luôn:)))  Đăng lúc 23-8-2014 02:28 AM
t sẽ cố gắng T.T  Đăng lúc 21-8-2014 09:51 PM
Thảo nào ko thấy n, học hành xong nhớ về nhà với ta nha<333  Đăng lúc 20-8-2014 01:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 20-8-2014 12:14:24 | Chỉ xem của tác giả
Hình của Phong ca vào hôm 19-08, thấy bài báo nói là quay phim Đạo mộ
nhìn PP mặc đồ này thấy style quá

cre: link

Bình luận

AAAAAAAAAAa, em biết chỗ bán áo giống cái áo này nè :v Mà dài quá, em mặc vô chắc giống cái mùng :((  Đăng lúc 3-10-2014 06:54 PM
Phong ca người đẹp nên mặc gì cũng đẹp :))  Đăng lúc 21-8-2014 09:52 PM
thanks n up hình nhé, lần đầu t nhìn thấy PP ăn mặc te tua như thế nhưng vẫn thấy đẹp rạng ngời lun  Đăng lúc 20-8-2014 01:16 PM
up đc nhiêu đây t lại chuẩn bị lặn lại đây TT.TT  Đăng lúc 20-8-2014 12:14 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 21-8-2014 22:06:27 | Chỉ xem của tác giả
vì thấy tin hot nên t lại trồi lên đây PP nhận lời thách thức Ice Bucket Challenge k biết ai thách ảnh nhưng mà đại sư huynh cũng đã làm rồi mà t thấy trên face mấy bạn đồn là do Thiếu Cung thách
hình như người tiếp theo PP thách là Tô Tô  

cre: Jung Hyuk Hwang
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
 Tác giả| Đăng lúc 22-8-2014 08:34:35 | Chỉ xem của tác giả
p3ngoxpanda gửi lúc 21-8-2014 10:06 PM
vì thấy tin hot nên t lại trồi lên đây  PP nhận lời thách thức Ice Bucket Challen ...

Đúng là chàng Thiếu Cung thách Phong Phong đó n, hum qua ta coi ep Cổ kiếm lại lên cơn bấn Tô Cung, ep hum qua là hint thuộc về Cung Tô n ợ, lại ánh mắt đưa tềnh, nụ cười mỉm, rùi lại vì Tô Tô, Cung sẵn sàng hy sinh mạng sống của mình, eo ơi, hint tung củ chảo luôn (dù ta mặc kệ sau này Cung thế nào thì sau Việt Tô ta vẫn là hủ nữ Cung Tô )

Bình luận

bạn Cung dùng sắc để dụ Tô Tô à :)))  Đăng lúc 23-8-2014 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
 Tác giả| Đăng lúc 22-8-2014 08:53:42 | Chỉ xem của tác giả
Lý Dịch Phong [Khoảnh khắc]  LỜI TỰA

Năm 2011, lúc tôi 24 tuổi, có một khoảng thời gian rất dài mất ngủ. Khi đó thường ngồi trong phòng một mình, vắng vẻ trống rỗng, không bật đèn. Cứ ngồi như vậy, suy nghĩ, sau đó gọi điện thoại cho người quản lý, tôi cũng nói không rõ tôi muốn biểu đạt thứ gì, cũng không nhớ đã nói những gì, cô ấy có lẽ cũng không rõ tôi nói điều gì, rồi bằng cách nào đó gọi điện thoại.

Lần này tôi xác định phải vào trọng tâm công việc, bước ngoặt chính thức chuyển hướng từ đĩa hát sang diễn xuất. Lúc đó môi trường nhỏ của tôi xuất hiện vấn đề, dĩ nhiên, hoàn cảnh của toàn bộ ngành đĩa nhạc cũng không tốt. Thể nghiệm là hạn chế nhất, dùng một từ để hình dung hoàn cảnh lúc đó, chính là “khốn thú”*, mãnh liệt mong muốn xông phá ra ngoài, những không nghĩ ra cách thức, cũng không tìm được phương hướng.

Sau khi phát hành EP của “Bài hát ấy”, cái cảm giác lo âu đó bắt đầu tích lũy lại, làm thế nào cũng không đúng. Bên cạnh thì nghe thấy vô số những lời đang nói, “Không đúng! Không đúng! Thứ cậu muốn làm không đúng, những việc cậu làm cũng không đúng; nói ra đã không đúng, không nói càng không đúng.”

Đó như một thứ áp lực, ẩm mốc của không khí mùa hạ, buồn khổ, nóng bừng, thấm vào từng bắp thịt. Ưu tư dần dần góp nhặt, đến khi mưa dông. Mà trước lúc mưa to trút xuống, tôi trở nên không chắc chắn với bản thân mình, giống như ngay cả lẽ tự nhiên của thời kỳ làm lính mới ban đầu cũng tìm không ra nữa. Trước kia tôi sẽ không đi nghĩ xem mình nên làm thế nào, nhưng lúc tôi bắt đầu suy nghĩ đến việc "nên làm thế nào", tất cả dường như đều làm không nổi rồi. Mặc dù tôi đã phát hành đĩa nhạc, nhưng không biết phải đi hát ra sao; ngày trước tôi đã từng tham gia chương trình, nhưng hiện tại tham gia chương trình lại cảm thấy tay chân cứng nhắc, cười chẳng thoải mái, mà không cười lại sai; ngày trước đối diện với truyền thông mặc dù không nhiều lời nhưng vẫn là sẵn lòng giao lưu, bây giờ có một loại cảm giác muốn đem miệng khâu lại.

Ngay từ khi bắt đầu tôi đã dựa vào thiên tính để làm việc, lúc đó lại bị rất nhiều giọng nói khống chế điều khiển: “Cậu nên làm thế này” “Hiện tại cậu như vậy không đúng” “Cậu cần phải thế này” “Nếu những thứ này cậu làm không nổi thì bất kể thứ gì cậu cũng không cần làm nữa” … … Rõ ràng là con ‘báo non’, hưm, biết đâu vốn dĩ là con ‘ngưu lấp lánh ánh vàng’, khăng khăng muốn được người ta hóa trang thành ‘chú hổ ôn thuận’, bởi vì sẽ có nhiều thị trường hơn. Khi đó tôi thuộc dạng người khả năng tự chủ không cao, giống như đứa trẻ nhỏ, có thể bị người ta dắt mũi lôi đi, nói thế nào thì là như vậy. Nhưng con người thật sự của tôi lại không muốn miễn cưỡng bản thân, không bằng lòng làm những thứ thay đổi và phối hợp vô nghĩa. Đáng tiếc tôi rõ ràng đã bị ảnh hưởng rồi, bắt đầu suy nghĩ xem thiên tính sẵn có có phải nên sửa chữa lại hay không, tôi trở bên nghĩ quá nhiều, khiến mình bị mắc kẹt.

Thân làm một người đàn ông, lúc đang nảy sinh hoài nghi cùng phủ nhận với chính bản thân mình, tâm liền bối rối. Không có niềm tin vào bản thân và tương lai, cảm thấy dường như nắm vững không nổi rồi. Tôi thậm chí còn nghĩ, lẽ nào mình cứ thế này trở về Thành Đô sao? Sau khi quay về mình có thể làm những gì? Mình nên làm sao đây?... …Những ngày tháng ấy, giống như một kẻ bị nhốt trong căn phòng tối tăm không có ánh sáng. Tôi biết căn phòng này có lối ra, nhưng không có ánh sáng dẵn dắt để bạn đi qua đó. Hoảng loạn cùng mệt mỏi xuất hiện luân phiên nhau. Bạn tin bản thân mình có thể đi hướng ánh sáng, nhưng lại sợ nếu như thật sự mãi mãi bị vây hãm trong căn phòng tối tăm, cô quạnh trống vắng biết bao. Sau khi trải qua quãng thời gian ở ẩn đó, trải qua một số việc, hiểu một số người, tôi dần dần nắm được hoàn cảnh xấu này, hiểu rõ vị trí của mình, tôi có thể tự cho mình một phương hướng thấp thoáng lối ra, đi tới đó. Cuối cùng tôi hiểu rõ, nơi căn phòng tối này chỗ nào có ghế tựa, chỗ nào có hố sâu, cho dù không có ánh sáng đi nữa, trong lòng cũng cảm thấy nhẹ nhõm hơn.

Thật ra trong cuộc sống của mỗi người đều sẽ trải qua khoảng thời gian như vậy, không cần biết là hoàn cảnh hay tự mình tạo nên đình trệ. Một lần tôi ở trên máy bay nhìn thấy một phỏng vấn về Châu Kiệt Luân, anh ấy nói: “Tôi không thể hát mãi, hát ‘Côn nhị khúc’ đến năm 60 tuổi.” Anh ấy cũng đang không ngừng thay đổi bản thân  làm diễn viên, quay phim, làm ông chủ. Mỗi người đều đang không ngừng thay đổi, không ngừng mở rộng xúc tu của chính mình, để cuộc đời mình đầy đủ sung túc. Chỉ cần chúng ta đừng đầu hàng cuộc sống khi chúng ta bị trói buộc, như vậy đời người ở bất kỳ lúc nào cũng sẽ không "thôi thì là thế rồi" nữa.

Do đó có lúc tôi nói với bản thân, bây giờ mình vẫn còn rất may mắn, vẫn còn thời gian, còn tuổi trẻ. Vả lại điều tuyệt vời nhất còn chưa tới. Những điều tôi muốn làm, đều đang dần dần thực hiện. Tốt biết bao nhiêu!

Sau khi vượt qua thời kỳ tăm tối, rồi quay đầu nhìn lại khoảng thời gian đó,nếu  nói cảm ơn thì thật quá giả tạo, nhưng quả thực vì có trải qua như vậy mới khiến cho bản thân thấy đau khổ, rối trí, nổ tung và mới trở thành Lý Dịch Phong của ngày hôm nay. Mỗi ngày đều đang thỏa hiệp, đối mặt với những thứ thỏa hiệp này cảm thấy bản thân mình càng ngày càng nhỏ bé, càng ngày càng không có khả năng. Mỗi ngày đều kiên trì, nhặt lấy một chút niềm tin, tìm lại một ít bản thân, trong sự lay chuyển như thế, trong sự mất tự do tự tại như thế, dần dần thừa nhận bản thân mình thật sự. Không bắt tay giảng hòa với thế giới này, nhưng cũng đã tìm ra điểm thăng bằng bình yên vô sự.

Sấm dậy, mưa rơi, trời tự nhiên quang.

-0-
*(Trong cụm 困兽犹斗 : [khốn thú do đấu] : Con thú bị vây vẫn vùng vẫy giãy giụa đến cùng. Ngoan cường phản kháng đến cùng.)

[Trans by Vu Huyen Nga 李易峰 Li Yi Feng (Lý Dịch Phong)]

Nguồn: https://www.facebook.com/liyifenghouse

P/s: Mình thấy bên face của PP đã trans phần Lời tựa này nên ko trans lại nữa và mình đã xin phép các bạn ấy để post bài này trong nhà mình. Cảm ơn các bạn nhà PP trên face nhé  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
 Tác giả| Đăng lúc 22-8-2014 20:43:09 | Chỉ xem của tác giả
Lý Dịch Phong đứng đầu 48 ngày liên tiếp trong bảng xếp hạng "Chỉ số truyền thông nghệ sĩ"

Lý Dịch Phong đã đứng đầu liên tiếp 48 ngày trong bảng xếp hạng "Chỉ số truyền thông nghệ sĩ", chỉ số bình quân trong thời kỳ là 9.6041, các diễn viên liên tiếp đứng đầu bảng xếp hạng trước đây có Kim Soo Hyun: 49 ngày từ 2014/2/6-2014/3/26, bình quân 9.4436; Trần Kiều Ân: 47 ngày từ 2013/2/9-2013/3/27] bình quân 9.2387; Lưu Thi Thi: 43 ngày từ 2012/7/30-2012/9/10, bình quân 9.2750.

Bảng xếp hạng dựa trên tiêu chí: Chỉ số truyền thông = Lượng phát sóng phim trên truyền hình*A + chỉ số weibo*B + chỉ số tieba*C + chỉ số douban*D + tìm kiếm*E + Khác*F

Cre: Vlinkage@weibo

P/s: ở VN mình bạn Phong có vẻ vẫn còn trầm nhưng bên TQ bạn ấy được coi như 1 hiện tượng, vì lâu lắm rồi làng giải trí TQ mới có 1 diễn viên đủ độ hot để "địch" lại làn sóng Hàn ở TQ. DV nổi thì nhiều nhưng để là hiện tượng thì khá hiếm. Tình hình là phim Cổ kiếm kỳ đàm còn chiếu dài dài, hy vọng bạn Phong sẽ phá vỡ kỷ lục của Kim Soo Hyun và mong mỏi hơn là bạn ấy luôn "sống tốt, học tập tốt, lao động tốt". PP cũng đã phải trải qua 7 năm nỗ lực và có cả những lúc tưởng như phải từ bỏ con đường này nên thực sự chúc mừng bạn. Bảng xếp hạng này của mỗi ngày thì mình vẫn thấy nhưng ko mang về nhà với lại mình cũng ko hứng thú lắm với mấy cái bảng xếp hạng cơ mà cái này là tổng kết và công ty này uy tín, có tiêu chí rõ ràng nên chia sẻ với mọi người

Bình luận

Hum nay bạn Té Té vẫn đứng đầu nên đã bắt kịp Kim Soo Hyun rồi, chỉ cần 1 ngày nữa là bạn sẽ vượt à, Té Té 5ting!:))))))))))  Đăng lúc 23-8-2014 09:40 PM
mắt Phong to tròn mà chị. 1 mí chứ mắt k hí nha~. :v em fm trc phim và bị thu hút ngay bởi cái vẻ vừa khờ vừa ngu trong mắt bé Susu ý. :v btw, chúc mừng bé thành công. (y)   Đăng lúc 23-8-2014 09:31 PM
tối qua coi đến cái đoạn "chú rể" PP "bế" "cô dâu" Đình Đình mà mình sặc nước suýt chết luôn :)))))))  Đăng lúc 23-8-2014 11:47 AM
Lần đầu tiên mình mới thấy có ng nói mắt PP to tròn, mình thấy mắt bạn ấy 1 mí mà:))) klq nhưng tối nay có Happy Camp rùi, coi mấy cái trailer mà mình quắn hết cả lên   Đăng lúc 23-8-2014 11:46 AM
Mấy ngày nay bận việc quá nên ít ghé nhà, bạn qiuxuan vẫn chăm chỉ update quá, khi rảnh hơn mình sẽ up hình xây nhà cùng bạn ^^  Đăng lúc 23-8-2014 08:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
 Tác giả| Đăng lúc 23-8-2014 21:26:26 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong Happy Camp và ta hận bạn Té Té vì đã khiến ta phải tốn "1 lít nước mắt" vì bạn. ý kiến cá nhân, tổng hợp 1 số màn bá đạo của bạn Té Té nhà ta trong show:

- Vô địch tiếu lâm: Té Té
- Bi tráng ca của "anh hùng bại trận": Té Té nhảy dây trên "sỏi" đệm
- Song tấu hợp bích: Phong Vũ tỷ muội cầm ca
- Tân nương tân lang động phòng hoa chúc: Đình Phong hỷ sự
- Luyện công "phun" tùng chảo: Việt Tô "phu thê"
- Màn nhọ nhất của bạn Té Té: tự đập tay vào đùi
- Soi hint nhiều nhất: Lần này ta về đội Tô Sinh - Phong Vũ cơ

P/s: có nên chuyển qua gọi bạn Phong Phong là Té Té luôn không nhở

Bình luận

mà t phải công nhận, Té Té tham gia mấy gameshow cực thông minh và chơi cái gì bạn cũng khá giỏi, chẳng cái nào làm khó đc bạn ấy nha  Đăng lúc 23-8-2014 11:05 PM
xí quên, các n coi xong đừng sốc với sư tôn nha, lần đầu t mới thấy sư tôn ở ngoài, sốc quá, mọi ng tự cảm nhận nha:)  Đăng lúc 23-8-2014 10:46 PM
Tui thích cái vụ "Đình Phong hỷ sự" ah nha =)) Phải tìm raw coi ngay mới dc, thanks b đã tổng hợp :))  Đăng lúc 23-8-2014 10:40 PM
t đi coi bản raw đây :)))  Đăng lúc 23-8-2014 10:16 PM
chắc chắn là tỷ tỷ luông!!!! :))))))) Phong Vũ tỷ muội song tấu mà lị!!! =)))))  Đăng lúc 23-8-2014 10:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 23-8-2014 22:59:45 | Chỉ xem của tác giả
Lý Dịch Phong trên phim trường "Mộ Đạo Bút Ký"

Hình ảnh phim trường "Mộ Đạo Bút Ký" trên weibo. Lý Dịch Phong vai Ngô Tà ung dung khoác áo gió đeo kính mát, bên cạnh Lý Thần Hạo diễn vai Phan Tử.

cre: sina

P/S: Klq nhưng nãy lên mạng search thử bạn diễn Lý Thần Hạo của PP là ai, ko ngờ xem profile xong mún bật ngửa >.< Bạn nam này sinh cùng ngày cùng tháng cùng năm với mình mới ghê chứ Xem ra dàn dv chắc toàn cùng trang lứa với PP

Click xem tiếp

Bình luận

cái đó là fan Việt Tô mong thôi :3 còn vai Tiểu ca vẫn phải chờ Tam thúc quyết  Đăng lúc 24-8-2014 07:30 PM
t nghĩ Đình Đình chắc ko đóng đc đâu...klq nhưng ta đang xúc động với mối tình thời trung học của PP quá, có lẽ sẽ trans chap này post trc:))  Đăng lúc 24-8-2014 10:14 AM
t chờ người đóng vai Tiểu Ca mà mãi chưa thấy :3 theo như Việt Tô đảng thì ai cũng mong là Đình ca :))  Đăng lúc 24-8-2014 10:11 AM
công nhận trên quả đất cũng có sự trùng hợp đến như vậy :)) xem mà giật cả mình >.<  Đăng lúc 24-8-2014 08:41 AM
woaaaa...bạn có duyên với anh ý quá:)))  Đăng lúc 23-8-2014 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 24-8-2014 12:53:01 | Chỉ xem của tác giả
Gif Happy camp

cre: baidu

Click xem tiếp

Bình luận

sư tôn lắm lời đâm cho 1 nhát =))))  Đăng lúc 13-9-2014 09:23 PM
cô dâu ngại kìa, hahahaha  Đăng lúc 25-8-2014 01:08 AM
Trả lời