Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phòng 888] ღ*♥*ღNơi yêu thương không thể nói bằng lời ღ*♥*ღ

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 11-8-2014 10:17:00 | Chỉ xem của tác giả
anh Phong hóa thư sinh ngốc trong Oan gia kiếm khách đóng cặp với dĩnh nhi nè:

Bình luận

đúng chuẩn là Mọt sách mà :))) xem cười đau ruột những phần có anh Phong đóng.  Đăng lúc 14-8-2014 10:01 AM
mình nhớ nhất cứ mỗi lần bạn ấy nói chuyện là lại Khổng tử nói thế này, Mạnh tử nói thế kia...buồn cười lắm lun, đúng chuẩn mọt sách  Đăng lúc 14-8-2014 01:05 AM
đúng đó bạn. a Phong đóng vai này vừa ngố lại vừa cute thích ơi là thích. lại còn đóng cặp với Dĩnh Nhi nữa. đúng là một cặp đôi "oan gia" siêu ngố mà. :X:X:X:X   Đăng lúc 13-8-2014 10:36 AM
Mình cũng khá thích Tam Lục nữa, PP đóng vai này ngố ngố iu lắm  Đăng lúc 12-8-2014 11:37 PM
Hai bạn này cute thế =)) Cũng đôi mắt tròn ngơ ngơ nai tơ :))  Đăng lúc 12-8-2014 06:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
 Tác giả| Đăng lúc 12-8-2014 22:12:29 | Chỉ xem của tác giả
Đời mình đã thực sự tan nát khi được chiêm ngưỡng nhan sắc bạn Phong. Thực sự không thể tượng tưởng nổi bạn lại đẹp đến mức đó, bởi trước đây mình đã từng "vô tình" chiêm ngưỡng cận mặt Huỳnh Hiểu Minh, Châu Kiệt Luân, Ngô Trác Hy rồi nhưng cảm thấy họ đẹp trai thì vẫn đẹp, nhưng theo mình vẻ đẹp của họ ngoài đời không được bằng trên màn ảnh nên nói thật mình cũng ko hy vọng vào "nhan sắc" ngoài đời của bạn Phong lắm, vì lại sợ bạn ấy không được đẹp như trên hình (đương nhiên mình ko phải thích bạn Phong vì đẹp trai nhé, có lỡ ngoài đời bạn ấy xấu thì vẫn thích à). Nhưng đến khi được nhìn rất rất gần bạn thì trời đất ơi, bạn ấy đẹp quá mức cho phép. Trên hình Phong Phong đã rất đẹp trai rồi nhưng ngoài đời bạn ấy còn đẹp gấp trăm lần trên hình luôn. Mặt Phong Phong rất nhỏ, nhỏ hơn trên hình, da siêu trắng mịn, môi đỏ, trẻ hơn trên hình mình thường thấy rất nhiều, nhìn baby khủng khiếp luôn. Ngó được bạn ấy xong đi về mà cảm giác vẫn còn lâng lâng đến tận giờ vì bạn quá đẹp đi, tượng tưởng như bạn ấy trong tranh bước ra vậy. Nói thật trai đẹp mình thấy rất nhiều rồi nhưng chưa bao giờ thấy ai có vẻ đẹp như bạn Phong, mình cảm thấy PP mang 1 vẻ đẹp rất mong manh, như pha lê vậy. Bây giờ thì đã hiểu tại sao hồi đi học bạn ấy được nhiều girl theo đuổi đến thế...Phong Phong đẹp đúng chuẩn "Nam thần quốc dân", mình xin ngả mũ bái phục vẻ đẹp của bạn Phong

Mình chỉ đu sân bay nên chỉ có thể cảm nhận được PP ở vẻ bề ngoài, cũng muốn chú ý hơn chút đến hành động, biểu cảm của bạn nhưng fan chen lấn quá trời, đè té khói luôn. May sao cái lúc bạn Phong đang bị fan bu quanh, mình sợ quá nên chen ra ngoài, rồi đi về phía trước thì đúng sau đó bạn Phong đi về phía mình luôn nên mới nhìn được cận mặt bạn, đi bên cạnh bạn ấy chắc đc "vài bước chân" gì đó (hehe). Vì xác định chủ yếu là đi để ngắm được mặt bạn Phong nên mình ko kè kè chụp ảnh, nhưng cũng may mắn túm được 1 tấm Phong Phong đang đi về phía mình, rất rất gần. Hình chụp chỉ có tính chất minh họa thôi ạ nên rất mờ, mong mọi người thông cảm nhé

Bonus thêm mấy tấm fan chờ bạn Phong ngoài sân bay. Phải nói là rất đông luôn, lúc hành khách đi ra thấy fan xếp dài thành 2 hàng, tò mò quá trời, có ông tây còn vẫy tay rồi fan cũng đồng loạt vẫy lại chào ổng, hài lắm luôn. Còn có 1 anh chàng mập mập, ko đc đẹp trai cho lắm, hình như trong ban quản lý Fanclub của bạn Phong hay sao đó, mình ko rõ lắm nhưng thấy bạn ấy hò hét fan trật tự, bạn này rất dễ thương, cảm thấy vui tính, ko đẹp trai nhưng đáng yêu. Thật sự mình rất ấn tượng về fan của Phong Phong, cảm thấy mọi người đáng yêu dù cái lúc bạn Phong đi ra mình cũng suýt bị đè cho bẹp dí phải vội vàng thoát ra khỏi vòng vây nhưng cũng hiểu đc phần nào tình cảnh lúc đó nên thông củm .

cre by me

Bình luận

đúng rồi đó c @qiuxuan :D  Đăng lúc 17-8-2014 12:23 PM
Đại Thần em nói là của Yêu em từ cái nhìn đầu tiên phải hok?  Đăng lúc 15-8-2014 12:25 AM
nghe c mô tả xong thật mún cầu trời cho a ấy đóng vai Đại Thần hú hú hú  Đăng lúc 14-8-2014 10:23 PM
lại gato TvT  Đăng lúc 14-8-2014 09:13 PM
lần vừa rùi nhìn có tý tẹo chưa đã tí nào. t đã đặt mua cuốn sách ảnh của bạn ấy rùi, hy vọng có hoạt động ký tên gì đó ở BK để t lại có dịp đu tiếp   Đăng lúc 14-8-2014 01:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
 Tác giả| Đăng lúc 14-8-2014 12:17:38 | Chỉ xem của tác giả
Fan bạn Phong có ai ngóng phim Hoạt sắc sinh hương như mình không nhỉ?
Coi qua cái trailer và nghe bạn Phong nói rằng bạn ấy rất thích vai diễn Trí Viễn trong phim, bởi đó là 1 vai diễn có tính cách khác với các vai trước đây của Phong Phong, vui vẻ, hoạt bát hơn đến nỗi Phong Phong buồn và không nỡ chia tay vai diễn này. Thêm nữa mình cũng muốn hóng hớt xem chemistry của PP với Đường Yên thế nào vì dù mối tình chị em nhưng thấy 2 người vẫn rất đẹp đôi, sau Lý Thấm có lẽ mình ưng bạn PP với Đường Yên ý, lại còn có Việt Tô nữa, càng đáng để mình hóng

Bình luận

@littlebibi: bạn coi clip này đi, chống chỉ định khi đang ăn cơm uống nc nhé:)))))): https://www.youtube.com/watch?v=BcexIEfvcMI&feature=youtu.be  Đăng lúc 17-8-2014 05:02 AM
Mình chỉ xem cái news bên K14 bảo DM là nữ chính thê thảm nhất thôi :)) Thấy phân tích cũng sặc mùi hủ :))  Đăng lúc 16-8-2014 10:56 PM
Tô Tô và các hamger hay gì đó, nói chung là chuyện Tình Tuyết phải chiến đấu với các CP của Tô Tô trên ấy, hài khinh khủng lun, lần nào m xem cũng cười chảy nc mắt   Đăng lúc 16-8-2014 08:11 PM
@little: Cứ nghĩ đến Việt Tô là tình địch của nhau mà tớ đau hết cả tim gan ý, hix...phim này coi bộ chưa chắc đã có hủ như Cổ kiếm, mà bạn coi sub cái vụ   Đăng lúc 16-8-2014 08:10 PM
Mình xem Trailer rùi, có đủ cả bộ tam Tử Dận - Lăng Việt - Đồ Tô trong Cổ Kiếm luôn :)) Kiểu này lại khó lòng để mắt tới nữ chính nữa rùi :))  Đăng lúc 16-8-2014 05:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 14-8-2014 14:01:39 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 12-8-2014 10:12 PM
Đời mình đã thực sự tan nát khi được chiêm ngưỡng nhan sắc bạn Phong. Thực sự khô ...

Huhu, mình gato với bạn quá đi, bạn nhìn thấy được Phong Phong luôn!
Mình xin kể lan man một chút về sự yêu thích tình cờ của mình với Phong Phong.
Đó là 1 ngày đẹp trời buồn chán đọc tin và click vào zing xem Cổ Kiếm vì nghe khen phim của Dương Mịch có rate rất cao (Mình rất thích Dương Mịch) và vì thể loại tiên kiếm mình khá thích nữa. Xem xong 1 lượt 4 tập thấy nội dung phim gay cấn hấp dẫn quá, lại cảnh đẹp nên quyết định theo. Nhưng mà vẫn không có ấn tượng gì với Phong Phong cả, thấy nam chính bình thường, lạ hoắc, mấy bạn cmt thì chỉ khen Đại Sư Huynh, mấy tập sau nhìn kĩ lại thì thấy đúng là ĐSH có hơi đẹp, vậy thôi, mình thì chỉ thích mỗi Tình Tuyết, không quan tâm lắm mấy nam chính. Thế rồi mạch phim càng lúc càng hay nên mình mới lội vào face của Cổ Kiếm để tìm thông tin về phim vì báo đưa quá ít. Và chính thức từ lúc vô đó, xem vid và ảnh hậu trường, vô tình nhìn thấy nụ cười thực sự của Phong, vậy là mình bị cuốn hút đến không ngờ.
Không biết làm fan tự khi nào mà sau đó điên cuồng tìm hình ảnh, lý lịch, phim đã đóng, show tham gia tất tần tật, tiếc là không biết tiếng trung nên chỉ lấy được rất ít, lúc đó mới thấy là người gì đâu càng nhìn càng dễ thương, sao lúc trước lại không nhận ra ta? Phim đóng cũng khá nhiều, còn đóng chung với mấy DV mình thích nữa mà sao mình chẳng biết gì cả?
Đến giờ thì vào luôn Kites nhìn thấy page này mừng hết lớn, huhu trước giờ mình chưa thích DV nam nào nhiều như vậy, bây giờ thì thấy ai post tên hay tin liên quan là bay vô liền hà, thiệt là khổ quá đi! Tiếng Trung thì chỉ mới bập bẹ thôi, chứ không cũng tham gia weibo như các bạn rồi, hâm mộ các bạn quá!
Các bạn thông cảm nếu mình nói nhiều quá nhé, nhưng bây giờ đang cuồng Phong Phong và Cổ Kiếm quá mà không biết nói cùng ai, cho mình ở đây tự kỉ chút
P/s: Hình như bây giờ mình đã hiểu tại sao các bạn fan gặp sao là la hét nhày cẫng lên rồi, mình bây giờ mà thấy Phong Phong thì cũng không chắc là giữ nổi bình tĩnh đâu, nhìn thấy hình thôi mà đã tim đập chân run rồi

Bình luận

bạn cứ nói cùng mình nè, mình còn tự kỷ trong nhà PP nhiều hơn bạn nhiều, hình như nhà PP toàn chữ của mình tự kỷ:)))))))))))))))))))))  Đăng lúc 14-8-2014 03:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
 Tác giả| Đăng lúc 14-8-2014 15:03:08 | Chỉ xem của tác giả
viclovemiho gửi lúc 14-8-2014 02:01 PM
Huhu, mình gato với bạn quá đi, bạn nhìn thấy được Phong Phong luôn!
Mì ...

Chào bạn, rất vui được làm quen với bạn. Mình thì không đến nỗi cuồng Phong Phong, đến giờ cũng chỉ ở lại mức thích PP thôi nhưng mình thực sự thích PP. Thấy bạn chia sẻ lý do thích PP nên mình cũng xin chia sẻ 1 số lý do mình thích bạn ấy, nếu có dông dài, lan man tản mạn xin mọi người bỏ qua cho nhé.

Mình thích PP vì khi trả lời pv với những câu hỏi quen thuộc mà mình thường thấy dv trả lời giống nhau thì PP không trả lời giống vậy. Nếu phóng viên hỏi chẳng hạn như nếu ko phải quay phim thì bạn có buồn, có nhàm chán không? thì PP trả lời: ko, tôi còn vui nữa vì được nghỉ ngơi, vui chơi. Nếu sau khi diễn tập, có cảnh quay xong mà vẫn còn phải nhận lời phỏng vấn, PP sẽ than: sao mà phiền thế, đã diễn tập muộn thế này rồi còn phải phỏng vấn nữa.

Mình thích PP vì cảm thấy bạn ấy khá kỹ tính. Nếu mọi người vội vàng, hấp tấp, PP sẽ nhăn mặt nói ngay: Đừng có vội vàng, đã bảo đừng có vội rồi mà. Và nhất là khoản ăn mặc, theo mình PP cực kỹ tính, phong cách của PP là đơn giản nhưng phải gọn gàng, sạch sẽ cơ.

Mình thích PP vì trong 1 chương trình Happy Camp, khi có tình huống là nếu bạn ấy ngồi bên cạnh bạn gái và người bạn gái cũ uống rượu rồi gọi đt cho bạn ấy thì bạn ấy phải làm thế nào? PP trả lời và trong đó có 1 ý làm mình cực kỳ ấn tượng, ko có ai trả lời ý này giống PP. PP bảo bạn ấy ko đi đón cô bạn gái cũ nhưng sẽ gọi điện thoại nhờ bạn bè đi đón, vì cô gái đó "Vạn nhất có chuyện gì xảy ra". ý PP là cô ấy là con gái, lại ở trong quán rượu nên sợ có chuyện gì đó ko hay? Nghe xong câu nói đó của PP mình thực sự rất thích.

Mình thích PP vì PP yêu thích đá banh và bạn ấy ko ngần ngại trả lời rằng: Lần nào đội Anh cũng làm bạn ấy đau lòng, đau lòng rất nhiều lần rồi, đến nỗi cả khóc khi đội tuyển bạn ấy yêu thích bị thua ở các giải đấu lớn nữa. PP rất thích Beckham nữa. Đội bóng PP thích là Anh, Tây Ban Nha và Achentina. Mình thì ko thích các đội bóng đó trừ Beckham. Đội mình yêu thích là tuyển Đức và có lần PP còn viết trên blog là mong có 1 đội khác thắng đội Đức để "trả thù" cho Achentina của bạn ấy. Có lẽ PP ghét đội Đức lắm. Nhưng mình thích những cảm xúc chân thành ấy của PP và bản thân mình cũng vậy thôi, nếu đội Đức mà thua đội nào đó mình cũng cầu cho trận sau có đội khác "rửa hận" cho mình ấy.

Mình thích PP vì phong cách trả lời pv của bạn ấy mang lại cảm giác cho mình, bạn ấy là 1 người điềm đạm, chừng mực nhưng cũng sẵn sàng "đốp chát" lại pv, đừng tưởng b Phong hiền nha, bạn ấy ko hiền đâu và khá thẳng tính đó.

Mình thích PP vì những cảm xúc và sự trân quý của bạn ấy với thời kỳ bạn ấy ngồi trên ghế nhà trường và cả lâu lâu bạn ấy nổi hứng "Lý chính ủy" lên nữa...

Người nổi tiếng ở trước mắt công chúng hầu như cái gì cũng đẹp lắm, lung linh lắm nhưng sao trong ấn tượng của mình về PP lại ko được lung linh như thế nhưng đó lại là những thứ để mình yêu thích bạn ấy

Bình luận

hế lô em, nếu có rảnh thì vào nhà bạn Phong chơi với c nhé  Đăng lúc 15-8-2014 12:17 AM
hê lô c, e có mặt điểm danh đây :DD  Đăng lúc 14-8-2014 10:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 14-8-2014 22:09:29 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay lượm dc cái news của Đại sư huynh có liên quan đến Tô Tô

Chi tiết thì ko hiểu lắm, nhưng đại khái hình như bảo anh Trần Vỹ Đình tổ chức live show, khán giả hỏi về mối quan hệ "hảo cơ hữu" giữa anh và Phong Phong, rằng nếu A Sa (bạn gái ngoài đời của anh) và Phong Phong cùng rơi xuống nước, thì anh sẽ cứu ai trước? Thế là anh ngại ngùng bảo: Bản thân cũng tự nhảy xuống cho xong.. Hình như đại loại thế

Link: http://www.chinanews.com/yl/2014/08-13/6490522.shtml

Bạn qiuxuan biết tiếng Hoa thì confirm giúp mình xem đúng ko nhé, dùng gg dịch, nên hiểu dc tới vậy thôi

Mà nãy giờ search trên mạng cuối cùng cũng hiểu dc nghĩa của từ "cơ hữu" Chết cười với fans 2 anh

P/S: Dù ko phải là hủ nữ nhưng tui vẫn ship 2 anh, dễ thương quá thể, đúng là hảo cơ hữu mà

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
 Tác giả| Đăng lúc 15-8-2014 00:16:34 | Chỉ xem của tác giả
littlebibi gửi lúc 14-8-2014 10:09 PM
Hôm nay lượm dc cái news của Đại sư huynh có liên quan đến Tô Tô

Chi tiết thì k ...

Hủ nữ của Việt Tô Đảng điểm danh luôn đây bạn ơi (thiệt chứ trước đó mình còn ko biết cái từ hủ nữ là gì nhưng xem Cổ Kiếm xong thì thôi rồi, tình nguyện trở thành hủ nữ vì 2 chàng ấy, ai bảo bắn hint từ phim ra ngoài tung tóe thế cơ chứ)

Bạn trans khúc đó đúng rồi đó bạn. Mà dạo này sao đi đâu Đình Phong cũng bị hỏi về vụ rớt xuống nước thế này, mình nhở bữa trước có trans 1 clip cho nhà mình cũng hỏi PP nếu Thiếu Cung, Lăng Việt, Lan Sinh cùng rớt xuống nước thì bạn Phong cứu ai, bạn ấy trả lời là thôi tôi nhảy xuống chung cùng họ cho rồi. Rồi trong cuốn Easy bữa hôm mình mua có bài pv bạn Phong, lại hỏi tiếp vụ rớt xuống nước, để mình trans đoạn này trong tờ tạp chí nhé:

Easy: Nếu Tình Tuyết và Đại sư huỳnh cùng rớt xuống nước thì bạn sẽ cứu ai?
Phong Phong: Lại là rớt xuống nước à, sao mà thích rớt xuống nước dữ vậy! Thế thì ưu tiên nữ trước, đương nhiên cứu Tình Tuyết.
Easy: Vậy nếu Đại sư huynh và Thiếu Cung cùng rớt xuống nước?
PP: Tôi nhảy xuống luôn! Cùng rớt với họ!
Easy: Đại sư huynh và Sư tôn cùng rớt thì bạn cứu ai?
PP: Hahhaha, Đại sư huynh còn chưa kịp lên bờ nữa! Sư tôn là thần tiên, vậy cứu Đại sư huynh đi!

Số Đại sư huynh nhọ quá đi, bạn Tô Tô bỏ rơi Đại sư huynh cứu mỹ nữ trước cơ, trong khi Đại sư huynh sẵn sàng "chết đuối" cùng bạn Tô Tô chứ quyết ko chịu cứu người yêu trước (đại sư huynh về lo giải thích với chị ASa nha). Đúng là Đại sư huỳnh thâm tình quá...chắc zị nên cuối cùng sau bao lần "chết đuối" mới được bạn Tô Tô ưu tiên cứu trước. Ta nói, 2 anh này không làm các hủ nữ bấn là không chịu được

P/s: 2 ep Cổ kiếm hun nay Tô Tô xuất hiện ít quá à, nhưng bù lại được ngắm Đại sư huynh

Bình luận

xem chỉ nhìn 2 anh thôi chớ k hiểu gì nhiều :))) chờ page của Đình ca làm sub coi :3  Đăng lúc 17-8-2014 10:32 AM
@panda: xem đi n ơi, cứ mỗi lần Việt Tô, Đình Phong là chỉ có mà bò ra mà cười với 2 bạn ý thôi, càng xem càng yêu <3<3  Đăng lúc 17-8-2014 12:28 AM
t vẫn chưa xem hết đc mấy show của 2 anh nữa :3 đang ngồi chờ HC :))))  Đăng lúc 16-8-2014 09:15 PM
mà thiệt tình tui thấy 2 anh này ngoài đời bắn hint dữ dội chít đc ấy, cứ có show nào của 2 anh là chỉ bò ra cười với tìm hint:))  Đăng lúc 16-8-2014 07:49 PM
@qiuxuan: kiểu đó thì hủ như chúng ta sao chịu nỗi =))) @littlebibi: t cũng thấy giống vậy :)))  Đăng lúc 16-8-2014 06:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
 Tác giả| Đăng lúc 16-8-2014 07:49:33 | Chỉ xem của tác giả
Hóng hớt, hóng hớt

Sáng bảnh con mắt ta đã đi "ngồi lê đôi mách" được vài chuyện tuy vụn vặt, cỏn con nhưng rất là khoái và hào hứng nè

Chẳng là có một bạn chia sẻ trên tieba của bạn Phong rằng đồng nghiệp của bạn ấy là Tiểu Dương , nam, là bạn thời trung học của Phong Phong, thế là đời tư của bạn Tô Tô nhà chúng ta được fan tích cực tìm hiểu.

Dưới lời kể của bạn Tiểu Dương thì PP nhà ta có có một số "sự tích" như sau:

Bạn Tiểu Dương này học ở lớp kế bên PP, là bạn thân trong đội bóng rổ của bạn PP, và cũng có quan hệ khá tốt với PP, còn cùng PP đi học thêm ở lớp tiếng Anh và Toán. Bạn Tiểu Dương kể rằng hồi đi học PP là người ít nói, khá tẻ nhạt, nhưng đạo đức, phẩm chất tốt, là đứa trẻ ngoan, chỉ có điều thành tích học tập thì không được tốt lắm. Hồi đi học bạn Phong đúng là hiệu thảo của trường, thuờng xuyên bị các nữ sinh vây quanh, trước đây PP cũng cực đáng yêu và còn hài hước nưã. Hồi trung học PP có bạn gái, cũng rất xinh đẹp, tóc dài. (bạn Phong này chắc tình trường lắm đây, bạn ấy chẳng bảo thẳng là bạn ấy thích yêu và làm sao sống được mà không yêu? đó nha, cơ mà đã đc các bạn nữ vây quanh từ nhỏ nên chắc tiêu chuẩn của b Phong cũng cao lắm chứ chẳng phải vừa, dự là có khi có cái yêu cầu phải sạch sẽ nữa ý)

Tạm thời bạn này mới hỏi được nhiêu đây vì sau đó bạn ấy tan ca và đến thứ hai mới gặp lại bạn Tiểu Dương. Hok biết còn "tìm hiểu" được gì nữa ko vì cũng có nhiều ý kiến cho rằng ko nên hỏi quá nhiều đời tư của PP, sợ sẽ bất lợi cho PP, mà dạo này mấy topic đời tư, tin đồn blabla của PP hay bị mod của tieba xóa lắm nên tớ phải hóng hớt xong chạy về nhà  buôn ngay ý, sợ sau này bị xóa thì uổng.

Sau khi bạn này kể vụ đồng nghiệp là bạn PP xong thì có một fan khác cũng tiết lộ chị của bạn ấy cũng học cùng trường với PP và còn thầm yêu PP nữa.

Còn hồi PP học Đại học thì quả thật nổi tiếng khắp trường, ai cũng biết bạn ấy, ngay đến các anh chị mấy khóa trước cũng biết tên tuổi bạn ấy luôn..túm lại cái quần là "truyền kỳ" về thời đi học của bạn PP mà chúng ta được nghe là hoàn toàn chính xác đấy ợ, mình cũng từng xem clip pv bạn hồi đi học của PP rùi, y chang luôn

Nguồn: http://tieba.baidu.com/p/3232428174?pn=1

p/s: tý chuyện ấy thôi mà tớ lội page cũng mún đuối luôn

Bonus thêm cái thớt hình ảnh của gia đình PP, bà ngoại, ba mẹ PP đều quá đẹp và nhìn ba PP còn rất nghiêm nữa. Mình thấy trong hình thì bác trai kể rằng hồi PP học lớp 3 có 1 lần ba mẹ PP vì chuyện nhỏ thôi nhưng hai bác ấy đã cãi nhau, bạn PP bảo với ba rằng: Ba, mẹ là phụ nữ, ba nên nhường mẹ. Thế là ba PP cả đêm không ngủ được và từ đó về sau, mười mấy năm đến giờ ba bạn ấy chưa 1 lần lớn tiếng, cãi nhau với vợ. Trong 1 lần phỏng vấn PP, bạn ấy cũng nói rằng bố mẹ bạn ấy rất thương yêu nhau, cuộc sống gia đình của bạn ấy rất hạnh phúc, nhà tuy ko giàu nhưng từ bé bạn ấy cũng chưa bao giờ phải chịu khổ, bạn Phong cũng rất yêu bà ngoại của mình. Trên blog của PP, bạn ấy bảo người bạn ấy yêu quý nhất chính là bà ngoại, vì ngày xưa hồi nhỏ đi học bà ngoại là người đưa đón bạn ấy đi học, hai bà cháu hay dắt nhau 1 già 1 trẻ đi xe bus đến trường nên bạn ấy vô cùng yêu bà ngoại, chỉ mong bà ngoại mình được mạnh khỏe thôi :
Link: http://tieba.baidu.com/p/3232458359

(Có vẻ mình hay lan man và tự kỷ về bạn Phong quá nhỉ )

Bình luận

NHỜ CÓ QUIXUAN TỰ KỶ MÀ NGÀY HÔM NAY TUI CÓ CÁI ĐỂ ĐỌC NÈ, ĐANG BẤN BẠN PHONG QUÁ ĐI THÔI  Đăng lúc 5-8-2015 11:39 AM
chắc cái tửng nó tiềm ẫn bên trong chỉ khi gặp đúng ng nó mới lộ ra ngoài =)))))  Đăng lúc 17-8-2014 01:01 PM
@panda: đúng là từ trc giờ ta toàn coi pv bạn Phong là nhiều nên mấy clip gameshow gì đó ít coi, giờ mới coi thì phát hiện ra PP tửng thật,nhất là khi đi với Đình, Vũ   Đăng lúc 17-8-2014 11:52 AM
uk chả hiểu sao 2 người sáp lại là tưng tửng hết trơn à =)))  Đăng lúc 16-8-2014 09:16 PM
@little: công nhận, ba mẹ PP nét nào ra nét đó bạn nhỉ? bà cũng đẹp lão nữa, cả nhà đẹp dữ vậy ko biết @panda:nhất là những lúc bên Đình thì Phong càng tửng   Đăng lúc 16-8-2014 07:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 16-8-2014 17:19:36 | Chỉ xem của tác giả
Phong Phong bị bắt gặp ăn trưa bên ngoài nhà hàng ở Bắc Kinh, các fans đoán anh đang đóng phim "Mộ đạo bút ký"

Dù bình dân vẫn đẹp zai

cre: sina

Bình luận

@panda: t cũng thấy PP thế này gần gũi ghê @littlebibi: mình chỉ nghe PP nói bạn ấy ưa sạch sẽ thôi chứ khoản ăn uống ko thấy nói gì, chắc cũng dễ nuôi:))  Đăng lúc 17-8-2014 12:16 AM
Nhìn kiểu này thì anh có vẻ kỹ tính về thời trang, chứ ko kén ăn lắm, thấy bụi đời thế mà =))  Đăng lúc 16-8-2014 10:58 PM
t nhớ thì Ngô Tà hay mặc áo sơ mi vs quần bò thì phải mà PP mặc đồ này nhìn gần gũi như anh hàng xóm vậy :)))  Đăng lúc 16-8-2014 09:18 PM
haha, đôi dép kinh điển đi ở nhà của dân Tung của...chẳng biết chỗ này chỗ nào ở BK để t đu nhể  Đăng lúc 16-8-2014 07:55 PM
@panda: t chưa đọc truyện ấy nên ko biết Ngô Tà thế nào n ơi, nhưng chỉ cần ngắm b Phong dù quần đùi áo phông vẫn phê..@littlebibi: hình như đóng phim thật đó b   Đăng lúc 16-8-2014 07:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 16-8-2014 23:12:20 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay lọ mọ xem dc cái show Happy Camp của dàn Cổ kiếm, Phong Phong, Trần Vỹ Đình, Mã Thiên Vũ, nhưng hình như các anh chỉ là khách mời phụ thôi, khách mời chính hôm đó là Park Yoo Chun của JYJ >.< Bên ngoài cũng chỉ có phần sub của Yoo Chun, còn phần của mấy anh thì ko thấy dịch T_T

Dù các anh ko xuất hiện nhiều, nhưng dc cái vẫn đẹp zai, sáng sủa ko kém zai Hàn xẻng Anh Đình đúng là xuất thân nghệ sỹ Anh Hoàng bên HK có khác, bao kỹ năng múa hay nhảy giỏi, ca hát đều có cả, chỉ tội giọng cười của anh làm vỡ nát hình tượng đại sư huynh trong tim em . Phong Phong thì ngoài đời đẹp vạn lần hơn phim, mặc đồ đơn giản, áo thun trắng, áo khoác dài mà body nhìn cũng chuẩn ghê

Và như mọi khi cp Đình Phong vẫn bắn hint từ phim ra ngoài, có đoạn anh Đình tiết lộ bí quyết đóng cảnh khóc gì đó, rồi còn diễn lại với Phong Phong, anh Đình nước mắt ràn rụa oán trách Phong: "Sao em nỡ lìa xa anh?". Rồi bạn Phong tỉnh bơ đáp: "Anh có Ah Sa rồi mà" Tô Tô rõ là quá phũ với Đại sư huynh

Mà PP đúng là mạnh ghê, thi kéo co mà qua đội nào là đội nấy thắng, Cái này chắc nhờ mấy hộp cơm các bạn nữ ái mộ tặng từ nhỏ, đều đặn ăn đến lớn nên mới dc cao to như thế này

Bình luận

@Lộng Nguyệt: Tháng 8, nguyên dàn cast nam bên Cổ Kiếm còn đi thêm 1 show HP nữa, hiện đang chờ vietsub :))  Đăng lúc 1-9-2014 04:17 PM
Xem thấy vài đoạn Phong giống Park Yoo Chun thế. Sau show này có phải mới có thêm 1 show HC nữa đầu tháng 8 không nhỉ? hay chính là show đó luôn?  Đăng lúc 1-9-2014 03:58 PM
Cũng mới search được show này mấy hôm trước. Có vietsub phần 2, 3 của Đình Phong Vũ rồi, mà vẫn chưa hết sao á  Đăng lúc 1-9-2014 03:56 PM
@little: uh, 2 ng đều có lúm đồng tiền, đẹp cả đôi nhưng mình thấy PP cười "e ấp" quá đi còn ĐSH thì cười bán nước bán thành làm mình cũng bùn cười theo   Đăng lúc 17-8-2014 08:52 PM
@littlebibi: nhìn bẽn lẽn vậy thôi chớ ảnh k bình thường đâu =))) tự xưng mình là nữ quàng =)))) @qiusuan: t cũng thích đsh lúc cười :)))  Đăng lúc 17-8-2014 01:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách