Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: qiuxuan
Thu gọn cột thông tin

[Phòng 888] ღ*♥*ღNơi yêu thương không thể nói bằng lời ღ*♥*ღ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-8-2014 22:35:10 | Xem tất
Đọc cái tít trong này mà hoảng hồn:

http://jx.people.com.cn/n/2014/0826/c186330-22111565-3.html

Bạn PP cũng lắm scandal với các gái dữ Nhưng chỉ là trước đây thôi, còn giờ thì đi đâu cũng Đình Phong miết

Trong số 3 em Lee Da Hae, Lý Thấm, Lý Phi Nhi thì vẫn kết em Thấm nhất Bạn Hae là Hàn Quốc thì khả năng phát triển không cao, bạn Lý Phi Nhi thì nhìn sexy quá, ko cảm tình, chỉ có em Thấm là tài lẫn sắc đều đủ cả, hai bạn cũng khá thân thiết, xem ra có hy vọng hơn cả

Bình luận

thế à.thanks bạn mà báo lá cải mà,kệ họ đi  Đăng lúc 30-8-2014 12:38 PM
vô căn cứ, bực mình dễ sợ...chẳng thà có clip, hình ảnh gì thì đồn lên cũng tạm đc đi, nhưng chẳng có gì mà báo chí viết bậy bạ, điêu ko chịu đc luôn  Đăng lúc 30-8-2014 12:21 PM
cũng rất ít khi chụp hình với bạn diễn nữ, có chụp toàn những dịp đang quay phim hay tuyên truyền và cũng ko có hình tình tứ gì nhưng lại hay bị mấy tin đồn   Đăng lúc 30-8-2014 12:18 PM
thật sự khi đọc news về PP mình bực mình nhất là mấy tin đồn lá cải về tình iu tình báo của PP vì PP hầu như ko đả động gì đến nữ dv nào cả, PP  Đăng lúc 30-8-2014 12:15 PM
@chanrutroi: thế nên m mới bảo báo điêu ấy, PP có thừa nhận gì đâu, kể có mỗi câu chuyện bình thường ko đả động đến ai trên HC mà báo nó như đúng rùi ấy,   Đăng lúc 30-8-2014 10:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 28-8-2014 00:06:10 | Xem tất
"Đồ Tô, ta chính là người mà huynh thương nhớ - Hàn Vân Khê" Chẳng có nhẽ lại thêm CP mới Tô Khê

cre: weibo

Ep hôm nay Tô Tô và mọi người chiến đấu trong lăng Tần Thủy Hoàng hay quá, đang đến đoạn phê thì hết cái rụp

Bình luận

Đang chờ sub xem ep hôm nay :D  Đăng lúc 28-8-2014 07:33 PM
vậy là sắp biết Thiếu Cung là kẻ chủ mưu r k biết Tô Tô sẽ làm sao :3  Đăng lúc 28-8-2014 04:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2014 16:51:14 | Xem tất
t lại trồi lên đây hình Té Té hôm nay, không biết đi đâu nữa

t là t rất thích cái style này của Té Té nha

cre: on pic

Bình luận

==" s t thấy ghi 28-8 =="  Đăng lúc 29-8-2014 10:03 PM
hình này lâu goy chứ hem phải hum nay đâu n ơi, từ dạo bạn Té đi Nam Kinh lận cơ  Đăng lúc 28-8-2014 11:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2014 18:03:19 | Xem tất
quảng cáo Dịch Tín của Té Té

cre: ccy

Bình luận

ta khoái nhất là đang coi tivi tự nhiên thấy PP quảng cáo đó nha  Đăng lúc 28-8-2014 11:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-8-2014 00:16:19 | Xem tất
littlebibi gửi lúc 27-8-2014 10:35 PM
Đọc cái tít trong này mà hoảng hồn:

Tặng bạn nè, phải nói là kiếm được hình hậu trường của PP mà có dính bạn diễn nữ là hơi bị khó đó chứ đừng nói đến tình như thế này với bạn Thấm. Mình chỉ thấy duy nhất với bạn Thấm mới có được những tấm hình thế này thui ý

cre: baidu

Bình luận

cute ah, cute ah :x nhìn đôi trẻ này cute chết đi dc, dù có loveline thật hay ko ta vẫn cứ ship :)) thanks b nhìu nhìu ^^  Đăng lúc 29-8-2014 08:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-8-2014 00:19:47 | Xem tất
Coi xong hình lại qoắn qoéo hết cả lên rùi

Cảnh này trong phim PP mặc áo khoác khác cơ

Bình luận

xem cổ kiếm rồi mới xem thiên kim trở về nhưng thích cặp này lắm-quá đẹp đôi đi,phim cũng hay nhưng k có sub thôi  Đăng lúc 31-8-2014 02:00 PM
@chanritroi: welcome bạn đến với chòi Té Té:)) vậy là chòi này có 3 shipper Phong Thấm rùi:))))))))  Đăng lúc 29-8-2014 02:25 PM
người đẹp,cảnh đẹp-ta bấn đôi này  Đăng lúc 29-8-2014 02:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-8-2014 00:29:33 | Xem tất
Và đỉnh điểm là túm gọn 2 bạn đi chung với nhau ở sân bay, ta thấy mùi gian tình phảng phất đâu đây

@littlebibi: sau khi lật lại hồ sơ Phong Thấm, mình thấy cái câu đầy quả quyết của PP là rất có cơ sở để chúng ta hường phấn à nha, trong cái thời điểm PP bao trọn các nam thần thì có 1 nữ thần cho chúng ta ship cũng đỡ nhọ cho đời bạn Phong

Bình luận

Đôi này chuẩn "hot boy, hot girl" quốc dân luôn :x Vậy là sau anh Đình, thì em Thấm là xứng với PP nhất =))  Đăng lúc 29-8-2014 08:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2014 15:11:56 | Xem tất
Hôm nay ngồi lội page của PP. Hjx, chính thức bị bạn ấy đốn đổ... Keke.

Phải nói là trai đẹp thì cũng chỉ để ngắm. Trai đẹp thì bạn PP cũng chỉ là một trong số. Nhưng đọc 10 trang trước thôi mình cảm thấy tính cách của PP rất hay, siêu tửng!!! Thế là thích bạn ấy thôi...

Hì hì, lâu lắm rồi mới vào nhà riêng của một nam thần lội page. May mà page không nhiều com như của mình mà toàn là thông tin về PP nên lội không mệt tẹo nào. Cứ ngồi hích hích cười một mình mãi thôi. Nhất là đọc mấy cái đoạn tự kỉ trên weibo của PP, mấy đoạn trả lời phỏng vấn về cặp đôi, hay đoạn trên Happy Camp mới đây.

Xem CCKĐ, Tô Tô rất ít khi cười, nên mình đang bị chìm đắm trong nụ cười của bạn ấy. Bất kể lúc nào bạn ấy cười là mình lại cười theo... (toe toét như con điên luôn) Ôi!!!

Hi vọng sau này PP sẽ càng ngày càng thành công hơn nữa. Đóng nhiều phim chất lượng. Hi vọng PP sẽ mãi mãi vững bền trong lòng fan! (hợ, mình lại dùng từ forever rồi ...)

Bình luận

welcome bạn...hy vọng bạn thường xuyên vào nhà ủng hộ PP nhé:))))))))  Đăng lúc 29-8-2014 06:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-8-2014 17:55:10 | Xem tất
Thôi rồi Đại sư huynh ơi, Lan Sinh đã rước Tô Tô trước rồi, Người thứ 3 - Chính Phòng, cười té ghế , Phong Vũ - 2 bạn trẻ cưới nhau luôn đi, xong rước thêm Đình Đình về làm ái thiếp nữa, hủ nữ ủng hộ
(cho dù hơi muốn 1 chút Đại sư huynh là chính phòng cơ, nhưng ko sao Vũ Vũ làm chính phòng, Đình Đình ái thiếp của Té Té gia tộc vẫn duyệt )

Phỏng vấn Lan Sinh - Mã Thiên Vũ

PV: Bạn và Lý Dịch Phong ngoài đời cũng là một đôi thâm tình chứ?
Mã Thiên Vũ: Chúng tôi sắp lấy giấy đăng ký kết hôn luôn rồi, lập tức kết hôn rồi đây. Đại sư huynh là người thứ 3, rất nhanh sẽ bị tôi đánh bại trong cuôc PK, tôi mới là chính phòng

cre:Mã Thiên Vũ weibo

Bonus thêm clip này nè, Phong Vũ bắn hint quá nhiều đi, ko nghi ngờ gì nữa, Tiểu Lan chính là "hường hậu" của Tô Tô, Đình ơi anh đành làm ái phi zậy
Link: http://v.youku.com/v_show/id_XNzYxMDk5MDcy.html

Bình luận

các nường coi clip ta vừa gửi đi, eo ôi, nắm tay nhau kìa, Tô Tô đỡ đỡ sợ Tiểu Lan ngã kìa...hint đập dập mặt hủ nữ lun:))))))))  Đăng lúc 29-8-2014 10:14 PM
coi chừng Việt Tô đảng xử nha Lan Sinh =))))  Đăng lúc 29-8-2014 10:05 PM
Tiểu Lan thật tự tin quá =)) Còn đòi đá "chính phi" đại sư huynh ra để giành sủng ái của Tô Tô sao? :))  Đăng lúc 29-8-2014 08:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 30-8-2014 12:09:34 | Xem tất
Cùng chiêm ngưỡng vở bài tập của bạn Té Té nhà ta nào
Chẳng là Fanclub của Té Té ở Tứ Xuyên chẳng biết tìm kiếm ở đâu được cuốn bài tập của bạn và tin tức đã đến tai chủ nhân của cuốn bài tập đó. Khổ nỗi ngày xưa bạn Té Té học bình bình các môn tự nhiên lắm ạ nên cuốn bài tập Toán hết sức dìm hàng bạn, khá nhiều bút đỏ chắc là chữ của thầy cô nhưng được cái cho thấy bạn Té Té cũng chăm chỉ, siêng năng học hành, vở cũng khá sạch đẹp ợ, đúng phong cách chuẩn sạch của bạn

Té Té update weibo 30/8/2014:
Các bạn! sao lại tìm ra thế này! nói cho tôi biết đi, tôi vẫn là thần tượng của các bạn đấy chứ?

cre: Lý Dịch Phong weibo

Bình luận

mỗi lần mình nghe lại cái giọng Té Té ấy của bạn ý là ko nhịn nổi ấy, hài kinh khủng lun...chữ PP cũng khá đẹp đó bạn và còn sạch sẽ nữa, mình còn nhìn ra   Đăng lúc 30-8-2014 11:33 PM
bái phục các fans thật, đến cả sách vở đi học cũng ko tha :)) Mà chữ bạn PP nhìn cũng ngoáy ghê chứ :))  Đăng lúc 30-8-2014 10:41 PM
hôm nay xem Happy camp mà mún sặc với biệt danh "Té Té" của bạn P, ôi sao mà nó mất hình tượng ghê gớm =))))  Đăng lúc 30-8-2014 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách