Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Tsan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(^^) Phi Vũ nhân gia - Động 888 và chia sẻ tình yêu với Phi Phi (Tem 500$ page 800)

[Lấy địa chỉ]
7371#
Đăng lúc 30-10-2016 01:56:35 | Chỉ xem của tác giả
Ôi nhà bên này vắng tanh vắng ngắt luôn rồi, buồn thúi ruột chứ trời Định đi lượn các động 888 xem có tán phét được gì không mà nay sang thấy toàn nhà vườn không nhà trống rác chất thành đống luôn chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7372#
Đăng lúc 16-11-2016 15:37:04 | Chỉ xem của tác giả
chiphoang gửi lúc 30-10-2016 01:56 AM
Ôi nhà bên này vắng tanh vắng ngắt luôn rồi, buồn thúi ruột chứ trời  Định đ ...

Bạn là fan nhà nào vậy? Hình avatar mờ quá mình thấy không rõ! Mà cũng không phải mờ nữa mà góc nghiêng mình nhìn không ra! hihi Bây giờ là giữa tháng 11 rồi, bạn còn hay onl kites không ?! Mình là út, chắc cũng 2 năm rưỡi không vào nhà! Mình là fan Phi ! hihi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7373#
Đăng lúc 16-11-2016 16:11:31 | Chỉ xem của tác giả
utdunglovely7 gửi lúc 16-11-2016 03:37 PM
Bạn là fan nhà nào vậy? Hình avatar mờ quá mình thấy không rõ! Mà cũng không phải  ...

Mình bên nhà lão gà (Lee Jun Ki) tạt qua vì cũng hay xem phim Trung Quốc, thích mấy chị hoa đán bên này nên tính bay qua bay lại đi nghe ngóng thính, tìm hiểu về các chỉ hihi. Mà bay một vòng nhà nào cũng mốc meo (y nhà mình ) buồn thối
Mà tháng 11 thì sao hở bạn? Mình hay onl kites lắm (từ dạo ông gà có phim mình chăm onl hẳn, giờ hết rồi đi nhảy loạn lên kết bạn 8 chuyện cho vui ^^)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7374#
Đăng lúc 16-11-2016 20:28:06 | Chỉ xem của tác giả
chiphoang gửi lúc 16-11-2016 04:11 PM
Mình bên nhà lão gà (Lee Jun Ki) tạt qua  vì cũng hay xem phim Trung Quốc, thích mấy ...

Anh này đóng Bộ Bộ Kinh Tâm bản Hàn đúng hum? Bản Trung Quốc bạn xem chưa? Mình hum phải fan Thi nhưng cực thích xem phim này ! ^^ Nghe ngóng thính á ! hehehe!!! DD Tại mình thấy h có hóng tin thì hóng ở fanpage rồi, mọi người ít khi vào kites. Mấy năm trước mình hay vào kites hóng tin tức lắm, nhưng h tin ít nên lâu rồi mình không vào. Thấy bạn viết tin nhắn hồi 30/10, nay là 16/11 cũng lâu rồi nên không biết bạn còn thường onl k í mà , hehehe!!! ^^ ^^ ^^ chiphoang thích những chị hoa đán nào nè :33
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7375#
Đăng lúc 16-11-2016 20:38:59 | Chỉ xem của tác giả
utdunglovely7 gửi lúc 16-11-2016 08:28 PM
Anh này đóng Bộ Bộ Kinh Tâm bản Hàn đúng hum? Bản Trung Quốc bạn xem chưa? Mình hum ...

Mình thích nhiều lắm á Thi nè, MiMi nè, Phi nè, Đường nè, Dĩnh bảo nè, Sảng nè...rồi cả Vy Như nữa... ôi hầu như đều thích á, người không thích thì ít chứ người thích thì la liệt, xem phim thấy quý thế là thử tìm hiểu, thấy tốt tính là thích liền (ham ăn quá ha )
Phim BBKT bản Hàn là Moon Lovers, vừa hết chưa lâu nên giờ vẫn đang bị hẫng, thế là đi lượn các loại thớt đi hóng thính nhà khác xem có đổ vào nhà nào không thì lại nằm vùng mà đúng là giờ mọi người hầu như không 8 trên kites nữa rồi, đi đâu cũng vắng :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7376#
Đăng lúc 17-11-2016 11:52:00 | Chỉ xem của tác giả
chiphoang gửi lúc 16-11-2016 08:38 PM
Mình thích nhiều lắm á  Thi nè, MiMi nè, Phi nè, Đường nè, Dĩnh bảo nè, Sảng nè ...

Ùam h mọi người đổ ra facebook hết rồi chiphoang ơi, mà ra đó 88 ít hơn. Hí hí mấy ss hoa đán í út cũng thích . Trước thích Như, Phạm Văn Phương, đến Phi thì cuồng, xem hết phim nào cũng xem, h thì thích Dĩnh, đang hóng bộ Sở Kiều Truyện, chứ mấy phim Yên Chi rồi Lục Trinh , Thục Sơn đồ cày hết rồi. Mà ss Dĩnh thì anti nhiều lắm huhuhu, ra cfs ném đá toàn là Dĩnh, đọc đau đầu, kệ vẫn thích tỷ ấy! Kể ra phim Phi dạo này ít, tin tức cũng ít! hic! Biết tin Phi với song seung hun quen nhau út cứ thấy khó tin thế nào, đồng ý là kín tiếng nhưng tin tức về 2 người từ sau khi tuyên truyền phim Tình Yêu Thứ 3 là quá ít đi! Hàn Quốc út chỉ thích park shin hye, có vẻ như thích toàn là nữ nhân không, hehehe
Bộ Bộ Kinh Tâm út có coi đến tập mười mấy thì phải chờ phim đến h chưa có coi hết, hehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7377#
Đăng lúc 17-11-2016 12:10:37 | Chỉ xem của tác giả
utdunglovely7 gửi lúc 17-11-2016 11:52 AM
Ùam h mọi người đổ ra facebook hết rồi chiphoang ơi, mà ra đó 88 ít hơn. Hí hí mấ ...

Ủa sao lại phải chờ? Phim có hết rồi mà coi nốt đi không để lâu quên tình tiết lại xem như phim mới ấy
Công nhận Dĩnh bảo nhiều anti, nên là t cứ thấy động nào anti là tự giác bỏ qua lượn lẹ ko đọc, khỏi ảnh hưởng đang hóng phim của Phi với Dương dê, bên sản xuất tung thính ít quá mà lại đẹp khôn tả (dù chỉ là ảnh seo phì haha)
Đồng ý với út đoạn yêu đương, thấy nó cứ ảo ảo sao đó thích cả Song Seung Hun mà không cảm được cặp này tí nào, hầy =…=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7378#
Đăng lúc 17-11-2016 16:03:39 | Chỉ xem của tác giả
chiphoang gửi lúc 17-11-2016 12:10 PM
Ủa sao lại phải chờ? Phim có hết rồi mà  coi nốt đi không để lâu quên tình tiết ...

Chờ gì nhỉ? Cái bộ Sở Kiều 2017 mới chiếu ! Phim Phi Dương chắc cũng 2017, mà thấy trang phục Bạch Thiển giống váy dạ hội quá, huhu, không được thướt tha, thuỳ mị. Tổng thể cảm thấy trang phục hơi bị loè loẹt hoành tráng ^^ Mới luyện bộ "Hoá ra anh vẫn ở đây" thấy hơi hụt hẫng thế nào, huhu!! Coi trên fanpage thấy mem ở đó khẳng định couple Phi Hun chắc chắn lắm, mà sao ut lại thấy ảo thế này! lo cho pà Phi!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7379#
Đăng lúc 20-11-2016 21:06:59 | Chỉ xem của tác giả
utdunglovely7 gửi lúc 17-11-2016 04:03 PM
Chờ gì nhỉ? Cái bộ Sở Kiều 2017 mới chiếu !  Phim Phi Dương chắc cũng 2017, mà th ...

Úi zồi cái thông báo của t ko hiện nên cứ tưởng c chưa rep, hôm nay thử chui vào phát thì thấy c rep từ đời nào rồi thật có lỗi quá
Hóa ra anh vẫn ở đây t ko dám xem vì thấy dx của NDP trong phim điện ảnh gì đó nó hơi cứng, sợ lại ko thích nên chưa xem
Trang phục t lại thích mới chết chứ mắt thẩm mĩ của t hay bị khác người lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7380#
Đăng lúc 22-11-2016 10:08:56 | Chỉ xem của tác giả
chiphoang gửi lúc 20-11-2016 09:06 PM
Úi zồi cái thông báo của t ko hiện nên cứ tưởng c chưa rep, hôm nay thử chui vào ph ...

hehe
Thích trang phục trong tam sinh tam thế á hả! Thích là tốt rồi, thích rồi xem mới khoái! Ut thì thích Phi kiểu nhẹ nhàng nữ tính hơn, hehe!! Phim Phi trước h luôn rất ít, hóng mỏi cổ!
Ùm Hoá ra anh vẫn ở đây xem bị hẫng lắm! hiu hiu!
Dạo này chiphoang đang luyện bộ phim nào? có xem chương trình thực tế nào hum?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách