Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jupiter.Nguyen
Thu gọn cột thông tin

[Phản ứng của netizen] Từ đội ngũ sản xuất "Goblin", "Mr. Sunshine" Highlights Full Ver.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-6-2018 20:34:57 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Mong là bom tấn năm nay sẽ ăn nên làm ra.
Xem trailer giới thiệu nhân vật thì thấy ưng khoản diễn xuất với màu phim rồi đẹp trong từng khung hình đây cũng là một điều mình thích ở TvN đầu tư khoản nào ra khoản đấy.
Bộ phim này cũng đánh dấu bước chân đầu tiên của KTR trong mảng phim truyền hình. Mình khá thích bạn này đáng yêu và diễn xuất tốt đặc biệt đôi mắt vô cùng thần thái đôi mắt của diễn viên thực lực thật sự rất hút mắt.
Chúc bộ phim sẽ có phong độ ổn định để mình còn có động lực đu theo nữa (chứ đề tài lịch sự nặng nề mà kịch bản chán thì xem nản lắm)
p/s: Ji Won lướt qua khung hình chắc được 2s gì đấy mà xinh quá má ôi xinh hóng cameo của gái lắm nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-6-2018 14:12:42 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Chờ phim lên sóng vì trông đợi nhiều vào diễn xuất của dàn diễn viên chất lượng.
Xem highlight mới thấy khả năng diễn bằng mắt của Lee Byung Hun và Kim Tae Ri tốt quá, tông giọng trầm nghe cũng cực kỳ cuốn hút.
Hóng màn cameo của cặp đôi Thượng sĩ - Trung úy nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-6-2018 22:13:09 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

hay quá, đúng là bon tấn mới rồi, cảm ơn bài viết ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-7-2018 09:26:04 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

từ kịch bản đến dàn cast phải nói là cực đỉnh luôn ấy
công nhận TVN là ông lớn đài cáp luôn ý, từ series Reply là đã mê như điếu đổ rồi, từ khâu chọn kịch bản đến dàn cast luôn chăm chút, những bộ phim đỉnh nhất năm cũng luôn có sự góp mặt đến từ TVN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-7-2018 19:29:53 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Mình không thích phim về thời này cho lắm cũng như nhân vật chính nhưng chắc sẽ theo dõi phim khi lên sóng vì tò mò với độ hoành tráng của phim và 1 bộ phim của biên kịch Kim chắc là đáng để xem!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-7-2018 03:49:26 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Trời ơi... Trailer gì mà đỉnh dữ vậy... Lại còn cả dàn diễn viên chuẩn chỉ từng centimet nữa huhu T_T Không thích Lee Byung Hyun mà quyết định sẽ bơi theo phim này...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2018 19:02:20 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Thích Yoo Yeon Seok nên sẽ xem
Nội dung phim cũng hay nữa
Ship cặp nam phụ nữ chính dù biết sẽ chìm thuyền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2018 19:29:34 | Xem tất
Hóng film này nhất tháng 7
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2018 19:52:34 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Trailer phim siêu đẹp, quá hoành tráng, lần đầu tiên xem một trailer mà dài tới mười mấy phút với kinh phí đầu tư khủng, quay ngoại cảnh siêu đẹp, siêu hoành tráng. Đây có lẽ là một trong những bộ phim rất đáng mong chờ, hy vọng phim sẽ thành công tốt đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2018 09:50:53 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Hightlight quá hoành tráng, hình ảnh chất và đẹp như movie vậy
Cảm xúc nhân vật thì chọn những cảnh hoá thân quá tuyệt
Thật là 1 bô phim đáng chờ đợi , mong đây sẽ tiếp tục  là bom tấn mới trong sự nghiệp của bác Kim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách