Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1014|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phản ứng của netizen] Tập 1 drama ‘Time’ đài MBC

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Naver - Osen: ‘Time’ tập đầu tiên, Kim Jung Hyun mắc bệnh nan y x Cái chết của em gái của Seohyun, định mệnh bi thảm

1. [+1697 ;-183] Có vẻ như anh ấy thật sự say mê nhân vật, diễn xuất tốt lắm. Đừng lặp lại lỗi như vậy nữa nha

2. [+1183 ;-266] Say xỉn lái xe, quấy rối tình dục, chơi thuốc, bài bạc…. Một diễn viên mới đắm chìm vào vai và diễn như vậy, cậu ấy thậm chí cũng đã xin lỗi rồi nên thế là đủ rồi. Không thể tin được cậu ấy chỉ là tân binh, diễn xuất quá hay

3. [+1388 ;-739] Giờ xem như mị đã hiểu cách cư xử của Kim Jung Hyun một chút rồi…

4. [+544 ;-6] Nhập vai đỉnh quá, mọi người chắc chắn phải xem phim đấy nhé…

5. [+625 ;-251] Seohyun thật sự khá quá, những diễn viên khác cũng thế! Time thú vị thực sự

6. [+293 ;-41] Kim Jung Hyun nhập vai thật đấy. Diễn hay lắm. Seohyun cũng thế… Giờ cổ là diễn viên rồi

7. [+292 ;-62] Diễn xuất của Seohyun được lắm, cổ đã tiến bộ rất nhiều~~ Phim thú vị thực sự!! Time fighting!!

8. [+219 ;-13 ] Không phải nhập vai đâu, anh này sẽ mắc bệnh nếu ảnh cứ diễn như thế này mãi đấy;; Thành thực thì hẳn phải khó khăn về tinh thần lắm để quay thế này

9. [+201 ;-19 ] Này hay vật vã luôn. Kim Jung Hyun và Seohyun đều diễn hay và tác phẩm tuyệt vời ông mặt giời. Như phim điện ảnh ấy

10. [+193 ;-21 ] Khi ảnh nói ảnh bị nhập vai quá không phải làm màu đâu. Nhân vật trông khó diễn lắm… Đừng khó khăn với con người Kim Jung Hyun quá. Một diễn viên vốn phải nhập rồi thoát khỏi nhân vật nhưng nếu ảnh tiếp tục xây dựng nhân vật thế này thì sẽ trở thành diễn viên tuyệt vời thôi

11. [+157 ;-14 ] Giờ chúng ta đã hiểu vì sao cậu ấy cư xử như thế sau khi xem phim ㅋㅋㅋ. Có vẻ cậu ấy bị nhập vai quá rồi

12. [+161 ;-46 ] Diễn xuất của Seohyun cũng ra ngô ra khoai đó chứ ㄷㄷ

Cre: Netizendrama
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-8-2018 00:03:58 | Chỉ xem của tác giả
À, mình cũng coi cái tin này. Thấy cũng lạ, nhập tâm gì mà đến nổi họp báo mà cái mặt như đưa đám, lạnh lùng, ko có đến nụ cười coi thử, haizzz. Lướt youtube xem TIME, mấy tập đầu nặng nề quá, u sầu quá, vs phim trc hay quá rồi nên thôi, nhát. Khung giờ này của MBC toàn melodramas ko hà, sau phim này sẽ là phim về điệp viên của anh So Ji Sub thì phải?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-8-2018 08:45:56 | Chỉ xem của tác giả
Nhập vai quá nên cư xử như vậy thì rất đáng ngại cho bạn này rồi, đời diễn viên phải kinh qua biết bao vai diễn khác nhau mà cậu bạn này cứ xây dựng nhân vật theo lối này thì không khéo sau này sẽ ảnh hưởng đến tâm lý mất Khung giờ này mình đang theo dõi Dear Judge của Yoon Shi Yoon nên không biết phim Time như nào. Dù sao cũng hy vọng đây sẽ là một bộ phim hay, đáng xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-8-2018 17:08:37 | Chỉ xem của tác giả
Lúc trước vì thái độ của nam chính nên sợ là phim sẽ bị mất lòng khán giả. Nhưng mà giờ mọi chuyện ổn hơn rồi. Rất ủng hộ phim, ủng hộ Seohyun.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-8-2018 09:57:53 | Chỉ xem của tác giả
Làm mình nhớ chị Ha Ji Won, một đàn chị chất như nước cất, cũng có lần lên báo nói là phải đi điều trị tâm lý sau khi đóng máy. Thế mới biết làm diễn viên thiệt là cực mà!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-8-2018 14:50:58 | Chỉ xem của tác giả
Ji_CW gửi lúc 4-8-2018 08:45 AM
Nhập vai quá nên cư xử như vậy thì rất đáng ngại cho bạn này rồi, đời diễn viên p ...

nhiều diễn viên kỳ cựu họ nói,có những vai diễn họ nhập tâm để diễn và sau đó phải mất hàng năm trời để thoát ra khỏi nó đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-8-2018 14:52:33 | Chỉ xem của tác giả
rất nhiều diễn viên tiền bối nổi tiếng,họ nói rằng có những vai diễn vì nhập tâm vào vai diễn mà họ phải mất hàng năm trời mới thoát khỏi ám ảnh của vai diễn đó đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-8-2018 16:38:36 | Chỉ xem của tác giả
tui thì thấy ku này làm lố, xấu mà còn kiêu,
cái mặt lúc từ chối Seohyun khoác tay dòm điêu ngoa kinh khủng
diễn viên giỏi là nắm bắt dc vai diễn chớ k phải để nó
biến mình thành thằng điên ok
nghe nói ng ta xài chiêu này để diễn điện ảnh, một cuốn phim mấy tiếng thôi vừa đủ,
đóng xong ra ngoài vẫn biết chào hỏi ng khác
đây nó đóng drama mười mấy tập mà nói nhập vai kiểu cực hạn như vầy rồi khinh khỉnh ta đây-> nổ quá lố

Bình luận

Có thể có một lý do khác nữa là tính cậu này ngoài đời cộc sẵn hoặc ko giỏi giao tiếp (kiểu tế nhị đạt dc thông qua n trải nghiệm).  Đăng lúc 9-8-2018 09:12 AM
Ừ, mình cũng công nhận lời giải thích của bạn này về thái độ đối xử vs bạn diễn của mình hôm họp báo rất nhảm.:)) Mà bạn này ms là tân binh thôi đấy.   Đăng lúc 7-8-2018 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách