Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 903|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phản ứng của netizen] Tập 1 drama 'Miss Hammurabi' đài JTBC + Tập 1 drama 'About Time' đài tvN

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Herald POP  -  Naver: 'Miss Hammurabi', Go Ara x Kim Myung Soo, bộ phim well-made đầy 'tính nhân văn'

1. [+1021, -31] Ah, phim thú vị đấy, bao giờ mới đến ngày mai đây

2. [+505, -48] Thay vì nhân vật của Go Ara thì nhân vật của Kim Myung Soo còn thực tế hơn và tôi thích điều đó, xem được đấy, hóng những tập tiếp theo

3. [+367, -12] Định chỉ xem một tí thôi nhưng cuối cùng lại xem hết luôn ㅋㅋ nhập vai và hài hước

4. [+311, -5] Không biết có phải do thẩm phán thật viết kịch bản không chứ thấy phim thực tế. Không quá nặng nề và cũng hài nữa nên tôi thích phết. Gần đây có quá nhiều drama nặng nề rồi

5. [+502, -203] Nhan sắc của Kim Myung Soo đúng là của trời cho mà, thật tình sao lại giống như tượng điêu khắc thế chứ. Đây là lần đầu tiên mị thấy một người đẹp trai sau Jang Dong Gun ㅡ

6. [+153, -10] Daebak, không có bất kỳ lỗ hổng diễn xuất nào, tôi đã không nghĩ là L và Go Ara diễn hay thế này, tình tiết cũng hay nữa, hóng phim

Sports Chosun - Naver: 'About Time' Lee Sung Kyung thành công biến thân thành nghệ sỹ dương cầm "Không có đóng thế"

1. [+877, -205] Cả diễn xuất của Lee Sang Yoon và Lee Sung Kyung đều bình bình... ai quan tâm nếu chỉ giỏi mỗi vụ piano thôi. Cô nàng thậm chí còn không thể phát âm với biểu hiện cơ bản
↪ [+209, -4] Thế cũng không có nghĩa là sẽ dùng người đâu người ợ..

2. [+351, -63] Có rất nhiều diễn viên có thể làm tốt mà không cần đóng thế..., ngừng việc cố gắng để cô nàng xuất hiện đi, mọi người nói rằng sẽ không xem vì nữ chính diễn dở kìa

3. [+354, -86] Cô ấy đang làm rất tốt còn gì, sao mọi người lại nổi giận và ghét cổ?

4. [+266, -165] Không gì là không thể với nàng

5. [+115, -41] Nhiều ghét bỏ khi cô ấy làm tốt mà không cần dùng đóng thế quá nhỉ

Cre: ddoboja
Vtrans: [email protected]

Đọc thêm phản ứng về 'Miss Hammurabi' ở ĐÂY và 'About Time' ở ĐÂY. Mình không theo hai bộ này nên xin dừng lại tại đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-5-2018 08:28:44 | Chỉ xem của tác giả
Kites sắp làm phim này chưa nhỉ? Mình là mình hóng cả hai phim luôn cho nó mát, hihi.
Subteam cố lên ạ! Cố lên...

Bình luận

Kites giờ có còn như xưa đâu :v, chắc là không làm cả 2 bộ bạn ạ  Đăng lúc 24-5-2018 09:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-5-2018 07:23:27 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem phim nào cả, chỉ mới êm teaser của "About time" thôi. Cơ mà tạo hình của Sung Kyung xinh đẹp, nhẹ nhàng. mình thích. Mọi diễn viên cứ diễn hết khả năng của mình thôi, còn kịch bản để biên kịch lo nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-5-2018 09:35:58 | Chỉ xem của tác giả
Vietsub phim Miss Hamurabi đang được làm bởi subteam FC Infinite Vietnamese - Inspirit hén ~~~~~
Có ngay vài tiếng sau khi phim chiếu luôn
Các chị em có thể theo dõi trang fanpage tại đây https://www.facebook.com/FCInspiritVN/
- Tui chỉ là người qua đường -
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-5-2018 18:17:10 | Chỉ xem của tác giả
About time có nội dung mới lạ và hấp dẫn, nữ chính cũng có nhan sắc thật đáng ngưỡng mộ. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-5-2018 18:47:51 | Chỉ xem của tác giả
Miss Hammurabi có mặt của Go Ara thật không ngờ
cô ấy hóa trang  thế này trong phim , xem mấy hình
và phê bình có lẽ phim này nện xem .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-5-2018 21:39:49 | Chỉ xem của tác giả
phải nói đều là 2 bộ film hóng từ kịch bản đến diễn viên luôn á hahha
đợt này film nào cũng đáng hóng hết
ôi ~~ hè tới rồi hahhaha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-5-2018 20:41:11 | Chỉ xem của tác giả
Ơhuhu sao mọi người khắt khe với Sungkyung của mị vậy. Mị thấy chị ấy diễn ok mà. Đừng khó tính vậy chứ.
Lâu ko xem phim Hàn. Thấy mọi người khen Miss Hamurabi quá nhỉ. Mình sẽ xem thử xem sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-5-2018 08:38:05 | Chỉ xem của tác giả
Kim Myung Soo siêu cấp đẹp trai luôn ấy. Mà thấy trình độ diễn xuất của chàng càng ngày càng cao nạ.
Goo Ara thi vẫn xinh đẹp như thế.
Đối với Đảng Nhan khống như tôi thì đã đủ rồi. Nhưng mà xem xong tập 1 mới thấy phim vừa hai vừa thực tế.
Nói chung là tôi theo 'Miss Hammurabi' nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-6-2018 17:59:49 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới đọc bài này, sao bên Hàn lại nói thế với sự cố gắng của Sung Kyung nhỉ ? Mặc dù phần hát đúng là ko thể so bì với dv nhạc kịch đc nhưng mà diễn xuất của chị ấy cũng tốt mà ! Lee Sang Yoon mà diễn bình bình thì chắc ng đó chưa coi Angel Eyes với Way to the airport rồi - anh diễn bằng ánh mắt quá xúc động luôn (mình hóng phim ra mắt cũng vì có Sang Yoon)
About time có nội dung mới lạ, ý nghĩa và ko quá lố, nhất là bk khá chắc tay, luôn tạo đc sự tò mò ở cuối tập phim ! Thấy rate của phim thấp cũng hơi buồn nhưng mà phản ứng của quốc tế cũng ko đến nỗi nào. Vẫn ủng hộ phim nhiệt tình !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách