Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gracepham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phản ứng của netizen] Liệu có phần 2 của “Moon Lovers” hay không?

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 5-11-2016 23:33:05 | Chỉ xem của tác giả
Mị nà mị cực lực phản đối zụ làm phần 2 nhoa ) Trừ khi chính anh 4 nhảy xuống hồ tắm xuyên về hiện đại yêu Soo còn không thì chỉ là hậu duệ hay người có khuôn mặt giống thôi, fan gơ nài không cam tâm

Các bác cứ tung hết các cảnh bị cut ra đây là cháu mãn nguyện lắm rồi

Cám ơn người tềnh dịch tin nhá *kít xừ*

Bình luận

Aigoo, rồi iu nhao dữ dội cãi nhao dữ dội kít sừ cũng dữ dội =))))  Đăng lúc 6-11-2016 04:12 PM
@gracepham chuẩn luôn đóng romcom í, 1 bộ như oh hae young thì hay ho lắm  Đăng lúc 6-11-2016 03:34 PM
Hoặc là cho cặp JoonU đóng chính trong 1 bộ romcom hiện đại cũng đc :3  Đăng lúc 5-11-2016 11:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 6-11-2016 16:17:45 | Chỉ xem của tác giả
Phim dù nội dung không xuất sắc, nhưng Lee Jun Ki diễn đúng như kì vọng, cực kì xuất sắc.
Từ đầu phim đến cuối phim đều rất bi đát, cảnh cuối cùng là đau lòng hơn cả.
Từ đầu chỉ là sự cô độc được thêm chút gia vị qua từng thời kì. Cho đến cuối cùng, vẫn là mình anh cô độc.
Cá nhận mình không thích nữ chính và cũng không mong ngóng phần 2.
Có phần 2 lại chỉ thấy anh bị troll thêm nữa mà thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 6-11-2016 20:09:55 | Chỉ xem của tác giả
cá nhân mình thấy nên kết thúc ở đây, phải chăng mà có phần 2 thì có thể bê nguyên giàn cast đến thời hiện đại được không ngoài cặp đôi nvc ra thì những đôi khác cũng để lại nhiều sự tiếc nuối mà mình thất tiếc cho các cặp đôi phụ hơn là cho cặp đôi chính.
cặp đôi chính xa cách nhau là chuyện đương nhiên, một ng của hiện tại, một ng quá khứ, một ng là vua còn một ng không thể làm hoàng hậu thì chuyện có thể bên nhau rất khó, quá nhiều thứ khiến họ xa cách nhau.
còn những cặp đôi phụ thì lại khác, họ có thể hạnh phúc bên nhau nhưng vì họ không có quyền đc quyết định hạnh phúc của mình nên đấy chính là cái thiệt thòi của họ.
làm ơn nếu như có phần 2 thì hãy cho họ cái kết có hậu vì họ đã khổ lắm r, còn nếu không thì hãy dừng lại ở đây thôi vì thà rằng để khán giả tự tưởng tượng theo suy nghĩ của họ còn hơn để họ phải xem một cái kết ko có hậu khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 8-11-2016 18:12:21 | Chỉ xem của tác giả
ghét nhất cái bà biên kịch ý, chán chết đi được, lại còn thêm ông đạo diễn cắt đi rõ nhiều cảnh nữa chứ
đến tập đặc biệt còn chả có cho dân tình đỡ bức xúc thì nói chi đến phần hai
nhưng em luôn mong có phần hai mà xuyên không về hiện đại thì rất đáng để xem ấy nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 9-11-2016 16:14:32 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình ko thích cái ending lắm
Nhưng ko ủng hộ ML làm phần 2 đâu
Do mình sợ dản cast ko tham gia đủ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-11-2016 22:30:49 | Chỉ xem của tác giả
Dù kết thúc khá buồn nhưng mang lại cho người xem cảm giác tiếc nuối và sẽ in lại dấu ấn trong lòng.
Mình xem xong mà đau lòng mấy ngày. Vừa mong có phần II. vừa mong đừng có. Bối rối quá.
Nhưng nếu có phần II thì thay biên kịch cũng đc. Dàn diễn viên đẹp lung linh, diễn xuất đã khá ổn, đạo diễn các cảnh quay mượt mà, rất ổn và đẹp. Còn mỗi khoản biên kịch thôi.
ý kiến cá nhân thôi nhé.
Tks bạn dịch tin. <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 10-11-2016 08:35:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mấy tập đầu dở thật, do bị gói gọn 20 tập nên như kiểu nhồi nhét nội dung với cắt nhiều đoạn khó hiểu nhưng càng về cuối càng hay. Cũng chả mong phần 2 đâu, chỉ mong tập đặc biệt cho anh tứ chút hạnh phúc là mãn nguyện rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 11-11-2016 10:06:46 | Chỉ xem của tác giả
Mị cần phần 2. Mị cần phần 2. Mị cần phần 2.
Cầu phần 2 happy ending, thật là hạnh phúc. Mà để phần 2 làm phim điện ảnh thôi cho nó hạnh phúc không sợ nhà làm phim muốn làm phim truyền hình lại bôi ra một núi cẩu huyết để cho dài thì lại ngược lên ngược xuống mất!
Muốn xem để ngắm gà siêu soái ở tạo hình hiện đại đây. Làm phú nhị đại, CEO sủng các kiểu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 20-12-2016 23:39:50 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phần  2 thỳ chắc không có đâu may ra thỳ có tập đặc biệt  thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách