Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: binidiamond26
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Party] Tiệc tân gia box Lưu Diệc Phi - Tổng kết Gameshow post 93#, page 10

[Lấy địa chỉ]
91#
 Tác giả| Đăng lúc 27-10-2013 09:57:27 | Chỉ xem của tác giả
Nói đi nói lại thì cũng có bao nhiêu đó ý thôi, ai cũng tự bảo vệ ý kiến của mình, những điều mình muốn nói mình cũng đã nói hết ở bài trên, tự bạn chọn cách chơi như vậy, rồi giờ lại nói là cũng không phải do bạn cố tình chọn cách chơi như thế, rồi đổi lại cách chơi cũng là do thích thế, những comment đầy tính chủ quan cá nhân thì mình cũng chẳng thể thay đổi suy nghĩ của bạn. Giờ thì mình đã nhận ra là mình sai khi không quy định kỹ từ đầu để bạn thích chơi thế nào thì chơi, muốn đổi kiểu khác thì đổi nhưng vẫn có cách nói lại là do BTC không quy định từ đầu nên giờ bạn chơi thế nào cũng là đúng. Vậy thì mình cũng sẽ giữ nguyên những gì mình nêu trên, từ quyết định cho tới cách nhận xét của mình. Đây là topic party vốn không nên tranh cãi nhiều, bạn đã nói thế, mình cũng ko muốn nói thêm nhiều, như bạn nói vậy, tốt nhất là giữ hòa khí.

Quyết định cuối cùng của mình là chỉ tính tem mỗi post câu hỏi trên bình luận đầu tiên có chữ "tem", ko thắc mắc nữa. Từ bài này trở đi, bạn nào còn nhắc lại về việc tem này nữa thì mình sẽ "xóa" bài không báo trước.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
 Tác giả| Đăng lúc 27-10-2013 12:50:00 | Chỉ xem của tác giả
Tổng kết Gameshow

Tổng kết người trả lời đúng

Tổng kết tiền thưởng

*Mình sẽ để thời gian cho các bạn kiểm tra lại xem kết quả có sai sót hay thiếu hụt gì không, nên chiều nếu không bạn nào còn thắc mắc nữa thì mình sẽ send tiền thưởng cho các bạn.

Đôi dòng trước khi khép lại GS

Tuy xảy ra một số vấn đề không đáng có trong lần tổ chức GS lần này, mình thay mặt BTC cáo lỗi với mọi người lần nữa. Tuy nhiên ngoài vấn đề đó ra thì tất cả mọi việc còn lại đều vui vẻ phải không? Một lần nữa cảm ơn mọi người đã nhiệt tình ủng hộ và vui vẻ tham gia tiệc tân gia lần này của box Lưu Diệc Phi. Hẹn gặp lại các bạn trong những GS tới...tới nữa trong một ngày không xa, lúc đó mong mọi việc đều thuận lợi hơn lần đầu tiên này .

Bình luận

:)) Hehe!! Gêm vui và em kiếm được nhìu xèng :))  Đăng lúc 27-10-2013 08:10 PM
cảm ơn BTC nhiều nhé ^^ game vui lắm nè ^^  Đăng lúc 27-10-2013 02:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
 Tác giả| Đăng lúc 27-10-2013 14:46:56 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

trả lời sai hết mà cũng nhận dc xiền thiệt ngại wá;))  Đăng lúc 5-11-2013 12:05 PM
cảm ơn ss nhiều ạ :X  Đăng lúc 27-10-2013 08:52 PM
mấy cái điểm này là để làm gì vậy nhỉ ?  Đăng lúc 27-10-2013 08:15 PM
cảm ơn BTC nhiều, đã nhận đủ ạ ^^  Đăng lúc 27-10-2013 08:14 PM
Đã nhận đủ ạ :))  Đăng lúc 27-10-2013 08:11 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
tina1221 + 5 Ủng hộ 1 cái!
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 27-10-2013 18:27:21 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi, tối qua đi chơi quên mất
Đến khi đi ngủ vẫn thấy hình như thiếu thiếu cái gì mà quên mất
Giờ mới onl mới nhận ra mình đã phạm phải sai lầm lớn

Bình luận

Quá lớn =))))  Đăng lúc 27-10-2013 06:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 31-10-2013 20:25:51 | Chỉ xem của tác giả
Vào trễ quá rồi.
Haizzz tiếc ghê. Chúc nhà Phi Vũ càng ngày càng thêm vui nhộn như hình ảnh trước đây của Phi tỷ nhé.
Thật lòng dạo này càng ngày càng hơi thất vọng về tính thân thiện của tỷ ấy rồi
><!

Bình luận

Chị sẽ thí Fei k như chị nghĩ âu *.~ chuyển hướg sag đ.ảnh vì F mún địh hướg con đườg chuyên nghiệp,mún ổn địh sự nghiệp vữg vàg mà thui!  Đăng lúc 3-11-2013 06:38 PM
Ôi!=)) chị đừg đọc báo VN,toàn là bịa đặt or trích dẫn sai cả chị ^^ vào đây thườg xuyên đọc bài dịch of chị Bin chíh xác và chị thí F k pha   Đăng lúc 3-11-2013 06:34 PM
Cảm thấy Phi tỷ là quá lo đóng phim điện ảnh rồi! Hơn nữa đôi khi đọc phải những tin tức có vẻ ko tốt mấy về chỉ  Đăng lúc 31-10-2013 10:12 PM
Sao lại thất vọng vậy ạ O.o Fei vẫn luôn thân thiện,dễ mến như ngày nào mà O.o  Đăng lúc 31-10-2013 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 1-11-2013 09:51:59 | Chỉ xem của tác giả
thiensumattroi gửi lúc 31-10-2013 20:25
Vào trễ quá rồi.
Haizzz tiếc ghê. Chúc nhà Phi Vũ càng ngày càng thêm vui nhộn như h ...

Ôi,chắc bạn toàn đọc mấy tin báo lá cải của Việt Nam đăng rồi.Chắc là mấy cái tin đại loại như "Lưu Diệc Phi hầu rượu các ông lớn" rồi.tin đó bọn chúng đều lấy mấy hình ảnh Phi tham gia sự kiện liên hoan phim hoặc là Bazaar Charity night ảnh Phi ngồi uống rượu xã giao với mọi người,chúng nó post lên giật tít.Nếu bạn là fan Phi thường xuyên cập nhật tin tức của Phi trên các web Trung Quốc sẽ rõ ngay ảnh đấy là ở đâu ra.Còn nữa chắc bạn đọc cái tin :"Lưu Diệc Phi tự nhận mình đẹp nhất Trung Quốc" hả?Đó là bọn báo lá cải VN tự viết ra thôi.Bọn mình lục tung cả trang baidu chẳng có bài báo nào của TQ nói thế cả.Còn tin hôm sinh nhật Phi ư?Xin lỗi chứ Phi chẳng bao giờ tự nhận mình vẫn còn trẻ như 16+ cả.Tất cả các bài post của Phi trên weibo hôm đó đều là lời cảm ơn fan và bạn bè,người thân chứ không hề có lời lẽ nào như báo nói là Phi viết trên weibo cả.Hôm đó bọn mình cũng ngồi canh weibo Phi suốt để dịch tin tức và không hề có câu đó.Và Phi bây giờ vẫn là Phi của ngày xưa thôi,không thay đổi đâu.Đừng tin mấy cái báo lá cải nha bạn :)

Bình luận

Em ghét nhất mương 14,chuyên gia bịa đặt như thật >.<  Đăng lúc 3-11-2013 06:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 5-11-2013 10:24:10 | Chỉ xem của tác giả
Tàn tiệc mới vác xác vô, có lỗi quá thể
Em xin thành thật xin lỗi luôn
Bấy lâu nay giờ mới lại vô kites T.T Tiếc quá cha mẹ ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách