Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8820|Trả lời: 126
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[PARTY] ღ♥ღ Happy birthday to Roy Chiu 14.10.1981 - 14.10.2014

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bánh xe thời gian vẫn cứ mải miết trôi. Thấm thoắt, lại một mùa đông nữa lại gõ cửa bên thềm nhà. Những cơn gió lạnh đầu mùa mang theo chút cái lạnh se của tiết trời, mùa đông là mùa trào dâng lên những nỗi nhớ và hoài niệm. Mùa đông ấy, cũng là mùa của những yêu thương.

Sinh nhật lần thứ 33, đã lại đến, một năm mà sự gắn bó xôm tụ đã không còn, vì nhiều nguyên nhân. Cũng là vì ai cũng có những niềm vui và dự định mới cho bản thân mình

Kỉ niệm ngày Roy Chiu - Khưu Trạch  tròn 33 tuổi. 14/10/1981- 14/10/2014. Royallander mở một bữa tiệc nhỏ ấm áp để các thành viên trong gia đình

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Nikola3m + 5 Bài viết hữu ích
bjmbjmxjnh + 5 HBD Roy yêu quý :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 13-10-2013 07:01:21 | Chỉ xem của tác giả
Roy thân !

Vậy là một sinh nhật nữa lại đến với anh rồi. Sinh nhật năm nay, em thấy Roy dường như vui vẻ hơn và cười nhiều hơn ấy nhỉ.. Cho dù nụ cười đó có thế nào đi chăng nữa, thì hôm nay là ngày đặc biệt của Roy, Roy hãy để những thứ ko vui qua một bên anh nhé.

Bao lời chúc em muốn nói với anh không thể nói hết thành lời. Chỉ muốn chúc anh sinh nhật vui vẻ, luôn vui vẻ và hạnh phúc anh nha

des by yeukhangvy_89

Sinh nhật anh năm nay, trời mưa bão bùng anh à, hôm nay em là chủ diễn lại bị cúp điện, lo ngay ngáy đến giờ.. Cũng may cuối cùng ông trời đã thương em ^^

des by yeukhangvy_89

Mọi ng vào đây xem tiếp nha, hi hi ^^

Bình luận

hình đẹp wá nàng ơi, ta bị mất máu nặng rùi :((((((((((  Đăng lúc 14-10-2013 08:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 13-10-2013 07:02:24 | Chỉ xem của tác giả

Năm nay quà của ah, không được nhiều và hoành tráng như năm ngoái anh à. Vì năm nay, thời gian của em hạn hẹp quá. Nhưng em tin, sinh nhật của anh năm nay nhiều niềm vui và nụ cười nở trên môi anh nhiều hơn anh nhé.

Fan fic -One Shot- Là Thiên Bình Anh Đó

Gửi anh ! chàng trai Thiên Bình trong trái tim em….

Thực sự, em không biết phải dùng những ngôn từ nào để có thể nói hết tình cảm của mình đối với anh. Bạn bè em cứ hay hỏi, tại sao em lại cuồng anh đến thế ? Mỗi lần như thế em chỉ mỉm cười rồi trả lời chỉ một câu thôi “ Bởi anh là một ng đáng để cuồng”

Tháng mười lại đến, sinh nhật anh cũng đã sắp rồi. Mùa đông đến, và em cũng yêu lắm cái lạnh của mùa đông… Không hiểu tại sao, sinh nhật anh mà mỗi fan gơ chúng em lại thấy rộn ràng đến thế…Âu cũng là vì một lẽ .. là vì anh, vì thần tượng của chúng em chăng?

Người ta bảo cung Thiên Bình khó hiểu lắm lắm, và thực sự với em, anh luôn là ẩn số mà em cứ càng muốn tìm ra lời giải, lại càng như lạc vào mê cung, nhưng càng lạc vào mê cung ấy em lại càng ko muốn mình tìm được lối ra..

Thiên Bình lúc nào cũng cố gắng mỉm cười, cho mọi người xung quanh vui vẻ, nhưng những nỗi đau của Thiên Bình chỉ riêng mình chịu đựng..

Sinh nhật năm nay đối với anh mà nói, em nghĩ rằng nó chứa đựng rất nhiều điều…Một năm mở đầu với quá nhiều sóng gió ập đến và bủa vây anh..Một năm, mà có quá nhiều thứ anh đã phải lỗi hẹn..

Nhưng cũng là một năm, để Thiên Bình anh chứng minh được sức mạnh ẩn chứa trong bản thân mình. Thiên Bình anh đam mê tốc độ, và trong những thời khắc khó khăn nhất đối với bản thân mình, anh đã kiên cường mà đứng vững, anh đã không bị những cơn sóng dữ cuốn trôi mình mà ngược lại anh đã bằng sức lực của mình để vượt qua cơn bão tố..

Ba chiếc cúp của ba giải đua xe đều đã lần lượt về tay anh, nhìn những giọt mồ hôi ướt đẫm trên gương mặt của anh, nhìn những nụ cười hạnh phúc của anh khi đứng trên bục cao nhất, nhìn những cái ôm ấm áp anh trao cho bạn bè, nhìn anh chìm ngập giữa làn sóng fans..Tất thảy đều khiến em rất đỗi cảm động!

Thiên Bình anh là như thế, anh cứ như là một cục nam châm có sức hút vô cùng mãnh liệt, từ trường của anh mạnh đến nỗi, những ai chỉ mới thoáng qua cái khoảng không gian ấy là dường như cũng đã bị hút chặt vào….Trong số đó, có những người đã kịp thoát ra nhưng  anh cũng đã để lại trong họnhững dấu ấn gì đó.., một số khác thì bắt đầu cảm thấy từ trường của anh giống như một lực hấp dẫn, khiến họ cảm thấy tò mò và thích thú… Và còn một số khác thì giống như là một ma lực…Ma lực đó cứ bám lấy, càng cố tìm cách để giảm đi thì càng ngày lại càng lún sâu hơn….

Nói như thế, không phải Thiên Bình anh là một vầng hào quang lúc nào cũng lấp lánh.. Thiên Bình anh  nhiều khi cũng đơn giản và có hơi chút kì quặc..Thiên Bình anh, một chiếc quần Jean có thể mặc 8 năm.. Một chiếc áo có thể mặc đi mặc lại đến mấy lần..

Thiên Bình anh rất yêu trẻ con, trẻ con nhìn thấy anh trẻ con thích, anh nhìn thấy trẻ con, anh yêu..

Thiên Bình anh yêu cây cảnh, Thiên Bình anh yêu động vật..

Thiên Bình anh lúc nào cũng cô độc, lúc nào cũng muốn một mình..

Thiên Bình anh không thích phô trương, không ham mê vật chất. Thiên Bình anh thích tự do phóng khoáng, không bị ai ràng buộc.. Thiên Bình thẳng như ruột ngựa, không thích gì là cứ nói , mặc kệ người ta có mất lòng hay không…

Nhưng Thiên Bình anh có lúc chỉ im lặng, mặc kệ để mình bị hiểu lầm chỉ vì muốn mọi chuyện không hay sẽ âm thầm trôi đi…

Thiên Bình anh thích leo núi, thích chơi với những người bạn lớn tuổi…

Thiên Bình anh trong nhiều chuyện thường không dứt khoát, Thiên Bình anh đôi khi sống chậm hơn so với mọi người…

Thiên Bình anh lúc nào cũng tâm huyết với nghiệp diễn, một khi đã không làm, mà đã làm rồi thì cái gì cũng đến nơi đến chốn..

Thiên Bình anh cũng bình thường và chân chất đến thế..

Những điều đó thể hiện một điều… “ Là anh đó Thiên Bình à”

Thiên Bình anh mang những nét rất đặc trưng của Thiên Bình nhưng bên cạnh đó lại mang những nét riêng của riêng mình anh mà thôi..

Chúc Thiên Bình anh một sinh nhật vui vẻ, đón mùa xuân thứ 32 đầy niềm vui. Những gì đã xảy ra của năm nay, dù có buồn hay đau khổ đến độ nào thì cũng hãy để nó ở lại với quá khứ..

Thêm một tuổi mới, với nhiều dự án mới, nhiều dự định mới và nhiều bất ngờ mới nhé Thiên Bình..

Hi vọng, Thiên Bình anh sớm tìm được một ai đó để đôi vai của anh có thể cho họ tựa vào...

Rất mong... Mùa đông năm sau, năm sau và nhiều năm sau nữa em vẫn còn có thể viết những lời chúc này cho Thiên Bình anh, anh nhé.. !

HAPPY BIRTHDAY. !

14/10/1981-14/10/2013

Bình luận

Tình cảm dạt dào <3  Đăng lúc 15-10-2013 01:12 PM
ta choáng, quà thế này còn áy náy gì hở nàng :(( iu nàng lắm, mong anh nhận được thư này của nàng :xxx  Đăng lúc 14-10-2013 10:41 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
chansun + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-10-2013 07:09:28 | Chỉ xem của tác giả
Thời gian trôi thật nhanh, một sinh nhật nữa của anh lại đến...

Gương mặt trẻ so với tuổi ẩn chứa những kỉ niệm buồn, những sóng gió quá lớn, nhưng anh vẫn im lặng bước tới, chọn thứ mình đam mê nhất, tin tưởng nhất để thể hiện: thể thao, hay nói cụ thể hơn, đó chính là đua xe!

Mong anh luôn vững vàng trong cuộc sống như chính tay lái của anh trên trường đua, bởi vì bên cạnh anh còn có lực lượng fan đông đảo chúng em, luôn chân thành cầu chúc anh hạnh phúc ♥

Hãy nhớ là Royalland luôn ở bên anh nhé! Happy birthday to you ♥

* Quà của em sẽ được update trong tuần này, hãy đợi em anh nhé =)) *

Bình luận

Quà này có vẻ hoành tráng kì công lắm đây...hóng :))  Đăng lúc 15-10-2013 01:13 PM

Rate

bjmbjmxjnh + 5 em nhớ sis yêu quá :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-10-2013 09:34:03 | Chỉ xem của tác giả
Mấy ss dành chỗ hết trơn rồi {:184:}
Em xin một slot nhé, mai chắc là sẽ thu xếp kịp, mà muốn thế thì hôm nay lao đầu vào bài vở {:105:}
Thread này làm đẹp quá Yeukhangvy ơi, nhìn siêu lung linh luôn ^^

Bình luận

^^  Đăng lúc 14-10-2013 03:37 PM
vào thớt gia phả, cm mời mọi người như thế này là đc em ạ :)  Đăng lúc 13-10-2013 09:52 PM

Rate

bjmbjmxjnh + 5 cảm ơn bạn vì đã ném mình vé m.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-10-2013 18:19:36 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi Miss Rose của anh Roy thơu à
Hồi đó xem vì thíc cái cuồn cụa 1 bạn kinh khủng ><"
Cao Thừa Khoan thì đẹp dzai dã man Hùi đó tới h tính xem cô nàng Công sở mà chưa có dịp Ò.Ò
Ngày mai sẽ dzô chúc mừng sinh nhựt cùng cả nhà ạ ^^
Chúc nhà Roy có 1 Party thật rực rỡ {:161:}

P.s: Xin tự giới thiệu em là Sả sinh năm 93 ạ {:98:} Giới thiệu để tiện xưng hô ạ hihihi

Bình luận

ôi tao nói đi đâu cũng gặp mày mà :))) tối nay ở nhà rảnh hay sao mà dự tiệc sớm thế :))  Đăng lúc 14-10-2013 10:11 PM
ớ e chào ss hihi   Đăng lúc 14-10-2013 11:36 AM
chỗ nào cũng thấy mặt em thế hả Sả :))   Đăng lúc 14-10-2013 12:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-10-2013 18:25:17 | Chỉ xem của tác giả
Mau quá mới đây lại một năm trôi qua rồi

hai nhà mình cũng làm hàng xóm gần một năm rồi nhỉ !

chúc lão Trạch thêm tuổi thêm thành công, vui vẻ và luôn nở nụ cười

nhà Trach ngày càng lớn mạnh và phát triển

lát sẽ cố gắng chui qua dự tiệc cùng nhà mình nhe

Bình luận

ui em lên Mod rùi cơ à :-o chuẩn bị khai tiệc nào ^^  Đăng lúc 14-10-2013 08:25 PM
mong e đó ^^  Đăng lúc 14-10-2013 03:37 PM
ớ, mới set Mod à :O  Đăng lúc 14-10-2013 11:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-10-2013 21:54:05 | Chỉ xem của tác giả
Ta cũng giành 1 chỗ quá
Ta dùng mạng 3G nên hơi chán, hi vọng ngày mai vẫn suôn sẻ
Cũng chưa thấy ai vào nhỉ, share cái :)

Bình luận

gêm đâu vậy ss ;))  Đăng lúc 14-10-2013 10:12 PM
done rồi, done rồi ạ, mời ss đi duyệt :v  Đăng lúc 13-10-2013 09:56 PM

Rate

bjmbjmxjnh + 5 hế lô người đẹp :3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-10-2013 21:54:19 | Chỉ xem của tác giả
Tèn ten~

Chúc mừng sinh nhật Roy yêu quý <3

Thời gian Bim biết đến Roy và yêu quý Roy chưa nhiều, so với nhà mình vẫn còn là một "tân binh"

Nhưng tình cảm của Bim dành cho Roy không thua kém gì so với các anh đẹp trai khác đâu nha *thông cảm, yêu nhiều zai quá* {:438:}

Biết đến Roy từ Miss Rose, đổ đứ đừ trong Office Girl, và giờ đang hóng Hồng Tửu, ở mỗi vai diễn của Roy đều mang lại cho Bim nụ cười, niềm vui, những suy nghĩ riêng về cuộc sống...

Bim thực sự rất yêu con người mạnh mẽ và tràn đầy sức hút này

Chúc mừng sinh nhật anh - Roy Chiu

Chúc anh luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và thành công trong sự nghiệp

Bình luận

iu thế :xxx  Đăng lúc 14-10-2013 08:05 PM
^^  Đăng lúc 14-10-2013 03:37 PM
ố ồ spam :)  Đăng lúc 14-10-2013 07:56 AM
ss cũng nhớ em lắm ^^  Đăng lúc 13-10-2013 09:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-10-2013 23:58:29 | Chỉ xem của tác giả
Happy Birthday Anh chú của tôi...

Chú có biết hôm nay sanh nhật chú, nhưng sáng bảnh mắt ra tôi phải đi thuyết trình...{:404:}
Chú có biết chiều về tôi còn đi họp nhóm, học tiếng Hàn... mà đầu tôi lại nghĩ về chú, mông tôi muốn nhấc lên về dự cái Partý mini sanh nhật chú...{:412:}

Chưa kể 2 ngày trước tôi chuẩn bị đi thi Amcham mà lại không kịp ôn bài vì mấy ngày trước nữa, dán mắt coi film chú.{:435:}

Thế nên, chú ráng sống tốt vào, lựa kịch bản hay hay, gái long lanh vào mà đóng nhé! {:398:}
Chú đi chơi phượt, đi đua xe cũng nên giữ sức khỏe và nhan sắc nhé, thấy dạo này có tuổi hay sao mà vừa ốm vừa còm thế chú! {:441:}

À, chú ơi, dù không muốn đâu nhưng vẫn phải chúc: chúc chú sớm có người đi phượt chung để chú đỡ chụp hình tự sướng, đỡ fải tối giặt sáng mặc, để đặng có ăn sushi chú làm cho. ( Mà, có thì phải rú lên chứ không được giấu con gái nhà người ta trong lu nha){:429:}

Kết, tôi chúc tôi ngày này năm sau sẽ quen được người đờn ông như chú!{:444:}

Hết, chúc các chị cũng vại!
{:424:}

Bình luận

ha ha ^^  Đăng lúc 14-10-2013 03:38 PM

Rate

bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký