Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nikola3m
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[PARTY] ღ♥ღ Happy birthday to Roy Chiu 14.10.1981 - 14.10.2012 ღ♥ღ

Đóng [Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 13-10-2012 11:59:53 | Chỉ xem của tác giả
Thêm 1 tuổi là Roy ka ơi...ka phải càng chín chắn hơn nhé =]]
Em cảm thấy càng già đi ka càng nhí nhảnh hơn á...tuy vậy nhưng nhí nhảnh thế tụi em mới cảm thấy ka như đồng lứa w tụi em....
Ka đừng mê đua xe nữa nha...vừa vừa thui...mau mau quay về bên cạnh Yên tỷ đi...cùng nhau tạo 1 hit drama mới để Royalland có cơ hội ôm xô phim mới của anh nhé!!! (nói thế nhà đập mềnh chít...việc sao xuể...haha) Tuy thế, hy vọng ka có nhiều niềm vui trong cuộc sống....Và một lúc nào đó ka sẽ pít đến VN về những fans cuồng ka ...và ngay tại Royalland ở Kites này nhé!!

Đồng thời, chúc mọi người trong nhà Roy luôn vui vẻ luôn!!!!

Đây là hình em des tặng cả nhà nhân ngày sinh nhật Roy ka....em làm xấu...mọi người thông cảm đừng chê nha
^^

Dành cho fan Roy

Dành cho fan Roy Yên

Bình luận

Em dùng sever 3.5.0 ^^  Đăng lúc 18-10-2012 06:23 PM
sao ss cũng dùng meitu mà ko ó khung trái tim nhỉ, em dùng meitu sever mấy thế??  Đăng lúc 17-10-2012 11:00 PM
=]] em lại thích tự làm quà nó có ý nghĩa hơn ^^  Đăng lúc 15-10-2012 06:40 AM
ko ss đâu biết des, ảnh trên baidu post vào cho đẹp :))  Đăng lúc 15-10-2012 03:11 AM
đẹp r ss ơi :x  Đăng lúc 14-10-2012 05:25 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
yeukhangvy_89 + 5 Ảnh đẹp quá
Nikola3m + 5 Ảnh đẹp quá :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-10-2012 19:58:00 | Chỉ xem của tác giả

Ôi cupcake of Roy độc đáo quá

Link : http://www.weibo.com/qiuzeroychiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 13-10-2012 20:22:36 | Chỉ xem của tác giả
hế hế,

mai sinh nhật Roy đại ca nài *tung bông*

để dành lời chúc mai chúc

vào kiếm chỗ ngồi đã {:284:}

thi xong zồi tha hồ hóng {:302:}

ngày kia là sinh nhật Lý Đông Cá kaka siêu nhí nhà mềnh

ngày kía là sinh nhật mềnh *mục đích chính* )))

*múa dân tộc*

p.s: post 13 thần thánh của mềnh {:264:}

Bình luận

nhớ zồi :"> ta sẽ cố onl, đang mần cái quà, có quà thì ta vô, k có thì ta vẫn vô :)) bạn Lý Đông Cá là bạn Lee Donghae SuJu bợn ạ :D  Đăng lúc 13-10-2012 11:46 PM
mai nhớ onl nhé, lần trước tân gia cũng vào xí chỗ mà đến giờ G ko thấy quay lại :)) Lý Đông Cá là ai thế bợn?  Đăng lúc 13-10-2012 11:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-10-2012 21:06:09 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY BIRTHDAY ROY CHIU !!!!!!!!!!!!
CHÚC CHÚ KHƯU TRẠCH SINH NHẬT VUI VẺ :))
CHÚC CHÚ CÓ THÊM 1 TUỔI THẬT VUI VẺ
CON MONG CHÚ THẬT VUI VẺ VÀ HẠNH PHÚC
CHÚ CÓ BIẾT HAI CHÚ CHÁU SINH CÙNG THÁNG VỚI NHAU KHÔNG?.Hai tuần sau khi sinh nhật chú là sinh nhật của con :))
HAPPY BIRTHDAY !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

iu wá, thanks em nhé :x  Đăng lúc 14-10-2012 08:58 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
yeukhangvy_89 + 5 :x
Nikola3m + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 14-10-2012 04:53:55 | Chỉ xem của tác giả
Khưu Trạch mừng sinh nhật lần thứ 31, chỉ cần một câu "Happy Birthday" của Đường Yên là đủ

Ngày 13.10 Khưu Trạch tham gia hoạt động quảng cáo cho Shiseido, công ty và người hâm mộ quyết định tổ chức mừng sinh nhật sớm cho anh ấy một ngày. Khưu Trạch tiết lộ nguyện vọng đầu tiên làm mọi người khúc khích cười, khâm phục trình độ PR của anh ấy: "Hy vọng mọi người có thể chú ý chống nắng, đừng để da bị đen!"

Khưu Trạch chia sẻ, năm ngoái sinh nhật đang quay Office Girls, đoàn làm phim chuẩn bị chu đáo bính sinh nhật cho anh ấy. Năm nay Khưu Trạch sẽ lại đón sinh nhật trên phim trường Miss Rose, bộ phim đang trong quá trình quay gấp rút nên Khưu Trạch hy vọng mọi người chuyên tâm quay phim để kịp tiến độ, không cần tốn thời gian vì anh ấy.

Vì lịch làm việc bận rộn, Khưu Trạch không có thời gian đua xe, fan đã đặc biệt chuẩn bị bánh sinh nhật với tạo hình xe đua. Khưu Trạch cầu mong sẽ tiếp tục cố gắng hết sức trên trường đua để có thể mang tiếp cup về nhà. Năm ngoái vào ngày sinh nhật anh ấy cũng ước sẽ có thành công trong đua xe, quả nhiên nguyện vọng đã thành hiện thực.

Ngoài những lời chúc mừng từ công ty và người hâm mộ, Khưu Trạch nhận được rất nhiều lời chúc từ bạn thân, nhưng lại cố tình không nhắc đến bạn gái tin đồn Đường Yên. Phóng viên đành phải trực tiếp tra khảo: "Đường Yên có động tĩnh gì chưa?", "Anh muốn cô ấy tặng gì?" Khưu Trạch tiết lộ Đường Yên vẫn chưa nói gì và chỉ cần một lời chúc Happy Birthday là đủ rồi.

Rạng sáng ngày 14.10 Đường Yên trên weibo post bức hình dễ thương kèm theo lời chúc mừng sinh nhật Khưu Trạch:
"Chúc anh chàng tuyển thủ đua xe sao Thiên Bình luôn bình tĩnh, cơ trí, sinh nhật vui vẻ! Phóng xe theo đuổi giấc mơ của anh, mãi mãi tự tin, thong dong như thế này nhé, Cheer Up"

Source: http://tw.twent.chinayes.com/Content/20121013/kfnbfc0n2bt2o.shtml
Vtrans: [email protected]
Tin tức được thực hiện bởi thành viên của kites.vn. Vui lòng ghi rõ nguồn khi copy sang các web và blog khác. Xin cảm ơn !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 14-10-2012 05:53:10 | Chỉ xem của tác giả
"Ngày nầy năm xưa anh còn bé tí teo
Nằm kề bên me anh bé như con mèo
Ngày nầy năm xưa anh còn khóc í eo
Vòi me đưa sữa..sữa đâu bé nhè
Nhe nhe nhe sữa đâu bé nhè
Nhe nhe vòi mẹ cho sữa..Sữa đâu bé nhè..!"
{:290:}

Mừng ngày Bạch Mã hoàng tử thắp ngọn nến thứ ba mươi mốt! Tam thập nhi lập..nhưng khoan lập gia đình nhé chàng! Nếu không khối người sẽ...khóc í eo đấy!!!! Nói nhỏ: trong đó có..mưa..và sẽ khóc như..mưa luôn!!{:261:}

Bình luận

=)) thanks bạn mưa nha ^^  Đăng lúc 14-10-2012 08:59 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
Nikola3m + 1 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 14-10-2012 08:15:32 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn mọi người comt hoành tráng quá

Em cũng vào comt để chúc mừng sn Trạch Ca rồi tối nay chơi GS :D

Chúc mừng Trạch Ca thêm một tuổi nhé , luôn vui vẻ nữa ....

Chúc mừng sinh nhật , Happy Brithday , Saeng il chuk ha ham ni da!!!!!

Bình luận

hihi thanks em nhé ^^  Đăng lúc 14-10-2012 09:00 AM

Rate

Nikola3m + 1 thanks em

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 14-10-2012 09:32:41 | Chỉ xem của tác giả
zời ạ
bùn ghê
tối nay ta phải đi học
ôi ............................................................................................
tặng quà Roy nề
ta thích Roy đi xe màu vàng

Bình luận

thanks nàng nhé, tối đi học về vẫn đu kịp mà ^^  Đăng lúc 14-10-2012 10:57 AM

Rate

Nikola3m + 1 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 14-10-2012 10:22:03 | Chỉ xem của tác giả
{:291:} Chúc mừng sinh nhật Khưu Trạch

Đang xem Đánh thức tình yêu và bị mê mệt anh KT rồi cả nhà ơi

Tối nay có tiệc mừng sinh nhật phải hóng mí được

Đặt chân trước đã {:306:}

Bình luận

quần ss :xxx em ngất Roy áo hồng ^^  Đăng lúc 15-10-2012 03:13 AM
mình bít GS rồi nhưng giờ mới đang xem chưa có xong nên chưa viết được he he  Đăng lúc 14-10-2012 11:39 AM
http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=1598&page=257#pid4022420, thể lệ GS đây bạn ới ^^  Đăng lúc 14-10-2012 11:00 AM
hihi, đang có GS Đánh thức tình yêu đó, bạn có thời gian thì tham gia nhé ^^  Đăng lúc 14-10-2012 10:57 AM

Rate

Nikola3m + 1 Cảm ơn ss

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 14-10-2012 10:25:38 | Chỉ xem của tác giả

Happy birth day to u! Happy birth day to u!~~ Happy birth day to ROY CHIU```:">. Happy birth day my love
hú hú biz biz biz.. vỗ tay *bộp bôp bẹp bẹp~~*

xia xìa em Sej hị hị..(nén cười)..... kéo kéo.. e Sej! quà a đâu. các bạn có quà bự mà e đến tay ko à.. chệp chệp
{:408:} quên thế nào đc ông anh cứ từ từ... phải bít kiên nhẫn hiểu ko!. {:406:} .. còn mè nheo nữa hun chít bây h{:444:}

vâng ah.. bít rồi đừng đánh a tội nghịp nha.....

e hèm.. cai a roy nè già rùi mà còn ham hố quá cả nhà ah. mới xử xong cái tội mè nheo vòi quà sinh nhật... tại các bạn tặng ổng quà to quá làm giờ tui ko biết tặng j được đây. chệp chệp thôi thì tấm lòng là chính quà là phụ:">

chúc a sớm yên bề gia thất. có đc 1 dàn chiu con xinh xắn như yên tỉ và đẹp giai như bố nha. chúc sự nghiệp của a luôn vững chắc và có đc những tác phẩm ưng ý. cống hiến cho khán giả... năm nay đoạt cúp đoạt luôn cả giải đua xe nha.
ngoài ra quà gửi chuyển phát nhanh đến r nha..:"> xuống nhận hàng nào

Roy chiu: hố hố... các e xem a có cool ko nè:">... làm dáng chút..

người đẹp ngồi đâu mà chả đệp các e nhỉ hố hố...^^....          phải không giám đốc Sử

vâng. một lần nữa xin cảm ơn e sej....và tất cả các em..hê hê

Bình luận

mấy pic đầu ss viết thêm phần nói phía dưới 2` quá :)) cắt hình cũng hay nữa :)) mà đến sau cùng lại dìm hàng Roy mặc áo cam :))  Đăng lúc 14-10-2012 05:26 PM
ôi quà dễ thương quá  Đăng lúc 14-10-2012 04:52 PM
hihi thanks bạn nhìu nhé ^^  Đăng lúc 14-10-2012 10:59 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +6 Thu lại Lý do
Nikola3m + 2 Cảm ơn bạn
yeukhangvy_89 + 4 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách