Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JiWonderland
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Party] Chúc mừng sinh nhật HaetNim Ha Ji Won 28.06.12

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 28-6-2012 11:15:08 | Chỉ xem của tác giả
Quà mừng sinh nhật của JiWonderland. Chúc chị xinh tươi sẽ luôn có nhiều giây phút vui vẻ như thế này nhé

[Vietsub by JiWonderland] Ha Ji Won - Happy Together ep 245

Happy Together là một show giải trí trong đó các khách mời và MC trò chuyện ở tắm hơi. Ep 245 thuộc season 3 phát sóng ngày 19/04/2012 có sự tham gia của dàn diễn viên và huấn luyện viên phim "Korea".
Hãy cùng khám phá hậu trường làm phim "Korea", thư giãn với World Cup hình mẫu lí tưởng của Ha Ji Won và nhiều câu chuyện hài hước thú vị khác trong đoạn cắt phần tham gia của Ha Ji Won.

JiWonderland Subbing Team
Translator: EunHee
Timer/Typesetter: EvelynNg
Encoder/Uploader: mylove28

Download

Bình luận

chị mình đúng là người làm việc đáng sợ mà :P... làm việc nhưng vẫn nghỉ ngơi nhá chị :D I love U  Đăng lúc 28-6-2012 08:17 PM
ôi ôi cám ơn nhà mềnh :))  Đăng lúc 28-6-2012 07:56 PM
thanks Rồng, Cún và Sếp nhìu nhìu thật là nhìu *ôm hun chụt choẹt*  Đăng lúc 28-6-2012 06:45 PM
hí em hụt mất tem rầu ;)) thôi down dìa coi :D  Đăng lúc 28-6-2012 01:01 PM
hí hí sếp có quà :D  Đăng lúc 28-6-2012 12:54 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
SG-4ever + 5
EvelynNg + 5 Ủng hộ 1 cái!
sis_wanabe + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 28-6-2012 11:33:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
♥ Chúc mừng sinh nhật Won-uni !!!!
Chúc Ss một tuổi nữa tràn đầy hạnh phúc,luôn mỉm cười thjên thần như thế chj nhé.Chj là diễn viên tuyệt vời nhất trong lòng em ♥ ♥ ♥
p/s:ko thay đc áo why why :((
-cua lưu lạc-

Bình luận

lâu lắm mới gặp Cua này :D  Đăng lúc 28-6-2012 01:30 PM
yên tâm hình phạt sẽ dành cho tối nay ;)) chuẩn bị lên dĩa nhá cua em =)))  Đăng lúc 28-6-2012 01:25 PM
*chấm chấm* nước mắt em chào mọj người  Đăng lúc 28-6-2012 01:19 PM
lưu lạc nên giờ bị phạt ;))  Đăng lúc 28-6-2012 01:04 PM
Cua đã về :))  Đăng lúc 28-6-2012 11:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 28-6-2012 11:59:12 | Chỉ xem của tác giả
,
Chúc mừng sinh nhật, Haetnim của chúng em

Cuối cùng thì ngày 28/6 chờ mong đã đến, chúc Wonnie sinh nhật vui vẻ :x
Mãi mãi là cô gái vitamin tràn đầy năng lượng chị nhé♥

Bình luận

:x  Đăng lúc 28-6-2012 06:36 PM
Cò chọn nền hoa này chắc cũng có ý gì phải ko :D  Đăng lúc 28-6-2012 01:31 PM
đẹp quá :x  Đăng lúc 28-6-2012 01:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 28-6-2012 12:48:02 | Chỉ xem của tác giả
Đọc bài của bạn ABheenim bên Chợ dưa lại nhớ đến một bài viết bên baidu mà chị Xèng đã từng dịch. Nhiều thú nhà mình đã được đọc rồi, nhưng hôm nay post lại vài đoạn ở đây, chia sẻ với các thú mới trong ngày đặc biệt này.

"Ha Ji Won là người phụ nữ mạnh mẽ, sự mạnh mẽ đó thể hiện ở bản lĩnh của chị, xưa nay chị không để ai dẫn dắt, mà luôn khiến người xung quanh phải bước theo mình."

"Có người nói, Ha Ji Won là người phụ nữ đơn giản, tôi nghĩ nói chính xác hơn phải là: chị là người phụ nữ vì trong sáng nên đơn giản. Quan trọng nhất là diễn xuất đem lại niềm vui cho chị, chứ ko phải là cảm giác cực khổ nặng nề. Được sống và sáng tạo trong mỗi vai diễn chính là hạnh phúc. Chị luôn tìm thấy niềm vui trong đó, vì vậy có tình yêu hay ko, thật ra ko quan trọng với chị. Diễn xuất là hạnh phúc, nên quá trình diễn xuất cũng đem lại hạnh phúc, vì vậy dù là một chuyện nhỏ trong quá trình đó cũng khiến chị thấy vui vẻ. Đây chính là hạnh phúc đơn giản nhất, trong sáng nhất."

"Tôi để ý có một cảnh NG ở tập 1 phim "Secret Garden", đạo diễn yêu cầu Kim Joo Won ôm Gil Ra Im rời khỏi đó, Ha Ji Won thấy Hyun Bin bị đẩy ngã lăn ra ghế, liền cười ồ lên, vậy là NG. HB ngồi trên ghế, mặt ngơ ngác, rồi cũng ko nhịn được bật cười, hình như còn hỏi “sao vậy, sao vậy?”. Thật ra thử giả sử, khán giả chúng ta khi nhìn thấy cảnh đó, đều ko nhịn được cười, nhưng diễn viên trong lúc diễn cảnh đó, chưa chắc đã thấy buồn cười, vì yếu tố hài hước này là do họ tạo ra, họ chỉ hoàn thành công việc mà thôi, nên diễn viên rất dễ bị chai cảm xúc. Nhưng chị ko như vậy, dường như chị cũng cùng tần suất với khán giả, lúc nào chị cũng đủ nhạy cảm để nhận ra những điều hài hước, thú vị. Tôi nghĩ chắc các bạn đã nghe câu này: “Thế gian này ko thiếu cái đẹp, chỉ thiếu đôi mắt phát hiện ra cái đẹp”. Tương tự, tôi cũng có thể nói, “Thế gian này ko thiếu niềm vui, chỉ thiếu đôi mắt và tâm hồn biết cảm nhận chúng. Không còn nghi ngờ gì nữa, Ha Ji Won hội đủ cả đôi mắt và tâm hồn nhạy cảm đó.”

Credit: Thuần thủy @ baidu
Dịch bởi: chị Xèng

Báo cáo là sáng thứ 6 tuần trước, Bò và Lạc Đà đã gửi quà sinh nhật cho chị mình rồi. Quà bao gồm: 1 cuốn tạp chí về chị và JiWonderland, 1 cuốn thiệp, 1 bộ đất sét hình chibi 12 nhân vật trong các phim của chị, 1 tập tranh gốc các bài dự thi JiWonderland's drawing contest, 1 đĩa DVD có clip chúc mừng sinh nhật chị. Chi tiết về nội dung quà tặng sẽ được đăng tối nay. Cả nhà nhớ chú ý theo dõi ^^

Nhân đây cũng rất cảm ơn các thú đã tham gia project làm quà tặng chị, đặc biệt là chị Sò, Cún, Bò, Gấu, Ong, Lạc Đà. Thời gian qua, mọi người đã lo lắng vất vả rất rất nhiều

Mong rằng chị mình sẽ xem được quà, sẽ biết có JiWonderland yêu chị và ủng hộ chị nhiều thế nào. Thật sự sẽ làm chị vô cùng vui đấy ^^

Bình luận

Thích bài viết này quá :x. Giống y hệt cảm nhận của mình về chị :x  Đăng lúc 28-6-2012 05:27 PM
Bài viết rất tinh tế!! Tối nay lại hóng event này qua điện thoại sao mà chạy đua được với mọi người đây :(  Đăng lúc 28-6-2012 03:10 PM
chỉ có thể là Wonnie thôi :x  Đăng lúc 28-6-2012 01:30 PM
một tâm hồn nhạy cảm và thuần khiết... em chưa nhận thấy nó từ ai cả, và dường như em bắt gặp nó nơi chị, chính vẻ đẹp đó khiến em say mê :x :x  Đăng lúc 28-6-2012 01:11 PM
thích cái câu cuối của bài cảm nhận quá, thật là ý nghĩa :x  Đăng lúc 28-6-2012 12:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 28-6-2012 13:05:07 | Chỉ xem của tác giả
Quà tặng tiếp theo của JiWonderland ^^ Chúc chị sẽ luôn tràn đầy năng lượng như cô gái vitamin nhé và sớm tìm được vitamin của riêng mình. Cả nhà thưởng thức vui vẻ

[Vietsub by JiWonderland] Ha Ji Won - Win Win ep 108

Talkshow Win Win luôn gây tò mò nơi khán giả bằng việc khơi gợi được những điều chưa từng biết đến, những bí mật đằng sau sự thành công của các khách mời.  Và khách mời trong ep 108 là Ha Ji Won - nữ diễn viên hàng đầu Hàn Quốc, người rất được công chúng yêu mến với mỗi lần xuất hiện là một hình ảnh mới trong một thử thách mới.

Ha Ji Won sẽ chia sẻ điều gì với chúng ta về cuộc sống, ước mơ, tình yêu, nhiều chuyện chưa biết về những vai diễn tuyệt vời của cô... Sự hóm hỉnh hài hước của các MC, tính cách vui vẻ dễ gần của Ha Ji Won cùng sự thẳng thắn của vị khách mời đặc biệt sẽ tạo nên nhiều điều thú vị và bất ngờ. Hãy cùng JiWonderland khám phá trong chương trình Win Win ep 108.

JiWonderland Subbing Team
Translators: misstear, Soc_hon_nhien, Haet'sbear,  socconlt89
Editors:  EvelynNg, Haet'sbear, mylove28
Timers: DLHuang, GàNgốc, mylove28
Typesetters: EvelynNg, mylove28
Encoder: Vikky
Uploader: Vikky
Designer: Michico
Project leader: mylove28

Download

Bình luận

~ e iu subteam sở thú là lá la ~  Đăng lúc 28-6-2012 06:48 PM
haha..icon kìa :))...Chà..mong mỏi show này ghia gúm. Thank subteam rất rất nhiều :x  Đăng lúc 28-6-2012 03:14 PM
ui icon của chị là hàng độc đấy :)) .  Đăng lúc 28-6-2012 01:45 PM
lấy ở bên baidu đấy :)) đã đăng kí treo banner ở khu M và ngoài box actress rồi nhé ^^  Đăng lúc 28-6-2012 01:28 PM
giờ mới thấy mấy icon ;)) sếp cho em địa chỉ có mấy icon này đi, để tối còn dùng :)))  Đăng lúc 28-6-2012 01:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 28-6-2012 13:45:33 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào nhà ss Ha Ji Won
Chúc mừng sinh nhật ss Won!

by me

Bình luận

thanks b nhá, có Thỏ và Wonnie cùng dễ thg quá à ^^ PS:mềnh là Thỏ nè  Đăng lúc 28-6-2012 06:49 PM
Dễ thương thật :x  Đăng lúc 28-6-2012 03:15 PM
Thỏ Ji Won ^^ thật vui vì hôm nay có nhiều bạn chúc mừng sinh nhật chị thế này ^^  Đăng lúc 28-6-2012 02:09 PM
dễ thương quá, cám ơn bạn nhé :x  Đăng lúc 28-6-2012 02:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 28-6-2012 17:23:37 | Chỉ xem của tác giả
From: My heart.
To:     Ha Ji Won - cô gái có tài năng diễn xuất thơm mùi hoa oải hương. (anh Kim Joo Won cho em chế lời một tẹo ;)) )

Chúc mừng sinh nhật Ha Ji Won thân yêu!!!

Chẳng biết nói gì cả, chỉ biết chúc chị sinh nhật vui vẻ, thêm tuổi mới thêm nhiều sức khỏe, dẻo dai, luôn xinh đẹp và nhận được thật nhiều kịch bản mà "chỉ đọc tựa đề là tỏa ra một vầng hào quang" nhé ^^

Thêm nữa, mong chị sớm tìm được một tình yêu đẹp giống như tình yêu của các nhân vật trong phim chị đóng. Nhưng nhất quyết kết thúc phải hạnh phúc như Gil Ra Im hoặc Kim Hang Ah đấy ^^

Hôm nay trao giải Mnet, ngồi xem livestream mờ mắt để hóng mà chả thấy chị đâu. Thấy Han Ji Min đi là biết chắc chị ko đi rồi, tắt luôn khỏi xem :)). Ko biết chị đang đi ăn mừng sinh nhật với gia đình hay với ai đó đây ^^.

Bình luận

chị mình giải đày mình. k thiếu. k thèm cái này. hum nay sinh nhật chắc chị đi liên hoan rùi  Đăng lúc 28-6-2012 10:46 PM
Chị có bao nhiêu giải dăt túi còn chả hết. Ở nhà ăn sinh nhật cùng gia đình, bạn bè (hoặc ng yêu) ý nghĩa hơn là đến chốn thị phi ;))  Đăng lúc 28-6-2012 07:05 PM
Tớ thấy chị k đi lại hay. No2 đi lại mang tiếng do em Na ko đi nên chị mới đoạt giải ;)).Mà giải thị phi này ham hố làm gì;))  Đăng lúc 28-6-2012 07:04 PM
sao lạ nhỉ :-? thất vọng quá :(  Đăng lúc 28-6-2012 06:59 PM
biết chị ko đi là tớ tắt luôn khỏi xem nên ko biết đã trao chưa, nhưng chắc chắn Han Ji Min đc rồi. No1 no2 ko đi no3 cách xa cả cây số vẫn đc :))  Đăng lúc 28-6-2012 06:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 28-6-2012 18:52:29 | Chỉ xem của tác giả
vừa tắm rửa sạch sẽ, mặc áo mới sang đây chung vui với nhà Won nào.

{:292:} Chúc mừng sinh nhật chị già đáng yêu của em {:292:}

Chúc chị già luôn giữ mãi nụ cười rạng ngời như thế này nhé!

Bình luận

sao chị mình xinh thế k bít  Đăng lúc 28-6-2012 10:48 PM
ôi cái clip. hay wa  Đăng lúc 28-6-2012 10:46 PM
chị cũng mê nên mới bê về đó :)  Đăng lúc 28-6-2012 07:17 PM
ôi chị Táo ơi em mê cái clip này quá mất :X  Đăng lúc 28-6-2012 07:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 28-6-2012 19:35:15 | Chỉ xem của tác giả
Kết quả cuộc thi My Best Scenes

Giải nhất:  
Rồng tồng ngồng SBD 10

Phần thưởng: 200K$D + HIỆN VẬT

HIỆN VẬT gồm các lựa chọn sau:
  Ly sứ in hình
  Quạt + móc khoá ( móc khoá có thể là 4-5 hình chibi của chị già ép nhựa ghép lại hoặc 1 hình được ép mica khổ tròn nhỏ)
  Quạt + 1 hình chibi lớn bằng xốp cứng cao khoảng 15cm để bàn

Giải nhì:  
Gấu giang hồ SBD 01

Phần thưởng: 150 K$D+ HIỆN VẬT

HIỆN VẬT gồm các lựa chọn sau:
   Quạt
   Móc khoá (8-10 hình chibi ghép lại hoặc 2 hình ép mica)
   1 hình chibi lớn

Giải ba:  
Đỉa ý lộn Cò SBD 18
Phần thưởng: 100 K$D + HIỆN VẬT (như giải II)

Giải cho thí sinh nhiều bài dự thi nhất:  
Gấu lang băm

Phần thưởng: 70K$D + HIỆN VẬT (như giải II)

Xin chúc mừng và cảm ơn các bạn đã tham gia nhiệt tình

Update giải phụ và bảng tổng kết vote  sau:xxx

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 28-6-2012 19:42:08 | Chỉ xem của tác giả
Tổng kết vote My Best Scenes

Tổng kết vote My Best Scenes

Bình luận

Em vote sau ngày 26/6 nên ko tính là phải rồi Heo à ;)  Đăng lúc 29-6-2012 04:25 PM
Sao không có em vậy?  Đăng lúc 29-6-2012 03:31 PM
Cái bảng sao bị ngược zậy nè , nhìn mỏi cổ quá :))  Đăng lúc 28-6-2012 07:43 PM
sói già lộn ngược rồi kìa  Đăng lúc 28-6-2012 07:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách