Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
Thu gọn cột thông tin

♥ {Parody} TVXQ! Ajushi~ sinh nhật vui vẻ nha các chú ♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-12-2012 01:00:49 | Xem tất
^^ Vẫn không thể gọi DBSK là các chú được . Thôi thì các em trai :$ , 9 năm rồi đấy , từ lúc các em trình diễn lần đầu tiên . Bây giờ xem lại clip ấy ngồi mỉm cười , 17 tuổi , 15 tuổi , trẻ quá ! Có cảm giác giọng các em lúc ấy hơi run , vũ đạo cũng không có gì đặc sắc lắm , so với sự chuyên nghiệp bây giờ chỉ có thể nói : kém xa !

Nhưng DBSK à , dù lúc đó hay bây giờ , dù 2003 hay 2012 các em vẫn làm cho người ta xúc động .

9 năm không dài nhưng cũng không phải là ngắn . Tương lai đang chờ phía trước , chúng ta hãy đi tiếp cùng nhau nhé .

Only five , forever five .
Always keep the faith . Hope to the end !

Happy 9th anniversary DBSK <3 <3 <3 .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2012 01:25:22 | Xem tất
TVXQ!

Những gì cần chúc thì em đã chúc ngày hôm ấy rồi *cười* Ở nơi này họ sẽ không biết, sẽ không đọc được, và cũng chẳng ai biết em là ai, thế nên em lại nói những điều khác :)

Cám ơn các anh :)

Cám ơn các anh đã đem đến cho em một thế giới em chưa từng biết, một thế giới có vui, có giận, có ghen ti, có thị phi, có ánh sáng, có những giây phút cùng trăm cùng ngàn người kích động mà gọi vang tên các anh.

Cám ơn các anh đã xuất hiện để rồi đặt lên trang lịch sử của em chữ "Staff".

Cám ơn các anh đã tới để em và họ mồ hôi mồ kê đầm đìa, đôi chân nhức mỏi nhưng ôm thật chặt lấy nhau, cười mãn nguyện.

Cám ơn các anh đã vô tình buộc cho em nhiều mối nhân duyên và cắt đứt một vài trong số ấy, nhưng rồi khi thời gian qua đi em chỉ còn nhớ đó đều là những kỉ niệm rất đẹp.

Cám ơn các anh đã nói những câu khiến em cảm thấy cuộc vui này vẫn còn nhiều điều thú vị.

Và...

Đặc biệt cám ơn anh, Yunho, vì những lần cái tên anh làm em bình tĩnh.

Đặc biệt cám ơn anh, Yunho, vì ngày hôm đó đã gọi chúng em là "Cassiopeia" chứ không phải "fan Việt Nam" :x

Cám ơn các anh rất nhiều. Thời gian qua thực sự cám ơn các anh.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2012 02:17:31 | Xem tất
9 năm với bao nhiêu thăng trầm  và sự thay đổi, nhưng các anh trong lòng Cass là  mãi mãi không thay đổi

dù có chuyện gì xảy ra ,thì các anh hãy luôn sống thật vui vẻ, giữ gìn sức khỏe ,cười thật nhiều, rảnh rỗi hãy nghĩ đến bản thân mình ,hãy làm những gì mình thích các anh nhá.^^

Cám ơn các anh đã sinh ra trên đời này

cám ơn các anh đã lựa chọn ca hát

cám ơn các anh đã gặp nhau

cám ơn các anh là một đội với nhau.

Nếu không có các anh đầu óc em sẽ mãi không được khai sáng, không biết kpop là quái gì, không biết thì ra yêu thích và nghe thần tượng cũng là một cái hay, và nếu không có các anh em sẽ mãi ghét Hàn Quốc một cách ngu ngơ và dốt nát ,và cám ơn các anh  cho em cảm giác một gì đó lâng lâng khó tả

đặc biệt em xin cám ơn Kim Jae Joong Oppa,cám ơn anh dạy em lần đầu tiên tin tưởng một thứ gì đó, cám ơn anh cho em biết trên đời này vẫn còn cái gọi là hoàn hảo ,cam ơn anh đã  chụp tấm ảnh đó,cám ơn anh đã tuyệt vời để một ss viết một lá thư mà nhờ nó dẫem đến     với một nhóm nhạc tuyệt vời DBSK.

cám ơn ông trời đã tạo ra các anh,những chàng trai tuyệt vời nhất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2012 07:48:02 | Xem tất
Happy 9th TVXQ Anniversary!
9 năm là 1 quãng thời gian rất dài, nhiều hạnh phúc và cũng thật nhiều nước mắt . Các anh từ những cậu bé giờ đã trưởng thành và còn bị gọi là những ông chú rồi ;)) Còn chúng em thì cũng đã lớn rồi :D . Nên giờ chúng ta già rồi anh ah :"> Già rồi nên muốn yên ổn, muốn được bên cạnh những người mà mình yêu thường. Vì vậy các anh ah về nhà sớm đi nha.

Cảm ơn 5 người vì những người bạn tuyệt vời, vì những phút giây sống hết mình cho đam mê, vì những kí ức ngọt ngào và cũng có xót xa, cảm ơn vì tất cả.

Cuối cùng, cảm ơn vì đã đến Việt Nam :x
Thanks subteam rất nhiều :x:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2012 08:59:10 | Xem tất
Hỡi các " Anh chú" yêu dấu, em chả nhớ gì về các anh nữa, chỉ nhớ được một người hâm đơ, một người nai tơ, một người quyến rũ, một người siêu man lì và một người mạnh mẽ. Không còn nhớ ai là ai nữa, nhìn anh chú nào em cũng thấy hội đủ yếu tố ấy. Và giật mình các anh đã quá hoản hảo trong mắt em rồi.
9 năm là thời gian dài lắm chứ, cứ như cảm giác giờ học đại học ngoảnh lại thời đi học mà ngẫm sao nhanh thế, Vậy sao " Sao nhanh thế các anh nhỉ?" , cứ đà này em mà được gặp chắc không dám nhìn, vì em bao nhiêu thời gian đó, em cũng chả thay đổi gì tốt cho bản thân. Xin đấy thời gian hãy chậm thôi, để em đủ nuôi dưỡng con tim mình thêm dũng cảm đối mặt, để hoàn thiện bản thân như cách anh, anh trai của em.
Các anh vẫn là thế dù có phải gặp khó khăn gì.
Và lần này em xin hứa, sẽ học tập theo tấm gương đó.
Chỉ xin chúc các anh giữ mãi sự mạnh mẽ. Em tin các anh có được điều đó, dù cho con tim có mong manh ta chỉ cần dũng cảm vượt qua.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2012 09:43:14 | Xem tất
9 năm đã trôi qua
9 năm là một khỏang thời gian k dài cũng k ngắn nhưng nó chứa đựng rất nhiều kỷ niệm, nước mắt của 5 con người và của các vì sao cassi0peia
Bây giờ mọi cass đều muốn các anh comeback mặc dù biết điều đó sẽ rất khó và cơ hooij chỉ chiếm có 1% mà thô:(
Thôi thì thà mong như thế e chỉ cầu chúc cho 5t.y của e lun zz, hp ở bất cứ đâu
Hãy luôn mạnh khỏe, sống hết mình, đừng vì một chút yếu lòng mà buông xuôi tất cả
AKTF!!!!!!!!HTTE!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2012 10:05:11 | Xem tất
oppa..saranghae.............hãy luôn vui vẻ và hạnh phúc nhé, chúng em sẽ mãi mãi ở bên cạnh cổ vũ động viên cho các anh,,các anh mãi là niềm tự hào của cass.
ALWAYS KEEP THE FAITH........HOPE TO THE  END~~~~~~~~~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2012 11:02:04 | Xem tất
HAPPY THE 9TH ANNIVERSARY DONG BANG SHIN KI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2012 11:33:44 | Xem tất
Tôi rất thích các clip parody do các bạn subteam DBSK's box thực hiện. Các clip nói chung ngoài đặc điểm vui cười, giải trí ra còn rất ý nghĩa.
Mừng SN DBSK, 9 năm rồi, cũng mong là những năm sau sẽ còn được thưởng thức các sản phẩm chất lượng khác của subteam.
--- Bài com lấy link đến đây là hết ---
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-12-2012 11:35:25 | Xem tất
sinh nhật vui vẻ nha các chú
AKTF <3 HTTE :):):):):):):)
anniversary 9th
DBSK HWAITING
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký