Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
Thu gọn cột thông tin

♥ {Parody} TVXQ! Ajushi~ sinh nhật vui vẻ nha các chú ♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-12-2012 21:20:20 | Xem tất
<3 9 năm rồi...chẳng gọi anh ữa...gọi chú thôi :))

5 chú sinh nhật hạnh phúc, năm sau nhất định phải về với nhau, cháu yêu 5 chú nhiều lắm :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2012 21:51:52 | Xem tất
9 năm rồi, thật là lâu các tình yêu nhỉ...
Mình không tự tin để nói rằng đã dõi theo DBSK từ những ngày đầu tiên
Nhưng đủ tự tin để nói rằng đã thích DBSK từ rất lâu, trong suốt đời học sinh, các anh đã chỉ cho mình sức mạnh của niềm tin, của tình yêu và hy vọng...
ah, mãi mãi có lẽ là rất rất dài, nhưng sẽ yêu các anh mãi mãi, thật đấy. Always keep the faith <3<3<#
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2012 21:54:43 | Xem tất
9 năm, thời gian đã qua 9 năm rồi, biết bao nhiều kỉ niệm, buồn có vui có, từng năm kỉ niệm đều có đủ 5 người với những trò không đỡ nỗi, nhưng năm nay lại là 1 năm vẫn với cái tên đó nhưng không còn nguyên vẹn nữa.. Cám ơn subteam thật nhiều, 1 Vid rất ý nghĩa, rất đáng để xem.. :)*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2012 22:09:48 | Xem tất
Zậy là tròn 9 năm kể từ ngày debut của các chú rùi nhỉ, haiz… thật là mong có 1 sân khấu 5 thành viên quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2012 22:13:11 | Xem tất
Happy 9th Anniversary :x

Tuổi thanh xuân của em. Cảm ơn vì tất cả :x. Đặc biệt, là đã cho em gia đình này :x

Thanks ST nhiều :*

Bình luận

>:D< "Cảm ơn vì đã cho em gia đình này" *nhào vào lòng Gió lớn* :">  Đăng lúc 28-12-2012 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2012 22:52:39 | Xem tất
Happy 9th Anniversary :-*

Thank you my boys!

Thank you my girls!

Thanks Subteam :-*

Bình luận

>:D<  Đăng lúc 28-12-2012 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2012 23:05:33 | Xem tất
xin link

Down
Coi
Cmt sau

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2012 23:18:21 | Xem tất
may quá, còn trong ngày ^^
DBSK ~ my third family ~ đã cùng các anh trải qua cái ngày 26/12 thiêng liêng này 3 năm rồi đấy, nhưng so với 9 năm của các anh chẳng là gì đâu nhi3^^ 6 năm không bên các anh là một trong những điều hối tiếc nhất với em, nhưng khoảng thời gian sau này em sẽ đi bên các anh

HAPPY 9TH ANNIVERARY!!!

thanks Subteam ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2012 23:26:00 | Xem tất
9 năm đã qua đi với bao thăng trầm và sóng gió, 9 năm dài ấy chứng kiến biết bao mồ hôi, nước mắt cùng sự nỗ lực không ngừng nghỉ của các anh. Nhưng mà cái tên DB5K ấy sẽ không chỉ dừng lại ở con số 9 đâu, phải không anh? Ừ, thì DB5K là mãi mãi mà, ít nhất là trong lòng cassiopeia.
Cảm ơn các anh vì đã luôn luôn bảo vệ cái tên DBSK, cảm ơn các anh đã luôn hết mình với sân khấu và niềm đam mê âm nhạc, và đặc biệt là cảm ơn các anh đã luôn khỏe mạnh để mỗi ngày, mỗi ngày trôi qua em đều được nhìn thấy các anh.
9 năm, thời gian em biết đến các anh không phải là 9 năm, nhưng em biết, tình yêu trong em lớn dần lên mỗi ngày. Em đợi, đợi 5 người quay trở về, em hứa vì giờ đây em chẳng thể từ bỏ nữa rồi.
DB5K, tình yêu của em, sinh nhật vui vẻ nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2012 23:46:29 | Xem tất
Gì chứ parpdy là phải mò vào ngay.
5 zai, sinh nhật vui vẻ....!!!!. Ngày sinh nhật thứ 2 của mỗi người, hảo hảo hưởng thụ nha, hy vọng ngày các anh quay về ko còn xa....
Mà ta vẫn thắc mắc sao bạn Chê ra teaser ngày ni mần chi =)).
Thanks sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách