Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Parody] The way you are ~ Tiết lộ "máy quay giám sát bí mật" của Kim

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 23-8-2012 22:32:42 | Chỉ xem của tác giả
haha.. thú vị thật nha
gia đình này Jae là nhất nếu ko muốn ăn ngoài hay bị bỏ đói
xả xì trét đầu năm.. tks subteam ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 23-8-2012 22:36:02 | Chỉ xem của tác giả
Ế ế, cái nè có lúc nào mà sao mắt em lé ko nhìn thấy zậy nè? Waeeeeeeeeeeee???

Nghe cái intro vui ghê nhẩy, để e đi coi đã nhá. Coi xong e sẽ edit )))))

--------------------------------------
Edit

Hệ hệ, cuối cùng thì cũng xem xong, cười mỏi cả miệng )))
Chuẩn, chuẩn quớ, phải nói là cực kì chuẩn, ST nhà mềnh làm chuẩn ko cần chỉnh lun ế, ưng quá đi mất   Thank ST nhìu nhìu nghen

Dun ơi là Dun, ko cần phải bao biện đâu, có hẳn 3 camera giám sát thía kia thì có chối đằng giời.
Cho dù anh có ngây thơ zô tội thiệt thì vs sự kết hợp của ba cái camera giám sát kiêm loa phóng thanh Su Chun Min, anh cũng hem thể nào đc thẩm phán Chê xử trắng án đc đâu )))
Thoai thì anh cứ nghe nhời của mấy bạn nhỏ, nhận lỗi trước, bảo đảm an toàn cho cái dạ dày đi đã rồi tính sau

Ba bạn trẻ nhà này cũng thiệt tình, đã bít Chê Chê mà nổi máu *khụ khụ* sư tử... *khụ khụ* Hà Đông lên thì chít đói cả lũ rồi mà vẫn còn bép xép
Ông cha ta nói cấm có sai mà, 2 ng đàn bà + 1 con vịt bằng một cái chợ, trong trường hợp này 2 bạn nhỏ Chun Min + 1 bạn Mông Vịt bằng lun cả một cái hội chợ roài ))

Nói chung là nói nhiều, nói dài nói dai nói dại mà để làm giề, chỉ cần chốt lại 1 câu:

Trong nhà này Chê là số một, thuận Chê thì sống mà nghịch Chê thì chít (vì đói )

Anh rà cứ liệu mà làm

P/S: Xem bao nhiu lần mà vẫn ko đỡ đc quả he xì tai của mấy bạn )))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 23-8-2012 23:10:29 | Chỉ xem của tác giả
cách sắp xếp của cái gia đình này là quá mẫu mực rồi! chuẩn của chuẩn!
Vợ là người nắm quyền sinh sát trong tay, các con các cháu không cần phải hăm dọa thì đương nhiên lúc nào cũng theo phe Mẹ nhiều hơn phe Bố. Gấu nông dân àh, kì này ông anh chết chắc rồi.

đọc lời giới thiệu thôi là đã không thể kìm nén được sự tò mò lại rồi, phải mò vào down ngay mới được, hóng quá, hóng quá!

à quên nữa, phải chân thành cảm ơn subteam, hí hí, tiếp tục làm việc chăm chỉ nữa nhé, yêu lắm ýh *kéo cổ**hun tới tấp*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 24-8-2012 08:11:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
sorry may e hong key hok co type dc tv. oi me oi, parody cua nha menh, chien je chu chien nguoi nam thuc quyen o cai nha Gau nay, trong nha ngoai ngo ai ma cha thong, hoho, kim dai ham co ma
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 24-8-2012 14:27:55 | Chỉ xem của tác giả
hihi, lại có cái mới để xem dbsk rồi
Cảm ơn Sub team nhiều nhiều!
Nghe mọi người bình luận thì chắc là vui lắm đây!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 24-8-2012 20:58:12 | Chỉ xem của tác giả
Em chưa xem nên không biết comt gì về cái vid
Trước tiên là cảm ơn subteam nhiều ạ
Hóng để xem cái parody như thế nào, em đã chuẩn bị sẵn thuốc trợ ruột =))
đã xem xong vid ạ
tại sao có thể chuẩn từng câu từng chữ như thế được nhỉ
mỗi một câu là em phải pause lại 1 lần để cười 1 lúc rồi mới xem tiếp được =)))
Thanks nhà mình :x

Bình luận

Bạn nhanh chóng edit nha ^o^  Đăng lúc 24-8-2012 11:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 24-8-2012 22:48:45 | Chỉ xem của tác giả
Èo. lâu rùi ko nghía vô nhà...ai ngờ đã có sản phẩm mới oy!!
Mừng wa' {:311:}
Chà....phải nói sao nhỉ????{:416:}  Dù đã đọc cmt của các mem nên cũng biết chút chút ròi nhưng khi xem cũng ko khỏi phì cười {:270:}
Bùn cười nhất là câu " Cô nàng vừa đi vừa nhún nhảy thế này này" kết hợp với hành động của min thì đúng là ba chấm ^^!! "máy quay" này tường thuật kiểu này thì đúng là đa năng vừa dùng từ ngữ kèm theo diễn tả bằng hành động {:304:}...Min ah, anh không hổ danh là đứng đầu bảng casanova, nhìn qua là nhớ người ta làm thế nào lun {:288:}
Hơn nữa bản chất evil của anh cũng hiện rõ lun oy ak!! Đanh đá "giống hệt, à không dữ bẳng Jeajoong hyung"
Còn Junsu thì đúng là ngây thơ vô đối, lúc nào cũng nghĩ tới chơi ý nhỉ!! ngoài thix chơi game thì anh còn thix chơi bida "1 mình" nữa ah????!!!!
Tội nghiệp Dún ca!! Bị 3 cái "máy quay" kia tía lia, anh có thanh minh kiểu nào thì anh cũng ko thoát khỏi tội đâu!! Hay cho câu "Ở cái nhà này jeajoong nói có là phải có"!! Jea đúng là tổng thống của cái nhà này mà, làm các bạn chẻ cũng phải lo sợ!! Dún ca ah, trong cuộc chiến giành quyền lực này (nhìn theo kiểu chính trị tí - mn đừng trách mền nhìn này nói kia nhé ^^) thì anh đã thua rồi...lo an phận đi nhá!!^^
Mọi người nói nhìu oy nên mình chỉ chia sẽ chút chút góp zui cho nhà!!hêhhe..dù sao cũng thanks subteam....lót dép chờ subteam ra sản phẩm khác cho xôm tụ nhà ^^
Ps: ước gì các ảnh cũng xem được vid này nhỉ??!! thiệt mún biết bộ mặt của các ảnh khi xem {:295:} Nhưng đâu có cách nào đâu!! haizzzz *phủi đít đi ra* *hôm sau sẽ quay lại nghía típ *^^

Bình luận

Bạn nhanh chóng edit nha ^o^  Đăng lúc 24-8-2012 11:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 24-8-2012 23:54:04 | Chỉ xem của tác giả
Tinh thần fan gơn cao độ và miệng toét ra cười trong lúc đầu óc không ngừng nhả khói đen
Comt để coi bạn Kim làm thế nào đào tạo máy giám sát nào
Ối mà coi mấy cái mv này sao ta nhớ chúng nó quá, số 5 thần thánh của ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 24-8-2012 23:58:16 | Chỉ xem của tác giả
hihi....nghe cái này có vẻ hay hay...phải xem nhanh nhanh thoai...
thanks subteam nhà mình nhé!!!
dbsk no 1....hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 25-8-2012 00:10:34 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng thì cũng xem được....
buồn cười ghê...
lời thoại đúng với tính cách của các thành viên ngoài đờii...
ở cái nhà đó JJ luôn là nhất , đặc biệt là với YH
yêu các nhà này quá, mau trở về với nhau đi thôi.
cảm ơn ST nhiều nhé{:290:}                                                                                    

Bình luận

Bạn nhanh chóng edit nha ^o^  Đăng lúc 25-8-2012 01:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách