Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 26761|Trả lời: 351
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Parody] The way you are ~ Tiết lộ "máy quay giám sát bí mật" của Kim

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Người chủ gia đình chưa chắc đã là người nắm mọi quyền lực trong gia đình và cũng chưa chắc đã là người nhận được sự ủng hộ tuyệt đối từ những thành viên còn lại
Câu trên hoàn toàn chính xác trong hoàn cảnh Gia đình nhà Gấu.
Hoàng tử nhỏ Cục cơm đương nhiên là sẽ đứng về phía Nồi cơm không đáy của cậu ấy. Tội gì phải đứng về phía người đã từng bắt cậu ấy ăn bánh bao cháy và suýt chút nữa đã làm hỏng cả khuôn mặt đẹp trai của cậu cơ chứ. Shim Changmin chính là đẹp trai và thông minh thần thánh đó nha
Park Yoochun mang tiếng là Đại ra đi xế xịn xài tiền đô nhưng thực ra cũng là toàn kê dép lào ăn chực rồi hốt đồ ăn về nhà thôi Mà đồ ăn là do ai nấu a~? Vậy đương nhiên Park Yoochun sẽ bỏ một phiếu cho Nồi cơm-hyung
Còn Kim Junsu? Thực ra giang hồ hiểm ác cứ đồn Su Ú có trí thông minh của cá heo chứ sự thật là Su Ú rất có con mắt nhìn sự việc nha. Trong trường hợp thế này SuSu đủ sức để biết bên nào dành chiến thắng tuyệt đối Hơn nữa :”> Ây gù, đa số thắng thiểu số. Vậy đi nha~
.
.
.
.
.
Từ những điều trên, chúng ta có thể rút ra 3 điều sau đây:
1.Shim Changmin – Máy quay giám sát số 1 – Mật danh: Minmera
2.Park Yoochun – Máy quay giám sát số 2 – Mật danh: Chơnmera
3.Kim Junsu – Máy quay giám sát số 3 – Mật danh: Sumera

Jung Yunho, mọi hành động dù chỉ là cái liếc nhìn của anh cũng sẽ bị thu lại và ngay lập tức đến tai “Người nắm mọi quyền lực trong gia đình”. Chạy đi đâu cho thoát hả anh?

Yunho-yah, biết phải làm sao cho số phận anh đây chứ? TToTT

Và câu chuyện diễn biến tiếp theo như thế nào?
Mời các bạn cùng đón xem

Parody Lyrics: Chika
Timer: lynk_angle
Typesetter: FankBu
Encoder: FankBu
Uploader: Keo
Design banner: Chika

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Brought to you by Lovemelody subbing team
Take out with full credit!

Rate

Số người tham gia 13Sức gió +65 Thu lại Lý do
maingoclinh + 5 Ủng hộ 1 cái!
miracle2812 + 5 đáng yêu :">
minnie_db5sk + 5 Ủng hộ 1 cái!
lhnhot + 5 iu tóa, dễ xương tóa :x :x :x
shindongheee + 5 Ủng hộ 1 cái!
gaumapu + 5 Ủng hộ 1 cái!
Laputa + 5 ưng lun, iu lun :*
ngocxit + 5 Ieu qua :x
leeteuk.chip + 5 Ủng hộ 1 cái!
kanu + 5 :-**********************
kunie + 5 Ủng hộ 1000 cái!=))
josemario + 5 Ủng hộ 1 cái! ;))
phank + 5 Mở hàng =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-8-2012 20:48:46 | Chỉ xem của tác giả
sofa
edit sau
===============================================================================================================
Vì sofa nên phải đánh nhanh giật nhanh nên sờ pam không có nghệ thuật chi cả
Giờ phải edit :((

Loạn
Tôi không quản nổi cái nhà này nữa

Giờ anh mới nhận ra sao
Nhà này Kim Jaejoong mới là số 1
Anh không quản nổi đâu =))

Cái này là quá chuẩn =))

1.Shim Changmin – Máy quay giám sát số 1 – Mật danh: Minmera
2.Park Yoochun – Máy quay giám sát số 2 – Mật danh: Chơnmera
3.Kim Junsu – Máy quay giám sát số 3 – Mật danh: Sumera

ps: đè ST ra hun hít :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-8-2012 20:52:59 | Chỉ xem của tác giả
Cướp cái trang đầu đã )))
Mợ gió lăn vào nhanh thế
---------------------------------------------------------------------------

Edit nha~~~
Ô mèn, em chết mất thôi, đúng là bạn Su Cá heo "lúc ấy em đang chơi bắn bi một mình vui lắm" ))))) tính cách của bạn luôn không đổi, dù có đi mách lẻo gì thì bạn cũng rất ngây thơ con nai tơ
Bạn Chun thì rất giỏi rồi, theo chân của cột trụ gia đình lấy tiền anh của trụ cột đi oánh bài.
Trường em có ông thầy bảo thế này: "Chồng là trụ cột của gia đình, nhưng vợ là cột trụ, vợ là nhất, vợ là tất cả" ))))))
Chân lý muôn thuở cấm có sai bao h
Bạn Min thì dù có thế nào cũng rất bá đạo, dám bẩu Kim đại nhân đanh đá, không sợ bị bỏ đói sao?
Lần sau ăn nói cẩn thận, kẻo ăn no đòn

"Ở cái nhà này Jaejoong nói có là phải có" {:426:}  bểu mà, Jae đại nhân nói là cấm cãi

Ở CÁI NHÀ NÀY JAEJOONGGIE LÀ SỐ 1 {:429:}

Hết chiện để nghệ thuật rầu~
Tướt đi coi lại phát nữa
P/S: e đang lăn ra mà cười đây, type có mấy dòng cũng khó khăn quá *lau nước mắt*

Bình luận

=)) vừa thoát ra rồi lại vào lại thấy ngay và cướp ngay  Đăng lúc 21-8-2012 08:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-8-2012 21:07:38 | Chỉ xem của tác giả
Vừa thấy Cáo nhỏ hô ầm ĩ ngoài YH.
Lại thấy Phank bông xốp nhá hàng trên face. Ko vào là mất quyền lợi .
Parody của Nhà cơ mà
Hôn khắp 1 lượt ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-8-2012 21:44:49 | Chỉ xem của tác giả
Rồi ơi, giật tít hot quá à

Không chạy vào là không xong

CUộc đời của Cục Mỡ đúng là bị giám sát, quản chế nghiêm ngặt dưới mấy cái máy camera thế này

Thanks subteam nhé

Xem xong rồi có gì bình luận tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-8-2012 21:57:15 | Chỉ xem của tác giả

"Cô nàng vừa đi vừa nhún nhảy như thế này này" và kèm theo đó là điệu bộ nhún nhảy tay chân kéo cưa của bạn Min -> Hợp quá là hợp {:286:}

Còn Dún à, Dún thề với cái bóng đèn thì thề làm giề??? Dún có biết 2U của Dún không những ăn trộm xu Dún bấy lâu nay ki cóp được cho vào sòng bạc, mà em nó còn tồng tộc nói ra bằng chứng "cặp kè với gái" của Dún không?

Và mình ưng nhất câu của Min: "Cô ta còn đanh đá nữa chứ. Giống hệt, à, không dữ bằng Jaejoong hyung" -> Đấy, bản chất của cháu nó, dù nguy cơ bi bỏ đói là rất cao nhưng vẫn không quên vô tình dìm hàng nồi cơm của cháu {:441:}

Mà mình thấy Chê như vậy thì cũng đúng thôi. Đến Su ngây thơ đáng yêu còn không chịu được phải lên tiếng: "Chắc chắn cũng tại cậu ta mải nhìn gái, cho chết" thì Chê làm sao bỏ qua cho được...

Chậc chậc... Dún à, thôi thì cái kiếp thê nô nó đã ghi rõ ràng trên mẹt rùi... Hãy chấp nhận đi, và nhanh nhanh làm gì đi, đừng để Minnie của tớ bị bỏ đói. Cháu nó đang tuổi ăn tuổi nhớn, phải được ăn đủ bữa để phát triển hoàn troàn.

@ ST: {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-8-2012 22:04:23 | Chỉ xem của tác giả
iu, đọc thôi mà đã thấy dzui oy, hè hè. ta là ta khoái bạn Min với Chun, Su bày trò thôi. hehe.
thanks mí bạn làm vid này  nha :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-8-2012 22:21:31 | Chỉ xem của tác giả
Cả bài là 1 màn uốn éo đánh ghen cụa bợn Kim nhớn {:436:}
Dún ca! em thấy anh thiệt khổ, lúc nào kung có 3 cái camera theo sát nhất cử nhất động như thế thỳ còn làm ăn được gì
Ko giấu được thỳ đừng có ngoại tình - Các cụ dạy bảo cấm có sai {:429:}
Thôi giờ bị phát hiện rồi thỳ làm gì cho cái nồi cơm của cháu hạ nhiệt thì làm đi
Phải luôn nhớ là "ở cái nhà này Jaejoongie là số 1" {:430:}

Gửi đến ST {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-8-2012 22:31:17 | Chỉ xem của tác giả
quá khớp quá hợp quá chuẩn quá number one

3 thằng bé thi nhau kể lể, Min vẫn kịp dìm hàng umma nó sau đó thì kếu á á á.chắc thằng bé  bị umma phăng cho cái dẹp.ầy gù,

cơ mà lúc đó Jae đang tăng xông, anh chẳng quản được nhìu như thế đâu.

chắc là Su và Chun thấy thằng bé có dấu hiệu thêm dầu vào lửa lên mới nhéo cho mấy phát đây mà

Su quyết tâm ăn vạ, lăn ra bắt đền Châng Chun Hô,dám phá bi của em à*lăn lăn*

Chun vẫn tật mê gái, chắc mải ngắm cái áo con của cô ta size mấy lên mới thua hả

Yun kiên quyết trường kỳ phẫn nộ lên tiếng bảo toàn trinh tiết, No No No , vớ vỉn, anh ko bao giờ làm chuyện đó

ai nói là anh tình tứ với cô ta chứ, các em nhìn lại đi.4 thừng cãi nhau loạn xì ngầu

Loạn!  giờ tôi không quản được cái nhà này hả!

vâng, umma aka kiêm nồi cơm điện lên tiếng

người ta nói 1 điều nhịn là chín điều lành.Đối với chân lý thì không lên phản biện, có những mệnh đề không cần chứng minh mà hãy mặc định là đúng

ở cái nhà này, Jae Joong là số 1, điều Jae nói là chân lý.ảnh ấy mà nói cánh cụt biết bay, bạn bảo ko ư
Là do Nam Cực ko có cành cây để chim chuyền cành đó  

Yun à, nông dân thì phải biết cúi đầu thôi.Không phải cuộc nổi dậy nào cũng thành công đâu

p/s: hi hi thank subteam nhìu nhìu {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-8-2012 22:51:49 | Chỉ xem của tác giả
Ui cái nhà này. Đọc đã thấy hài rùi. Anh già ah! Kiểu này anh có chạy đằng trời cũng ko thoát khỏi KJJ đấu!!!!!!!!!hahahahahahahahahahahah
*gào* MỀNH YÊU GÁI NHÀ! YÊU SUBTEAM!!!!!!!!!!!!!*đè từng người ra hum*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách