Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ {Parody}[Happy B-Day to Our Dolphin Kim Su Béo] Hush - APink ♥

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 25-2-2013 16:30:26 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
thank subteam nhieu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 26-2-2013 00:53:54 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn subteam đã làm việc chăm chỉ nhé ^^
vid rất ý hay a~,tuy là sinh nhật nó qua rồi cơ àm bây giờ mới mò ra cái này :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 10-4-2013 16:04:32 | Chỉ xem của tác giả
Trời đã trở lạnh rồi, khiến em nhớ đến chàng trai có giọng cười ue-kyang-kyang thật đặc biệt :"> Nếu lúc này xuất hiện cây đàn piano, anh sẽ hát cho em nghe chứ? My everything - khúc tình ca của ngày xưa cũ, anh còn nhớ không? Một tháng 12 nữa lại đã đến rồi, anh lại đã thêm một tuổi mới. Thiên thần Xiah hay Thần chết gì đó em không có quen. Em chỉ biết Kim Junsu luôn hết mình trên sân khấu, thích chơi đá bóng và cứ mãi nghịch ngợm như đứa trẻ nhỏ. Junsu-ah, trời lạnh, nhớ đừng ăn quá nhiều kem, nhớ đừng mặc quá mỏng để bị cảm lạnh và cũng đừng có nghịch ngợm đi xa nhà mãi như thế nữa.

Món quà nhỏ này, không có gì nhiều, cũng chẳng rực rỡ sắc màu, chỉ là công sức bé xinh của chúng em gửi đến anh. Anh hiểu tấm lòng của chúng em mà, phải không? Đã vì anh mà làm ra món quà này, chẳng mang phong cách gì đâu, chỉ là muốn anh luôn hạnh phúc. Có thể cũng chẳng được hay, nó chỉ vỏn vẹn nói lên một điều rằng, chúng em luôn muốn anh vui vẻ. Bởi vì tình yêu dành cho anh, có gì là không thể chứ? Giữa trời đông giá rét, thật sự mong anh có một sinh nhật ấm áp ♥ Junsu-ah, sinh nhật vui vẻ ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 10-4-2013 19:51:16 | Chỉ xem của tác giả
em cũng muốn gửi tới anh lời chúc mừng , anh có biết giọng hát của anh làm em hạnh phúc thế nào không, nụ cười của anh sự cố gắng của anh làm em thấy mình cần phải sống phải nỗ lực hơn nữa, cảm ơn anh đã sinh ra trên đời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 17-4-2013 21:34:51 | Chỉ xem của tác giả
parody là cứ phải như vầy{:448:}
ưng quá ưng quá {:414:}
cái gì liên quan đến bạn đều ưng hết, vòng 3 nhất định phải căng đét như bạn mới được không được học tập Shim mông lép
không bao giờ là quá muộn mặc dù đã qua sinh nhật bạn Kim nhỏ gần 4 tháng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 18-10-2013 08:33:23 | Chỉ xem của tác giả
Yay <3 Happy birthday to the most charismatic man in the world {:398:}
Thế là gần 30 ràu nhỉ {:438:} Mau chóng cưới vợ sinh tiểu Xiah thoai {:418:}
Muốn xem anh chọn người yêu với chọn vợ như thế nào quá :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao