Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
Thu gọn cột thông tin

[Parody][Happy B-day Park Yoochun] Shine Boy ~ (đã fix lại link onl)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-6-2012 00:48:37 | Xem tất
Anh Chơn
Tôi định để ngày mai gào thét vào mặt anh cả thể nhưng thôi, dù sao theo múi giờ ở đây cũng đã qua ngày rồi

Nên

HAPPY BRITHDAY TO YOU - PARK YOOCHUN

Người có giọng hát của mùa thu trong tâm trí em
lại chả có nhẽ như vậy mà horoscope nói chúng ta hợp nhau?
Em với anh có mà đốp nhau cả ngày thì đúng hơn, nhưng mà em là cô gái hiền lành đó :">
Cười anh nhé
Và hãy khóc trong vòng tay những người ấy

Kí tên : em - người hay gọi anh Dép Lào trước khi chuyển ngôi thành Chú :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2012 00:56:05 | Xem tất
chúc anh 1 sinh nhật vui vẻ hạnh phúc và mãi yêu cassiopeia, người đã từng làm e đánh vỡ bát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2012 01:09:14 | Xem tất
Happy Birthday Yoochun Oppa {:297:}

I Love You

Dù 5 năm, 10 năm, 20 năm... sau thì Oppa vẫn luôn là thần tượng No 1 của em

Bình luận

Hj ! Mình là tv mới nên k bít quy định của forum :D Thanks b nhìu na :*  Đăng lúc 4-6-2012 01:51 AM
bạn ơi, edit lại nhé, màu đỏ chỉ có Mod dc dùng thôi :)  Đăng lúc 4-6-2012 01:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2012 01:20:45 | Xem tất

Happy birthday Chun dép lào  chúc a nhìu niềm vui nhìu hạnh phúc.

Bước sang tuổi mới  nhìu thành công hơn nữa nhìu giải thưởng nhìu bộ phim hay nhìu tour diễn ....

Quan trọng là hãy tự chăm sóc bản thân và giữ gìn sức khỏe a nhé.

Bình luận

^^  Đăng lúc 4-6-2012 10:11 PM
cuần đẹp :-j  Đăng lúc 4-6-2012 10:07 PM
Cái quần ưng tóa!!! =))  Đăng lúc 4-6-2012 10:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2012 01:33:33 | Xem tất
Chúc mừng sn Chunnie ^^
Hơi buồn vì năm nay sn ở xa mọi người, nhưng có lẽ sn này Chun là tâm điểm, vì phim vừa mới kết thúc thôi, sức nóng của Lý Gấc vẫn còn hừng hực mà :)
Chả biết chúc oppa cái chi nữa, thôi thì vẫn như mọi khi, ăn khoẻ, ngủ ngon, làm việc khoẻ, sống vui, sống khoẻ, sống có ích nha oppa ^^
Chúc oppa trẻ mãi k già nữa ^^
Thank subteam đã làm việc chăm chỉ nghen :) tung hàng đúng thời điểm
Nói thiệt là mềnh đã chờ hàng của nhà từ lâu lắm rùi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2012 02:14:40 | Xem tất
Happy birthday Du Chơn ni

{:405:}

Du Chơn ni :">

Em đã rất nhớ anh đó anh có biết không hả? :">

Nụ cười nắng hè rạng rỡ của em ơi, dù cái lúc anh khóc sướt mướt trên sân khấu nghẹn ngào đến không thể hát thành tiếng trông cái mặt anh tèm lem thế mà em vẫn thấy anh đáng yêu lắm, vì nụ cười của anh đó. Nụ cười rạng rỡ ngay cả trong những giọt nước mắt vì đó giọt nước mắt của hạnh phúc trong những vòng tay ấp áp nên nụ cười đó là nụ cười của hạnh phúc. Con trai thì không có được hay khóc nhè nha, nhưng mà sao anh mít ướt như vậy trông yêu thế :"> Uầy, kỉ niệm cụa những tháng ngày huy hoàng đẹp đẽ đó anh ah. Thích lắm đó!

Giờ thì không còn như thế nữa rồi nhỉ? Em có muốn thấy lại cũng không được nữa anh nhỉ? Anh giờ già rồi đó nha. Anh đã nhập hội "Những ông chú 27 tuổi" rồi đó nha, không thể quay lại những tháng ngày tươi trẻ kia được đâu. Đánh rơi mất rồi đi lạc mất mà cứ đi xa mãi là không có tìm lại được nữa đâu :"> (Nói thế thôi chứ cũng biết là anh có đọc được, có nghe được, có hiểu được mấy lời lảm nhảm của em đâu nhệ dưng mà thật sự lúc nào cũng muốn gào vào mặt anh dư vậy cả ). Cho nên là hãy nâng niu nó nha anh! Nó quý lắm đó, dấu ấn cuộc đời đó Dù bây giờ anh thay đổi mất rồi, khác với ngày xưa rồi nhưng mà anh yên tâm, em vẫn yêu Du Chơn ni nắng hè rạng rỡ, vẫn nhớ Du Chơn ni hiền hòa, vẫn dành một góc bé nhỏ trong trái tim bé nhỏ một khoảng không cho Du Chơn ni trong dòng kỉ niệm ngọt ngào ấy.

Chúc anh sinh nhật vui vẻ! Có quà cáp gì thì chia cho anh em bạn bè với, ôm một mình là không phải hảo bằng hữu nha Giữ sức khỏe! Thật là cũng nhớ giọng hát mà người ta bảo là trầm ấm mí tình củm của anh lắm đó Xong phim rồi thì chắp bút bài hát nào hay hay đi anh ạ, tập trung chuyên môn đi anh, viết sao mà nghe phải mê ó Vậy đi nhé Du Chơn ni

Thank ST *đè mỗi người hun 1 phát"

Bình luận

tềnh iu ơi :x *sến* như Gấu rồi ;)) MumMum ah, MumMum ơi:-*  Đăng lúc 4-6-2012 10:48 PM
ưng quá Munmun ơi :-*  Đăng lúc 4-6-2012 03:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2012 08:08:27 | Xem tất

HAPPY BIRTHDAY MY LOVE :-*

Tình yêu bự bự của mình :">

Một năm khó khăn cuối cùng đã đi qua rồi, bỏ lại đằng sau những nỗi đau, người ấy đã làm được nhiều điều

Chúc Yoochun-ie của chúng ta sức khỏe và hạnh phúc ấm áp

Hãy luôn luôn cười thật tươi nhé shine boy~~

----------------------------------
Trời ơi ưng cái VID này quá đê >"<

Chơn iêu quá đê >"<

Bổ sung link

MS:
Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2012 08:24:50 | Xem tất
Chú ah! Vậy là chú đã 27t rùi, Chính thức vào Hội những ông chú 27t. Già thêm 1 tuổi thì cư xử cho nó xứng đáng 1 tí, chứ đừng nhí nhố như Chê hâm thì chỉ tội nghiệp các fan gơ bé bỏng thui.
Mọi chuyện buồn chú quên hết đi, chỉ có những chuyện vui thì nhờ thôi nhe. Và chú hãy luôn nở nụ nười trên môi.
Happy birthday to Chun-ni
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2012 08:30:40 | Xem tất
like mạnh cái câu Pặc Du Chơn, anh chết với tôi =]]]]]]]]]]]]]] .... sao mình ngày cang bá đạo thế ko bik =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]] hớp py bớt dai Lào ka ♥ ♥ ♥ ♥ ♥

Hôm nay sinh nhật YooChun oppa ♥ ♥ ♥ ♥ ♥. Hãy mãi cười thật tươi anh nhé! Em luôn tin vào anh, tin vào các anh :), sẽ đợi các anh :). Chúc anh có một ngày sinh nhật thật vui vẻ, hạnh phúc bên gia đình nhỏ của mình :) Iu anh và DB5K nhìu nhìu ♥ ♥ ♥ ♥ ♥

Hãy luôn cười như anh vẫn cười! ♥ ♥ ♥ ♥ ♥
Hãy cứ để những giọt nước mắt không thuộc về mắt rơi xuống! ♥ ♥ ♥ ♥ ♥
Hãy cứ mãi trả con như anh vẫn thường trẻ con! ♥ ♥ ♥ ♥ ♥
Hãy cứ mãi là chính mình, anh nhé! ♥ ♥ ♥ ♥ ♥
Hãy luôn tin tường vào Cass chúng em! ♥ ♥ ♥ ♥ ♥
Hãy mãi là Pặc Du Chơn của Cass và của DB5K! ♥ ♥ ♥ ♥ ♥

HAPPY BIRTHDAY TO OUR ANGEL, MICKY YOOCHUN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2012 08:42:58 | Xem tất
Á page 2 rùi
huhu
============================================================================
edit sau
edit lần 1 vì chưa coi được =.=
Bị đẩy sang page 3 rồi T.T mềnh thấy rõ số 2 mà
edit lần 2: khi vừa coi xong fanmade và còn 5 phút nữa Hàn Quốc qua ngày 5/6

Subteam ah iu quá đi vid hay quá *đè ra hun + sờ mó*

Chơn ơi, Chơn ới, Chơn ời
Anh già rồi anh yêu ah

Chú ah Chú già rồi đó vào hội các ông chú 27 rùi đó,đừng lừa tềnh thiên hạ nữa nha
Muốn nói với Chú thật nhiều nhưng đến khi ngồi gõ phím lại chẳng ra chữ nào hay ho cả nên ứ nói nữa
Chú ah hãy hạnh phúc nha

HAPPY BIRTHDAY  1 TÊN HÂM

ps: Pắc Du Chơn anh chết với tôi Because I'm fangirl

Bình luận

ôi trời cái ps + cái sign =)))))))))))))))))))))))))))))) *chơm phát cho đỡ nhớ* =))  Đăng lúc 4-6-2012 10:59 PM
lúc gõ nó thấy số 2 dưng mà lúc nhận Save nó trôi tuốt sang số 3 vì chậm chân tình iêu ạ :* =))  Đăng lúc 4-6-2012 06:48 PM
Page 3 rồi Gió ạh =))  Đăng lúc 4-6-2012 09:35 AM
page 3 roi =)))  Đăng lúc 4-6-2012 09:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách