Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 37969|Trả lời: 302
Thu gọn cột thông tin

[Parody][Happy B-day Park Yoochun] Shine Boy ~ (đã fix lại link onl)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-6-2012 00:05:19 | Xem tất |Chế độ đọc

Món quà chứa đựng tình yêu nhỏ bé và chân thành của chúng em, gửi tới Người đàn ông dù khi cười hay khi khóc đều rất đặc biệt, chúc anh ấy một sinh nhật hạnh phúc ♥

Du Chơn à, chúng em chân không dài đâu, cũng không có đường cong hình chữ S như những cô gái vây quanh anh đâu và cũng chẳng thể nào dành tặng anh những lời có cánh.

Chúng em chỉ suốt ngày lảm nhảm “Dở quá anh ơi”, “Có nếp nhăn đấy, già rồi Lào ca ơi~” thậm chí lại còn dám gào lên với anh “Pặc Du Chơn, anh chết với tôi >”<”

Thật xin lỗi anh, yêu anh nên đâm ra cũng xấu tính như anh mất rồi :”> Nhưng anh hiểu mà, đúng không? Anh hiểu rằng phía sau anh vẫn có những cô gái như bọn em, miệng thì nói Ghét nhưng trong tâm lại Yêu không thể dùng từ nào để nói hết :”>

Món quà bé nhỏ này, có lẽ không đẹp đẽ và rực rỡ sắc màu, cũng không đắt tiền đâu nhưng là công sức và tình yêu mà Những cô gái chân không dài và không có đường cong chữ S dành tặng anh đó :”> Người ta vì yêu anh~ Yêu anh đến mù quáng mà dồn hết cả tâm sức làm ra món quà này đó :X Phải vui vẻ nhận và nâng niu nó cẩn thận nha :X

Yoochunie ah~ sinh nhật vui vẻ ♥

Tại anh, tất cả là tại anh!!! Thanh xuân cô đơn của bọn em đều là tại anh!!!
Thanh xuân kia vốn là ván cược nhiệm màu. Em nguyện vì anh thua cuộc
YOU ARE MY SHINE SHINE SHINE BOY ~

Parody: Chika_Clover
Cilp Maker: zazazu_lynk + pinky8994
Timer: lynk_angel
Typesetter+Encoder: FankBu
Uploader: FankBu

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Brought to you by Lovemelody subbing team
Take out with full credit!

P.s: "Hội những ông chú 27 tuổi" chào đón thành viên mới - Pặc Du Chơn aka Dép lào đại ra Hội trưởng Bánh đậuHội phó Nồi cơm tung bông đón chào {:311:} Du Chơn từ nay sẽ là thư kí của hội, chịu trách nhiệm chuẩn bị tiệc để tháng 12 chào đón thành viên thứ 4

Rate

Số người tham gia 13Sức gió +65 Thu lại Lý do
panda_loly + 5 Ủng hộ 1 cái!
zazazu_lynk + 5 Ủng hộ vài cái =))
lavender1204 + 5 :X :X
kanu + 5 :-*********************
p14111995p + 5 hí hí :))
Laputa + 5 :XXXXX
gaumapu + 5 Thích lời dẫn tóa!!! =))
miracle2812 + 5
ngocxit + 5 :XXXXXXXXXXXX
phank + 5 Du Chơn, anh chết với tôi =))
pearl1010 + 5 Toẹt vời *tung hoa* :xxxx
josemario + 5 intro rất tuyệt đó :X:X:X:X:X
FankBu + 5 HPBD Lào ca :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2012 00:11:38 | Xem tất
{:307:} {:307:} {:307:} {:307:} {:307:}

Happy birthday to you..

Happy birthday to you..

Happy birthday Du Chon ni i..i  ì ì ì ...ì ì

Happy birthday to you.

Happy birthday to you..

Happy birthday to you..

Happy birthday Crying bây be e ..e è è è..è è

Happy birthday to you!

Ngừi ta hát vào buổi sáng ó :"> lại còn bị cấu mông giục edit ó >.< nên là có không hay cũng không được chê đâu nha Du Chơn ni

Vầy là chàng trai của chúng em lại thêm một tuổi mới, có không muốn thì cũng bị tóm cổ lôi vào "Hội những ông chú 27 tuổi " rồi   vì thế hãy dứt khoát nói lời tạm biệt với thời thanh xuân tươi đẹp đi anh à

Chàng trai này khóc trông xấu quá anh nhỉ :">

Em ghét con trai mà mít ướt lắm nha, con trai mà khóc lóc là xấu lắm, yếu đuối lắm :">

Nhưng khi anh khóc, em nhận ra còn có những giọt nước mắt của mạnh mẽ, của yêu thương và của hạnh phúc..

..bởi bên cạnh anh luôn có một vòng tay ghì chặt, một cái vỗ vai thấu hiểu, một ánh mắt ấm áp, một cái miệng không ngừng chê anh khóc.. rất xấu

Thế nên dù có mít ướt, nụ cười của chàng trai ấy vẫn tỏa sáng, rất sáng

Lúc này, em không tìm được những giọt nước mắt, những nụ cười ấy nữa rồi, có phải nó đã vương lại đâu đó trong quá khứ rồi không?  (cái người tự xưng là ăn mày quá khứ và nhìn đời bằng ánh măt bi quan nói với em thế :">

Nước mắt của chàng trai này bây giờ hiếm lắm và cũng quý lắm

Không phải vì cậu ấy không mạnh mẽ nữa, cũng không phải vì cậu ấy không còn hạnh phúc..

Mà em tin rằng, cậu ấy, chỉ là dành nó cho một ngày đặc biệt, khi mà lại có một vòng tay ghì chặt, một cái vỗ vai thấu hiểu, một ánh mắt ấm áp, một cái miệng không ngừng chê anh khóc.. rất xấu... bên cạnh để anh ấy có thể mạnh mẽ mà khóc thoải mái mà thôi

Người ta hay bảo "Save The Best For Last" mà

Đúng không Du Chơn ni?

P/S: chắc anh nghe cái người suốt ngày stalker Nhà nói lại rồi đúng hơm rằng những cô gái Nhà nơi đây xấu tính như thế nào í :"> những cô gái chả bao giờ đưa anh lên mây bằng những lời có cánh mà thậm chí còn "quăng dây kéo anh xuống" í :"> anh vẫn hiểu mà phải không? rằng tình yêu của họ dành cho anh chẳng cần phải cất thành lời, không phải là "sẽ không bao giờ thay đổi" mà chỉ là ít nhất đến thời điểm này, nó vẫn chưa từng "đổi thay"

Thế nên Pạc Du Chơn à, anh đứng có quên mấy em gái chân ngắn lại còn xấu tính đủ đường này mà chạy theo mấy em xinh tươi, tẻ tung, chưn rài đến nách, tung hô anh lên tận trời cao rồi bỏ mặc anh.... rơi tự do đó nhé

Anh mà làm thế thì : "PẶC DU CHƠN, ANH CHẾT VỚI TÔI"

Bình luận

thích cái p.s quá, gái nhà thật xấu tính :))  Đăng lúc 8-6-2012 12:06 AM
bạn cho mình cái link vào nhóm Chơn dk ;?  Đăng lúc 6-6-2012 07:59 PM
Mình không hiểu cách tính tuổi này.Năm nay chunie mới 26 tuổi mà sao lại 27  Đăng lúc 5-6-2012 01:01 PM
em ưng câu cuối nhất =))  Đăng lúc 4-6-2012 10:24 PM
pic cuối *chơm mắt* :-*  Đăng lúc 4-6-2012 08:00 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ngocxit + 5 :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2012 00:18:45 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật Yoochunie~

Hi vọng sang tuổi mới anh sẽ tìm lại được những điều đã đánh rơi và nguyện ước mà anh luôn khao khát sẽ trở thành sự thật.

Em chỉ là sẽ cố gắng thật ngoan ở lại nơi xa xôi này và yêu anh thôi <3~

ST vất vả rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2012 00:25:06 | Xem tất
vào đây định nghe chùa rầu té mà ý đinh hơm thành U.u
sao mà lại làm cái kiểu bắt com thế này >.<
thâu chúc sản phẩm đông khách nha.
đi nghe nhạc đơi =))

kết quả lắc mông của lão rầu đới.
ối trời ạ.
xao mờ dẻo thế ;))

Bình luận

Này chàng, ở đây ah?  Đăng lúc 4-6-2012 03:48 PM
edit đi bạn :)  Đăng lúc 4-6-2012 01:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2012 00:25:16 | Xem tất
        {:290:} HAPPY BIRTHDAY TO CHƠN-NIE {:290:}

Chúc a 1 sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc, 1 tuổi mới với nhiều thành công

Chúc cho mọi nguyện vọng của anh sẽ thành hiện thực

Thế là đã 27 rồi đó, chúc cho anh mau mau lấy được vợ {:313:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2012 00:26:40 | Xem tất
*Rón rén đi vào*

HPBD Chun dép lào )))))))

Dạo nài xem full HD, là thỉnh thoảng thấy từng mi li mét nếp nhăn của anh

Ngày này rồi cũng đến

Anw, chúc các nếp nhăn của anh sẽ mọc 1 cách thẩm mĩ {:290:}

Ôi Chun sắp thành chú đầu 3

Chưa xem mà thấy cái ảnh cuối 3 ông nhìn thật là bựa

Thank ST {:444:}

*Đi ra*{:262:}

Bình luận

cũng chạy vô đơi á. ham hố ghê cu  Đăng lúc 7-6-2012 05:39 PM
*chỉ chỉ xuống dưới* cảnh nờ xê nha, chỉ ai đủ tuổi *như mềnh* mới đc đứng ngắm thôi nha =))  Đăng lúc 4-6-2012 10:07 AM
ô hô hô ;))  Đăng lúc 4-6-2012 09:46 AM
*tụt cuồn chạy* =))))))  Đăng lúc 4-6-2012 12:59 AM
*túm mông kéo lại* =))  Đăng lúc 4-6-2012 12:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2012 00:26:43 | Xem tất

Ưng subteam quá, quăng hàng đúng 12h lun, vừa ngay sinh nhật Chun ^^

Thấy Chika viết lời ah, vẫn còn ấn tượng bởi cái Wrong Number parody á nên bay vô liền nè

Intro ưng lắm, đúng bản chất gái nhà fan Chú :)

Mà cái câu quote lại phi thường thích, kịch liệt thích.

"Thanh xuân là ván cược nhiệm màu. Em nguyện vì anh mà thua cuộc"

Subteam vất vả rồi ah. Thanks all :x

phải bay vô gào lần nữa trời ơi quá ưng fan vid này :((

Chịu hông cóa nổi, ưng quá ưng quá, thiệt sự rất là hay nga :((

Repeat nãy giờ mà hông thể ngừng cười được =))

Yoochun à, anh là nụ cười tháng 6 của riêng em.

Em ưng anh nhiều điểm, nhưng em mê nhất nơi anh vẫn là nụ cười lấp lánh niềm vui trong đáy mắt ấy. Nụ cười ấm áp như mùa

sang, dịu và nhẹ nhàng lắm :x

Chàng trai khóc tại Tokyo Dome ngày nào đã lớn thêm một tuổi nữa, nước mắt cũng không còn dễ rơi xuống như xưa, nhưng

với em, anh vẫn cứ là chàng trai mít ướt nhạy cảm, dễ xúc động. Em mong tuổi càng nhiều, anh sẽ càng gần tới con đường  

đưa anh tìm về lại được những vòng tay này :x

Yoochun ah, HAPPY BIRTHDAY

Dù anh rong ruổi trên con đường nào, em vẫn mong anh bình an và tìm được hạnh phúc. Chỉ vậy thôi ~

Bình luận

:X  Đăng lúc 4-6-2012 08:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2012 00:27:58 | Xem tất
giành chỗ pết 1 trước cái đã
còn đây là quà của m tặng Chú :">
retouch lại 1 tí :">

Happy Birthday Park Yoochun
04.06.1986~04.06.2012

Bình luận

này Cycy chạy đâu rồi, kéo về edit cho Chơn-ni mau :P  Đăng lúc 19-6-2012 08:53 AM
làm khó e rồi, ráng nhé, anw, we love Yuchun ;))  Đăng lúc 4-6-2012 01:03 AM
cứ tưởng e quăng ngoài Face thui, ss post rùi mí thấy post cụa e :))  Đăng lúc 4-6-2012 01:00 AM
ê, đụng hàng Cycy ơi=))  Đăng lúc 4-6-2012 12:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2012 00:42:43 | Xem tất
HAPPY BIRTHDAY TO YOU, MICKY YOOCHUN

Yuchun ah, chúc mừng a đc gia nhập Hội những ông chú 27t nhé.

Dạo này Yuchun mít ướt hình như biến đâu mất rồi, tìm hoài mà không thấy ấy. Mình nhớ Yuchun ngày xưa khóc sướt mướt trên sân khấu ấy, mình nhớ Yuchun lúc đang bị ốm mà vẫn hát hết mình trong concert, nhớ Yuchun tưng tửng hay chọc Junsu,nhớ Yuchun những lúc cười sảng khoái bên Changmin và các thành viên,nhớ Yuchun ấm áp  . Yoochun ngày xưa đang đi lạc ở đâu ấy, mau mau quay về đi nhé :)

Yuchun bây giờ hay cười hơn trước, ít khóc hơn trước nhưng nhiều tâm sự hơn trước. mình thật muốn ôm chầm lấy bóng lưng cô đơn ở sân bay mà...

Chỉ là có những điều không thể nói thành lời

chỉ là có những yêu thương rất đơn giản…

vậy thôi!

Mình không giỏi nói bằng lời nên tặng Chunnie tấm hình làm quà thôi nhé :">
Sinh nhật vui nhé,chàng trai mít ướt của em !

-----
parody này quá đỉnh ấy Nhà ạ, Chika viết lời thật tuyệt a~
mình ưng đoạn "yêu anh, thà ế để yêu anh ....
dù chân em chẳng dài bằng chân người ta ...
lại càng không thể càng ăn càng gầy như người ta
" --->chưn rài-đại ra cp cụa mềnh :x
mình ưng cái hiệu ứng nhí nhảnh đáng yêu lắm lắm a~

lúc Phankphank đáng yêu bảo mình kiếm hình và vid bựa của Chú ,càng bụa càng tốt. Mình ngồi coi kiếm vid, cười mún sập ghế, xong mình tưởng tượng đủ mọi kiểu, không ngờ nó hoành tráng + tuyệt vời ntna`y. góp tí súc vào món quà mừng sn anh, thật là ý nghĩa :">

thanks subteam nha :-*
Quà sinh nhật của Chơn-ni hoành tráng quá ^^

Bình luận

quá quá quá ưng luôn í :X:X:X:X:X  Đăng lúc 4-6-2012 10:09 AM
đã nghe dc nhạc đâu mà edit bạn :(  Đăng lúc 4-6-2012 09:39 AM
:X ung qua  Đăng lúc 4-6-2012 08:19 AM
trời ơi, sao mà em ưng cái pic wa' Hờ ơi :*  Đăng lúc 4-6-2012 01:11 AM
mai e quăng cái khác :">  Đăng lúc 4-6-2012 01:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2012 00:43:24 | Xem tất
Thực ra vào cái lúc em edit bài post này thì sn anh đã qua được 15 ngày rồi anh zai xấu tính của em ạ :"> Chin nhỗi a~ Chỉ là người ta bận ôn thi quá thôi mà :">

Du Chơn à, chỉ là có đôi lời muốn nói, có đôi lời đã ấp ủ từ rất lâu rồi mà ko có cách nào nói ra, nhân cơ hội ngày hôm nay, em sẽ nói hết

Em đã nghĩ, tình yêu dành cho anh chẳng có gì là sai, nên cứ luôn kiên trì với tình yêu của mình. Giống như một cơn gió, thoảng nhẹ qua mà đâu có cần lý do, ai yêu ai đâu có cái gọi là đúng hay sai. Dù cho có những người luôn bảo, tình yêu của em là sai rồi, cách em yêu anh là sai rồi và cách em thể hiện rằng em yêu anh chẳng đúng gì cả. Và cũng có những người luôn nói, anh chẳng hề có vị trí trong em, họ bảo thật ra em chẳng hề yêu anh đâu.

Em ko dám tìm những lý do chứng minh câu nói "Em yêu anh" của mình. Không phải em đắn đo suy nghĩ hay là em quá nghiêm khắc với bản thân đâu, mà chỉ bới em đang tự cười chính mình thôi. Người khác nói em thật sự rất ngốc, bị anh khiến cho đau đớn đến như thế, bị anh làm cho trở thành xấu tính như thế này, thì cũng nên nghiêm túc suy nghĩ lại tình cảm đặt vào nơi anh của mình đi. Nhưng mà tình cảm đã trao đi rồi, còn có thể rút lại sao. Thật ra nếu có thể rút lại, em vẫn ko muốn rút :">

Bởi em vẫn luôn nghĩ tới những điều này...

Nếu như em thật sự ko thể khống chế bản thân, mỗi ngày đều cứ điên cuồng nghĩ về anh, đôi khi thỉnh thoảng vì anh mà rơi nước mắt

Nếu như em vì anh mà thành thật với chính bản thân mình

Nếu như em cũng vì anh mà xem những bộ phim chán ngắt, nhưng vì nó là "Du Chơn's favorite films"

Nếu như em vì anh mà nghe những đĩa CD anh yêu thích

Nếu như em cũng vì anh mà trở nên xấu tính, sẵn sàng xòe móng vuốt ra cào người khác

Và cũng nếu như, em vì anh mà làm theo cảm giác, vì anh mà dũng cảm đơn độc một lần

Thì đó có thể gọi là yêu hay không hả anh?

Đôi khi nhắm mắt lại, nước mắt cứ chảy ra thôi anh ạ. Đôi khi thật sự rất sợ đêm tối vì khi đó vỏ bọc mạnh mẽ sẽ biến mất. Đôi khi chỉ muốn nhào vào lòng anh thôi. Đôi khi thật ra chỉ muốn có anh ở cạnh đây, dựa vào lưng anh, cùng anh lắng nghe những lặng thinh

Em vẫn giữ nguyên ý kiến của mình :"> Du Chơn của em đẹp nhất khi ở bên Piano. Du Chơn của em sinh ra cùng với những nỗi đau và cả niềm vui. Du Chơn của em hạnh phúc cùng với những nụ cười và cả những giọt nước mắt. Du Chơn của em kĩ tính đến ngột ngạt nhưng cũng ba phải đến khó chịu. Du Chơn của em vừa dịu dàng, ấm áp vừa cộc cằn, hằn học. Em thấy tất cả những điều đó ở Micky Yoochun ~ Anh hiểu chứ?

Muốn được ngắm nhìn anh mỉm cười...

Và tương lai, vẫn muốn được đi phía sau ủng hộ anh ♥

Bình luận

Hãy yêu anh ấy theo cách của riêng mình :D  Đăng lúc 30-6-2012 05:59 PM
so Just the way you are, Phankphank ah :X  Đăng lúc 19-6-2012 08:59 AM
của Phank và mọi ng dành cho 5 chàng trai của cta.mỗi anh là 1 màu sắc rất riêng rất đặc trưng.Bây giờ chỉ cần đọc 2 câu Phank viết là ss biết Phank nhắc đến ai   Đăng lúc 19-6-2012 08:58 AM
thương Phank lắm đó ~ mỗi lần đọc cảm xúc của Phank là ss lại thấy mình trong đó, ss đã nói ở trên rùi vì ss k giỏi diễn đạt nên chỉ đọc và cảm nhận tc~   Đăng lúc 19-6-2012 08:56 AM
đọc xong YJ ss chạy qua đây xem e edit cho Chú chưa nè ~ thix đọc những dòng suy nghĩ của Phankphank :x  Đăng lúc 11-6-2012 09:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách