Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1527|Trả lời: 13
Thu gọn cột thông tin

[ Others ] Phong cách chụp ảnh ''tự sướng '' nói gì về tính cách của bạn ? hãy c

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-5-2013 10:01:38 | Xem tất |Chế độ đọc
  A . Mỗi lần chụp một kiểu, miễn sao đẹp là được

B . Giơ 2 ngón tay lên tạo chữ V đơn giản

C . Lộ vẻ sexy khoe body

D . Chụp sao cho trông xì tin nhất có thể

E . Tớ không thích chụp ảnh

Mỗi lần chụp một kiểu, miễn sao đẹp là được : Bạn thoải mái, xuề xoà và luôn lạc quan, tươi tắn. Bạn chẳng ngại những thử thách không mời mà đến của cuộc sống cũng chẳng phiền lòng với sự hai mặt của con người. Bạn tin tưởng vào chính mình hơn hết thẩy. Tính linh hoạt, nhạy cảm cùng khả năng giao tiếp no.1 thường giúp bạn kha khá trong các vấn đề hằng ngày. Bạn xem trọng sự hưởng thụ, nghỉ ngơi và thư giãn nên ít khi tự gây áp lực cho chính mình. Bạn khá trách nhiệm nhưng cũng còn tuỳ vào tầm quan trọng các việc nữa. Bạn cũng thích sự mới mẻ và những thay đổi nên ít khi bạn chịu giữ bản thân yên ở một chỗ.
Giơ 2 ngón tay lên tạo chữ V đơn giản : Nếu đây là tư thế thường được bạn sử dụng thì hẳn bạn là một người khá nghiêm túc và có chút e dè. Bạn thường có xu hướng lựa chọn những con đường, kế hoạch, cách thức phổ biến nhất khi cần quyết định một vấn đề nào đó. Không mấy sáng tạo và không thích sự thay đổi, bấp bênh, bạn thấy an toàn khi ở tại những nơi quen thuộc. Hơi khép kín và có chút không thích đám đông lẫn ồn ào, sự yên lặng thường mang đến cho bạn cảm giác thoải mái hơn. Trên hết, bạn là người nhìn thì có vẻ khó tiếp xúc nhưng lại khá hoà đồng và nhiệt tình.
Lộ vẻ sexy khoe body : Bạn thuộc tuýp người cực tự tin về chính mình trong mọi mặt. Nói nhẹ là hơi kiêu ngạo, nói nặng hơn tí là chảnh thấy sợ. Bạn muốn được là tâm điểm của những người xung quanh, mọi lúc mọi nơi, bạn đều phải là người nổi bật nhất. Tính hiếu thắng mạnh, có chút giảo hoạt, ranh mãnh nhưng rất biết cách che dấu. Bạn coi trọng và biết đặt ra mục tiêu để đạt đến, nếu cần đến một chút thủ đoạn để thành công thì bạn cũng chẳng ngại ngần. Là điển hình của dạng người khó nắm bắt nhất.
  Chụp sao cho trông xì tin nhất có thể : Bạn hẳn là người thuộc tuýp khá “quậy” đây! Nghịch ngợm, năng động, ưa chạy nhảy là một vài đặc điểm của bạn. Đầu óc tinh quái cùng tính cách gan lì, bạo dạn khiến bạn chẳng ngại ngần khi trêu trọc hay “đáp trả” bất cứ ai. Là người khá hướng ngoại, tự tin, thích thể hiện bản thân và có tính hiếu thắng mạnh là những đặc diểm khiến bạn ít khi chịu lép vế trước một người nào. Tuy vậy, tính hiếu thắng cộng với sự trẻ con và có chút ngây thơ khiến bạn dễ bị kích đểu hơn bao giờ hết. Tránh “anh hùng rơm” nhất thời mà thiệt thân nhé bạn!
  Tớ không thích chụp ảnh : Có vẻ bạn là một người thiên về nội tâm và không thích thể hiện bản thân lắm. Bạn thích thả mình vào không gian riêng và tận hưởng sự êm ả. Những xô bồ, trào lưu, dối gạt và rắc rối của xã hội bên ngoài luôn bị bạn từ chối tiếp xúc. Một chút lơ đãng và trầm lặng, bạn thường khoác lên vẻ ngoài khó gần trong mắt người xung quanh. Cả vô thức lẫn cố ý, bạn đều có xu hướng tìm đến nhưng chốn yên ả, bình lặng. Bạn cũng là người hơi cổ hủ và rất coi trọng gia đình lẫn sự nghiệp.
MONG MỌI NGƯỜI VUI VẺ VỚI BÀI TRẮC NGHIỆM NÀY !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-5-2013 14:46:18 | Xem tất
ồ ố có được tem không nhỉ
mình hình như giống cái đầu tiên.
vậy là người thoải mái, luôn lạc quan và xuề xoà sao?
Tính linh hoạt, nhạy cảm cùng khả năng giao tiếp no.1 thường giúp bạn kha khá trong các vấn đề hằng ngày. Bạn xem trọng sự hưởng thụ, nghỉ ngơi và thư giãn nên ít khi tự gây áp lực cho chính mình. Bạn khá trách nhiệm nhưng cũng còn tuỳ vào tầm quan trọng các việc nữa. Bạn cũng thích sự mới mẻ và những thay đổi nên ít khi bạn chịu giữ bản thân yên ở một chỗ.
thanks bạn post lên nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-5-2013 16:39:53 | Xem tất
Giơ 2 ngón tay lên tạo chữ V đơn giản : Nếu đây là tư thế thường được bạn sử dụng thì hẳn bạn là một người khá nghiêm túc và có chút e dè. Bạn thường có xu hướng lựa chọn những con đường, kế hoạch, cách thức phổ biến nhất khi cần quyết định một vấn đề nào đó. Không mấy sáng tạo và không thích sự thay đổi, bấp bênh, bạn thấy an toàn khi ở tại những nơi quen thuộc. Hơi khép kín và có chút không thích đám đông lẫn ồn ào, sự yên lặng thường mang đến cho bạn cảm giác thoải mái hơn. Trên hết, bạn là người nhìn thì có vẻ khó tiếp xúc nhưng lại khá hoà đồng và nhiệt tình.

Chuẩn! quá chuẩn luôn >_<
Mình đúng là giống ý như mô tả này á, bt chụp ảnh chủ yếu chỉ có tạo mỗi kiểu này, chẳng nghĩ ra đc kiểu j khác mà cũng ko muốn nghĩ =)) cứ thế này cho lành, mình ko thích thay đổi cho lắm, hì :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 25-5-2013 17:41:02 | Xem tất
Còn mình thì như thế này :
Chụp sao cho trông xì tin nhất có thể : Bạn hẳn là người thuộc tuýp khá “quậy” đây! Nghịch ngợm, năng động, ưa chạy nhảy là một vài đặc điểm của bạn. Đầu óc tinh quái cùng tính cách gan lì, bạo dạn khiến bạn chẳng ngại ngần khi trêu trọc hay “đáp trả” bất cứ ai. Là người khá hướng ngoại, tự tin, thích thể hiện bản thân và có tính hiếu thắng mạnh là những đặc diểm khiến bạn ít khi chịu lép vế trước một người nào. Tuy vậy, tính hiếu thắng cộng với sự trẻ con và có chút ngây thơ khiến bạn dễ bị kích đểu hơn bao giờ hết. Tránh “anh hùng rơm” nhất thời mà thiệt thân nhé bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-5-2013 20:19:47 | Xem tất
Giơ 2 ngón tay lên tạo chữ V đơn giản : Nếu đây là tư thế thường được bạn sử dụng thì hẳn bạn là một người khá nghiêm túc và có chút e dè. Bạn thường có xu hướng lựa chọn những con đường, kế hoạch, cách thức phổ biến nhất khi cần quyết định một vấn đề nào đó. Không mấy sáng tạo và không thích sự thay đổi, bấp bênh, bạn thấy an toàn khi ở tại những nơi quen thuộc. Hơi khép kín và có chút không thích đám đông lẫn ồn ào, sự yên lặng thường mang đến cho bạn cảm giác thoải mái hơn. Trên hết, bạn là người nhìn thì có vẻ khó tiếp xúc nhưng lại khá hoà đồng và nhiệt tình
Cái này cũng đúng ghê không thích sự thay đổi, bấp bênh, thấy an toàn khi ở những nơi quen thuộc cái này đúng là chuẩn thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-5-2013 13:07:40 | Xem tất
  E . Tớ không thích chụp ảnh
Có vẻ bạn là một người thiên về nội tâm và không thích thể hiện bản thân lắm. Bạn thích thả mình vào không gian riêng và tận hưởng sự êm ả. Những xô bồ, trào lưu, dối gạt và rắc rối của xã hội bên ngoài luôn bị bạn từ chối tiếp xúc. Một chút lơ đãng và trầm lặng, bạn thường khoác lên vẻ ngoài khó gần trong mắt người xung quanh. Cả vô thức lẫn cố ý, bạn đều có xu hướng tìm đến nhưng chốn yên ả, bình lặng. Bạn cũng là người hơi cổ hủ và rất coi trọng gia đình lẫn sự nghiệp.
sao đúng thể vậy :))
đúng là mình mặc dù còn trẻ phải nói là còn nhỏ nhưng đôi lúc mik cũng thấy mình thật cổ hủ hơi cô đơn 1 tí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2013 20:20:54 | Xem tất
Mỗi lần chụp một kiểu, miễn sao đẹp là được :
Bạn thoải mái, xuề xoà và luôn lạc quan, tươi tắn. Bạn chẳng ngại những thử thách không mời mà đến của cuộc sống cũng chẳng phiền lòng với sự hai mặt của con người. Bạn tin tưởng vào chính mình hơn hết thẩy. Tính linh hoạt, nhạy cảm cùng khả năng giao tiếp no.1 thường giúp bạn kha khá trong các vấn đề hằng ngày. Bạn xem trọng sự hưởng thụ, nghỉ ngơi và thư giãn nên ít khi tự gây áp lực cho chính mình. Bạn khá trách nhiệm nhưng cũng còn tuỳ vào tầm quan trọng các việc nữa. Bạn cũng thích sự mới mẻ và những thay đổi nên ít khi bạn chịu giữ bản thân yên ở một chỗ
{:156:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-5-2013 15:44:59 | Xem tất
Có vẻ bạn là một người thiên về nội tâm và không thích thể hiện bản thân lắm. Bạn thích thả mình vào không gian riêng và tận hưởng sự êm ả. Những xô bồ, trào lưu, dối gạt và rắc rối của xã hội bên ngoài luôn bị bạn từ chối tiếp xúc. Một chút lơ đãng và trầm lặng, bạn thường khoác lên vẻ ngoài khó gần trong mắt người xung quanh. Cả vô thức lẫn cố ý, bạn đều có xu hướng tìm đến nhưng chốn yên ả, bình lặng. Bạn cũng là người hơi cổ hủ và rất coi trọng gia đình lẫn sự nghiệp.
Tính cách cũng rất giống mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-5-2013 17:28:49 | Xem tất
"Giơ 2 ngón tay lên tạo chữ V đơn giản : Nếu đây là tư thế thường được bạn sử dụng thì hẳn bạn là một người khá nghiêm túc và có chút e dè. Bạn thường có xu hướng lựa chọn những con đường, kế hoạch, cách thức phổ biến nhất khi cần quyết định một vấn đề nào đó. Không mấy sáng tạo và không thích sự thay đổi, bấp bênh, bạn thấy an toàn khi ở tại những nơi quen thuộc. Hơi khép kín và có chút không thích đám đông lẫn ồn ào, sự yên lặng thường mang đến cho bạn cảm giác thoải mái hơn. Trên hết, bạn là người nhìn thì có vẻ khó tiếp xúc nhưng lại khá hoà đồng và nhiệt tình"
Âu cái này thì quả thật 99.99% tính cách con người của mềnh
Sao mà lại chuẩn rứa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-5-2013 17:36:27 | Xem tất
Tớ không thích chụp ảnh : Có vẻ bạn là một người thiên về nội tâm và không thích thể hiện bản thân lắm. Bạn thích thả mình vào không gian riêng và tận hưởng sự êm ả. Những xô bồ, trào lưu, dối gạt và rắc rối của xã hội bên ngoài luôn bị bạn từ chối tiếp xúc. Một chút lơ đãng và trầm lặng, bạn thường khoác lên vẻ ngoài khó gần trong mắt người xung quanh. Cả vô thức lẫn cố ý, bạn đều có xu hướng tìm đến nhưng chốn yên ả, bình lặng. Bạn cũng là người hơi cổ hủ và rất coi trọng gia đình lẫn sự nghiệp.

Cái này hơi bị đúng (95%). Mình không hề thích chụp ảnh. Mình cũng ở một mình nữa
Ẹc không đủ kí tự rồi, biết nói gì cho đủ đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy ?????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách