Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: lovesnsd
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Trong tất cả những bộ phim bạn đã từng xem,bộ phim nào để lại ấn tượng s

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 8-1-2014 14:28:24 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng nhất của mình là School 2013, mặc dù mình thích I hear your voice nhất
School 2013 là bộ film khiến mình cuồng điên Jong Sukkie, cuồng dại couple HongSun aka WooSuk...
Film không có loveline bởi vậy rất hợp ý mình, film Hàn nào xem cũng có loveline cả, kể cả học đường. Vì vậy rất thích School 2013 với tình bạn TRONG SÁNG, VÀ VÔ CÙNG THUẦN KHIẾT của 2 nhân vật chính

Bình luận

Mình cũng vậy, mình cũng thích :))) :3 :3.  Đăng lúc 21-4-2014 11:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 8-1-2014 14:44:00 | Chỉ xem của tác giả
Hình như phim Hàn thì chưa có phim nào để lại ấn tượng sâu sắc với mình cả, có chăng cũng chỉ là 11 tập đầu của Golden Rainbow mới đây thui
Nhưng trong mấy phim mình đã xem thì ấn tượng sâu sắc nhất là Sức mạnh tình thân, Chân tướng, Cuộc gọi 36 giờ vs Bộ Bộ Kinh Tâm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 8-1-2014 15:07:04 | Chỉ xem của tác giả
Bô phim mà mình thấy ấn tương nhất Hàn Quốc  là " Anh em nhà bác sĩ" vì dó là bộ phim hàn mình xem đầu tiên, rất ấn tượng với sự diễn xuát của Jang Dong Gun, và anh ấy quá đẹp trai
Nhớ ngày xưa phim này sốt chưa từng có, mở ra trào lưu phim Hàn tại Việt Nam, cốt truyện rất hay, và diễn xuất của Jan quá tốt, vừa chính vừa tà, tuy bây giờ anh ấy đã già, nhưng vẫn còn phong độ lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 10-1-2014 21:09:48 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng sâu đậm nhất của mình là phim bộ Hoàn châu cách cách và Tân dòng sông ly biệt! Xem phim đấy từ hồi còn bé xíu, thích Tử Vy và Tiểu Yến Tử. Hồi bé nhớ cứ đến tối chỉ muốn học nhanh nhanh cho xong bài để được xem phim. Giờ thỉnh thoảng có thời gian rảnh lại xem lại như một cách trở về tuổi thơ vây. Hồi đấy nhớ là hâm mộ phim nên vở đi học toàn bìa Tử Vy, Tiểu Yến Tử, còn cả nhãn vở nữa chứ! Lớn hơn rồi thì bắt đầu xem Tân Dòng sông ly biệt, cũng vẫn bị đam mê! Công nhận là Trung Quốc có 2 bộ phim đấy mình thấy tâm đắc! Xem bao nhiêu vẫn không thấy chán!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 10-1-2014 22:42:28 | Chỉ xem của tác giả
để lại ấn tượng sâu đậm nhất thì mình thích nhất là bộ "Bộ bộ kinh tâm", vốn thích ngôn tình cổ đại, gặp được bộ phim này phải nói cực kỳ bấn. Mã Nhĩ Thái Nhược Hy rất cá tính, đáng yêu nhưng số phận thật bi đát mà. Mình đang đợi phần 2 Bộ bộ kinh tình thì phải? hy vọng chị ấy được hạnh phúc hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 26-1-2014 14:52:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem rất nhiều phim, mỗi phim đều có cái hay riêng.
Nhưng nói phim để lại ấn tượng nhất thì mình thích nữ thần hôn nhân và gần đây là vì sao đưa anh tới
Đây là 2 phim mình luôn ngóng chờ để được xem mỗi tuần và không bỏ sót 1 chi tiết nào của phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 27-1-2014 06:45:29 | Chỉ xem của tác giả
Không biết sâu đậm đến đâu, cơ mà phim mà hiện giờ mình nghĩ đến là Reply 1994
Trên cả tuyệt vời Anh Rác với chị Na cứ làm tim mình đập thìn thịt í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 29-1-2014 22:16:08 | Chỉ xem của tác giả
phim "the man from nowhere" của chú đẹp trai Wonbin
rùi Hannibal tv series 2013 vừa rùi, nghiền kinh lun
rùi phim I.S của Nhật nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 29-1-2014 23:38:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi! Phim mình xem hồi xưa tới giờ rất rất nhiều và cũng rất nhiều phim để lại ấn tượng cho mình nào là:
Dream high1
The moon embracing the sun
Secret graden
You came from the stars
City Hunter
I hear your vioce
Master's Sun
Rooftop princes
à còn lí do mình thích nữa, trong list này đã có 3 flim là của cụ Ngố rồi, lúc đầu xem dream high mình ko ấn tượng với cụ lắm, nhưng xem xong 2 phim kia quay trở lại...thôi rồi, nhìn lại cái mặt Sun sam dong quê mùa mà muốn nựng cho 1 phát, chỉ muốn thấy cụ cười và ko bị thất tình mà thôi, nhìn cái mặt buồn buồn ngây thơ là thấy tội rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách