Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: RuiYang
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Trắc nghiệm tính cách khi đánh... răng

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 11-1-2014 09:48:39 | Chỉ xem của tác giả
d.BẠN TOÀN NHÌN MÌNH ĐÁNH RĂNG TRONG GƯƠNG THÔI : Xem nào. Bạn rõ ràng, dứt khoát, dám làm dám chịu và có óc thực tế. Bạn yêu cuộc sống của mình cũng như có khả năng làm được nhiều việc lớn trong đời. Nhưng trong tình yêu thì dường như bạn ko được thành công lắm. Có lẽ óc thực tế đã làm bạn mất chất lãng mạn và chưa thực sự "thành thật với tình yêu".

Mình cũng mãng mạn mà, cũng thành công trong tìn yêu cơ mà, ôi ôi, nhưng sự rõ ràng và dứt khoát thì chuẩn rồi nhưng đúng là đôi lúc quá quyết đoán, quá mạnh mẽ làm bạn ấy lép vế thì không hay rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 29-1-2014 19:25:39 | Chỉ xem của tác giả
d.BẠN TOÀN NHÌN MÌNH ĐÁNH RĂNG TRONG GƯƠNG THÔI : Xem nào. Bạn rõ ràng, dứt khoát, dám làm dám chịu và có óc thực tế. Bạn yêu cuộc sống của mình cũng như có khả năng làm được nhiều việc lớn trong đời. Nhưng trong tình yêu thì dường như bạn ko được thành công lắm. Có lẽ óc thực tế đã làm bạn mất chất lãng mạn và chưa thực sự "thành thật với tình yêu".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 30-1-2014 07:56:38 | Chỉ xem của tác giả

Mình cứ tưởng sẽ bị chửi là chỉ biết bản thân rồi ảo tưởng sức mạnh blah blah blah chớ

Hừm, rõ ràng dứt khoát á? Không hề, chắc vì mình cung Thiên Bình -.-

Yêu cuộc sống thì tất nhiên rồi, gì thì gì chớ mình vẫn phải nhất cái đã )

Chuẩn nhất là câu có khả năng làm nhiều việc lớn í, cái này duyệt

Không đùa chứ câu cuối cùng khá chính xác Wae? Xin lỗi em chỉ là thanh niên nghiêm túc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-2-2014 23:50:23 | Chỉ xem của tác giả
ế rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-2-2014 07:24:17 | Chỉ xem của tác giả
Ui trong này chả có đáp án nào giống kiểu mình hay đánh răng hết, nhưng mà giống nhất chắc là phương án d rồi. Mong mọi vế đều đúng trừ cái vế tronhg tình yêu ra thôi, nếu không tội nghiệp em lắm. Tks bạn sưu tầm trắc nghiệm hay ho thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 25-2-2014 14:44:08 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy cái này đúng với tính cách của mình thật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 25-2-2014 22:45:56 | Chỉ xem của tác giả

Nghe cũng hơi hơi đúng thôi.
Nhưng công nhận là chưa thành thật với tình yêu.
Dân FA mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 26-2-2014 02:05:08 | Chỉ xem của tác giả
Sự thật đã cho thấy hầu hết mọi người đều nhìn vào gương khi đánh răng cho sạch hihi
Mình thấy những bạn không nhìn gương là những bạn đánh răng bẩn thôi chứ tính với cách cái gì :v

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 1-3-2014 23:48:49 | Chỉ xem của tác giả
c.BẠN LẠI TOÀN NHÌN XUỐNG ĐẤT, THẾ NGHĨA LÀ GÌ? : Hì...nghĩa là bạn là một người tốt bụng và hay giúp đỡ người khác. Nếu ai có được người bạn như bạn thì đúng là...phúc đức cha ông để lại cho họ đấy. Trong chuyện tình cảm, bạn luôn biết lắng nghe từ người kia để thông cảm và chia sẻ. Ngay cả khi có xích mích, bạn cũng luôn biết giải quyết tránh chuyện "đổ vỡ" và tổn thương đến người kia.
mình đọc thấy đúng cũng nhiều á.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 3-3-2014 06:47:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình toàn xem gương với nhìn xuống đất nữa nên chắc là cân bằng 2 cái luôn.
toàn bộ nhận định câu C rất đúng đối với mình nhưng câu D lại sai vì tính mình chưa dứt khoát và rõ ràng chút nào cả. huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách