Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1900|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Trắc nghiệm tính cách khi đánh... răng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Khi đánh răng bạn chẳng hề làm gì khác ngoài tay cầm ca nước, tay kia kéo... violin, và dùng mắt ngắm nhìn cái gì đó. Hãy mô tả mắt bạn trong trong cái thời điểm tế nhị đó và tôi sẽ cho bạn biết một vài bí mật về bạn :

a.Bạn toàn nhìn lên trần nhà
b.Bạn hết nhìn sang trái rồi lại nhìn sang phải
c.Bạn lại toàn nhìn xuống đất, thế có nghĩa là gì ?
d.Bạn toàn nhìn mình đánh răng trong gương thôi

a.BẠN TOÀN NHÌN LÊN TRẦN NHÀ : Hum..., bạn ít biểu lộ cảm xác, sống hơi trầm lặng. Ngại mọi người chú ý. Trong tình yêu, bạn thường bị động và mỗi khi gặp trục trặc thì mặc kệ phe kia muốn giải quyết ra sao thì ra. Hãy nhe răng ra cười cái nào, hãy tự tin rằng ngay cả trong khi đánh răng thì bạn trông vẫn rất tuyệt. Và sau lớp...bọt đánh răng này là một tâm hồn sôi nổi, chỉ tội chưa thèm bộc lộ thôi!

b.BẠN HẾT NHÌN SANG TRÁI RỒI LẠI NHÌN SANG PHẢI: Bạn là người khá cẩn thận, luôn quan sát kĩ trước khi hành động. Có lẽ vì thế mà trong tình yêu,bạn là người cầu toàn. Bạn sẽ bỏ lỡ rất nhiều cơ hội "vàng" mà người kia dành cho bạn. Mạnh dạn hơn một chút và dám phiêu lưu hơn một chút, bạn sẽ thấy cuộc sống thú vị hơn nhiều đấy!

c.BẠN LẠI TOÀN NHÌN XUỐNG ĐẤT, THẾ NGHĨA LÀ GÌ? : Hì...nghĩa là bạn là một người tốt bụng và hay giúp đỡ người khác. Nếu ai có được người bạn như bạn thì đúng là...phúc đức cha ông để lại cho họ đấy. Trong chuyện tình cảm, bạn luôn biết lắng nghe từ người kia để thông cảm và chia sẻ. Ngay cả khi có xích mích, bạn cũng luôn biết giải quyết tránh chuyẹn "đổ vỡ" và tổn thương đến người kia.

d.BẠN TOÀN NHÌN MÌNH ĐÁNH RĂNG TRONG GƯƠNG THÔI : Xem nào. Bạn rõ ràng, dứt khoát, dám làm dám chịu và có óc thực tế. Bạn yêu cuộc sống của mình cũng như có khả năng làm được nhiều việc lớn trong đời. Nhưng trong tình yêu thì dường như bạn ko được thành công lắm. Có lẽ óc thực tế đã làm bạn mất chất lãng mạn và chưa thực sự "thành thật với tình yêu".

Nguồn : http://boivui.maivoo.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-8-2013 16:24:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình C. Chả biết nói có đúng hay không vì mình chưa suy nghĩ kĩ đến mấy vấn đề đó. Bạn bè thì cũng 5 7 loại bạn, suy nghĩ của họ mình chịu. Còn người yêu thì chửa có nên pass thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-10-2013 08:48:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
d.BẠN TOÀN NHÌN MÌNH ĐÁNH RĂNG TRONG
GƯƠNG THÔI : Xem nào. Bạn rõ ràng, dứt
khoát, dám làm dám chịu và có óc thực tế. Bạn
yêu cuộc sống của mình cũng như có khả năng
làm được nhiều việc lớn trong đời. Nhưng trong
tình yêu thì dường như bạn ko được thành công
lắm. Có lẽ óc thực tế đã làm bạn mất chất lãng
mạn và chưa thực sự "thành thật với tình yêu"
Vẫn chưa yêu nên chưa bik:)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-1-2014 20:27:20 | Chỉ xem của tác giả
Nửa đầu khi đánh răng mình nhìn mình trong gương
Khi cần sử dụng đến nước mình nhìn xuống đất
Giờ mình nên chọn đáp án nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-1-2014 10:14:55 | Chỉ xem của tác giả
b.BẠN HẾT NHÌN SANG TRÁI RỒI LẠI NHÌN SANG PHẢI: Bạn là người khá cẩn thận, luôn quan sát kĩ trước khi hành động. Có lẽ vì thế mà trong tình yêu,bạn là người cầu toàn. Bạn sẽ bỏ lỡ rất nhiều cơ hội "vàng" mà người kia dành cho bạn. Mạnh dạn hơn một chút và dám phiêu lưu hơn một chút, bạn sẽ thấy cuộc sống thú vị hơn nhiều đấy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-1-2014 10:25:01 | Chỉ xem của tác giả
TOÀN NHÌN MÌNH ĐÁNH RĂNG TRONG GƯƠNG THÔI : Xem nào. Bạn rõ ràng, dứt khoát, dám làm dám chịu và có óc thực tế. Bạn yêu cuộc sống của mình cũng như có khả năng làm được nhiều việc lớn trong đời. Nhưng trong tình yêu thì dường như bạn ko được thành công lắm. Có lẽ óc thực tế đã làm bạn mất chất lãng mạn và chưa thực sự "thành thật với tình yêu".
Có vẻ khá đúng vì khá thực tế nên giờ vẫn bị ế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-1-2014 12:19:24 | Chỉ xem của tác giả
d.BẠN TOÀN NHÌN MÌNH ĐÁNH RĂNG TRONG GƯƠNG THÔI : Xem nào. Bạn rõ ràng, dứt khoát, dám làm dám chịu và có óc thực tế. Bạn yêu cuộc sống của mình cũng như có khả năng làm được nhiều việc lớn trong đời. Nhưng trong tình yêu thì dường như bạn ko được thành công lắm. Có lẽ óc thực tế đã làm bạn mất chất lãng mạn và chưa thực sự "thành thật với tình yêu".

Mình thấy đáp án nào cũng tựa tựa khen nhau nhiều thế!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-1-2014 13:29:43 | Chỉ xem của tác giả
Chuẩn không cần chỉnh, ê sắc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-1-2014 15:54:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình C. Nhưng mình không nhìn xuống đất mà hay nhìn xuống ca đánh răng
Trong chuyện tình cảm, bạn luôn biết lắng nghe từ người kia để thông cảm và chia sẻ. Cái này không rõ lắm vì chưa có người yêu nhưng mình nghĩ đã yêu nhau thì cả 2 đều phải biết thông cảm và chia sẻ mọi chuyện vui buồn với nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-1-2014 19:05:30 | Chỉ xem của tác giả

Mình lãng mạn lắm mà, chúa lãng mạn mà. Cơ mà đúng là chưa thành công trong tình êu cho lắm *múa*
Dám làm dám chịu đúng quá đê, đó giờ làm sai toàn chịu, không dám chối ~
Cảm ơn chủ thớt ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách