Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: RuiYang
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] TRẮC NGHIỆM : Tính cách của bạn đại diện cho loài vật nào?

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 3-3-2014 08:19:54 | Chỉ xem của tác giả
Đáp án C: Nai

Bạn sống đơn giản, không tham vọng, lặng lẽ đứng sau mọi người. Đây không là thái độ bàng quan với đời, mà đơn giản là để bảo tồn.Bạn tài năng nhưng khiêm tốn, luôn dùng ánh mắt đơn giản để đối phó với mọi rắc rối của thế gian, chứ không chọn cách chốn chạy.

Bạn biết cách dùng lý trí và sự bình tĩnh của mình “ngắm nhìn” dòng chảy cuộc sống và nụ cười tự nhiên thanh lịch của bạn chính điều làm mê hoặc lòng người.

Tài Năng và khiêm tốn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 4-3-2014 12:05:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hươu cao cổ : có sức hấp dẫn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 7-3-2014 13:35:48 | Chỉ xem của tác giả
Đáp án C: Nai
Bạn sống đơn giản, không tham vọng, lặng lẽ đứng sau mọi người. Đây không là thái độ bàng quan với đời, mà đơn giản là để bảo tồn.Bạn tài năng nhưng khiêm tốn, luôn dùng ánh mắt đơn giản để đối phó với mọi rắc rối của thế gian, chứ không chọn cách chốn chạy.
Bạn biết cách dùng lý trí và sự bình tĩnh của mình “ngắm nhìn” dòng chảy cuộc sống và nụ cười tự nhiên thanh lịch của bạn chính điều làm mê hoặc lòng người.

Cũng đúng được 70%, nhưng mình thấy đáp án G (Linh Dương) còn đúng hơn nữa
Chắc do các đáp án nói chung chung quá, nên đáp án nào, mình cũng trúng được vài phần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 7-3-2014 20:33:48 | Chỉ xem của tác giả

cái này mình ko lạnh lùng tách biệt
Trên bề mặt, bạn luôn tỏ ra lạnh lùng tách biệt với mọi người, thật ra bạn ẩn chứa trong lòng sự nhiệt tình đặc biệt.

cái này quá chuẩn
Phe khác giới suy nghĩ đơn thuần không thể tiếp cận bạn. Người có thể bước vào thế giới của bạn nhất định phải là người có nội tâm phong phú
ths bạn đã share
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 8-3-2014 21:36:17 | Chỉ xem của tác giả
Đáp án E: Chim cánh cụt
Bạn đáng yêu nhưng không theo kiểu ngây thơ, mà đáng yêu một cách thuần khiết, đơn giản. Dù thế giới xung quanh có nguy hiểm thế nào, bạn luôn biết cách tự bảo vệ bản thân.

thật sự là mình bảo vệ bản thân quá tốt lun ý
Bạn tốt bụng, vui vẻ và có một khí chất rất sáng. Bạn không thích tò mò chú tâm quá nhiều đến mọi chuyện xung quanh, đó cũng chính là điểm hấp dẫn nhất của bạn. Đặc biệt, nụ cười trong veo của bạn có thể khiến không ít trái tim tan chảy.

tò mò á, có đôi lúc mình tò mò cực kỳ ý, nhưng có những khi lại chẳng thèm quan tâm
còn Sư Tử hầu như lúc nào cũng đứng đầu trong bảng xếp hạng cung nào có nụ cười đẹp mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 17-3-2014 15:52:39 | Chỉ xem của tác giả
Đáp án G: Linh Dương

Trên bề mặt, bạn luôn tỏ ra lạnh lùng tách biệt với mọi người, thật ra bạn ẩn chứa trong lòng sự nhiệt tình đặc biệt.

Sâu thẳm trong lòng bạn có cách nghĩ về thế giới vô cùng thuần khiết, đơn giản. Bạn có thể cải biến nó nhưng lại không thích làm điều đó. Phe khác giới suy nghĩ đơn thuần không thể tiếp cận bạn. Người có thể bước vào thế giới của bạn nhất định phải là người có nội tâm phong phú.

Không biết có đúng không nữa!!!

Cảm ơn chủ thớt nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 18-3-2014 10:48:59 | Chỉ xem của tác giả
Đáp án G: Linh Dương

Sâu thẳm trong lòng bạn có cách nghĩ về thế giới vô cùng thuần khiết, đơn giản. Bạn có thể cải biến nó nhưng lại không thích làm điều đó. Phe khác giới suy nghĩ đơn thuần không thể tiếp cận bạn. Người có thể bước vào thế giới của bạn nhất định phải là người có nội tâm phong phú.
Rất giống tính cách của mình, đọc xong đáp án cảm thấy như có người hiểu được mình vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách