Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: RuiYang
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] TRẮC NGHIỆM : Tính cách của bạn đại diện cho loài vật nào?

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 27-11-2013 19:48:44 | Chỉ xem của tác giả
Đáp án F: Con cáo

Bạn có diện mạo khiến người khác phải “tôn thờ”, cũng như một kho tàng kiến thức vô cùng phong phú.

Trong cuộc sống của bạn, điều không thể thiếu đó là tình yêu, từng cử chỉ của bạn, dù rất nhỏ cũng đủ làm dậy sóng không biết bao nhiêu con tim.
Bạn nhạy cảm lại có phần bí ẩn, mặc dù không thể có tình yêu theo kiểu đam mê nồng cháy, nhưng bạn biết vô số thủ thuật lãng mạn, khiến “đối phương” thích thú.

Trời ơi mình không thích cáo chút nào.. hic hic. Nhưng kết nhất là khúc "làm dậy sóng biết bao con tim". Nhưng sao thực tế trái ngược quá. Thks chủ thớt nhiều ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 29-11-2013 13:46:18 | Chỉ xem của tác giả
Đáp án E: Chim cánh cụt

Bạn đáng yêu nhưng không theo kiểu ngây thơ, mà đáng yêu một cách thuần khiết, đơn giản. Dù thế giới xung quanh có nguy hiểm thế nào, bạn luôn biết cách tự bảo vệ bản thân.

Bạn tốt bụng, vui vẻ và có một khí chất rất sáng. Bạn không thích tò mò chú tâm quá nhiều đến mọi chuyện xung quanh, đó cũng chính là điểm hấp dẫn nhất của bạn. Đặc biệt, nụ cười trong veo của bạn có thể khiến không ít trái tim tan chảy

câu cuối thì k biết có đúng k nhưng câu trên thì khá đúng đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 29-11-2013 14:56:44 | Chỉ xem của tác giả
Đáp án G: Linh Dương

Trên bề mặt, bạn luôn tỏ ra lạnh lùng tách biệt với mọi người, thật ra bạn ẩn chứa trong lòng sự nhiệt tình đặc biệt.

Sâu thẳm trong lòng bạn có cách nghĩ về thế giới vô cùng thuần khiết, đơn giản. Bạn có thể cải biến nó nhưng lại không thích làm điều đó. Phe khác giới suy nghĩ đơn thuần không thể tiếp cận bạn. Người có thể bước vào thế giới của bạn nhất định phải là người có nội tâm phong phú.

không có câu trả lời thỉnh thoảng khó trả lời quá
ví dụ như cái câu ngủ sau 12h đêm, mệt quá thì 10h ngủ, còn mê phim quá thì bất chấp 12h cũng coi tiếp
thank bạn chia sẻ bài, khá đúng đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 30-11-2013 08:39:39 | Chỉ xem của tác giả

Trên bề mặt, bạn luôn tỏ ra lạnh lùng tách biệt với mọi người, thật ra bạn ẩn chứa trong lòng sự nhiệt tình đặc biệt.

Sâu thẳm trong lòng bạn có cách nghĩ về thế giới vô cùng thuần khiết, đơn giản. Bạn có thể cải biến nó nhưng lại không thích làm điều đó. Phe khác giới suy nghĩ đơn thuần không thể tiếp cận bạn. Người có thể bước vào thế giới của bạn nhất định phải là người có nội tâm phong phú.
Đặc biệt like cho bài này vì quá đúng ^^ Đáp án G nhiều nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 5-12-2013 22:54:29 | Chỉ xem của tác giả
Hươu cao cổ

Bạn duyên dáng, thanh lịch, có một khí chất thân thiện toát ra từ nội tâm, khiến mọi người cảm thấy thoải mái mỗi khi ở bên bạn.

Theo thời gian, vẻ quyến rũ của bạn khiến "đối phương" ngày càng khó có thể cưỡng lại được. Hơn ai hết, bạn hiểu rất rõ thế nào là dư vị cuộc sống, bởi vậy những ai tiếp xúc với bạn đều cảm nhận được vẻ đẹp và lòng tốt của bạn, nó không hề liên quan gì đến diện mạo, tuổi tác, đơn giản là sức hấp dẫn toát ra từ nội tâm luôn tươi mới của bạn.

Có vẻ cái câu tiếp xúc lâu thì sẽ hiểu rõ lòng tốt của mình thì đúng, ai gặp mình lần đầu tiên cũng không thích mình
Từ từ tiếp xúc một thời gian đủ thân rồi nó mới thú nhận ấn tượng đầu tiên.
Vẻ đẹp nội tâm thì không biết sao chứ nhìn mặt bên ngoài không ưa nỗi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 29-1-2014 19:37:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 23-2-2014 23:15:02 | Chỉ xem của tác giả

Bạn đáng yêu nhưng không theo kiểu ngây thơ, mà đáng yêu một cách thuần khiết, đơn giản. Dù thế giới xung quanh có nguy hiểm thế nào, bạn luôn biết cách tự bảo vệ bản thân.

Bạn tốt bụng, vui vẻ và có một khí chất rất sáng. Bạn không thích tò mò chú tâm quá nhiều đến mọi chuyện xung quanh, đó cũng chính là điểm hấp dẫn nhất của bạn. Đặc biệt, nụ cười trong veo của bạn có thể khiến không ít trái tim tan chảy.
oh tiếc là mình lại ít cười. kiểu này phải mua cái gương để luyện rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 25-2-2014 14:51:29 | Chỉ xem của tác giả

Bạn tốt bụng, vui vẻ và có một khí chất rất sáng. Bạn không thích tò mò chú tâm quá nhiều đến mọi chuyện xung quanh, đó cũng chính là điểm hấp dẫn nhất của bạn. Đặc biệt, nụ cười trong veo của bạn có thể khiến không ít trái tim tan chảy.
Mình thấy đúng quá,mà mình cũng thích chim cánh cụt nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 25-2-2014 18:34:42 | Chỉ xem của tác giả
đáp án G: Linh dương
thật sự là vô cùng đúng luôn, chắc phải đến 95%
người bứơc đựơc vào thế gíơi của mình phải là ngừơi có nội tâm phong phú, hihi, chủân rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 25-2-2014 22:28:43 | Chỉ xem của tác giả

Chuẩn đấy chứ nhỉ, mình trông sống nội tâm sống tách biệt nhưng thực chất như ngọn lửa nhiệt tình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách