Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: RuiYang
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] TRẮC NGHIỆM : Tính cách của bạn đại diện cho loài vật nào?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 12-8-2013 12:33:25 | Chỉ xem của tác giả
Đáp án B: Báo

Bạn luôn đi trước thời trang một bước, biết cách duy trì sức sống, vẻ đẹp của mình trong từng khoảnh khắc, đồng thời bạn còn biết cách mang lại nhiệt huyết cuộc sống cho người khác. Bạn đẹp một cách quyến rũ, hào nhoáng, ánh sáng chói lóa của bạn khiến bất cứ ai cũng không thể che phủ, bởi bạn thừa hiểu làm cách làm thế nào để có được cuộc sống luôn tràn ngập sắc màu.

Chỉ là đôi khi bạn cần khống chế tính khí lại một chút, như vậy vẻ đẹp hoang dã của bạn sẽ khiến người khác say như điếu đổ.

Không ngờ mình lại hoành tráng đến mức này
Hơ hơ nếu đúng như thế thật thì tại sao đến giờ này mà mình vẫn ế chỏng gọng nhỉ
Mà khống chế tính khí lại một chút là như thế nào nhỉ? Nên không chế ở điểm nào nhỉ???

Bình luận

tình yêu sẽ đến với bạn sớm thui.....fighting~~~~♥...hiz hiz mình cũng đang ế đây....  Đăng lúc 12-8-2013 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-8-2013 17:19:54 | Chỉ xem của tác giả
Đáp án G: Linh Dương

Trên bề mặt, bạn luôn tỏ ra lạnh lùng tách biệt với mọi người, thật ra bạn ẩn chứa trong lòng sự nhiệt tình đặc biệt.

Sâu thẳm trong lòng bạn có cách nghĩ về thế giới vô cùng thuần khiết, đơn giản. Bạn có thể cải biến nó nhưng lại không thích làm điều đó. Phe khác giới suy nghĩ đơn thuần không thể tiếp cận bạn. Người có thể bước vào thế giới của bạn nhất định phải là người có nội tâm phong phú.

Chà! nhiều người đáp án G nha! Mình cũng thế! hehe hơi bị đúng nha! thường thì mình rất ít bày tỏ, để người khác tự hiểu! như thế thì làm khó người khác nhẩy! đang cố gắng làm cho người và ta đều thấy thoải mái khi ở bên nhau đây!{:173:}
Thanks chủ thớt nhìu nhé!{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 14-8-2013 14:10:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình là linh dương nè

Trên bề mặt, bạn luôn tỏ ra lạnh lùng tách biệt với mọi người, thật ra bạn ẩn chứa trong lòng sự nhiệt tình đặc biệt.

Sâu thẳm trong lòng bạn có cách nghĩ về thế giới vô cùng thuần khiết, đơn giản. Bạn có thể cải biến nó nhưng lại không thích làm điều đó. Phe khác giới suy nghĩ đơn thuần không thể tiếp cận bạn. Người có thể bước vào thế giới của bạn nhất định phải là người có nội tâm phong phú.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-8-2013 20:47:44 | Chỉ xem của tác giả
Con cáo

Bạn có diện mạo khiến người khác phải “tôn thờ”, cũng như một kho tàng kiến thức vô cùng phong phú.

Trong cuộc sống của bạn, điều không thể thiếu đó là tình yêu, từng cử chỉ của bạn, dù rất nhỏ cũng đủ làm dậy sóng không biết bao nhiêu con tim.

Bạn nhạy cảm lại có phần bí ẩn, mặc dù không thể có tình yêu theo kiểu đam mê nồng cháy, nhưng bạn biết vô số thủ thuật lãng mạn, khiến “đối phương” thích thú.

Tuyệt vời ♥

Mình cực thích con cáo :)) cũng như Gumiho

Được làm cáo thì thích quá còn gì bằng ;))

Còn nhận xét thì có vẻ trúng 50% nhỉ :- Khá là thú vị ấy ♥ cám ơn chủ thớt !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 15-8-2013 12:48:32 | Chỉ xem của tác giả

Ế bạn nói hơi bị đúng, mình hơi lạnh lùng và chẳng chịu nói chuyện với ai cả, trong lớp cứ ngồi im, chả nói gì cả mà vô đây thì nói nhiều vô kể, chả hiểu nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 16-8-2013 11:30:27 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu nhìn thấy mình là chim cánh cụt thì cũng hơi bị shock {:442:}.
Cơ mà đọc kĩ thấy cũng đúng phết {:398:} : "đáng yêu nhưng không phải theo kiểu ngây thơ". có "khí chất rất sáng " {:438:}.
Thanks chủ thớt ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 16-8-2013 11:39:45 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng là đáp án G luôn{:176:}
sao nhiều bạn là đáp án này thế nhỉ^^

phải nói là chuẩn không cần chỉnh ý
như ai đó đọc được nội tâm của mình vậy
không biết người có nội tâm phong phú của mình đang ở đâu vậy ta:">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 16-8-2013 14:55:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình là Đáp án G: Linh Dương

Cám ơn chủ thớt :p. Thú vị thật ^^, Mà rất nhiều người đáp án G thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 28-10-2013 08:56:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trên bề mặt, bạn luôn tỏ ra lạnh lùng tách biệt
với mọi người, thật ra bạn ẩn chứa trong lòng
sự nhiệt tình đặc biệt.
Sâu thẳm trong lòng bạn có cách nghĩ về thế
giới vô cùng thuần khiết, đơn giản. Bạn có thể
cải biến nó nhưng lại không thích làm điều đó.
Phe khác giới suy nghĩ đơn thuần không thể tiếp
cận bạn. Người có thể bước vào thế giới của bạn
nhất định phải là người có nội tâm phong phú
Ôi bản thân mình cũng rất nhìu lần cảm nhận dc điều này *___*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 28-10-2013 19:22:17 | Chỉ xem của tác giả
Hươu cao cổ

Bạn duyên dáng, thanh lịch, có một khí chất thân thiện toát ra từ nội tâm, khiến mọi người cảm thấy thoải mái mỗi khi ở bên bạn.

Theo thời gian, vẻ quyến rũ của bạn khiến "đối phương" ngày càng khó có thể cưỡng lại được. Hơn ai hết, bạn hiểu rất rõ thế nào là dư vị cuộc sống, bởi vậy những ai tiếp xúc với bạn đều cảm nhận được vẻ đẹp và lòng tốt của bạn, nó không hề liên quan gì đến diện mạo, tuổi tác, đơn giản là sức hấp dẫn toát ra từ nội tâm luôn tươi mới của bạn.
>>> cái này hem bít nữa, chắc là không đúng, đau khổ :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách