Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: cotchip2611
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Tính cách của bạn qua 52 lá bài Tây ^^

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 5-11-2011 23:59:56 | Chỉ xem của tác giả
♥ Nước bài hình bích:
tượng trưng cho sự trải nghiệm. Những người thuộc nước cờ này thường nghiêng về lý thuyết, khéo léo và thương người. Họ có tính cần cù, nhẫn nại và có ý chí mạnh mẽ. Họ rất quan tâm đến quyền lực. Về mặt tích cực, họ có kỷ luật tự giác. Về mặt tiêu cực, họ thường chỉ quan tâm đến quá trình mà không nhận ra mục tiêu sâu xa của vấn đề.

♥ Quân át ♥
Những người sở hữu quân át thường có tố chất lãnh đạo, đầy tham vọng, nhiệt huyết, có chí cầu tiến và năng động. Họ là những người có tính cách độc lập, luôn đi tiên phong trong những lĩnh vực mới mẻ. Vế mặt tiêu cực, họ có tính cách gia trưởng, thường bắt mọi người làm theo ý mình, không kiên nhẫn và theo chủ nghĩa cái tôi.

Bói kiểu j cũng ra mấy cái này {:307:}

Đúng phết nha~

Thanks chủ thread đã share
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 6-11-2011 00:33:28 | Chỉ xem của tác giả
♥ Nước bài hình chuồn:
tượng trưng cho sự giao tiếp, và những ý tưởng mới mẻ. Bạn là người có tính tò mò, khả năng ăn nói "đỉnh" và có óc sáng tạo. Những người thuộc nước bài này rất tự tin trong việc gây chú ý với người khác. Họ thích khám phá những ý nghĩa đích thực đằng sau chúng. Họ hiếm khi để bụng ai đó bởi họ có khả năng chế ngự cảm xúc và tự mình biện minh hay buộc tội hành động người khác. Xét về tiêu cực, họ có thể sự dụng ngôn từ như vũ khí và có thể lừa người khác, "kéo dãn" sự thật với bộ não tinh ranh của mình.

♥ Quân K ♥
Những người sở hữu quân K thường có sự kiêu hãnh, tính bướng bỉnh và thích tỏ ra uy quyền. Họ là những người có óc sáng tạo và hay làm to chuyện. Họ bẩm sinh là người lãnh đạo, có khả năng tốt về khâu quản lý. Nếu xét về mặt tiêu cực, họ luôn đòi hỏi, thích sai bảo người khác, không kiên nhẫn và có tính cách nổi loạn.

không thể nói là chuẩn mà phải quá chuẩn,bao giờ thất nghiệp đem cái này với trải chiếu ra đường coi bói kiếm ít xiền ^^

Bình luận

nếu có lãi sẽ chia chủ thớt =))  Đăng lúc 6-11-2011 04:14 PM
:)) chọn làm nghề tay trái nhở ;))  Đăng lúc 6-11-2011 01:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 6-11-2011 10:50:11 | Chỉ xem của tác giả
♥ Nước bài hình chuồn:
tượng trưng cho sự giao tiếp, và những ý tưởng mới mẻ. Bạn là người có tính tò mò, khả năng ăn nói "đỉnh" và có óc sáng tạo. Những người thuộc nước bài này rất tự tin trong việc gây chú ý với người khác. Họ thích khám phá những ý nghĩa đích thực đằng sau chúng. Họ hiếm khi để bụng ai đó bởi họ có khả năng chế ngự cảm xúc và tự mình biện minh hay buộc tội hành động người khác. Xét về tiêu cực, họ có thể sự dụng ngôn từ như vũ khí và có thể lừa người khác, "kéo dãn" sự thật với bộ não tinh ranh của mình.

♥ Số 7 ♥
Những ai có lá bài số 7 thường là người có tâm hồn nhạy cảm, chân thành, có trực giác, đầy ngẫu hứng, hay lý tưởng hóa. Họ có thể quá mơ mộng bởi cứ trông mong quá nhiều vào người khác lẫn cuộc sống sẽ làm gì cho họ. Về mặt tiêu cực, họ dễ bị thoái chí, dễ bối rối và chỉ quan tâm đến bản thân.

những chỗ in đậm là đúng về con người mình.
k ngờ số 7 đúng thế{:439:}

Bình luận

Cũng đúng nhiều nhỉ :))  Đăng lúc 6-11-2011 01:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 6-11-2011 10:54:56 | Chỉ xem của tác giả
♥ Nước bài hình cơ:
bạn là người nhạy cảm, dễ xúc động, và cảm thông với người khác. Bạn có một trái tim rộng lớn" bởi bạn luôn quan tâm với mọi người và bạn cũng mong muốn nhận lại sự yêu thương từ họ. Nước bài cơ còn tượng trưng cho tuổi trẻ, tình yêu, sự lãng mạn, óc sáng tạo, và ham thích hưởng thụ. Những người thuộc nước bài này dễ bị cảm xúc chi phối. Xét về khía cạnh tiêu cực, họ có tính mèo lười, dễ bị chi phối cảm xúc và hay "để bụng".

♥ Quân J ♥
Những người sở hữu quân J thể hiện sự trẻ trung, quyến rũ, tính lém lỉnh, lãng mạn, dí dỏm và có óc sáng tạo. Họ cực kỳ khéo léo, đặc biệt họ thường hay dùng chúng để đạt được mục đích cá nhân của mình. Họ rất giỏi lấy lòng mọi người, rất nhiệt tình, và có nhiều tài lẻ. Tuy nhiên, họ có thể trốn tránh trách nhiệm với cuộc sống của mình và thường thiếu những mục tiêu cụ thể.

test dùm chồng mình
đúng gần hết
j chứ riêng việc thiếu mục tiêu cụ thể là thấy sai rồi
k những chồng mình luôn đặt ra mục tiêu cụ thể mà còn đặt ra từ rất sớm và luôn biết làm j để thực hiện mục tiêu đó.
chưa bao h thấy chồng mình trốn chạy cả. luôn dũng cảm đối mặt
là người sống rất có trách nhiệm
nếu có chăng là trốn chạy chính cảm xúc đau đớn mà bản thân gặp phải thôi

Bình luận

=)))  Đăng lúc 6-11-2011 01:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 6-11-2011 17:28:14 | Chỉ xem của tác giả
20/10

♥ Nước bài hình cơ:
bạn là người nhạy cảm, dễ xúc động, và cảm thông với người khác. Bạn có một trái tim rộng lớn" bởi bạn luôn quan tâm với mọi người và bạn cũng mong muốn nhận lại sự yêu thương từ họ. Nước bài cơ còn tượng trưng cho tuổi trẻ, tình yêu, sự lãng mạn, óc sáng tạo, và ham thích hưởng thụ. Những người thuộc nước bài này dễ bị cảm xúc chi phối. Xét về khía cạnh tiêu cực, họ có tính mèo lười, dễ bị chi phối cảm xúc và hay "để bụng".

♥ Số 2 ♥
Những người có quân bài số 2 có tính cách ân cần chu đáo, dễ hợp tác, mau tiếp thu, và tính khí dễ chịu. Họ thà chấp nhận để bản thân thua thiệt với mong muốn duy trì một cuộc sống cân bằng, yên ổn và hòa hợp. Về khía cạnh tiêu cực, họ là người dựa dẫm, thiếu quyết đoán, quá chủ quan và thiếu ý chí.

Gần như đúng hết , sai mỗi chỗ Hay để bụng ^^
Mình dễ tính nhất á ...dễ đến mức người ngoài còn bảo mình hiền quá, dễ bắt nạt (J/k ^^)

Thanks chủ  2pic nhá, cái này hay hay ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 6-11-2011 21:34:17 | Chỉ xem của tác giả
♥ Nước bài hình cơ:

♥ Số 10 ♥
Những người sở hữu quân bài số 10 thường khao khát thành công, có tham vọng. là người sở hữu trí tuệ sâu sắc, giỏi thuyết phục và tính cạnh tranh một cách lành mạnh. Xét về mặt tiêu cực, họ có thể là người hay đòi hỏi, thích kiểm soát người khác và hay bị mất kiên nhẫn.

Cũng đứng lớm :)))

Cơ mà cái chỗ tham vọng thì ko đúng lắm.. mềnh ko có tham vọng gì cao sang..chỉ cần có tiền thâu :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 6-11-2011 22:10:22 | Chỉ xem của tác giả
Sao đúng hết vậy? làm mình cũng chột dạ
mình là K chuồn ~~ nổi loạn cơ à? hình như lâu lâu cũng quậy 1 trận ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 7-11-2011 00:09:29 | Chỉ xem của tác giả
♥ Nước bài hình rô:
tượng trưng cho thế giới vật chất. Những người thuộc nước bài thường thực tế, lễ độ, hay dùng óc phân tích, chuộng vật chất và có tài xoay sở. Họ tiếp cận với thế giới xung quanh bằng cả năm giác quan của mình. Họ thích tiền và thích của cải. Họ nhìn nhận giá trị của mọi thứ trong cuộc sống tùy theo việc chúng hữu dụng với họ đến mức nào.
Đúng với mình ghê ta.
Đôi khi mình cũng lãng mạn mà. Không thực tế đến mức cứng nhắc đâu ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 7-11-2011 07:30:49 | Chỉ xem của tác giả
06/02
♥ Nước bài hình bích:
tượng trưng cho sự trải nghiệm. Những người thuộc nước cờ này thường nghiêng về lý thuyết, khéo léo và thương người. Họ có tính cần cù, nhẫn nại và có ý chí mạnh mẽ. Họ rất quan tâm đến quyền lực. Về mặt tích cực, họ có kỷ luật tự giác. Về mặt tiêu cực, họ thường chỉ quan tâm đến quá trình mà không nhận ra mục tiêu sâu xa của vấn đề.
♥ Số 6 ♥
Những người thuộc số 6 thường tìm kiếm sự cân bằng. Họ thường thích ở nhà, thích quan tâm chăm sóc người khác, có tính nghệ sĩ và thích dựa dẫm. Họ có thể hay tự thỏa mãn với cuộc sống, tự nhốt mình trong vỏ ốc của bản thân và chờ đợi điều gì đó sẽ xảy đến với họ một cách thụ động.

hehe.Cứ nghĩ là em rô chứ, hok ngờ lại là em bích hở. Xét thấy mình thuộc thế giới vật chất hợp hơn ấy nhể.^^. Nhưng được cái tính "thương người, cần cù , chịu khó, mạnh mẽ...". Bấy nhiêu đó cũng đủ dùng để kiếm money rủng rẻng roài.. Nhưng mừ cái số 6 này em hok chịu đâu nhé, em vốn sống ko sợ trời, sợ đất, giờ bảo em "dựa dẫm" có khác nào tổng xỉ vả vào cái tôi to đoành của em ko a chip.huhu.
P/s: Thần tượng a chip đã lâu, nay mới dám lò dò ra mặt.Love a ầm ầm.. Vẫn còn run lẩy bẩy.

Bình luận

:)) sao lại ko...anh vốn vậy mà :D  Đăng lúc 7-11-2011 09:26 AM
@@ gì mà thần tượng với người Cá độ bóng đá chứ :))  Đăng lúc 7-11-2011 09:20 AM
Trận nào nhỉ???  Đăng lúc 7-11-2011 09:14 AM
Anh bk có vài ng thôi. đâu có nhiều mà ầm ầm :D  Đăng lúc 7-11-2011 09:13 AM
=)) hóa ra là thế  Đăng lúc 7-11-2011 09:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
 Tác giả| Đăng lúc 7-11-2011 08:21:47 | Chỉ xem của tác giả
tumbler gửi lúc 7-11-2011 07:30
06/02

Xem cái này cho vui, nhưng cũng thấy đúng trên 60%
Ko ngờ có người thần tượng mình đấy
Mà anh có biết ai đây ko nhỉ??

Bình luận

*đập bàn* em này hay đó chíp =)) rất chi là dũng cảm khi thổ lộ public thế lày :))   Đăng lúc 7-11-2011 01:41 PM
giờ tạm thời stop here với a, e chạy về viết blog cho ngày đầy tâm trạng này đã :D. Bấn loạn ...  Đăng lúc 7-11-2011 09:35 AM
:D. xong, đóng mác a chip dán tem trái tim e từ hum nay nhé.^^.  Đăng lúc 7-11-2011 09:34 AM
e hèm."bad guy" là gu của e mà.=)) e cho rằng sau tin nhắn này sẽ ko có biểu tượng :D này của a???  Đăng lúc 7-11-2011 09:25 AM
hihi.e nhớ a làm chủ thớt cũng mấy trận mà.oạch, mà e đang online với thần tượng hở. chết mất, e ko quen thế này đâu.=)))))) Tim e muốn rớt ra ngoài rồi.  Đăng lúc 7-11-2011 09:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách