Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieunien
Thu gọn cột thông tin

[Other] Thớt mừng sinh nhật member trong AhAh's house | ♥ HAPPY BIRTHDAY TO ♥ ta

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-10-2012 13:05:43 | Xem tất
vidic15 gửi lúc 17-10-2012 12:52
dic hơm xợ bị dìm  
dic chỉ xợ có ng me truym dic roy giương súng bóp cò thâu
...

*Đạp* {:426:}{:426:}

đừng nói là Dic khoái mem nhà Ah Ah rùi nha, hay là bị dìm sướng quá nên cứ thích mon men chui vào tạo cơ hội để ngta dìm đơi! cứ nói thẳng rùi chệ Cọp bít đường mà lo liệu cho chu toàn!

Chứ đừng có cái kiểu
dic chỉ xợ có ng me truym dic roy giương súng bóp cò thâu

xong rùi suốt ngày cứ mang "truym" ra mà câu hàng nhak!

*đạp thẳng* {:426:}

Bình luận

Dic là mem nhà em, bỏ nhà đi bụi đã lâu ss ui, ss cạp choa mất tryum đê >.<  Đăng lúc 17-10-2012 02:07 PM
giề giề, đừng có mà cho ng khác ăn ốc roy bắt dic đi đổ vỏ nhá, tát tát :-"  Đăng lúc 17-10-2012 01:35 PM
tới đây dic xoa bóp roy nắn cho mỗi bộ phận nó về lại chốn xưa :">  Đăng lúc 17-10-2012 01:31 PM
ai bảo cứ để đầu óc nó lạc lối mần chê=))  Đăng lúc 17-10-2012 01:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2012 13:17:38 | Xem tất
pharmcop gửi lúc 17-10-2012 13:05
*Đạp*

đừng nói là Dic khoái mem nhà Ah Ah rùi nha, hay là bị dìm sướ ...

há há
tại gái hơm bik đới
súng già kìa, suốt ngày cứ tòn ten chạy theo e hỏi thik súng kích cỡ bao nhiu
loại nào
gớm chưa
ai bảo truym dic nó cứ hót làm chi

Bình luận

ớ ầu mí hỏi cóa 1 lần mờ thằng DIC nó nói láo trắng trợn >.<  Đăng lúc 17-10-2012 02:08 PM
Chưa chi mà Dic đau lòng đấy à, thời kỳ tong xáng của Gái vẫn còn khá dài....=))))  Đăng lúc 17-10-2012 01:45 PM
xì, các bộ phận vẫn thế, ZIN đới! mỗi tội cái "thần" ẩn chứa đã ra đi theo sự bựa và khả ố của Dic! =)))))))))  Đăng lúc 17-10-2012 01:33 PM
lạc toàn thân, nói gì đầu óc hả Dic!? :))))  Đăng lúc 17-10-2012 01:29 PM
p.s: lại cứ tưởng mình hot, "truym" nó hót trong trường hợp nào thì ai mà bít hả người!? =)))))))  Đăng lúc 17-10-2012 01:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 17-10-2012 14:05:10 | Xem tất
shia gửi lúc 17-10-2012 11:14
Bài cảm nhận chắc chắn phải được rết + và phần thưởng cụa mềnh là đơi:

...

Em Súng đã đọc hết:">
Em Súng đến với chị già Lee Ji Ah thì có hơi khác 1 chút nên tâm tư tình cảm cũng có nhiều điểm khác biệt
nhưng em Súng cũng phải đồng tình với 1 số ý kiến của chị về sự nghiệp của chị già
Chị già dù bước chân vào nghiệp diễn muộn nhưng trước giờ không ai có thể chê trách gì trong diễn xuất của chị già, ánh mắt man mác buồn, đầy tâm tư cảm xúc nhưng cái miệng lại rất duyên và tươi khi cười
vóc dáng đó, những cử chỉ đó..... chị già đã luôn làm rất tốt (ít nhất là trong mắt em)
em vẫn nhớ như in lần đầu tiên em thấy chị già trong phim "Tứ thần ký" và lần đầu tiên trong đời em tìm thấy diễn viên Hàn Quốc mà em muốn thần tượng như vậy
ngẫm lại chị già của em cũng có những thời điểm may mắn như vậy
lần đầu tiên bước vào giới giải trí đã có thể tham gia 1 bộ phim được liệt vào hàng kinh điển và có rating khủng khiếp cho đến tận bây giờ, thêm nữa được làm việc với rất nhiều người lão làng, nổi tiếng,...
nhưng có vẻ cuộc sống ngoài kia cũng như con đường diễn xuất của chị luôn thăng trầm, và sau những ánh hào quang đầu đời nó không còn được sáng như thế
từ trước đến giờ chị già luôn chọn rất ít kịch bản
1 năm cùng lắm chỉ đóng 1 phim rồi có cảm giác như chị mất hút, nếu xuất hiện thì chỉ tham gia 1 số CF, chụp ảnh tạp chí, đi từ thiện,.....
có lẽ vì thế nên càng nhiều người nghĩ về chị với hình ảnh "người ngoài hành tinh" vì sự bí ẩn, đặc biệt từ chị
Nhưng đúng là trong các phim chị chọn sau bộ phim đầu tay, mãi đến "Me too, Flower" em Súng mới lại có 1 cảm giác hài lòng như vậy
Beethoven virus phần đầu rất hay nhưng đúng về sau nó lẩn quẩn và cốt truyện liên quan đến nữ chính nó vì thế cứ bị cuốn vào mớ bòng bong không bứt lên được
Style thì với sự tham gia của ss Kim Hye Soo khiến đất diễn của chị già ngày càng ít, từ nữ chinh 2 thành ra quá thứ chính
Mind and Love mini drama thì quá ngắn và hầu như không được quảng bá và chú ý nhiều
Athena cũng tương tự, thậm chí khiến fan chị già như em đau lòng
vì sự thay đổi tình tiết, cắt giảm rất nhiều cảnh và tình tiết câu chuyện liên quan đến nhân vật của chị già
phải đến Me too, Flower em Súng mới có phần nào thỏa mãn 1 chút
chỉ hơi đáng tiếc vì bộ phim về cuối không còn được trau chuốt do nhiều yếu tố, nhưng nó cũng phần nào làm thỏa mãn cơn khát trong em.
Em chỉ mong cốt truyện kịch tính hơn nữa, bộ phim được chăm chút hơn nữa, 1 chút nè, 1 chút khác.... chắc chắn bộ phim sẽ còn được yêu thích rộng rãi và có rating tốt hơn thế nè
nhưng thâu tất cả cũng đã vào dĩ vãng
chị già đã chuyển sang công ty mới
em chỉ lăn tăn sắp hết năm rồi mà sao năm nay mãi chưa có tin chị già đóng phim nào
chả nhẽ 1 năm 1 phim giờ để thỏa cơn khát cho những fan AhAh trung thành và kiên nhẫn như em cũng không được sao huhu
mong là trong mấy tháng cuối năm nay sẽ có 1 kì tích nào đó xuất hiện:(

Bình luận

sao kêu ss đi cạp...của Dic, thương thân ss quá đi! p.s: đợi phim mới của chị già! ^^  Đăng lúc 17-10-2012 03:44 PM
^^ Em Súng đa cảm rồi  Đăng lúc 17-10-2012 02:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2012 22:50:10 | Xem tất
Quà của em Còi cho nhà mình này ^^

Bình luận

úi trời Tệch=)))))) ai xuyên tạc cô Lùn nhà S9 thế nè hả ss, từ hồi biết nường Lùn vs S9 đây là lần đầu e nghe tên nè đó:)) p/s: mờ em Súng cũng thích Tae lùn mà ss;)   Đăng lúc 18-10-2012 05:27 PM
ps: tệch là ai hả ss :)) k lẽ là Tae Lùn của e :))  Đăng lúc 18-10-2012 11:14 AM
có còi thật thì e mới đặt tên thế, e thật thà lắm ss =))))) ss rep ở đây h e mới để ý ;))  Đăng lúc 18-10-2012 11:09 AM
cho tớ cái code cuồn của nàng đi, quăng wall nhà tớ nhé!tks bát ngát  Đăng lúc 18-10-2012 10:40 AM
khiếp gần đây ss cũng xì tin kìa=))))) tệch là giề vậy ạ:">  Đăng lúc 17-10-2012 11:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 17-10-2012 23:25:49 | Xem tất
Joongbo gửi lúc 17-10-2012 22:50
Quà của em Còi cho nhà mình này ^^

Chệ Bo bẩu Còi xuất hiện cho em Súng thể hiện tình cảm nào
còn phải làm quen
và hỏi han xem tên tuổi chính xác, biệt danh, nhận diện, sở thích, sở đoản..... nữa chớ

Bình luận

em ý vẫn rep cho ss kìa =)) chắc là có đọc được loạt câu hỏi của em đó =)) ~ em ý thích tệch giống ss, nàng Pọt và Cẩm đó =))  Đăng lúc 17-10-2012 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2012 11:10:59 | Xem tất
tieunien gửi lúc 17-10-2012 23:25
Chệ Bo bẩu Còi xuất hiện cho em Súng thể hiện tình cảm nào
còn phải làm quen
và hỏ ...

Nghe ss gọi tên e nên e phải chồi lên chào ss ;))

chắc ss Bo cũng nói về e vs ss r nhể ;)) e là My 96-er ;) Mem nhà Kim Soo Hyun và s9 hehehe

E xuất hiện r ss có câu hỏi nào cứ hỏi nhiệt tình nhé ^^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tieunien + 5 ♥♥♥Chớp chớp♥♥♥

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 18-10-2012 17:26:04 | Xem tất
MyCoi gửi lúc 18-10-2012 11:10
Nghe ss gọi tên e nên e phải chồi lên chào ss

chắc ss Bo cũng nói về e vs ss r nh ...

Chào em gái
chúng ta mần quen ha
thế em thích ss gọi là Còi hay My nào{:438:}
cảm ơn 2 món quà của em
ss đã mang ra cổng chưng rồi kìa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2012 17:36:54 | Xem tất
tieunien gửi lúc 18-10-2012 17:26
Chào em gái
chúng ta mần quen ha
thế em thích ss gọi là Còi hay My nào

:"> chào chị :"> e biết c tên là Súng này ;))
E mới đi học về thấy noti vào tl ngay ^^

ss gọi e là My đi, đừng gọi còi để mn biết e còi e đau nòng nắm :))
hì hì, vì hôm nọ e vào thấy cái banner lớn ở cổng có cái câu mà lần trc e des "One love.." đó , vs cả chệ Bo nhờ nữa nên e des tặng nhà ;))

hình như cái ở cổng hình hơi bị dúm, ss có cần edit lại k nói cỡ e edit cho ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 18-10-2012 17:41:24 | Xem tất
MyCoi gửi lúc 18-10-2012 17:36
:"> chào chị :"> e biết c tên là Súng này
E mới đi học về thấy noti vào tl ngay ...

ớ ớ thế có Còi thiệt hơm vậy
ss năm rồi cũng sụt cân quá trời
may giờ đỡ rầu
thấy hơi sụt cân thế đã buồn rầu ấy T___T
thế tại sao nick lại thêm chữ Còi thế kia
dễ bị gán luôn tên là Còi lắm ha{:438:}

p/s: banner ss đang chỉnh cỡ 350x150 C... à nhầm My ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2012 17:45:09 | Xem tất
tieunien gửi lúc 18-10-2012 17:41
ớ ớ thế có Còi thiệt hơm vậy
ss năm rồi cũng sụt cân quá trời
may giờ đỡ  ...

e vốn thật thà nên cái tên nó nói lên ngoại hình e đó :)) Còi thêm vào cho có thương hiệu =)))
e ăn cả đống mà k lên cân thì đặt nick như thế đó ss :))
e năm nay thì tụt k phanh, hè đang béo tí xong đi học stress r lại đâu vào đó, tụt theo cấp số nhân =)))

ps: ss có cần e edit lại cho vẻ 350x150 k, cho nó đỡ dúm ý ;))  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách