Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: keykey
Thu gọn cột thông tin

[Other] Phim ảnh đê!!!!!!!!

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 23-4-2013 15:25:40 | Xem tất
Một bộ phim khiến tớ khó quên đó là Nhất Chi Mai, nhớ hồi xem xong khóc te tua luôn ấy, nghe mấy bài hát là nước mắt lại rơi :(((
Kết thúc mở nên tự mình tưởng tượng cho khỏi đau lòng :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-4-2013 17:43:00 | Xem tất
Mĩnh sẽ để phim Secret Garden.                                                                                                                  

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-4-2013 18:24:02 | Xem tất
How I met your mother và Big Bang Theory
Sao mình lại iêu 2 phim này đến thế cơ chứ
Chắc chắn là sẽ giữ mãi trong máy luôn, ai chưa xem thì xem thử nhé, đảm bảo ko hối hận ^^

Bình luận

ừa, buồn cười lắm luôn ấy =))  Đăng lúc 23-4-2013 10:22 PM
How I met your mother hay lắm à cậu, để xem :))  Đăng lúc 23-4-2013 09:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-4-2013 19:13:24 | Xem tất
Mình sẽ chọn Reply 1997 ^^
Bộ phim này có xem đi xem lại bao nhiều lần cũng không chán. Phim xem mấy tập đầu rất hài nhưng đến khoảng giữa là đã bắt đầu xen vô những tình tiết rất cảm động T___T Nhất là tình anh em của YoonJae và TaeWoong...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-4-2013 20:03:19 | Xem tất
Trong máy mình lúc nào cũng có đủ 6 seasons của Gossip Girls.
Bạn nào chưa xem phim này thì thật là phí nửa cuộc đời, nhất là con gái! Fashion trong phim này đẹp vs chất thôi rồi! Xem là yêu :x

Còn hiện h thì mình đang xem Gu Family Book! Có bạn nào cũng xem phim đấy ko? Bạn Su Ú vs bạn Gi bếu đẹp đôi dễ thương cực :x

Bình luận

tải ở đâu ấy nhỉ :)  Đăng lúc 23-4-2013 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-4-2013 21:34:45 | Xem tất
Mình muốn save BOF, Hoàn Châu Cách Cách,.......
nhiều lắm a
nhưng 2 bộ kia là mình vẫn đang rất thích và có hứng :">

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-4-2013 22:08:30 | Xem tất
ổ cứng của mình hiên giờ chật cứng luôn
đang không biết phải xóa phim nào đi đây, khổ thế đấy
nếu mà bắt buộc thì mình sẽ giữ lại phim Phẩm chất quý ông nhưng mà tiếc lắm

Bình luận

chuẩn tớ cũng thế đấy, nhiều phim chứa động đến :P  Đăng lúc 23-4-2013 10:52 PM
ui phim lẻ cũng chiếm nhiều "diện tích", t down bao nhiêu về mà đã xem hết đâu  Đăng lúc 23-4-2013 10:16 PM
tớ chứa mỗi Prison vs Nhất Chi Mai, còn lại phim lẻ hết nè :))  Đăng lúc 23-4-2013 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-4-2013 22:43:25 | Xem tất
fim mình bình chọn là Million Dollar Baby của Clint Eastwood. Diễn xuất tuyệt vời của Hilary Swank đã góp phần tạo nên thành công lớn cho bộ fim, lúc gần kết thúc fim mắt cứ rưng rưng lên vì hoàn cảnh của nhân vật chính :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2013 12:45:50 | Xem tất
Hiện giờ đang có Reply 1997, Hoàng từ gác máy, Hầm mộ đơm đốm có bi nhiêu thôi mà chật nít hết rồi a.
Nếu có thêm "thằng nhớ" nữa thì sẽ save Prison Break, The Lord of the Rings, Leap Year, The Way home, Thiên Long Bát Bộ 1996, The Impossible 2012...hơi bị tham a?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2013 12:52:06 | Xem tất
Mình đang save Rise.of.the.Guardians
Mình toàn lưu phim hoạt hình thôi                                                                                          
Ngoài ra còn có Spider man 3                                
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách