Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: keykey
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Phim ảnh đê!!!!!!!!

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 30-9-2011 07:05:33 | Chỉ xem của tác giả
keykey gửi lúc 29-9-2011 21:44
hehe nhầm rồi...tớ cực kì cực kì thích xem phim Hàn nhé.
Tớ đang xem Smile Dong Hae-  ...

ê tui kung~ đang koi Smile Donghae nè, lúc trước nó có chiếu trên KBS World tui koi đc mấy tập, mà lọt chọt nên ko theo hết phim h mới koi từ đầu đến cuối trên TOday TV,

cái pà xe-qua, xe- bông ji đó, công nhận thủ đoạn thiệt, mai mốt tui mà lấy trúng nhỏ dzợ dzậy chắc tui kung đin lên như anh Dojin thôi.

mà hài lắm cơ, bên hàn người ta koi Smile DongHae gòi mới koi WGM của lee jang woo, kon` tui thì koi WGM trước gòi mới koi Smile DongHae

lúc đầu koi trên KBS W là tại thấy tên DongHAe nên tưởng có anh DongHAe trong Suju đóng (nghĩ lại thấy ngố) nên tui mới koi, mà koi gòi thì bị cuốn theo lun...., h ngày nào kung~ hóng cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 30-9-2011 08:34:29 | Chỉ xem của tác giả
kyuhyunjojo gửi lúc 30-9-2011 06:59
ko phải là gần hết mà là bi h tui mún kiếm cái ji mới koi kung~ khó nữa, phải hóng t ...

ồi...đúng rồi...đang ngóng cái bộ mới của Cá....
dạo này tự nhiên bấn Cá kinh khủng...hehe.....
mà bộ mới của Cá....đóng vai phản diện....hichic...ko bít sao đây??!!

mới để ý Suju gần đây chứ mấy.....hùi trước khoái Big Bang...là lá la...^^
bây giờ vữn khoái...cơ mà khoái thêm Suju nữa...hì hì....
hum qua ngùi coi cái Intimate note...cười đau cả ruột với Kyuhyun...hô hô..dễ xương...:P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 2-10-2011 09:08:47 | Chỉ xem của tác giả
bunuthan gửi lúc 30-9-2011 08:34
ồi...đúng rồi...đang ngóng cái bộ mới của Cá....
dạo này tự nhiên bấn Cá kinh kh ...

tớ cũng là fan của Cá nè. Lúc đầu thấy cái tên Smile Dong Hae là đã ấn tượng rồi. Không phải C đóng nhưng phim này hay lắm you ơi!!!!!!!!!!!!!!!!^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 17-2-2012 01:16:25 | Chỉ xem của tác giả
tớ sẽ chọn Secret Garden
xem bao lần vẫn không chán

Bình luận

một thời nghiện phim này, đi học mà cứ hóng về nhà xem torrent down xong chưa nè :)  Đăng lúc 23-4-2013 03:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-4-2013 09:41:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình là Scent of a woman
"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"'''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"'''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''"''
"''"''"''"''"''"''"''
"'' "''"''"''"''"''"''
"'' "''"''"''"''"''"''"''"''
and you ?
....................................................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 22-4-2013 09:49:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình là gossip girl nha. Nhưng cũng chỉ được mấy season đầu thôi. Mấy season sau hơi nhạt rồi :)). Mà ngoài ra còn nhiều lắm. Secret gảden, legend. Prison break. Còn một phim nữa vô cùng muốn lưu mà không kiếm đâu ra bản vietsub hay engsub đẹp là dae jang geum. Hồi xưa còn coi onl eng sun trên my soju được. Bi giờ my soju cũng sập rồi hix hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 22-4-2013 10:01:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích phim Alice phố cheodamdong
xem phim rất hay,thú vị, và có ý nghĩa,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 22-4-2013 10:45:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình chọn phim Faith
,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
And you????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 22-4-2013 11:16:29 | Chỉ xem của tác giả
Chắc chắn mình sẽ chọn Vampire Prosecutor, cả 2ss và còn danh chỗ cho ss3 (nếu có).
Khó phim Hàn nào có thể để lại ấn tượng như thế với mình.
Ngoài ra, còn chỗ thì tộii gì mà không cho How i met your mother, Pretty little liars, Hannibal vào chứ?
Kể ra mình cũng tham lam thật.
Còn bạn thì sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 22-4-2013 14:15:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình ko nghĩ là sẽ save trong máy mãi mãi, bởi vì thường thì chẳng có gì là mãi mãi cả.
Nhưng có 3 phim hiện giờ vẫn còn lưu, hơn 2 năm rồi
Personal Taste nè
Lucky star nè
Alone in Love ^^
Còn cả Bộ bộ Kinh Tâm nữa (nhưng trong ổ cứng rời.)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách