Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Fangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Kiếp sau bạn là người nước nào?

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 12-4-2013 18:27:20 | Chỉ xem của tác giả
Nếu bạn có 29->34 điểm : Xin chào cô gái Pháp lịch thiệp!

Mọi cử chỉ, hành động, cách ăn mặc của bạn đều toát lên một sự thanh cao, duyên dáng và lịch thiệp. Bạn được trời phú cho sức hút đặc biệt với người đối diện. Bạn thích những gì sang trọng và không thích sự nhếch nhác, dễ dãi, hơi thường dân.
Một tên con trai ga-lăng, lãng mạn, hơi giàu có và chơi trội một chút sẽ cuốn bạn như lốc. Một hành động quá ư lãng mạn sẽ khiến bạn sẵn sàng đổ gục bất cứ lúc nào. Bởi thế, bạn rất hay bị “sét đánh” và thay đổi trong tình yêu.
Người khác nói bạn hơi “chảnh” và bạn là con chiên ngoan đạo của “mốt”. Đôi khi ở trên cao cũng cần ngó xuống thấp. Nếu không muốn bị bạn bè “ghét”, hãy sống cởi mở và nồng nhiệt hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 12-4-2013 23:22:59 | Chỉ xem của tác giả
Nếu bạn có 29->34 điểm : Xin chào cô gái Pháp lịch thiệp!

Mọi cử chỉ, hành động, cách ăn mặc của bạn đều toát lên một sự thanh cao, duyên dáng và lịch thiệp. Bạn được trời phú cho sức hút đặc biệt với người đối diện. Bạn thích những gì sang trọng và không thích sự nhếch nhác, dễ dãi, hơi thường dân.
Một tên con trai ga-lăng, lãng mạn, hơi giàu có và chơi trội một chút sẽ cuốn bạn như lốc. Một hành động quá ư lãng mạn sẽ khiến bạn sẵn sàng đổ gục bất cứ lúc nào. Bởi thế, bạn rất hay bị “sét đánh” và thay đổi trong tình yêu.
Người khác nói bạn hơi “chảnh” và bạn là con chiên ngoan đạo của “mốt”. Đôi khi ở trên cao cũng cần ngó xuống thấp. Nếu không muốn bị bạn bè “ghét”, hãy sống cởi mở và nồng nhiệt hơn nữa.

>>>quá chuẩn, nhất là cái này >>> Bởi thế, bạn rất hay bị “sét đánh” và thay đổi trong tình yêu. ==))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 13-4-2013 00:24:16 | Chỉ xem của tác giả
"Xin chào cô gái Trung Hoa duyên dáng"
Đọc cái này thấy chuẩn phết.
Nhưng về khoản "văn võ song toàn" chắc mình phải đi học thêm võ mất thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 13-4-2013 01:17:08 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào cô gái Pháp lịch thiệp! :)) :))

cái này ko biết đúng ko nữa, cơ đúng 1 chỗ mình là tín đồ thời trang, có khi nào kiếp sau mình thành người pháp ko ta :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 13-4-2013 02:57:02 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào cô gái Pháp lịch thiệp!

Người khác nói bạn hơi “chảnh” và bạn là con chiên ngoan đạo của “mốt”. Đôi khi ở trên cao cũng cần ngó xuống thấp. Nếu không muốn bị bạn bè “ghét”, hãy sống cởi mở và nồng nhiệt hơn nữa

mình dc 30 điểm, hehe
cái này thì chuẩn rùi
Một tên con trai ga-lăng, lãng mạn, hơi giàu có và chơi trội một chút sẽ cuốn bạn như lốc

cơ mà mình chưa gặp dc người nào như thế, có khi ở đẳng cấp khác nhau rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 13-4-2013 22:08:10 | Chỉ xem của tác giả
1. 3đ
2. 5đ
3. 2đ
4. 5đ
5. 3đ            tén tèn ---> 29 điểm: Xin chào cô gái Pháp lịch thiệp!
6. 3đ                                            
7. 4đ
8. 4đ

Ôi! Ước j đó là sự thật! Mình sẽ được sống ở Pháp, mình sẽ được sống ở thủ đô Paris lãng mạn! :">
Tất cả chỉ là mơ ước XD~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 14-4-2013 00:10:13 | Chỉ xem của tác giả
không có việt nam hả ss. Kiếp sau em vẫn muốn làm người việt nam. hic hic
1, Mái tóc: 2đ
2, Nhìn cô ấy xinh quá: 5đ
3, Bí ẩn, hơi lạnh lùng 1 tẹo: 3đ
4, Một ngôi nhà có kiến trúc cổ điển, có vườn rộng nhưng... nằm trong thành phố 4đ
5, Áo pull, quần Jean và giày thể thao 5đ
6, Lâm Tâm Như 3đ
7, Mấy hạt đậu đen, một cái la bàn, một cái kéo 5đ
8, Cái PC 5đ

--> em đc 32 điểm: pháp em vẫn muốn làm ng việt nam cơ?{:436:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 15-4-2013 08:49:56 | Chỉ xem của tác giả
"Nếu bạn có từ 22->28 điểm : Xin chào cô gái Nhật Bản truyền thống

Người con gái nhật bản lớn lên với rất nhiều lề lối và phép tắc, bởi thế bạn có một ưu điểm là rất biết cách giao tiếp, lễ phép, luôn ngoan ngoãn trong con mắt mị người. Vì thế mà bạn rất đwocj mọi người yêu quý. Bạn coi trọng gia đình và những giá trị truyền thống gia phong, bởi thế, phần lớn thời gian và sự quyết định trong cuộc đời bạn gắn liền với ý kiến, sự góp ý của người thân. Bạn khá phụ thuộc về suy nghĩ.
Người Phụ nữ Nhật thường ít khi được bày tỏ tình cảm thật của mình, thậm chí họ còn phải chịu chế độ “trọng nam khinh nữ”. Do đó, người phụ nữ Nhật đã quen và thích những người con trai lạnh lùng, có gì bí ẩn. Chính sự băng giá và cô đơn của một trái tim lại là sức hút mạnh mẽ và ma lực khiến bạn muốn tìm hiểu và “cứu” người ấy ra khỏi sự đơn độc ấy."
~~ Hi2, sao thấy hầu hết đều là cô gái Nhật truyền thống nhỉ
Không lẽ ai cũng hướng nội như mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 15-4-2013 08:57:04 | Chỉ xem của tác giả
Hehee, mình là cô gái Nhật Bản truyền thống.
Một người con gái gia giáo :))))) Cũng hay nhỉ.
Thích những hàng trai hơi bí ẩn. Cũng đúng đấy chứ :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 16-4-2013 13:28:13 | Chỉ xem của tác giả
Cô gái Nhật Bản truyền thống thích tuyp bạn trai lạnh lùng. Kín đáo dịu dàng thì liên quan gì đến lạnh lùng nhỉ? Nhưng mà suy nghĩ phụ thuộc thì chưa thấy đúng lắm.
Trong này không có con gái Việt Nam sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách