Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Fangel
Thu gọn cột thông tin

[Other] Kiếp sau bạn là người nước nào?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-1-2014 21:24:16 | Xem tất
Nếu bạn có từ 22->28 điểm : Xin chào cô gái Nhật Bản truyền thống

Người con gái nhật bản lớn lên với rất nhiều lề lối và phép tắc, bởi thế bạn có một ưu điểm là rất biết cách giao tiếp, lễ phép, luôn ngoan ngoãn trong con mắt mị người. Vì thế mà bạn rất đwocj mọi người yêu quý. Bạn coi trọng gia đình và những giá trị truyền thống gia phong, bởi thế, phần lớn thời gian và sự quyết định trong cuộc đời bạn gắn liền với ý kiến, sự góp ý của người thân. Bạn khá phụ thuộc về suy nghĩ.
Người Phụ nữ Nhật thường ít khi được bày tỏ tình cảm thật của mình, thậm chí họ còn phải chịu chế độ “trọng nam khinh nữ”. Do đó, người phụ nữ Nhật đã quen và thích những người con trai lạnh lùng, có gì bí ẩn. Chính sự băng giá và cô đơn của một trái tim lại là sức hút mạnh mẽ và ma lực khiến bạn muốn tìm hiểu và “cứu” người ấy ra khỏi sự đơn độc ấy.

Mình cao thượng như thế lày hồi nào vậy giời? Ngoan ngoãn lễ phép thì có chớ cía kiểu khoái trai lạnh lùng bí ẩn thì  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2014 23:15:46 | Xem tất
Nếu bạn có từ 22->28 điểm : Xin chào cô gái Nhật Bản truyền thống  Người con gái nhật bản lớn lên với rất nhiều lề lối và phép tắc, bởi thế bạn có một ưu điểm là rất biết cách giao tiếp, lễ phép, luôn ngoan ngoãn trong con mắt mị người. Vì thế mà bạn rất đwocj mọi người yêu quý. Bạn coi trọng gia đình và những giá trị truyền thống gia phong, bởi thế, phần lớn thời gian và sự quyết định trong cuộc đời bạn gắn liền với ý kiến, sự góp ý của người thân. Bạn khá phụ thuộc về suy nghĩ. Người Phụ nữ Nhật thường ít khi được bày tỏ tình cảm thật của mình, thậm chí họ còn phải chịu chế độ “trọng nam khinh nữ”. Do đó, người phụ nữ Nhật đã quen và thích những người con trai lạnh lùng, có gì bí ẩn. Chính sự băng giá và cô đơn của một trái tim lại là sức hút mạnh mẽ và ma lực khiến bạn muốn tìm hiểu và “cứu” người ấy ra khỏi sự đơn độc ấy.

Ôi giời ôi người Nhật người đấy nhé *cười lộn ruột*
Nói chứ chả giống mình tí nào cả. Mình vẫn thích người Pháp lỡn mợn hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2014 23:28:56 | Xem tất
mình là cô gái pháp
thấy cũng không giống lắm nhưng người khác có nghĩ mình như vậy không nhỉ?
dù sao cũng thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2014 07:03:00 | Xem tất
Nếu bạn có 29->34 điểm : Xin chào cô gái Pháp lịch thiệp!

Mọi cử chỉ, hành động, cách ăn mặc của bạn đều toát lên một sự thanh cao, duyên dáng và lịch thiệp. Bạn được trời phú cho sức hút đặc biệt với người đối diện. Bạn thích những gì sang trọng và không thích sự nhếch nhác, dễ dãi, hơi thường dân.
Một tên con trai ga-lăng, lãng mạn, hơi giàu có và chơi trội một chút sẽ cuốn bạn như lốc. Một hành động quá ư lãng mạn sẽ khiến bạn sẵn sàng đổ gục bất cứ lúc nào. Bởi thế, bạn rất hay bị “sét đánh” và thay đổi trong tình yêu.
Người khác nói bạn hơi “chảnh” và bạn là con chiên ngoan đạo của “mốt”. Đôi khi ở trên cao cũng cần ngó xuống thấp. Nếu không muốn bị bạn bè “ghét”, hãy sống cởi mở và nồng nhiệt hơn nữa.

Hế hế! đúng phết :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2014 23:14:54 | Xem tất
Hí hí, mình là cô gái Pháp ))
Cơ bản là nghe miêu tả giống quá cơ
Ôi, tôi có sức hút đặc biệt :3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-1-2014 14:40:45 | Xem tất
Oài, không ngờ mình truyền thống đến vậy luôn
Cô gái người Nhật, tốt thôi, mình rất thích văn hóa Nhật...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách