Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: RuiYang
Thu gọn cột thông tin

[Other] Không khí, nước, lửa, ánh sáng, hay bóng tối ?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-9-2013 12:53:05 | Xem tất
32 điểm, mình là lửa.
25-34 điểm: Bạn là lửa

Bạn là tia lửa sáng. Bạn ở nhà là vùi đầu vào “Thiên thần Charlies” ngay. Mặc dù tính bạn nóng như lửa nhưng bạn là người rất tự tin. Bạn không phải là người năng nổ nhưng có tố chất bẩm sinh của một nhà lãnh đạo và cũng rất dễ mến. Người khác cảm thấy bạn đáng tin cậy và vì thế bạn có nhiều người theo đuổi. Bạn không thích làm theo những gì người khác yêu cầu trừ phi đó là luật.

Điều này được chứng minh khi bạn cho rằng con gái có thể làm được bất cứ điều gì mà con trai có thể làm, thậm chí làm tốt hơn nữa là khác.

có nhiều điểm giống mình, trừ cái là rất là tự tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2013 08:54:52 | Xem tất
Mình là nước, thật trùng hợp ^^, vì cung mạng của mình cũng là nước ^^, tên mình cũng là nước ^^, nói chung mình cũng thích nước haha {:184:}

15-24 điểm: Bạn là Nước

Bạn là nàng tiên nước luôn mang niềm hạnh phúc đến cho người khác. Bạn thuộc tuýp người thích tự do, đến những nơi mà mình yêu thích. Điều này có nghĩa là bạn không thích sự ràng buộc bởi các mối quan hệ, hay bó buộc bởi một chàng trai nào. Bạn luôn luôn biểu lộ cảm xúc của mình, thậm chí có thể khóc khi vui, buồn hay giận dữ. Mặc dù bạn là người hay thay đổi và đôi khi buồn bã, nhưng bạn là người thật thà và tốt bụng.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2013 08:28:55 Từ di động | Xem tất
Bạn là tia lửa sáng. Bạn ở nhà là vùi đầu vào
“Thiên thần Charlies” ngay. Mặc dù tính bạn
nóng như lửa nhưng bạn là người rất tự tin. Bạn
không phải là người năng nổ nhưng có tố chất
bẩm sinh của một nhà lãnh đạo và cũng rất dễ
mến. Người khác cảm thấy bạn đáng tin cậy và
vì thế bạn có nhiều người theo đuổi. Bạn không
thích làm theo những gì người khác yêu cầu trừ
phi đó là luật.
Điều này được chứng minh khi bạn cho rằng
con gái có thể làm được bất cứ điều gì mà con
trai có thể làm, thậm chí làm tốt hơn nữa là
khác.
Đúng ghê lun :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2014 20:30:25 | Xem tất
Bạn là Nước

Bạn là nàng tiên nước luôn mang niềm hạnh phúc đến cho người khác. Bạn thuộc tuýp người thích tự do, đến những nơi mà mình yêu thích. Điều này có nghĩa là bạn không thích sự ràng buộc bởi các mối quan hệ, hay bó buộc bởi một chàng trai nào. Bạn luôn luôn biểu lộ cảm xúc của mình, thậm chí có thể khóc khi vui, buồn hay giận dữ. Mặc dù bạn là người hay thay đổi và đôi khi buồn bã, nhưng bạn là người thật thà và tốt bụng.
--> Cũng không chắc là đúng hay sai nhưng nước đúng là mệnh của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2014 10:13:31 | Xem tất

Bạn là tia lửa sáng. Bạn ở nhà là vùi đầu vào “Thiên thần Charlies” ngay. Mặc dù tính bạn nóng như lửa nhưng bạn là người rất tự tin. Bạn không phải là người năng nổ nhưng có tố chất bẩm sinh của một nhà lãnh đạo và cũng rất dễ mến. Người khác cảm thấy bạn đáng tin cậy và vì thế bạn có nhiều người theo đuổi. Bạn không thích làm theo những gì người khác yêu cầu trừ phi đó là luật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2014 19:45:55 | Xem tất
Bạn thật thân thiện và ngọt ngào, giống như cơn gió nhẹ giữa mùa hè, bạn thường thả hồn trôi theo thế giới riêng mà dường như tránh xa những mối quan tâm đời thường khác cho đến khi có điều gì đó đưa bạn trở về với thực tại. Bạn thường ít phản đối khi có sự thay đổi và gần như đồng tình với tất cả những gì mà người khác làm hơn là tự đặt cho mình quan điểm riêng. Điều đó không có nghĩa là bạn là người dễ bảo. Bạn chỉ thật sự không quan tâm nhiều đến việc kháng cự mà thích tuân theo quy luật nhất định của nó.

Ờ cũng đúng. Thiên Bình là mình mà. Gió là mình mà )
Ai cũng tưởng hiền, chọc gió bực là có bão à nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2014 19:48:31 | Xem tất
Bạn là Khí

Bạn thật thân thiện và ngọt ngào, giống như cơn gió nhẹ giữa mùa hè, bạn thường thả hồn trôi theo thế giới riêng mà dường như tránh xa những mối quan tâm đời thường khác cho đến khi có điều gì đó đưa bạn trở về với thực tại. Bạn thường ít phản đối khi có sự thay đổi và gần như đồng tình với tất cả những gì mà người khác làm hơn là tự đặt cho mình quan điểm riêng. Điều đó không có nghĩa là bạn là người dễ bảo. Bạn chỉ thật sự không quan tâm nhiều đến việc kháng cự mà thích tuân theo quy luật nhất định của nó.

Ờ đúng rồi. Thiên Bình mà, Khí và gió mà )
Đùa chứ hiền thế này mà bị ai chọc điên lên thì là bão cấp 8 không ai ngăn nổi đâu nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2014 09:44:41 | Xem tất

Điều này được chứng minh khi bạn cho rằng con gái có thể làm được bất cứ điều gì mà con trai có thể làm, thậm chí làm tốt hơn nữa là khác.

Được cái này hay ghê, vừa là lửa vừa thuộc cung sư tử, cái nào cũng nói mình có khiếu lãnh đạo hết hô hô. Thích nhất là câu khi là con gái nhưng có thể làm điều con trai có thể làm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2014 19:24:10 | Xem tất

~~~~~~~~~~~~~
cũng có vài cái đúng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2014 21:57:35 | Xem tất
42đ, là ánh sáng ah?
cứ  nghĩ mình bóng đêm cơ
t thik bóng đêm hơn nhìu
chán chán
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký